பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 256 – தமிழ் காமக்கதைகள்

ஹ்ஹ்ஸ்ஸ்.. ம்ம்ம்ம்.. நல்லாருக்குப்பா.. நீங்க பண்றது. புவி ரொம்ப குடுத்து வச்சவ.. !!” அவன் தலை முடிக்குள் தன் விரல்களை நுழைத்து.. இறுக்கிப் பிடித்து விட்டவாறு காமக் குரலில் மிகவும் ரகசியமாக சொன்னாள் நசீமா.. !!

விடைத்து நின்ற அவளின் செர்ரிப் பழக் காம்பை மெதுவாக கடித்து மேலே இழுத்தபடியே அடியில் குத்தினான் சசி.. !! அவள் புட்டங்களையும் முலையையும் ஒரே நேரத்தில் மேலே தூக்கி கொடுத்தாள்.. !!

சில நிமிடங்களுக்கு நசீமாவை மல்லாக்க வைத்து புணர்ந்தவன் தன் ஆண்மையை அவளின் புழைக்குள் இருந்து உருவிக் கொண்டு எழுந்தான். மூடிய கண்களை திறந்து ‘அவ்வளவுதானா ?’ என்பதை போல அவனை ஏக்கமாகப் பார்த்தாள் நசீமா.. !!மெல்லிய புன்னகையுடன் எழுந்து நின்று.. அவளின் விரிந்த ஓட்டையை பார்த்துவிட்டுச் சொன்னான். !!
” குப்புற திரும்பி படு செல்லம்..!!”

” ஏன்ப்பா.. ??”

” உன்னோட அழகான டிக்கிய பாத்துட்டே உன்ன பேக் ஷாட் அடிச்சா செமையா இருக்கும்.. !!”

” ச்சீய்.. !!” எனச் சிரித்து.. அசைந்து புரண்டாள். அவள் கட்டில் மீது கவிழ்ந்து படுக்க.. அவளின் குழைவான இடுப்பை பிடித்து தூக்கி.. கால்களை மடக்க வைத்தான்.. !!

அவள் கை கால்களை மடக்கி.. பசு போல குனிந்து சரியான பொசிசனுக்கு வந்தாள். சசி அவளுக்கு பின்னால் சென்று மண்டியிட்டு நின்று கொண்டான். கொழுக் மொழுக்கென இருந்த நசீமாவின் புடடங்களை இரண்டு கைகளிலும் பிடித்து தடவினான். அழுத்தினான். பிசைந்தான். !! நசீமா புட்டங்களை அசைத்தபடி முகத்தை தலையணை மீது வைத்துக் கொண்டாள்.. !!

நசீமாவின் புட்டங்கள் இரண்டும் பிளந்து வைத்த தர்பூசணி பழம் போல பளபளப்பாக மின்னிக் கொண்டிருந்தன. அந்த தர்பூசணி பழங்களுக்கு நடுவில் ஓடிய பள்ளத்தாக்கு சிவந்து.. அழகாய் இருந்தது. அந்த பள்ளங்களில் செம்பட்டை நிறத்தில்.. மெல்லிய பூனை ரோமங்கள் விளைந்திருந்தது. !! குட்டியாய்.. ஊசி முனை அளவுக்கு சின்ன வாயை நட்சத்திரம் போல சுருக்கி வைத்துக் கொண்டிருந்த அவளின் ஆசனவாய்.. மிக மிக அழகாகவும் கவர்ச்சியாகவும் இருந்தது. !! சசி அவள் ஆசனவாயை விரலால் மென்மையாக வருடி.. பின் தேய்த்து விட்டான். விரல் நகத்தால் மெதுவாக சுரண்டினான். நசீமா சுகத்தில் துடித்தாள். குண்டியை ஆட்டி சிரித்தாள்.. !!

சசி முகத்தை குனிந்து அவள் ஆசனவாய் மீது முத்தம் கொடுத்தான். அவன் உதடுகள் பட்டதும் சிலிர்த்து துள்ளினாள் நசீமா. சட்டென கைகளை பின்னால் கொண்டு வந்து அவன் முகத்தை தள்ளி விட்டாள்.. !!
” ஹைய்யோ.. என்ன பண்றிங்கப்பா.. அங்க போய் கிஸ் பண்ணிட்டு.. ? புவி வந்துர போறாப்பா.. !!” என அவனுக்கு நேரத்தை நினைவூட்டினாள்.” நோ வொர்ரி செல்லம்.. !!” எனச் சொல்லி விட்டு.. அடியில்… அவளது வாழைத் தொடைகளுக்கு நடுவில் பலாச்சுளை போல பிளந்து தொங்கிக் கொண்டிருந்த நசீமாவின் அதிரசத்தை மெதுவாக தடவினான். விரலை விட்டு மெதுவாக குடைந்து விட்டு.. நிமிர்ந்து நின்று.. நசீமாவின் குண்டியை விரித்து பிடித்தான். அவளின் குண்டி கதுப்புகள் பிளந்து கொண்டதும்.. அவன் உறுப்பை அவள் உறைக்குள் சொருகினான்.. ! மிகவும் மிருதுவாக இருந்த அவள் குண்டிச் சதைகளை தடவியபடி மெதுவாக இடுப்பை அசைத்தான் சசி.. !!

