தேவகியின் வெறி – பாகம் 03 – லெஸ்பியன் காமக்கதைகள்

ஓத்தா. உனக்கு என்ன கவலை. நாளைக்கு மூனு வேளை சாப்பாடு. வாரத்தில் ஒரு நாள் கவுச்சி. ராத்திரியானால் புண்டை ஏற்றம். ஆபரேசன் பண்ணிகொண்டதால் கவலை இன்றி கஞ்சியை உள் வாங்கி ஒள். ஒத்தா உனக்கு உன் புண்டைக்கும் என்னடி கவலை. என்னை பாத்தியா. என் நிலைமை தெரிந்தால் பாட்டா பாடிக்கொண்டு வருவே. அக்கா இப்போ என்ன ஆச்சு. இப்படி லோ லோன்னு கதரே. பொறுமையா சொல்லு.

தேவிடியா முண்டை உன்கூதிக்கு என்னடி. பொறுமையா சொல்லுன்னு வேறே சொல்றே. என் கூதி எப்படி பற்றி எரிகிறது தெரியுமா. என் புருஷன் எப்போ வருவான்னு தெரியலே. திண்டிவனம் போய் மூனு நாளாச்சு. புள்ளைகள் கூட எஸ்கர்ஷன் போய் இருக்கிறார்கள். இப்போதுதான் பண்ண முடியும். என் புருஷன் இதோ ஒரே நாளில் வரேன்னு சொல்லிவிட்டு அவங்க அக்காவை பாக்க போனார். இன்னும் வரலே.அந்த கூதி வெறி பிடிச்ச தேவிடியா இன்னும் ரெண்டு நாள் இருந்துவிட்டு போன்னு சொல்லி இருப்பா. புள்ளைகள் வேறு வீட்டில் இல்லை என்று இந்த மனுஷன் சொல்லி இருப்பான். அவ உடனே கணக்கு பண்ணி இருப்பா. புள்ளைகள் வேறு இல்லை. இப்போ இவன் ஊருக்கு போனால், தேவகி டெய்லி ஒப்பாள். என் புண்டை காயனும்ன்னு அந்த பஜாரி சதி பண்ணி இருப்பா.

இந்த மனுஷனுக்கு ஒரு எழவும் தெரியாது. அக்கா நல்ல சாப்பாடு போட்டான்னு தின்னுவிட்டு வருவார். அந்த தேவிடியா முண்டை எங்க வீட்டுகாரருக்கு சாப்பாடு போடுவது போல் போட்டு, என் புண்டைக்கு பட்டினி போட்டுவிட்டா பாத்தியாடி என் நிலைமையை.

மங்கா ஆறுதல் சொன்னாள்: அக்கா இதுக்கு போய் ஏன் அலுத்துகரே. உன் புண்டை காயுது ஒத்துகறேன். ஆனால் அண்ணன் மேலே பழி போடாதே. அண்ணன் கூபிட்டபோதேல்லாம் நீ ரொம்ப பத்தினி போல, பசங்க இருக்காங்கான்னு சொல்லி புண்டையை மூடி மூடி வெச்சியே. இப்போ பத்தியா உன் நிலை.உனக்கு ஒக்கனும்கர பொழுது அண்ணனை காணும் .

ஏன்டி தேவிடியா முண்டை. எனக்கு ஆறுதல் சொல்ல வந்தியா அல்லது என் புண்டைக்கு இன்னும் நெருப்பு வைக்க வந்தியா.

நானே நொந்து போய் இருக்கேன். நீ என்னடான்னா, அண்ணனுக்கு அன்னிக்கி நீ புண்டை காட்டலே அதுனால தான் இன்னிக்கி உன் புண்டை காயுதுன்னு தர்மம் சொல்றே. இந்த வேலை வேண்டாமடி. இதே நிலைமை உன் புண்டைக்கும் ஒரு நாள் வரும் உடனடியா என் புண்டைக்கு எதாவது பண்ணு.

அக்கா உன் புண்டைக்கு ஒரு வழி சொல்றேன். கவலை படாதே.அதுக்கு முன்னால் ஒரு பலான விசயம் சொல்றேன். கேட்டு விட்டு சொல்லு உன் புண்டை எப்படி இருக்குன்னு. நம்ம எலக்ட்ரீசியன் குண்டு சுரேஷுக்கு கல்யாணம் ஆகி ரெண்டு மாசம் ஆச்சுன்னு உனக்கே தெரியும். நாம கூட அந்த கல்யாணத்துக்கு போய் இருந்தோமா. ஓத்தா. அதுக்கும் என் கூதிக்கும் என்னடி சம்பந்தம். அக்கா. இரு உன் அவசரம் இன்னும் போகலே. சரிடி சீக்கிரம் சொல்லி தொலைடி.

