சலிம் – பாகம் 03 இறுதி – அம்மா காமக்கதைகள்

“என்னடி..இவ்ளோ சீக்ரம் வந்துட்ட ..”

“இல்லன்னா..கொஞ்சம் தலைவலி..அதான்…அம்மாஎங்கண்ணா“

“ரூம்ல தூங்கறாங்க..”

“சரின்னா ..நான் போய் கொஞ்சம் ரெஸ்ட் எடுக்கவாண்ணா ..”

“ஒஹ..எங்க ,,”“அம்மா ரூம்ல “

ஐயோ…அம்மாவை இன்னொருததபா போடலாங்கிற நெனப்புலமண்ண போடறாளே..படுபாவி…இவளை எப்படி டைவர்ட்பண்றது…டூ லேட்..அதுக்குள்ளே அவள் ரூமுக்குள் போய்,ட்ரஸ்சேஞ் செய்ய ஆரம்பித்தாள் ..

அவள் நானிருப்பதையே சட்டை செய்யாமல் டிரஸ் மாத்தஆரம்பிச்சாள் ..

மொதல்ல சுடிதார் டாப்ஸ்,பாட்டம்,அப்புறம் இன்ஸ்கர்ட்டைஅவுத்தா…இப்ப அவள் வெறும் பிரா,ஜட்டியுடன் மட்டும் நின்றுகொண்டிருந்தாள்..எனக்கு மீண்டும் என் சுன்னிதூக்கிக்கொண்டது..நான் தங்கமுடியாமல் சரேலென்று உள்ளேபோனேன்..

“டேய்…வெளிய போடா…”

நான் சரேலென சரினாவை பின்புறமிருந்தது இருக்ககட்டிகொண்டேன்..

“டேய்….என்னடா செய்றே..”அவள்திமிறினாள்..”ம்ம்மா.இவனபாரும்மா…”

நான் அதுக்குள்ள அவளோட பிராவை தூக்கி முலைகளைஅமுக்க ஆரம்பித்தேன்..அவள் என்னை தள்ளிவிட்டு ஓடிப்போய்அம்மா அருகில் படுத்துகொண்டாள்…அவள் அம்மாவின்போர்வையை விளக்க, அம்மாவின் முழு நிர்வாணத்தையும்பார்த்து அதிர்ந்து வீலென அலறினாள்…அவளின்அலறலைக்கேட்டு, அம்மா திடுக்கிட்டு எழுந்துகொண்டாள் …

“என்ன சரினா ..ஏன் அலறின““அம்மா..சலீம் நான் ட்ரஸ் மாத்தும்போது உள்ள வந்து என்னகட்டி பிடிக்கிரான்மா ..எனக்கு பயமா இருக்கும்மா..”

“அவ்ளோதானே ..இதுக்கா இந்த அலறு அலறின ..நான்என்னவோ ஏதோன்னு நெனச்சேன்..அண்ணன்தானே ..அவன்என்ன செஞ்சாலும் ஒத்துக்க..”

“என்னம்மா சொல்ற…அவள் வீறிட்டாள்

“ஆமாண்டி…உங்கப்பன் இல்லாத சுகத்தை உங்கண்ணன்தந்தான்…அவன்கிட்ட நீயும் நல்லா ஓல் வாங்கிக்க..”
“அத ஒரு பெத்த தாய் நீயாம்மா சொல்றே“

“ஆமாண்டி…அவன்கிட்ட நல்லா ஓல் வாங்கிக்கடி ..ப்ளீஸ்…என்னமூணுமுறை பொரட்டிட்டாண்டி..இனிமே தாங்காதுடி..அவனோடசுன்னிய பாரு…”அம்மா சரேலென என்னோட லுங்கியஅவுத்துவிட்டாள் ..நான் முண்டகட்டாயா நின்னேன்.

“ஐயோஓஓஓ….”சரினா வீறிட்டாள் …ரெண்டு கைகளாலும்கண்களை மூடிக்கொண்டாள்..நான் அப்டியே கட்டில் மேலேறி, நசிமாவுக்கும் சரினாவுக்கும் நடுவே படுத்துக்கொண்டேன்…

“சரினா..சரினா..”
“என்னண்ணா ..”

