அப்பாவுடன் மகள் – பாகம் 03 இறுதி – குடும்ப காமக்கதைகள்

தன் இரு மகள்களும் தனக்கு சேவை செய்துக்கொண்டிருப்பதை பார்த்து சந்தோஷப்பட்டார் வினிதா சுனிதாவை எழுப்பி சட்டையையும் பாவாடையையும் களைந்து

நிர்வாணமாக்கினாள் அப்பா சுனிதாவின் புண்டையை பார்த்தார் சின்ன புண்டை கலக்கலான முடி இரு தொடைகளுக்குள் உப்பி குவிந்து இருந்தது வினிதா நைட்டியில் இருந்தாள் வினிதா சுனிதாவை அருகில் இழுத்து இரண்டு கால்களையும் விரித்து அப்பா சுனிதாவின் புண்டை சிறியது பார்த்து செய்யுங்கள் என்றாள் சிரித்தபடிஅப்பா சோபாவில் உட்கார்ந்தபடி சுனிதாவின் சூத்தில் கை கொடுத்து தன் முகத்துக்கு நோராக இழுத்தார் இப்போது சுனிதாவின் புண்டை அப்பாவின் வாயருகில் இருந்தது அப்பா சிரித்தபடி சுனிதாவின் புண்டைக்கு முத்தம் கொடுத்தார்சுனிதாவின் புண்டையை தடவியபடி புண்டையின் இரண்டு உதடுகளையும் விரித்து ஆராய்ந்தார் சுனிதா தன் கால்களை அகற்ற அப்பா சுனிதாவின் புண்டையில் நாக்கை விட்டார் சுனிதா முனகினாள்

அப்பா சுனிதாவின் புண்டையில் நக்கி கொண்டிருந்தார் வினிதா தன்னுடைய நைட்டியை களைந்து விட்டு அவர்களுடன் சேர்ந்துக்கொண்டாள் வினிதா சுனிதாவின் ஒரு முலையை லேசாக கசக்கியபடி இன்னொரு முலையை சப்பிக்கொண்டிருந்தாள்; அப்பா வினிதாவின் புண்டையில் விரலை விட்டு ஓத்துக்கொண்டு சுனிதாவின்

புண்டையில் ஆழமாக நாக்கை விட்டு நக்கி கொண்டிருந்தார் சுனிதா உணர்ச்சி மிகுதியால் அப்பாவின் முகத்தில் தன் புண்டையை தேயத்துக்கொண்டிருந்தாள் சுனிதாவிற்கு புண்டையில் பொங்கி வழிந்துக்கொண்டிருந்தது அப்பா முகத்தை நிமிர்த்தி வினிதாவை பார்த்தார் அப்பா உங்கள் சின்ன மகளின் புண்டை எப்படி இருக்கிறது ?அப்பா சிரித்தார் வினிதா சுனிதாவை கட்டிலில் படுக்கவைத்து தொடையை விரிக்க சின்ன புண்டை அழகாக விரிந்தது இப்போது இவள் புண்டையை நக்குங்கள் என்றாள் அப்பா சுனிதாவின் புண்டையை விரித்து நக்க சுனிதா ஆஆஆஆ சூசூசூசூ என்று ராகம் பாடிக்கொண்டிருந்தாள் சுனிதாவின் சுpன்ன புண்டை சிவந்து போனது வினிதா அப்பாவின் சுண்ணியை பிடித்து தன் வாயில் திணித்து க்கொண்டு ஊம்ப மூவரும் இன்பத்தின் எல்லையை தேடிக்கொண்டி ருந்தார்கள்

அப்பா எழுந்து வினிதாவை சுனிதாவின் புண்டையை நக்க சொன்னார் வினிதா குனிந்து சுனிதாவின் புண்டையை நக்க அப்பா வினிதாவின் பின்னால் வந்தார் வினிதாவின் புண்டை பின் பக்கமாக பிதுங்கி இருக்க அப்பா வினிதாவின் புண்டையில் தன் சுண்ணியை தினித்தார் புண்டை நன்கு நனைந்து இருந்ததால் சுலபமாக சுண்ணியை உள்ளே தள்ளி ஒலுத்துக்கொண்டு இருந்தார்புண்டையின் சத்தம் அறையை நிறைத்தது வினிதா சுனிதாவின் புண்டையை நக்கி கொண்டிருக்கஅப்பா தன் சுண்ணியை வெளியில் எடுத்தார் அப்பா!! சுனிதாவின் புண்டையில் முயற்சி செய்து பாருங்கள் வேண்டாம் சுனிதா தாங்கமாட்டாள் கொஞ்ச நாள் ஆகட்டும் அதுவரை விரலால் ஒலுத்து புண்டையை சரிபடுத்தலாம் அதன் பிறகு புண்டையில் ஒலுக்கலாம் என் செல்லமகள் சிரமப்படுவதை என்னால் பார்க்க முடியாது என்று சிரித்தார் வினிதா படுக்க அப்பா மீண்டும் வினிதாவின் மீது ஏறினார்