சுரேஷ் காலையில் சீக்கிரம் வேலைக்கு போய் விடுகிறானாம். அவன் புது பொண்டாட்டி எட்டு மணிக்குதான் எழுந்து இருப்பாளாம். சுரேஷ் அம்மா காபி டிபன் கொடுப்பா. திரும்ப அவள் ரூமுக்கு போய் கதவை சாதி கொண்டு விடுவாளாம். பன்னிரண்டு மணிக்கு குளித்துவிட்டு மதியம் சாப்பிட்டுவிட்டு திரும்பவும் ரூமுக்கு போய்டுவா . சுரேஷ் அம்மாவுக்கு சமையல் வேலையில் ஹெல்ப் பண்ணுவதே இல்லையம்.

புது பொண்ணு அப்படி இப்படிதான் இருப்பாள் என்று சுரேஷ் அதை கண்டுகரது இல்லையாம். ஆனால் அந்த பொண்ணு வீட்டில் இருக்கும்போது நைட்டி மட்டும்தான் . உள்ளே எதுவும் போட்டு கொள்வது இல்லையாம். உள்ளே பாவாடை போட்டுக்காமல் இருப்பதால் அப்படியே எல்லாம் தெரியுதாம். சுரேஷ் அம்மா சொல்லி இருக்கா. அதுக்கு அவ எனக்கு வேர்வை தாங்காது.அதுனால தான் வீட்டில் இருக்கும்போது இப்படி இருக்கேன். எங்க வீட்டில் இன்னும் ப்ரீயா இருப்பேன் என்று சொன்னாளாம். அதுவும் போனால் போகிறது என்று விட்டு விட்டாள். ஒரு நாள் அவள் ரூம் கதவு லேசாக திறந்து இருந்ததாம். எதுக்கோ சுரேஷ் அம்மா உள்ளே போய் இருக்க. அவளுக்கு ஒரே ஷாக். தன்னோட புது மருமகள் உடம்பில் பொட்டு துணி இல்லாமல் மல்லாக்க காலை விரித்துகொண்டு படுத்து இருந்தாளாம். சுரேஷ் அம்மா அந்த காலத்து மனுழி இல்லையா.

அவளுக்கு ஒரே ஆச்சர்யம். தன்னோட மருமகள் சாமானை பார்த்ததும் ஷாக் ஆச்சாம். புண்டையில் கொஞ்சம் கூட முடியே இல்லாமல், சுரேஷின் அக்கா அலமுவின் எட்டு வயது பெண்ணின் புண்டை போல பல பளன்னு இருந்ததாம். அவ மருமகள் அந்த வெல்வெட்டு புண்டையில் விரலையும் வைத்து கொண்டு தூகினாளாம் . இதை பார்த்த சுரேஷின் அம்மாவின் புண்டை ஊறல் எடுத்து இருக்கு. அவளும் சாதாரண மனுழி தானே.

வயது ஒன்னும் அதிகம் ஆகவில்லை. என்ன அதிசியம் என்றாள், தன் மருமகள் புண்டையில் விரல் விட்டுக்கொண்டு தூங்குவதை பார்த்தபின் சுரேஷ் அம்மாவால் தாங்க முடியாமல், அந்த ரூமை வெளியில் இருந்து சாத்தி விட்டு, அவ புருஷனை கூப்பிட்டு அவசர அவசரமாக ரெண்டு ஷாட் அடிச்சு தன் புண்டை வெறியை தனித்து கொண்டாளாம்.ஏன்டி புண்டை மவளே. நான் கேட்டேனாடி. சுரேஷ் பொண்டாட்டி எப்படி இருக்கா அவ மாமியார் எப்படி ஒத்தான்னு. என் புண்டைக்கு வழி சொல்றேன்னு சொல்லிவிட்டு, அதை இன்னும் ஏன்டி வெறி எத்தரே . அக்கா உனக்கு ஒரு எழவும் தெரியல. புள்ளைக்கு கல்யாணம் ஆகி மருமகள் வந்தபின்னும், அந்த வயது மாமியாரே ஓக்க துடிக்கும்போது, நீ ஓக்க முடியாமல் இருக்குன்னு சொல்றது அதிசியமே இல்லை.

