கெட்ட பசங்க – பாகம் 01 – அக்கா காமக்கதைகள்

என் பெயர் சங்கரன். அதான். நான் தற்போது கோவையில் ஓர் ஆர்ட்ஸ் கல்லூரியில் இரண்டாம் வருடம் படித்து வருகிறேன். நான் படிப்பில் கொஞ்சம் கெட்டிக்காரன் என்பதால் மட்டுமல்ல நல்லாவும் பேசுபவன் என்பதால் எனக்கு நண்பர்கள் கொஞ்சம் அதிகம்.

ஆயிரம்தான் நண்பர்கள் இருந்தாலும் நமக்கென்று பெஸ்ட் பிரண்ட் என்று ஒருவன்தான் இருப்பான். அப்படிப்பட்ட என் நண்பேண்டா சொல்லிற்கு சொந்தக்காரன் .. என்னுடன் படிக்கும் என் நண்பன் கணேசன். சரிங்க முதலிருந்தே சொல்றேன் கேளுங்க நான் எட்டாவது வரைக்கும் வேறொரு பள்ளியில் சென்னேயில் படிச்சேன். எங்கப்பா பேங்க் மேனேஜர்.அம்மா வீட்டில்தான்.அப்பாவுக்கு கோவைக்கு மாற்றுதலாக நாங்க குடும்பத்துடன் கோவை குடி பெயர நேரிட்டது. நான் சென்னையில் இருக்கும் போதே எனக்கு செக்ஸ் நன்றாக அறிமுகமாயிட்டது. அதாவது அங்கிருக்கும் நண்பர்களுடன் பழகி அவர்களிடம் இருந்து செக்ஸ் புத்தகங்கள் வாங்கி படிப்பது பிட்டு படசாடிக்கள் வாங்கி வீட்டில் அப்பாவும் அம்மாவும் தூங்கிய பிறகு பாப்பதென ஒரே செக்ஸ் ஆசையாக இருந்து செக்ஸ் பற்றி ஓரளவு கற்றுகொண்டேன்.

அது மட்டுமின்றி கையடிக்கவும் பழகி கொண்டேன். அடிக்கடி எங்க தெருவில் குடியிருக்கும் ஆண்டிகளின் முலையழகை நைட்டியுடனும் ஜாக்கெட்டுடனும் பாத்து ஏங்கியே கையடிப்பேன். அங்கே எனக்கு கையடிப்பதற்கு காம தேவதையாக இருந்தவள் என் அனிதா ஆண்டி. அவங்களுக்கு 35 வயதிருக்கும். ஒரே ஒரு முறை அவங்க முலையை பாத்திருக்கேன்.

அதுவும் அவங்க நைட்டி போட்டிருக்கும்போது தெரியாமா குனிஞ்சாங்க. அவங்க கழுத்து வழியே அவங்க நைட்டுக்குள் அவங்க பால்கனிகளை பாத்து ரசிச்சேன். அதை நினைத்துதான் தினமும் கையடிப்பேன். எப்படியாவது ஆண்டியிடம் கெஞ்சி அவங்க முலைகளை நன்றாக பாத்துவிடலாமென திட்டம் தீட்டினேன்.ஆனா அதற்குள் நாங்க வீடு மாற்றி வந்து விட்டோம்.புதுசா வந்ததும் அவ்வளவா இடம் ஒத்துப்போகலை நான் ஒரு பள்ளியில் 9வது சேர்ந்து படித்து வந்தேன். பொதுவாக நான் ஞாயிற்றுக்கிழமை என்றால் எங்கள் ஊரில் கிரிக்கெட் விளையாடுவது வழக்கம். ஆனால் இங்க வந்ததும் பசங்களுடன் அதிகமாக பழக்கம் ஏற்படாததால் என் விளையாட்டை குறைத்து கொண்டேன்.

அதனாலேயே படிப்பில் கொஞ்சம் அதிகமாக கவனம் செலுத்தி படிச்சேன். எங்கள் தெருவில் எங்கள் வீட்டிலிருந்து மூனாவது வீட்டில் ஒரு குடும்பம் இருந்தது. அதில் என் வயதில் ஒரு பையன் இருந்தான். நான் அவனை அடிக்கடி பாப்பேன் அதாவது பள்ளி செல்லும் போது

