புடிச்சு உருவு – பாகம் 04 – அம்மா காமக்கதைகள்

அன்னிக்கு சாயங்காலம் மகனோட பர்த்டே பார்டிலே எல்லோரையும்அசத்தியதே..மஞ்சுளாதான்.

செகப்புக்கலர் நைலக்ஸ் ஸாரி அதுவும் லொஹிப்,மேட்சிங்க் லோகட் ப்ளவுஸ்..ந்னு எல்லாம் அப்பட்டமாய் தெரிய தேச்சுவச்சகுத்துவிளக்காட்டம் வளைய வந்தா..அவள் ஒய்யாரமாய் குனிஞ்சு நிமிர்ந்து தன்நண்பர்களுடன் கைகுலுக்கும்போது

அவள் பால் முலைகள் பளிச் சென்றுகண்சிமிட்டன். அம்மாவின் அப்பட்டமான கிளிவேஜ் அனைவர் கண்களுக்கும்விருந்தாவது மகனுக்கு கிக்கை வரவழைச்சுது..அப்படியே எல்லார் முன்னாடியும்அம்மாவை கட்டிப்புடிச்சு, மொலையைக்கசக்கி வாயில முத்தம் கொடுக்கணும்போலஅவனுக்கு வெறி வந்துச்சு. கஷ்டப்பட்டுஅடக்கிக்கிட்டான்..இருக்கட்டும் இருக்கட்டும்..எல்லாம் சேத்து வச்சுராத்திரி கவனிச்சுக்கறேன்னு சமாதானம் செஞ்சுக்கிட்டான். மஞ்சுளாவின்மஹாகவர்ச்சி ட்ரஸ்ஸும், ஒய்யார நடையும், ஓரப்பார்வையும், வந்திருந்தவிடலைப்பசங்களைப் பாடாபடுத்திச்சு..ஒவ்வொத்தனுக்கும் சுன்னி கடப்பாரையாநீட்டிக்கிச்சு..அதுல ஒத்தன்..ஆண்ட்டி சூப்பரா இருக்கீங்க..உங்களப் பாத்தாகுமாருக்கு அம்மா மாதிரியே இல்லே..அக்காவாட்டம் இருக்கீங்க..

சூப்பர்ஆண்ட்ட்ன்னு வாய் விட்டே சொல்லிட்டான்.மஞ்சுளாவுக்குப் பெருமையாஇருந்திச்சு..அவன் எம்புள்ளையில்லே..புருஷன்ன்னு மனுசுக்குள்ளேசொல்லிக்கிட்டு வெளியே மேம்போக்கா சிரிச்சா. அவளோட ஹேர்ஸ்டைல், நடைஉடை பாவனை எல்லாமே ரொம்ப வித்தியாசமா இருந்துச்சு..பார்டிக்கு வந்திருந்தபசங்கெல்லாம்..குமாரை விட்டுட்டு..ஆண்ட்டி ஆண்ட்டி..ந்னு அவகிட்டேயேவழிஞ்சாங்க..

அதுவும் அவளோட லோகட் ஜாக்கெட் வழியே பிதுங்கிக்கிட்டிருந்தமொலைப்பிளவையும்,கும்முன்னு குத்திக்கிட்டிருந்த மொலையையும் பாத்துஅடிக்கடி பாத்ரூமுக்குப் போய் அவளை நெனச்சுக் கையடிச்சுட்டு வந்தாங்க..குமாருக்கு இதையெல்லாம பாத்து சிரிப்புதான் வந்துச்சு..டேய்பசங்களா..எங்கம்மாவை இப்படி ஆளாளுக்கு பாத்ரூம்ல வச்சுகற்பழிக்கறீங்களா..செய்யுங்க..செய்யுங்க..ஆனா நான் உண்மையிலேயே ஓக்கப்போறேண்டா..இந்தக் கிளியோபாட்ரா அழகு அம்மாவை இன்னிக்கு ராத்திரி ஓலோஓலுன்னு ஓத்து அவ கூதியை ரொப்பப் போறேண்டான்னு மனசுக்குள்ளேசொல்லிக்கிட்டான். மஞ்சுளாவும் அதுக்கேத்தாப் போல புள்ளையை அப்பப்ப வந்துமொலையால இடிச்சு உசுப்பேத்திக்கிட்டே இருந்தா..