அக்கா. நான் சொல்றதை கவனமாக கேளு. பொங்கர புண்டையை அடக்க ரெண்டு வழி இருக்கு. ஒன்னு நாமலே அதை அமுக்கி சமாதான படுத்தலாம். இல்லை வேறே ஏதாவது பூளுக்கு ஏற்பாடு பண்ணி, வெறியை தனித்து கொள்ளலாம். ஏன்டி என்ன என்னமோ புதுசு புதுசா சொல்றே. அது சரி. நாமலே அமுக்கி சமாதான படுத்தலாம்ன்னு சொன்னே. அது ஒ.கே. நாமே ஏற்கனவே பண்ணி இருக்கோம். அது என்னடி ஏதாவது பூளுக்கு ஏற்பாடுன்னு சொல்றியே.

அக்கா. அதை பத்தி அப்பறோம் சொல்றேன். நீ தான் சொன்னே. உன் புண்டை பிரஷர் குக்கர் மாதிரி சூடா இருக்குன்னு. பஸ்ட் நாமலே சூட்டை தணிப்போம் என்று சொல்லி தேவகி சற்றும் எதிர்பார்க்காத வண்ணம் மங்கா அவன் புண்டையை புடவையுடன் சேர்த்து பிடித்து அமுக்கினாள். தேவகி எத்தை தின்னால் பித்தம் தெளியும் என்று இருக்கிறாள். மங்கா தன் புண்டையை அமுக்கியவுடன் ஐயோ விடாதேடி . இன்னும்டி என்றாள்.லெஸ்பியன் வேலையில் மங்கா கை தேர்ந்தவள். அவள் கணவன் வேலாயுதம் மங்காவின் புண்டையில் ஓப்பதை காட்டிலும் மங்கா லெஸ்பியன் வேலை பண்ணி அடுத்தவள் புண்டைக்கு உல்லாசம் தருவாள். மங்காவின் கை வண்ணம் பற்றி தேவகிக்கு நல்லா தெரியும். பெட் ரூம் போய் உடைகளை கயட்டிவிட்டு பெட்டின் ஓரத்தில் ஒக்கந்தாள்.

மங்கா குருவிடம் சிஷ்யன் காலடியில் இருப்பதை போலவே, தேவகியின் கால்களை விரித்து விட்டு, அவள் ரெண்டு காலுக்கு இடையில் தரையில் உட்காந்தாள். மங்கா உடனடி வேலையில் இறங்கினாள். தேவகியின் புண்டைக்கு ஒரு முத்தம் கொடுத்து விட்டு, தன் வளய்து கையால் அந்த பெரிய புண்டை இதழ்களை பிரித்து, தன் நாக்கை உள்ளே செலுத்தினாள்.

தேவகியின் புண்டை முடியை வருடியவாறே அவள் புண்டையில் நாக்கை விட்டு சப்பி கொண்டு இருந்தால். அப்படிதாண்டி என் தேவிடியா. இன்னும் பண்ணுடி. அந்த மனுஷன் தான் இல்லை. உன் நாக்கை அந்த ஆள் பூள போல நனைச்சுக்கிட்டு உள்ளே விட்டு சுயட்டுடி. தேவகி சொல்ல, சொல்ல, மங்கா அவள் புண்டையை இன்னும் விரித்து தன் நாக்கை அந்த பிங்க் பகுதிக்குள் அடி வரை செலுத்தினாள். தேவகியால் பொறுக்க முடியவில்லை.மங்காவின் தலையை அழுத்திக்கொண்டே, புண்டை மவளே, யவன் கிட்டேடி இதை எல்லாம் கத்துகிட்டே. அல்லது உன் புருஷன் இப்படிதான் நக்குவாராடி. உனக்கு பரவா இல்லை. புருஷன் ஒக்கரான். புண்டையில் நக்கறான். என் புருஷனை பாரு. பூளை மடிச்சு வைத்துகொண்டு அவ அக்கா கூதிகாரி வீட்டுக்கு போய்டான். பொண்டாட்டி கூதியை விட அவங்க அக்கா பெரிசா போய்டிச்சு அவருக்கு.

