சுவாதி என் காதலி – பாகம் 146 – தமிழ் காமக்கதைகள்

ஏன் என்ன ஆச்சு என்றாள் சுவாதி .என்ன எனக்கு பையன் பிறக்கும் அவனுக்கு பொண்ணு பிறக்கும்னு சொன்னேன் இப்ப லிட்டில் சேன்ஜ் எனக்கு பொண்ணு உங்களுக்கு பையன் பரவல பட் நீ மாமியாரா இருந்து என் பொண்ண கொடுமை படுத்த கூடாது என்று சொல்லி வள்ளி சிரிக்க சுவாதியும் சிரித்தாள் .என்னடி ஓகே தானே விக்கிக்கு ஓகே உனக்கு என்றாள் வள்ளி ,சுவாதி சிரிப்பதை நிறுத்தி விட்டு அமைதி ஆனாள் .நான் ஒருத்தி இப்ப என்னமோ இதுகளுக்கு 25 வயசு ஆன மாதிரி சம்பந்தம் பேசி கிட்டு இருக்கேன் ,சரி அத விடு விக்கிக்கும் உனக்கும் இடையில உண்மைல ரிலசென் எப்படி இருக்கு

ரெண்டு பேரும் ஒண்ணா சந்தோசமா இருக்கிங்களா future பிளான் எல்லாம் என்ன என்று வள்ளி கேட்க சுவாதி அதற்கு எப்படி பதில் சொல்வது என்று தெரியாமல் யோசித்தாள் .சொல்லுடி இப்ப தான் அந்த அக்கா இல்ல மணி இல்ல யாருமே இல்ல நம்ம ரெண்டு பேர் மட்டும் தான் பழைய மாதிரி நம்ம ரகசியங்கள பகிர்ந்துகிருவோம் என்றாள் வள்ளி ,ஒ பழைய மாதிரி நம்ம ரெண்டு பேரும் என்று சுவாதி ஆரம்பிக்கும் முன்னே ஒ ஒ ஒ மேடம் நிப்பாட்டுங்க ஏன் என்னைய இத்தன நாளா பாக்க வரல அப்படி இப்படின்னு அன்னைக்கு மாதிரி பேச்சை மாத்துநிங்க அவளவு தான் நான் மனுசியா இருக்க மாட்டேன் என்றாள் வள்ளி .

புத்திசாலி காறேக்ட்டா புரிஞ்சு கிட்டா என நினைத்து கொண்டு சிறிது நேரம் யோசித்து விட்டு உண்மைய சொல்லனும்னா எனக்கு விக்கி மேல எந்த பீலிங்க்ச்ம் இல்ல என்றாள் சுவாதி ,அது எப்படிடி ரெண்டு பேரும் ஒண்ணா செக்ஸ் வச்சு கிட்டிங்க ஒரே வீட்டுல 8 மாசமா இருக்கீங்க அப்புறம் எப்படி ரெண்டு பேருக்குள்ளேயும் ஒன்னும் இல்லன்னு சொல்றிங்க என்ன நீங்க அமெரிக்கால இருக்கிங்களா இல்ல எல்லாத்துக்கும் மேல உங்க ரெண்டு பேருக்கும் குழந்தை வேற பிறக்க போகுது என்ன விலையாடுரிங்கலா என்றாள் வள்ளி ,
வள்ளி இப்ப தான் ஒரு ஆள் வெளிய நின்னு தொல்லை பண்ணிட்டு போனான் ,நீ உள்ள இருந்து தொல்லை பண்றியா என்றாள் சுவாதி .நான் ஒன்னும் உன்ன தொல்லை பன்னல உன் லைப்க்குஆக கேக்குறேன் என்றாள் வள்ளி ,ஏன் லைப் பத்தி என்று மறுபடியும் ஆரம்பிக்கக் யே நிறுத்துடி சும்மா இந்த மாதிரி பேசி ஒன்னும் என்னைய அசிங்க படுத்தி வெளியேத்த நினைக்காதே நீ காரி துப்பி செருப்பால அடிச்சா கூட பதில் தெரியாம போக மாட்டேன் ,உன் நல்லதுக்கு தான் சொல்றேன் இந்நேரம் ரெண்டு பேரும் கல்யாணம் பண்ணி இருந்தா அவன் வந்து கத்துவானா சொல்லு