நசீமா சுகத்தில் முனகினாள். அவள் இடுப்பை தடவி பிசைந்து விட்டான். அவன் உறுப்பை அழுத்தி அழுத்தி வெளியே எடுத்தான்..!!

”ஹ்ஹ்ம்ம்ம்ம்.. ஹ்ஹ்ம்ம்ம்ம்…!!” முகத்தை தூக்கிக் கொண்டு கிறக்கமாக முனகினாள்.

” கஷ்டமா இருக்கா நசீ.. ??”

” ம்கூம்.. !!”

” அப்போ.. ஸ்பீடா அடிக்கவா .. ??”

” ம்.. ம்ம். . !!”

அவள் இடுப்பை இறுக்கமாகப் பிடித்துக் கொண்டான் சசி. அவன் கைகள் அவள் இடுப்பு சதையை பிசைய.. அவன் தண்டு அவளுக்குள் சரசரவென வேகமாக போய் வரத் தொடங்கியது. அவனுது தொடைகளின் மோதலில் அவளது மிருதுவான குண்டிச் சதைகள் உள் அமுங்கி.. அதிர்ந்து குலுங்கிக் கொண்டிருந்தது.. !!

சசி வேகமாக இயங்கினான். நசீமாவின் இடுப்பை விட்டு அவள் முதுகின் மேல் கவிழ்ந்து படுத்தான். அடியில் வீங்கி நின்ற அவளது பருவ முலைகளை இறுக்கிப் பிடித்து பிசைந்து கொண்டே குத்தினான். !! நசீமா சுகம் தாங்காமல் அதிகமாக முனகினாள். அவளது சத்தம் வீட்டுக்கு வெளியே கேட்குமளவுக்கு இருந்தது..!!

” நசீ.. ரொம்ப சவுண்டு விடாத. யாராவது கேட்ற போறாங்க.. !!”

” ஹ்ஸா.. ஸ்ஸா… ம்மா.. !! எனக்கு தாங்க முடியலப்பா.. என்னை சுகத்துல மிதக்க வக்கறிங்க.. !!”

” இன்னும் இருக்குடி செல்லம் நிறைய ஐட்டம்.. !! ஆனா சவுண்டு மட்டும் விடாத ப்ளீஸ்.. !!”

” ஓகே.. ஓகே.. !!”கொஞ்ச நேரம் அந்த மாதிரி குத்தி விட்டு மீண்டும் நிமிர்ந்து நின்றான்.அவளது கூந்தலை பிடித்து பின்னால் இழுத்து பிடித்துக் கொண்டு குதிரை சாவாரி செய்வதை போல.. நசீமாவின் பெண்மையை கலங்கடித்தான்.. !!
அவன் உச்சம் அடையும் முன்பே நசீமா உச்சமடைந்து விட்டாள். அவள் சுக முனகல்களை கேட்டுக் கொண்டே… சசியும் ஆவேசமாக அவளைப் புணர்ந்து உச்சம் அடைந்தான்.. !! அவன் இயக்கம் ஓய.. அப்படியே கவிழ்ந்து படுத்துக் கொண்டாள் நசீமா. அவளின் உடலை அழுத்தியபடி அவள் முதுகின் மேல் கவிழ்ந்து படுத்து.. அவள் கூந்தலுக்குள் தன் முகத்தை புதைத்துக் கொண்டு ஓய்வெடுத்தான்.. !!

ஒரு இளைப்பாறலுக்குப் பின்.. சீராகி நேரம் பார்த்த போது.. புவி வருவதற்கான நேரம் நெருங்கியிருந்தது. நசீமா அவரமாக எழுந்து உடைகளை எடுத்து அணிந்து கொண்டாள். இறுதியாக புர்காவுக்குள் புகுந்து முகத்தை மட்டும் காட்டினாள்.. !!

” நான் போறேன் ப்பா.. பை.. !!” அவள் அவரமாக ஓடிப்போய் கண்ணாடி முன்பாக நின்றாள்.