குமாரும் அவ அப்படி இப்படிபோகும்போதும் வரும்போதும் நைசா அம்மாவோட மொலையைப் புடுச்சு பம் பம்ன்னுஅமுக்கினான். ஓத்தா இந்த ஆண்ட்டியை ஓக்கணும்டா..மொலையாஅது..என்னமா குத்திக்கிட்டு நிக்குது பாரு..குமார் கொடுத்துவச்சவண்டா..இப்படி ஒரு அழகு அம்மா கெடக்க…ம்ம்ம். நமக்கும் இருக்காளேவீட்டிலே..நோஞ்சான் அம்மா..”ந்னு ஒருத்தன் பொலம்பினான். அதை மத்தவங்களும்ஆமோத்ச்சாங்க..

ஒருவழியா பார்ட்டி முடிஞ்சு வந்தவங்கெல்லாம் ஒவ்வொத்தனாகெளம்பினாங்க..போகும்போது மறக்காம மஞ்சுளாவோட கிளிவேஜையும், குத்திக்கிட்டிருந்த குண்டு மொலையையும் நல்லா உத்துப் பாத்து மனசிலே பதியவச்சுக்கிட்டுப் போனாங்க..பின்னே..வீட்டுக்குப் போயி அவளை நெனச்சுக்கையடிக்கவேண்டாமா..ப்ரெண்ட்ஸ் எல்லாம் போன மறு நிமிடமே, குமார் பாய்ந்துசென்று மஞ்சுளாவைக் கட்டிப்பிடிச்சுப் பொச்சு பொச்சுன்னு வாயிலேமுத்தங்கொடுத்தான்..மொலை ரெண்டையும் சேத்துப் புடுச்சு உருட்டி உருட்டிப்பிசஞ்சான்..”உஸ்ஸ்ஸ்..ஆஅ..ஆ..மெதுவா.மெதுவான்னு மஞ்சுளா நெளிஞ்சா..”

சூப்பர்மம்மி.. இன்னிக்கு நீங்க அப்படியே அப்சரஸ் மாதிரியே இருந்தீங்க..பசங்கஅத்தனைபேரும் உங்களையும் உங்க மொலையையும் பாத்துட்டு, எத்தனை தடவபாத்ரூமுக்குப் போய் கையடிச்சுட்டு வந்தாங்க தெரியுமா..பாத்ரூம் தரைபூராஒரே வழவழன்னு விந்துமயமா இருக்கு..பாத்துக் கால வையுங்க..இல்லேன்னாவழுக்கிவிட்டுடும்..”ந்னு சொன்னான்..

மஞ்சுளாசிரிச்சுக்கிட்டே,”ஏண்டா..மம்மி அவ்வளவு அழகாவாயிருக்கேன்ன்னு “கேட்டா. “அய்யோ..அழகுன்னா அழகு..நீங்கதாம்மா அழகு..சினிமா நடிகை குஷ்புமாதிரியேஇருக்கீங்க..எல்லோரும் உங்களை குஷ்பும்மா..குஷ்பும்மான்னுதான் சொல்லறாங்க.” சொல்லிக்கிட்டே அம்மாவின் மொலைப் பந்துகளைப் பிசைஞ்சு விட்டான் குமார்.

மகனுக்கு தன்னோட மல்கோவாமுலைகளை நல்லா தூக்கிக் காட்டிக்கிட்டே அவன்கசக்கிப் பிழிவதை ரசிச்சா மஞ்சுளா. “ஏண்டா..மத்தியானம்தானே அம்மாமொலையை ஆசைதீரக் கசக்கி விளையாடினே..சப்பி சப்பிக் குடிச்சே..அப்புறமும்ஆசை போகலையா..இப்பிடிப்போட்டு பிசையறே..உங்கப்பாகூட இப்படிக்கசக்கமாட்டாரு..ஏதோ ஆசைக்கு ஒரு நாலுதடவை பப்பாயிங்க் பப்பாயிங்க்ன்னுபுடிச்சு அமுக்கிட்டு போயிடுவாரு..நீ என்னடான்னா..அம்மா மொலையை பிச்சுஎடுத்துட்டுத்தான் மறுவேலை பாப்ப போலிருக்கு..வலிக்குது விடுடாகண்ணா..”ந்னு சிணுங்கினா பொய்யாக..அவளுக்கும் மகனோட இந்த மொலைஅமுக்குவிளையாட்டு புடிச்சிருந்திச்சு. “அம்மா உங்க மொலை ரெண்டும் என்னமாஇருக்கு தெரியுமா..நீங்க நிக்கும் போதும், நிமிரும்போதும்,