வெல் நான் உண்மைய தான் சொல்றேன் எங்க ரெண்டு பேருக்கும் நடுவுல ஒண்ணுமே இல்ல என்றாள் சுவாதி ,ஒண்ணுமே இல்லாட்டியும் பரவல உங்களுக்கு பிறக்க போற குழந்தைக்காகவாசும் மாற வேணாமா என்றாள் வள்ளி ,சரி இந்த இடத்துல ஒரு உண்மைய சொல்றேன் இந்த குழந்த விக்கி குழந்தை இல்ல

என்ன சொல்றடி சும்மா விளையாட்டுக்கு தான சொல்ற என கேட்டாள் வள்ளி ,இல்ல நான் சீரியசா சொல்றேன் என்றாள் சுவாதி ,என்னடி சொல்ற என்றாள் வள்ளி ,ஆமாடி இது விக்கி குழந்தை இல்ல என்றாள் சுவாதி ,அப்ப யாரு குழந்தை டேவிட் குழந்தையா என்றாள் .சீ அவன் கூடலாம் செக்ஸ் வச்சு ரெண்டு வருஷம் ஆச்சு என்றாள் சுவாதி .

 

அப்புறம் இது யாரு குழந்தை என கேட்டாள் வள்ளி ,தெரியல அன்னைக்கு ஒரு நாள் பிரண்ட்ஸ் ஓட பப்க்கு போனேன் அப்ப ஓவரா குடிச்சதால அங்க இருந்த யார் கூடயொ செக்ஸ் வச்சு கிட்டேன் ,
ஆனா அவன் யாருன்னு தெரியல இது அவன் குழந்தையா தான் இருக்கும் என்றாள் சுவாதி ,யே என்னடி சொல்ற என்றாள் .ஆமா நிஜம் தான் சொல்றேன் என்றாள் சுவாதி ,யே ஒரு நிமிஷம் இரு உன் கூட பப்ல தான் செக்ஸ் வச்சதா விக்கி சொன்னான் அப்ப இது விக்கி குழந்தை தானே என்றாள் வள்ளி ,இல்ல விக்கியும் நானும் செக்ஸ் வச்சது சரியா அவன் கூட செக்ஸ் வச்சதுக்கு அப்புறம் ஒரு மாசம் கழிச்சு அதுனால கணக்கு பண்ணி பாக்கும் போது இது விக்கி குழந்தையா இருக்க சான்ஸ் இல்ல என்றாள் சுவாதி ,

வல்லிக்கு பெரிய அதிர்ச்சியாக இருந்தது .அதே நேரத்தில் அவள் முழுமையாக நம்ப வில்லை .எனக்கு உன் மேல நம்பிக்கை இல்ல அதுனால நீ என்று அவள் சொல்லும் முன் என்ன என் வயித்துல வளர என் குழந்தை மேல சத்தியம் பண்ண சொல்ல போறியா என கேட்டாள் ,வள்ளி எதுவும் சொல்லமால் அமைதியாக இருந்தாள் .நான் பண்ணிடுவேன் ஆனா உண்மைலே இது யாரு குழந்தைன்னு எனக்கு தெரியல ஒரு வேல விக்கி குழந்தையா இருந்துச்சுன்னா