தேவகியின் இந்த வெறி பேச்சு மங்காவை இன்னும் வேகமாக நக்க தூண்டியது. ஐயோ மங்கா என்று கத்திகொண்டே தேவகி தன் புண்டை ஜூசை ரீலீஸ் பண்ணினாள். சொட்டு கூட விடாமல் குடித்துவிட்டு மங்கா தன் வாயை தேவகியின் புண்டையை விட்டு எடுத்துவிட்டு கொஞ்சம் எழுந்து தேவகியின் பப்பாளி பழம் போன்ற முளைகளை நக்கினாள். காம்பை கடித்தாள். ஒரு வழியாக மங்கா வாயை எடுத்தவுடன், தேவகி, ரொம்ப தேங்க்ஸ்டி. ஒரு மாதிரி கொஞ்சம் வெறி அடங்கி விட்டதுடி. உன் நாக்கு என் புண்டைக்குள் போனதுமே ரெலீப் தெரிந்தது.

அது சரிடி மங்கா. பொங்கர புண்டையை அடக்க ரெண்டு வழி இருக்குன்னு சொன்னே. ஒன்னு ஆச்சு. இன்னும் ஏதோ பூளுக்கு ஏற்ப்பாடு பண்ணலாம்ன்னு சொன்னியே அது என்னடி. அக்கா, இப்பதான் சொன்னீங்க. புண்டை சூடு தணிந்து விட்டதுன்னு. அப்புரம் எதுக்கு பூளு.ப்ளீஸ்டி. சஸ்பென்ஸ் வேடாம்டி. பூளுக்கு ஏற்ப்பாடு பண்ணலாம்ன்னு சொன்னே. அது பத்தி கொஞ்சம் விலா வரியா சொல்லுடி. எப்படியும் தேவகி அக்கா அதை பற்றி கேக்காமல் இருக்க மாட்டான்னு மங்காவுக்கு தெரியும். ஒரு புண்டையின் வெறி மற்ற புண்டைக்குதான் தெரியும் என்பார்கள்.

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


காமம் அம்மா அப்பா பெண்"tamil kaamakathaikal""tamil story sex""tamil incest"Tamil sex story hot niruthi"tamil serial actress sex stories"அம்மா காமக்கதைகள்விக்கி. xossip.சுமதி.காமகதை"akka thambi kamakathai"tamilkamakathaaikal"xossip regional stories"xgossip"லெஸ்பியன்ஸ் கதைகள்"Sex tamil kathikal"மாமனார் மருமகள் காமக்கதை""அக்கா காம கதைகள்""tamil sex store""tamil kamakathakal"ஓழ்சுகம்"tamil latest hot sex stories"குண்டி குட்டி"hot tamil""அம்மா காம கதைகள்""மாமனார் மருமகள் ஒல்""sridivya hot""tamil real sex stories""xossip regional tamil""tamil ool kathaigal"Tamil sex story chithi முதலிரவு அறைக்குள் நுழைந்த"tamil adult sex stories"வாங்க படுக்கலாம் காதல்கதை"xossip english stories"தமிழ் அக்கா அக்குல் செக்ஸ் கதை"tamil sex stories videos"சகோதரர் கற்பழிப்பு சகோதரி காமா கதை"tamil sex stories in hot"செக்ஸ்கதை"amma magan sex tamil story"tamilactresssexstorymamiyarsexstory"relation sex story""அம்மா காமக்கதைகள்"காமம் செக்ஸ் கதைxossipy kama kathai"trisha xossip""gangbang story""sex stories english""tamil chithi kathaigal""குடும்ப செக்ஸ்""hottest sex stories""tamil mamiyar sex story""tamil sex stories with pictures""sex store tamil""www kamakathi""bdsm stories"Ammapundaisexstory"tamil amma sex stories"தமிழ் குடும்ப செக்ஸ் கதைகள்அண்ணி"athai tamil kamakathaikal""tamil aunty sex kamakathaikal""akka kamam""tsmil sex""tamil fucking stories""amma sex story""tamil sex stories videos"niruthi kamakathaigalTamil sex story"tamil story amma"பட்டிகாட்டு அந்தப்புரம்"அம்மா காம கதைகள்"நானும் அம்மாவும் மட்டும் தான் இருப்போம் நாங்கள் மலையில் குடியிருப்பதால் அங்கும்மிங்கும் சில வீடுகள் மட்டும் இருக்குஅக்கா காமக்கதைகள் "tamil sithi story""அம்மா மகன் காமம்""hottest sex stories"Nadikai pundaiyil ratthamகாமகதைகள்"annan thangai sex story"thrumathi kerija tamil kamakathi"tamil aunty sex kamakathaikal""akka tamil sex story"அம்மா"சாய் பல்லவி"தமிழ்காம.அம்மாகதைகள்"tamil nadigai sex story""amma magan otha kathai tamil""தமிழ் காமக்கதைகள்"புண்டை மாமியார்"desibees tamil""akka sex story"டிடி குண்டி xossip