அவள் காலை விரித்து அவர் குத்துக்கு தோதாக புண்டையை தூக்கி தூக்கி கொடுக்க அப்பா ரொம்ப நேரமாக வினிதாவின் புண்டையை கிழித்துக்கொண்டிருந்தார் இந்த வியைளாட்டை சுனிதா வேடிக்கை பார்த்தபடி இருந்தாள் வினிதா அவளை இழுத்து முத்தம் கொடுக்க சுனிதா வினிதாவின் முலைகளை பிசைந்து சூடேற்றிக்கொண்டிருந்தாள் அறைமணிநேரம் அடித்து வினிதாவின் வயிற்றின் மேல் தண்ணீரை கொட்டி ஓய்ந்தார் சுனிதா

அப்பாவின் சுண்ணியை வாயில்வைத்து ஊம்பி சுண்ணியை சுத்தப்படுத்தினாள் ”யுppய hழற றயள வை. வழனல ” அப்பா இன்று எப்படி இருந்தது ? ”ஏinவையஇ ளுரnவைய i’டட டழஎந ர கழச நஎநச. சுனிதாவிற்கு எப்படியும் தன் புண்டைக்குள் அப்பாவின் தடியை விட்டு பார்த்துவிட வேண்டும் என்று பிடிவாதமாக இருந்தாள் ஆனால் அப்பாதான் தள்ளி போட்டுக்கொண்டே இருந்தார் வினிதாவும் அவள் புண்டையை தயார் செய்துக்கொண்டிருந்தாள்ஒரு நாள் அவர்கள் சொந்தத்தில் ஒரு கல்யாணம் அப்பா வினிதாவை போக சொன்னார் அனறு அப்பாவும் சுனிதாவும் மாத்திரம் இருந்தார்கள் சுனிதா .. அப்பா ப்ளீஸ்பா இன்னைக்கு என் புண்டைக்குள்ள உங்க சுண்ணிய விடுங்கப்பா எப்படி வலிச்சாலும் தாங்கிக்கிறேன் அப்பா .. சுனிதா உன் புண்டை ரொம்ப சின்னது இன்னும் கொஞ்ச நாள் ஆகட்டும் சுனிதா .. நீங்க முயற்சி பண்ணுங்க நான் வேணாண்னா நிறுத்திடுங்க சரியா ? சுனிதா அப்பாவின் வேட்டியை விலக்கி சுண்ணியை பிடித்தாள்

அப்பா சுனிதாவின் உடைகளை களைந்து நிர்வாணமாக்கினார் சுனிதாவின் முலைகளை மெல்ல தடவி பிசைந்து கணிய வைத்தார் சுனிதாவை கட்டிலில் படுக்கவைத்து புண்டையை விரிக்க சின்ன புண்டைதான் ஆனால் சுண்ணிக்கு ஏங்குவது தெரிந்தது அப்பா உங்க சுண்ணியை குடுங்கப்பா நான் ஊம்புறேன் அப்பா பொ~pஸனில் வந்து தன் சுண்ணியை சுனிதாவின் வாயில் வைத்து விட்டு சுனிதாவின் புண்டையை நக்கி கொண்டு இருந்தார்

அப்பா சுனிதாவின் புண்டை உதடுகளை விரித்து நக்க புண்டையில் ஜுஸ் சுரக்க ஆரம்பித்தது அப்பா நல்லா நக்குங்கப்பா புண்டையை கடிச்சு நக்குங்கப்பா எனக்கு நல்லா இருக்குப்பா என்று பிதற்ற ஆரம்பித்து விட்டாள் அப்பாவின் சுண்ணியை மகள் ஊம்ப மகளின் புண்டையை அப்பா தின்றுக் கொண்டிருந்தார் அப்பா எழுந்து தேங்காயெண்ணையை எடுத்து வந்துசுனிதாவின் புண்டையில் ஊற்றி நன்கு தேய்த்து ஒரு விரலை புண்டைக்குள் விட்டு ஓத்தார் எண்ணையின் வழவழப்பில் தாராளமாக புகுந்ததால் இரண்டு விரலை விட்டு குடைந்தார் விரலுக்கே அவளுக்கு இன்பம் கரைபுரண்டு ஓடியது தன் சுண்ணியிலும் எண்ணையை தாராளமாக விட்டு நீவிக்கொண்டே மகளின் புண்டை வாயிலில் தன் சுண்ணியை வைத்தார் சுனிதா காலை மேலும் அகட்டி புண்டையை விரித்தாள்