நான் உண்மைலே டேவிட் சொன்ன மாதிரி ஒரு தேவிடியா தான் போல அதான் இது யாரு குழந்தைன்னு கூட தெரியலன்னு சொல்லி கிட்டே சுவாதி பயங்காரமா அழுக சரி சரி விடுடி ஏதோ தெரியாம நடந்து போச்சு இப்ப அத பத்தி பேசி என்ன பண்ண என்றாள் வள்ளி ,இப்ப தெரியுதா நான் ஏன் விக்கி மேல பீலிங்க்ஸ் எதுவும் வைக்கலைன்னு புரியுதா ஒரு வேல இது வேற ஒருத்தனோட குழந்தையா இருந்தா அப்புறம் அது விக்கிக்கு பண்ற தொரகமா இருக்கும் அதான் ஆரம்பத்துல இருந்து நானும் அவனும் ஒரு தொலைவ மெயிண்டைன் பண்ணி வந்து இருக்கோம் என்றாள் சுவாதி ,

எனக்கு என்ன சொல்றதுன்னே தெரியல என்று சொல்லி கொண்டு இருக்கும் போதே அவள் குழந்தை அழ அதற்கு பால் கொடுக்க போனாள் .

வழக்கம் போல அமெரிக்காவில் இருக்கும் விக்கி இது எதுவும் இல்லாமல் சுதந்திரமாக அன்று ஒரு நடை நடந்து கொண்டு இருந்தான் .அப்போது ஏதோ ஷூட்டிங் நடப்பது போல் இருக்க அதை பார்க்க ஆரம்பித்தான் .அது ஒரு இங்கிலீஷ் பட ஷூட்டிங் .அங்க மழை பெய்வது போன்று செட் அப் வைத்து இருந்தார்கள் அந்த மழையில் நனைந்து கொண்டுஒருவரை ஒருவர் பார்த்து கொண்டு இருந்தனர் நாயகனும் நாயகியும் ,

என்னடா இது மழைல ரெண்டும் ஒன்னும் பண்ணாம இருக்குக ,இந்நேரம் நம்ம தெலுங்கு காரங்கேல விட்டு இருந்தா ஹீரோயின உரிச்ச கோழி ஆக்கி மழைல நனைய விட்டு ஹீரோ அவள் பிடிச்சு தடவி எடுத்து இருப்பான் ,இது என்ன ரெண்டு பேரும் சும்மா பாத்து கிட்டே இருக்கதுக ,அது சரி ஹாலிவுட் காரங்கே ரூம்ல வச்சு மேட்டரே பண்ணிடுவாங்கே சரி இப்ப ஏன் ஒன்னும் பண்ண மாட்டிங்கிறாங்கே என்று விக்கி அதை பார்த்து கொண்டு இருக்கும் போது .

ஹீரோ மண்டி இட்டான் ,தன் கையில் உள்ள மோதிர டப்பாவை எடுத்து வில் யு மேரி மீ என்றான் ,ஆமா இத எத்தன ஹாலிவுட் படத்துல பாத்து இருக்கேன் ,ஆனா நீங்க தாண்டா எதனாலும் இசியா பன்னிருரிங்க மேட்டர்நாலும் இசியா பன்னிருரிங்க மேர்ஜ்னாலும் இசியா பன்னிருரிங்க திரும்ப அத்து விடுறதும் இசியா பன்னிருரிங்க எப்படி தான் உங்களால மட்டும் முடியுதோ என்று எரிச்சலோடு பார்த்து கொண்டு இருக்கும் போது அவள் அழுது கொண்டே நோ என்றாள் ,

என்னடா இது எப்பயும் இந்த மாதிரி சீன் வந்தா ஹீரோயின் உடனே எஸ் சொல்லி மொதிரத்த வாங்கி போட்டுகிருவா அப்புறம் ரெண்டும் கிஸ் அடிக்குங்க இப்படி தானே போகும் என்று பார்த்து கொண்டு இருக்கும் போது ஹீரோ எழுந்து வொயி என்றான் ,ஏன்னா நான் ஏற்கனவே கல்யாணம் ஆகி டைவர்ஸ் ஆனவ நான் 3 குழந்தைக்கு தாய் நான் என் குழந்தைகள மட்டும் தான் இனி என் லைப்ல பாக்கணும் என்று அழுதாள் ,