குனியும்போதும், திரும்பும்போதும், குபுக்குன்னு உங்க ஜாக்கெட்டை முட்டிக்கிட்டு நிக்கறதப்பாத்து பசங்க எல்லாருக்கும் சுன்னி கடப்பாரையா ஆயிடுச்சுதெரியுமா..விட்டிருந்தா ஒவ்வொத்தனும் உங்களை ஏறி ஏறி ஓத்து புண்டையைப் பொறஏற வச்சிருப்பாங்கன்னு ” குமார் சொன்னான். “ஆமாமாம்..கவனிச்சேன்..கவனிச்சேன்..உம்ப்ரெண்ட்ஸ்ஸோடபார்வையே இன்னிக்கு சரியில்லே..மொலையைவிட்டு பார்வையை வேற எங்கேயும்திருப்ப மாட்டேங்கறாங்க” ந்னு மஞ்சுளா சொல்லிக்கொண்டே தன் மாராப்பை விலக்கிமகனுக்கு மல்கோவா முலைகளைக் காட்டினா.

அதுவும் உங்க லோகட்ஜாக்கெட்டும், லோஹிப் ஸாரியும் எல்லாரையும் பயித்தியமாக்கிடுச்சு தெரியுமா? இன்னிக்கு அவங்கெல்லாம் உங்களை நெனச்சு நெனச்சு கையடிச்சு ஒஞ்சுபோயிடப்போறாங்க..எப்படா அவங்கெல்லாம் வீட்டுக்குப் போவாங்க..எப்படா உங்க மொலையைக்கசக்கிப் பிசைவோம்னு குஞ்சைக் கையிலே புடுச்சுக்கிட்டுகாத்துக்கிட்டிருந்தேன் தெரியுமா..சும்மா சொல்லக்கூடாதும்மா. இன்னிக்குஇந்த ட்ரஸ்ஸிலே நீங்க காமதேவதையாட்டம் இருக்கீங்க..சினிமா நடிகைகுஷ்புமாதிரியே இருக்கீங்கன்னு எங்க ப்ரெண்ட்ஸ் சொல்லுவாங்க..அதுசரிதான்…நீங்க ரொம்ப அழகும்மா..எனக்கு இப்பவே உங்களை ஓக்கணும்போலஇருக்குன்னு” குமார் மஞ்சுளாவை ஆசையுடன் இறுக்கி அணைத்துக் கொண்டுசொல்லவும், “ம்ம்..நாந்தான் எல்லாத்தையும் கவனிச்சுக்கிட்டு இருந்தேனே..

நீகேக் வெட்டும்போது ஒருத்தனுக்காவது கண்ணு கேக்மேல இல்லே..எல்லாம் என்மொலைமேலதான்..விட்டிருந்தா எல்லாரும் சேர்ந்து கதறக் கதறக் கற்பழிச்சுஅம்மா புண்டையை நாராடிச்சிருப்பாங்க..ஒத்தொத்தனுக்கும் சுன்னி என்னமாதூக்கிக்கிட்டு நிக்குது..அப்பப்பா..இந்தக்காலத்துப் பசங்களுக்குத்தான்சுன்னி என்னமா பெரிசா வளந்திருக்கு..

நீங்களெல்லாம் பெருசாயி எத்தனைபுண்டைகளைக்கிழிச்சுக் கின்னாரம் செய்யப் போறீங்களோ..உங்களுக்கு வரபொண்டாட்டிங்க வருஷத்துக்கு ஒருபுள்ள பெத்துக்கிட்டாலும்ஆச்சர்யப்படறதுக்கில்லே..”ந்னு மஞ்சுளா மகனுக்கு முலைப்பால்கொடுத்துக்கிட்டே சொன்னா. அம்மாவோடமொலையச்சப்பிக்கிட்டே,”மம்மி..சின்னதா ஒரேஒரு ஓல் இப்பப்போட்டுக்கலாம்..அப்புறம் ராத்திரிக்கு பெரிய ஓல் போடலாம்..என்னாலதாங்கமுடியல மம்மின்னு” கெஞ்சினான் குமார்.மஞ்சுளாவுக்கு மனசுஇளகிப்போச்சு..இனியும் மகனைக் காக்க வைக்க முடியாது..அதேமாதிரி கீழேஒழுகும் கூதியரிப்பையும் அடக்கமுடியாதுன்னு முடிவு செஞ்சுட்டு,”சரி வாடாகண்ணா..சின்னதா இப்ப ஒரு ஓல் போடலாம்..ஆனா ஓக்க ஆரம்பிச்சா,,சின்ன ஓல்கண்ட்ரோல் இல்லாம பெரிய ஓலா ஆனாலும் ஆயிடும்..