“எனக்கு ஒன மொலைல பால் குடிக்கணும்..தருவியா“

“அண்ணா..அதுக்குமுன்ன எனக்கு ஒன்னோட சுன்னியஊம்பனும்…”அவள் சரேலென்று என் சுண்ணியை ரெண்டுகைகளாலும் பிடித்துக்கொண்டு தயிர்கடைய ஆரம்பித்தாள்..“சரினா..பிராவை  அவுத்துட்டு..ஒன்னோட மொலைங்களின்ஆட்டத்தை நான் ரசிக்கணும்..”

அவள் பிராவையும் பேண்டியையும் அவுத்துட்டு எம்முன்ன முழுநிர்வாணமா நின்னாள்..

அவள் என் சுண்ணியை ஊம்பிக்கொண்டே இருக்க, நான் எக்கிஎக்கி அவள் வாய்க்குள் கொடுத்துக்கொண்டிருந்தேன்.

“ஆஹ்ஹ்ஹ்..ஆஹ்…ஆஆ….ஹத்.ஷ்ஷ்ஷ்ஷ்ஹ்ஷ்ஹ்ஹ் …சரினா..சரினா என் செல்லமே…அப்டிதான்டி…நால்லா ஊம்புடி…நல்லால்லர்….ஆஆஅஹ்ஹ்ஹ்ஹ்ஹ்ஹ்ஹ…..ச்சாட்டியஈர்ர் …என் காஞ்சி அவள் வாய் முழித்து பீச்சியடிக்க, அவள் அதைசுகமாக ரசித்து ருசித்து ஒரு சொட்டு விடாமல்விழுங்கிக்கொண்டாள்.

சடாரென அவள் மல்லாக்க படுத்துக்கொண்டு, என்னைதன்மேல் போட்டுகொண்டாள்.

“டேய்..சண்டாளர்..என்ன ஏறுடா …சலீமண்னா…அம்மாக்குகொடுத்ததுபோல எனக்கும் உச்சம் கொடுடா..

அவளே என் சுன்னிய எடுத்து தன கூதிக்குள்விட்டுக்கொண்டாள் ..

“ஆஅ..அய்யோஓஒ…வ்வ்வ்வ்வ்வ்..ஓவ்…”

“என்னடி ஆச்சு“

“வலிக்குதுண்ணா ‘
“கொஞ்சம் பொறு..அப்புறம் நீயே இன்னம் கொஞ்சம்னுகேப்பே..பாரு“நான் அவளை துவாயுசம் செய்யஆரம்பித்தேன்..அவளை ஏறி ஏறி அடிக்கும்போது அவளின்முலைகள் ஆடும் ஆட்டத்தை பாக்க பாக்க எனக்கு வெறிமேலும்மேலும் கூடிக்கொண்டே போனது…“ஆஅஹ்ஹ்ஹ..அய்யோஓஓஓ….ஊஊவ்வ்…என்னகொல்றானே..அம்ம்ம்மாஆ..என்ன பாரும்மா..ஓம்பயன் என்னஎன்ன ஓலு போடறான்பாரும்மா….ஆஆஹ்ஹ்ஹ்ஹ..ஷ்ஹ்ஹ்ஸ்ஸ்ஸ்ஸ்ஜ்ஹ்ஹ..ஷ்ஷ்ஷ்ஹ்ஸ்ப்ப்ஷ்ஹ்..

ஆயியோஓஓஓஓ..ஐஐயோஓஓ…..அஐயோஓஓஓ….ஆஆஆஅண்ண்ணாங்ங்க்க்க் ‘அவளுக்கு உச்சம் வர என்னை அப்படியே அசையவிடாமல்இறுக்கிக்கொண்டாள்..