இங்க பாரு ஏமி நான் ஒன்னும் பொய் சொல்ல விரும்பல நான் உன் குழந்தைகளையும் சேத்து தான் லவ் பண்றேன்னு பொய் சொல்ல மாட்டேன் ,நான் உன்னைய விரும்புறேன் .உனக்கு பிடிச்சத மட்டும் தான் செய்வேன் உனக்கு பிடிக்காதத எதையும் செய்ய மாட்டேன் உனக்கு உன் குழந்தைக பிடிக்கும் அதுனால அதுகள உன் கிட்ட இருந்து பிரிக்க மாட்டேன் நான் அவங்களுக்கு ஒரு நல்ல அப்பாவா எப்பயுமே இருக்க மாட்டேன் ஆனா கண்டிப்பா ஒரு நல்லா பிரண்டா இருப்பேன் ப்ளிஸ் நீ இல்லாத வாழ்க்கைய என்னால நினைச்சு பாக்கவே முடியல என்றான் ,

இல்ல டாம் நான் போறேன் என்று போக பார்த்தவளை அவன் பிடித்து எமி என் கண்ண நேருக்கு நேர் பாத்து சொல்லு நான் உன்னைய லவ் பண்ணலைன்னு அவள் அழுது கொண்டே அவன் மார்பில் சாய்ந்து என்னால சொல்ல முடியாது உன்னைய என்று சொன்ன அவள் மூகதை தூக்கி பிடித்து அப்படியே அவள் உதடுகளை முத்தமிட ரெண்டு பேரும் முத்தமிட்டு கொண்டனர் ,அதை எல்லாம் பார்த்து கொண்டு இருந்த விக்கிக்கு கண்களில் மெல்ல நீர் வடிந்தது ,

என்னடா இது நமக்கு ஏன் கண்ணீர் வருது வர கூடாதெ என்று அவன் கண்களை துடைத்து கொண்டு இருக்கும் போதே அஜய் அவனை பின்னால் இருந்து கூப்பிட்டார் .

என்னடா உன்னைய எங்கலாம் தேடுறது இங்க வந்து என்னத்த உத்து பாக்குற என்று அவன் பார்க்கும் திசையில் பார்த்தான் அஜய் ,டேய் என்னடா இது இங்க வெள்ளைகாரங்க கிஸ் அடிக்கிறது எல்லாம் சாதரானம்டா அத போயி பாத்து கிட்டு இருக்க என்றார் ,அது அக்சுவலா சூட்டிங்க்ன்னா என்றான் விக்கி ,ஒ அப்படியா அப்ப நானும் கொஞ்ச நேரம் பாத்துட்டு வரேன் என்று இருவரும் பார்த்து கொண்டு இருக்கும் போதே அவர்கள் வேறு ஒரு இடத்திற்கு ஷூட்டிங் குழு மாறவும் இவர்களும் அந்த இடத்தை விட்டு கிளம்பினார்கள் .

போயி இருவரும் பாரில் போயி சரக்கு அடித்தார்கள் ,அப்புறம்டா விக்கி நாளைக்கு ஒரு நாள் தான் இங்க இருக்க போறோம் அதுக்கு அடுத்த நாள் இந்தியா போ போறோம் போனதுக்கு அப்புறம் என்ன பிளான் என்று அஜய் கேட்டான் ,ம்ம் எனக்கு இந்தியா போகவே பயமா இருக்குன்னே பேசாம இங்கயே இருந்துறாலம் போல இருக்கு என்றான் விக்கி ,என்னடா ஏதோ நடிகர்கள் இப்ப சொல்ற வசனத்த நீயும் சொல்ல ஆரம்பிச்சுட்ட என்ன உன் கருத்து சுதந்திரமும் பறி போயிடுச்சா என்றார் அஜய் ,