அப்புறம் ராத்திரி அம்மாபுண்டேல மொத மொத ஓக்கற த்ரில் இல்லாம சப்புன்னு இருக்குமேன்னுயோசிக்கறேன்”ந்னு தயங்கினா..”பரவாயில்லம்மா..உங்க புண்டையிலே பூலை சொருகிநாலே நாலு குத்து குத்திக்கறேன்..அப்புறம் ராத்திரிக்கு நல்லா குத்திஓக்கறேன்..இப்ப என்னாலே தாங்க முடியலம்மா”ந்னு மகன் சொல்லவும்,

மஞ்சுளாவுக்கும் கூதியரிப்பு அதிகமாயிடுச்சு..சரி மகன்ஆசைப்படறான்..கொஞ்சமா கூதியைக் காட்டி ஒரு நாலு குத்துதான் வாங்கிப்போமே..மகனோட குண்டுசுன்னி தன்னோட கூதிக்கு சரியா இருக்கான்னு பாக்கவும் ஒருசான்ஸ் ஆச்சுன்னு மனசுக்குள்ளே நெனச்சுக்கிட்டா.

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


pathni kathaikal xossipமாமி சூத்தையும் நக்கும் கதை"xossip regional tamil"டெய்லர் காமக்கதைகள்சித்தி மகள் காம கதைtamilsrx"மனைவி xossip""amma kamakathai""brother sister sex stories""tamil new kamakathaigal""தமிழ் காமக்கதைகள்""hot tamil actress"கிழட்டு சுன்னி காமக்கதைகள்குரூப் செக்ஸ் கர்ப்பம் kamakathakal/page/168"indian sex stories tamil"exossip"kamakathakikaltamil new"அடுத்தவன் பொண்டட்டி செக்ஸ் கதைகள்"tamil actress sex"முஸ்லிம் நண்பனின் மனைவி புண்டைஅம்மா காமக்கதைகள்"tamil sex collection""nayanthara tamil sex stories""tamil kaama kadhaigal"Tamil new hot sexy stories in tamilnewhotsexstorytamil"tamil insest stories"முதலிரவு செக்ஸ்சிறுவன் ஓழ்கதை"kaama kadhai"tamilstoriesஅக்கா sex.முலை"sex kathai""tamil incent sex stories""incest tamil""telugu sex stroies""tamil sex stories lesbian"மனைவியின் கூதி"அப்பா மகள்"விபச்சாரி காம கதைகள்"தமிழ்காம கதைகள்""தமிழ் காமகதைகள்""thamil sex store""hot tamil sex stories""tamil story hot""tamil sex stories cc""xossip sex""xossip english stories""tenoric 25""tamil actress sex store"புண்டை"amma magan uravu kathaigal""புண்டை படம்"அப்பா சுன்னி ஊம்பும் மகன் கதை"sex xossip""tamil police sex""tamil group sex story""hot story in tamil"தமிழ்காமகதைகள்Tamilsexஓக்க"tamilsex stori"செக்ஸ் தமிழ்நாடுtamilkamakathigal"amma magan uravu kathaigal""tamil sex stories daily updates""relation sex story"kamamsexcomநான் உங்க மருமக – பாகம் 01"tamil kamakaghaikal"சித்தி மகள்கள் அண்ணன் காமக்கதைகள்"desibees amma tamil""tamil amma magan otha kathaigal"நண்பன்tamilscandals"sex tips in tamil"ஆசை இருக்குமோ – பாகம் 03 – குடும்ப செக்ஸ் கதைகள்"tamil heroine kamakathaikal""mamiyar kathaigal in tamil""தமிழ் காமக்கதை""tamil palana kathaigal"/?p=10649"anni kamakathaikal"New குருப் செக்ஸ் காமக்கதைகள்tamil corona kamakathaikal"tamil sex new""akka thambi ool kathaigal""tamil amma kamakathai"ஜோதிகா"tamil amma magan sex stories""amma appa kamakathaikal""hot tamil story""அண்ணி கதை"