லுங்கி கட்டிய சசி மெதுவாக போய் கதவை திறந்து வைத்தான். வெளியே எட்டிப் பார்த்து விட்டு.. வீட்டுக்கு வெளியே போய் பார்த்து திரும்பி வந்தான்.

” நோ ப்ராப்ளம் நசீ.. தைரியமா போ…!!”

” ம்.. ம்ம்.. !! நான் போறேன்.. !!”

பக்கத்தில் வந்தவளை இழுத்து அணைத்து உதடை உறிஞ்சினான். பின் அவள் நெற்றியில் முத்தமிட்டுச் சொன்னான்.!!” நீ சூப்பரா இருந்த செல்லம்.. !! உன்னை மிஸ் பண்றேனு.. ரொம்ப பீலிங்கா இருக்கு.. !!”

” ம்.. ம்ம்.. !! எனக்கும்தான் பட்..என்ன பண்றது.. ?? ஓகே.. பை.. !!” என அவள் பை சொல்லி வெளியே போனாள்.

நசீமா அவரமாக ஓடி.. தெருவில் கலந்து.. திரும்பி திரும்பி பார்த்துக் கொண்டே.. மெதுவாக நடக்கத் தொடங்கினாள்.. !! சசி பாத்ரூம் போய்.. உடம்பையும் முகத்தையும் கழுவிக் கொண்டு வந்த போது.. புவி சோர்வான முகத்துடன்.. அவனைப் பார்த்துப் புன்னகைத்தபடி வந்தாள்.. !!

” குட் ஈவினிங்மா.. !!”

” குட் ஈவினிங்டா.. !!”

” இப்போதான் எழுந்தியா.. ??”” ம்..ம்ம்..!! நீ ஏன் ரொம்ப டயர்டா இருக்க போலருக்கு.. ??”

” யெஸ்மா.. டேட்டாகிட்டேன்.. !!” எனச் சிரித்தாள்.

” ஹேப்பி.. மென்ஸஸ் டே.. !!” என்று புவியின் கன்னததில் தட்டிச் சிரித்தான் சசி …. !!!!

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"new tamil sex stories""தேவிடியாக்கள் கதைகள்"sexstoriestamilkamakathaitamil in americans"amma magan kama kathai""brother sister sex stories"கள்ள ஓழ்கதைகள்kamakathaikal"tamil aunty sex store""tamil homosex stories""xossip regional/"டீச்சர் பசங்க காமக்கதைகள்அக்கா குண்டிகுடும்ப கும்மி"tamil kamakathaikal new""tamil kudumba kathai"/archives/tag/%E0%AE%AA%E0%AF%81%E0%AE%A3%E0%AF%8D%E0%AE%9F%E0%AF%88"tamil pundai story""akka thambi kamakathai in tamil""tamil sexstories""mamiyar kathaigal in tamil"உறவுகள்"xossip regional tamil""amma magan thagatha uravu kathaigal in tamil"அப்பாமகள்"trisha sex story""tamil new kamakathaikal""amma magan otha kathai tamil"காமappamagalinceststoriesகாமகதைகள்/archives/tag/%E0%AE%AA%E0%AF%81%E0%AE%A3%E0%AF%8D%E0%AE%9F%E0%AF%88"tamil sex storis""anni sex story tamil"nay otha kathai"tamil sex stories online""tamil mami ool kathaigal""tamil ool kathai"கற்பழிப்பு கதை"gangbang stories""tamil sex new story""tamil kama""www.tamil kamakathaigal.com"sexsroriestamil"anni sex stories in tamil""mami ki sex story"tamilactresssexstories"nayanthara sex stories xossip"karpalipu kamakathaixgossipஅண்ணன் கோபி காமக்கதை"amma magan sex kathai tamil""sithi tamil kamakathaikal""tamil akka thambi uravu kathaigal"tamilsexstorieschithi son sex trolls memes"tamil kamakthaikal"Ammavai okkum pichaikaran tamil sex kathaikal"jothika sex stories"தம்பி பொண்டாட்டி ஓக்கலாம்அக்கா புருஷன் தமிழ் செக்ஸ் ஸ்டோரி"xossip reginal""tamil sex kadhaigal""xossip regional tamil""amma magan thagatha uravu kathaigal in tamil"உறவுகள்அத்தை பெரியம்மா அண்ணி அக்கா கற்பழிப்பு குரூப் செக்ஸ் காமக்கதைகள்Tamil new hot sexy stories in tamilமச்சினி ஓழ்மகளை ஓத்த கதை"அம்மாவின் முலை""nayanthara nude photos""tamil sex story village"pundai"amma kamakathaikal""tamil akka kamakathaikal"ஓக்க"tamil incest sex""akkavai otha kathai"xossp