ஐயோ நான் அந்த அர்த்தத்துல சொல்லல என்றான் விக்கி ,பின்ன எந்த அர்த்தத்துல சொன்ன என்றான் அஜய் ,என்னமோ இந்தியா போக பிடிக்கல என்றான் விக்கி ,ஏன் என்றார் அஜய் ,ஏன்னா எப்படி சொல்றது அம்மா அப்பா பேமிலி அப்புறம் பிரண்ட்ஸ் இவங்கள எல்லாம் விட்டு பிரிஞ்சு இருக்கணும்னு தோணுது என்றான் விக்கி ,டேய் ஒழுங்கா பேசு சொல்ல வந்தத ஸ்ட்ரைட்டா பேசுடா என்றார் .

error: Content is protected !!
%d bloggers like this:


நடிகை பானு காம"rape sex story""tamil anni sex""sexstories in tamil""amma magan kamakathai in tamil language"மலையாளி ஆண்ட்டி KUNDY SEX STORIES "tamil kama sex kathaigal"Literotica போடு"tamil stories hot"/archives/tag/%E0%AE%85%E0%AE%A3%E0%AF%8D%E0%AE%A3%E0%AE%A9%E0%AF%8D-%E0%AE%A4%E0%AE%99%E0%AF%8D%E0%AE%95%E0%AF%88Uncle new kamakathai in 2020"amma kamakathai""jyothika sex""tamil anni sex story"uncle kamakathi in tam"tamil se stories"sextipstamil"tamil lesbian sex story"டீச்சர் கதை"kamaveri tamil""tamil actress tamil kamakathaikal""athai kamakathai tamil"மலைமேல் அர்ச்சனை"sex tamil kathai""செக்ஸ் கதைகள்""tamil rape kathaigal"ஓழ் ஓழ் தகாத ஓழ் கதைகள்"sister sex story tamil""tamil sex xossip"/தமிழ் கூதிஅரிப்பு காம கதைகள்"mamanar marumagal sex stories"செக்ஸ் கதைகள் மனைவி சுத்தை கிழித்த கதைகள்"tamil kama story"Tamil sex stories 2018"tamil kudumba kamakathai""தமிழ் காம கதை"அரேபிய காமக்கதை"hot tamil stories"tamil sex anni kamakathaikalஅடுத்தவன் பொண்டட்டி செக்ஸ் கதைகள்ஒ ஓழ்"tamil sex stories.com""athai tamil kamakathaikal"அம்மாவை கூட்டி கொடுத்த அக்கா"new sex stories in tamil"காம தீபாவளி"xxx tamil stories"மீன் விழிகள் பாகம் 8 site:26ds3.ru"nayantara nude""tamil sex stories with pictures""தமிழ் காம வீடியோ"சமந்தாவின் சல்லாபம் பாகம் 2அண்ணி செக்ஸ் சுகம்அம்மாவின் முந்தானை – பாகம் 05 – தகாத உறவு கதைகள்"tamil kamaveri stories""tamil sex stories info"சூத்துtamildirtystoriesமதி அக்கா பாகம் 5"amma magan okkum kathai""rape kamakathaikal""xossip sex""சித்தி காம கதைகள்""tamil sex memes""tamil amma magan sex stories""tamil sex storues""jyothika sex""மாமி கதைகள்""xossip story""ஓழ் கதைகள்""samantha sex stories""tamil mami sex stories""tanil sex"நண்பரின் குடிகார மாமா தமிழ் செக்ஸ் ஸ்டோரிஸ்"தங்கச்சி பாவாடையை xossip Appavin aasai Tamil kamakathaikal"erotic tamil stories"அக்க தம்பி பிஞ்சு பருத்த செக்ஸ் காதை"tamil kamaver""மாமி கதைகள்""amma xossip""கற்பழிப்பு கதைகள்""tamil sex storis""tamil fucking stories"நிருதியும் காமகதைகளும்"tamil kama kathaigal new"thirisha sex kathaikal in tamil"sex hot tamil"