அப்பா தன் சுண்ணியை சரியாக சுனிதாவின் புண்டை ஓட்டைக்கு நேராக வைத்து ஒரு அழுத்தம் கொடுக்க சுண்ணி முனை புகுந்து எதிலேயோ தட்டி நின்றது மெல்ல சுண்ணியை வெளியில் இழுத்து புண்டை பருப்பில் சுண்ணியால் தேய்த்தார் புண்டையில் ஜுஸ் பொங்கி வழிந்தது மெல்ல புண்டைபருப்பில் தேய்த்தப்படியே சட்டென்று ஒரு அழுத்தம் கொடுக்க புண்டையை கிழித்துக்கொண்டு

சுண்ணி உள்ளே புகுந்தது ஒரு கணம் வலியால் துடித்துவிட்டாள் அப்ப்ப்பபபபபபபாபாhhhhhhhhh அப்பா வேணாம்பாபாபாப எடுத்துடுங்கப்பா வேணாம் எனக்கு வலிக்குது கொஞ்சநேரம்தான் பொருத்துகக்கம்மா சரியாயிடும் கொஞ்சநேரம் அப்படியே புண்டைக்குள் சுண்ணியை வைத்திருந்து பின் மெல்ல மெல்ல அசைக்க ஆரம்பித்தார் இப்போதுசுனிதாவிற்கு வலி குறைந்து இன்பம்பிறக்க ஆரம்பித்தது அப்பா நல்லா இருக்குப்பா நல்லா ஒலுங்கப்பா என்று ஒத்துழைக்க ஆரபம்பித்துவிட்டாள் அப்படியே அன்று இரவு முழுவதும் கழிந்தது…

-சுபம்-

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"தமிழ் காமக்கதை"காமக்கதைதங்கையின் தொடை"tamil kamaveri story""kamakathaikal amma magan tamil"பானு ஓழ் கதைகள்தாத்தா காமக்கதைகள்"மாமி கதைகள்"Tamil kamaveri aanju pasanga Oru ammaஷாலினி ஓழ்சுகம்"தமிழ் நடிகைகளின் ஓல்கதைகள்"anty kannithirai story tamil"tamil thangai kamakathaikal""akka mulai""tamil x story books""tamil kaamaveri"அகிலா கூதி"kama kathai tamil""காம கதை""kamakathaikal tamil amma""amma ool kathaigal"பருவ பெண்ணின் தாபங்கள் – பாகம் 08 – தமிழ் காமகதைகள்மனைவி பாஸ் பார்டி காம கதைகள்அம்மாவுக்கு ஆறுதல் பாகம் - 10"tamil sex stories with photos""குண்டி பிளவில்""shruti hassan sex story"மார்பகம்xossip.com/ஏன் ஏக்கம்"sri divya sex"பிச்சைக்காரன் sex stories "xossip story"tamilkamakadhaigal"tamil sex story sister"tamilsexstoreynew"shreya sex com""tamil sexy stories"ஆண்டி அண்ணி காமம்tamil actres cockold memes fb.comtamilsexstore"tamil literotica""tamil dirty sex stories"கவா்சி டீச்சா் காம கதைகள்Hema மாமி"athai kamakathai tamil"Annisexஅடுத்தவன் பொண்டட்டி செக்ஸ் கதைகள்"nayantara nude""tamil akka thambi otha kathai""kamakathaikal rape""muslim sex stories""trisha tamil kamakathaikal""சாய் பல்லவி""tamil fucking stories"tamil ciththi muthaliravu kamakathakikal"tamil police sex""tamil new sexstories""tamil memes latest"மீனா காம படம்"amma tamil story""teacher tamil sex stories""தகாத குடும்ப உறவுக்கதைகள்""மாமியார் புண்டை"மனைவியின் கூதிsexsroriestamilsamanthasex/members/poorni/xsossipTamil kamaveri aanju pasanga Oru amma"akka sex tamil story""exbii adult""அம்மா முலை""tamil sex stories in hot""tamil actress tamil kamakathaikal""tamil adult stories""tamil group sex story""தமிழ் செக்ஸ் வீடியோ""tamil kamakadaikal""akka ool kathai tamil""tamil sex stories websites""tamil sex storyes"குடும்ப செக்ஸ் உண்மை கதை/archives/2780நாட்டு பசுவும் கன்றும் – பாகம் 09 – தகாத உறவு கதைகள்"tamil literotica"sex stories in tamil