நான் அவள்மீது தூக்கிதூக்கி அடிக்க ஆரம்பித்தேன்…அவளோசுகம் தாங்காமல், என் தோள்கள் என் கைகளை கடிக்கஆரம்பித்தாள்…தனக்குத்தானே தன் கூதிமயிரைதடவிக்கொண்டு,  ஆஆஹ்ஹ்ஹ்ஹ…ஐயோஓஓஓஓ….அய்ய்ய்ய்ய் ஆஈஏ……என்று பினாத்தினாள்…

“சரினா…சரினார்…அயோ…அய்யோஓஓஓ…எனக்குவருதுடி….ஆஹ்ஹ்ஹ்ஹ்ஹ ஆஅஹ்ஹ்ஹாஹ்ஹ்ஹ்ஹ …ஓஓஒஹ்ஹஆஊஊஒ..ஆஆஆஊஆஅஸ்ம்.எனக்கு படீரெனவெடிக்க நான் என் விந்து முழுவதையும் அவள் கூதிக்குள்இறக்கினேன்..

அதற்குள் அம்மாவும் மயக்கம் நீங்கி மீண்டும் எங்கள்ஆட்டத்தில் சேர்ந்துகொள்ள நாங்கள் தினமும்  ஐந்து வேளைதொழுகை போல் ஐந்து வேளை ஒத்துமகிழ்கிறோம்.விதவிதமாக, குண்டிஓல்,சூத்துஓல்,வாய்ஓல்,இன்னமும் எகனை வகை ஓல்கள் உண்டோ அத்தனையும்ஒத்து மகிழ்கிறோம்

-சுபம்-

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"mamiyar marumagan otha kathai in tamil""xossip story""தமிழ் காமக்கதைகள்""dirty tamil story"Sex tamil kathikalமச்சான் மனைவி காமக்கதை"ஓப்பது எப்படி படம்"akka thambi sex oolsugamதங்கச்சி xossip"tamil pundai stories""tamil muslim kamakathaikal""tamil muslim sex stories"newsexstoryஅண்ணியின் கருப்பு ஜாக்கெட்"tamil actress sex stories""nayanthara hot sex stories"Tamil நன்பனின் காதலியை ஒழுத்த கதை Sex storyகன்னி புண்டை கதைகள் மச்சினி"trisha sex stories""tamil bdsm stories""tamil. sex""tamil kamakaghaikal"xosippy"tamil kaama veri""telugu sex stroies""tamil audio sex stories"குண்டிகளை கையால்"nayanthara nude photos""cuckold story""tamil mamiyar sex story""sex tamil stories"vathiyar tamil kathai sex"tamil.sex stories"ஓழ்சுகம்tamilstories"sithi tamil kamakathaikal""tamil acters sex"அக்கா காமக்கதைகள் "அம்மா குண்டி"Priya bhavani pussy story tamil"tamil kama kadaikal""tamil kama kadhai"அண்ணி செக்ஸ் சுகம்cuckold neenda kathaikal"tamil akka ool kathaigal""tamil new kamakathaigal"புரபசரை ஓத்த"mamanar marumagal otha kathai""incest xossip""kama kathai in tamil""tamil kaamakathai""tamil amma maganai otha kathai""tamil sex stor""sex stoeies""dirty tamil story""dirty tamil story""incest tamil stories""akka sex stories"ஆச்சாரமான குடும்பம்xossip அண்ணிசித்தி மகள் காம கதைTamil little bath sis sex sori tamilசெக்ஸ்கதை"memes images in tamil""xossip cuckold actress""tamil amma kama kathai""xossip tamil""tamil sex stories pdf""fuck story tamil"வாங்க படுக்கலாம் காதல்கதை"akka thambi kamakathai"en manaiviyin kamaveri kamakathaikal"hot stories""tamil amma magan uravu"samanthasex"amma makan sex story""akka thampi sex story"அங்கிள் காமக்கதைகள்"sai pallavi xossip"tamil kudumba sex kadaiAmmasextamilsexstorysசித்தி storyTamil xossip sex stories"tamil new kamakathaigal""hot tamil sex story""mamanar marumagal kamakathaigal"