ஞாயிற்றுக் கிழமை அவன் விளையாட செல்கையிலெல்லாம் ஆனால் அவனிடம் அதிகமாக பேசியது கிடையாது. அவன் பெயர் கணேசன் அவனை குமார்னு கூப்பிடுவாங்க. அவனிடம் நான் பேசியது இல்லை என்றாலும் எங்க அம்மாவும் அவனின் அம்மாவும் நல்லா தோழிகளாக பழகியிருப்பாங்க.போலிருக்கிறது. நான் என் அம்மாவின் தோழி என்ற முறையில் அவன் அம்மாவிடம் அதிகமா பேசியிருக்கேன்.அவங்களும் எங்க வீட்டுக்கு வருவாங்க எங்கம்மாவும் அவன் வீட்டிற்கு போவாங்க. அப்படி அவங்க பழகிட்டிருக்க ஒருநாள் அவங்க என்னிடம் நான் என்ன படிக்கிறேன்- எப்படி படிக்கிறேன்- என் பழக்க வழக்கங்கள் என என்னிடம் கேட்டு தெரிஞ்சிட்டாங்க. பின் அவங்க என்னிடம் தன் மகனும் 9வது தான் படிக்கிறான் எனவும் ஆனால் நன்றாக படிப்பதில்லை.

எனவும் அவனிடம் பேசி பிரண்டாக சொன்னாங்க அவங்களும் அவனிடம் சொல்வதா சொன்னாங்க. அப்படியும் ஒரு நாள் அவங்களே கணேசனை என் வீட்டிற்கு கூட்டி வந்தாங்க மட்டுமின்றி அவனை அறிமுகமும் படுத்தி வைக்க நாங்க ரெண்டு பேரும் நன்றாக அறிமுகமாகிக் கொண்டோம். கணேசனும் என்னிடம் நன்றாக பேசினான். அன்றிலிருந்து எனக்கும் கணேசனுக்கும் இடையில் ஒரு நல்ல நட்பு பாலம் வளர்ந்தது.

நாங்க பள்ளி விட்டதும் ஒன்றாக சுத்த ஆரம்பித்தோம். வேறு வேறு பள்ளியாக இருந்தாலும் வீட்டில் நாங்க நல்ல நண்பர்களாக இருந்தோம். அவன் வாரா வாரம் விளையாட செல்லும் போது என்னையும் கூட்டி செல்வான். அதனால் அவனிடம் மட்டுமின்றி அந்த ஏரியா பசங்களிடமும் நல்லா பழக ஆரம்பித்தேன். அந்த ஏரியாவை சேர்ந்த பசங்க பெரும்பாலும் ரொம்ப நல்ல கேரக்டராக இருந்தாங்க.அவர்களிடம் நல்ல நட்பு ஏற்பட்டது. பின் அப்படியே அவர்களுடன் சேர்ந்து ஊர் சுற்ற ஆரம்பிக்க எங்கள் நட்பு வட்டாரம் விரிந்தது. ஆனால் அவர்கள் எல்லாற்றையும் விட கணேசன் என்னிடம் நன்றாக பழகினான். பரீட்சை டைமில் நானும் அவனும் ஒன்றாக உக்காந்து படிக்க ஆரம்பித்தோம். அதனால் எனக்கு தெரிந்த நிறைய பாடங்களை அவனுக்கு சொல்லித்தர அவனும் எளிதாக புரிந்துகொண்டான்.

நானும் அவனும் போட்டி போட்டுக் கொண்டு படிப்போம். ஆனால் அவன் அதிகமான மதிப்பெண்ணெல்லாம் எடுக்க மாட்டான். 75 எடுப்பான். நான் அவனிடம் கேட்டால் விடுடா நானெல்லாம் பாஸாகவே கஷ்டபட்டேண்டா. இப்ப இவ்வளவு எடுத்திருக்கேன்ள என பேசி சமாளிப்பான்.

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"anni sex story""actress hot memes"கூதிஎன் பேர் ஜமுனா. வயசு 44. எங்க வீட்டில் 3வது பெண்.xissop"tamil sex storys""actress sex stories"அக்கா அண்ணி சித்தி அத்தை புண்டையில்"manaivi kamakathaikal"oolkathaikuliyal kamakadhaikalkamakathai"tamil hot sex story""anni tamil kamakathaikal""mamiyar kathaigal in tamil""tamil hot stories new"காமகதைlatest tamil sex story"mamanar marumagal kamakathaikal"ஸ்ரீதிவ்யா புண்டை xossipகாம கதைகள் உரையாடல்பொங்கல் லீவு பஸ் காம கதை"tamil sex stories anni""தமிழ் காமக்கதை"ஷாலினி ஓழ்சுகம்அண்ணி கொழுந்தன் காதல் காமகதை"tamilsex stories"chithi son sex trolls memesen purusan kamakathai"www tamil kama kathaigal"குடும்ப தகாத உறவு காமக்கதைகள்"tamil amma magan otha kathaigal" மகள் காமக்கதைள்Thanks madhu 7 kamakathaikal"தமிழ் sex"/archives/3012sexstoriestamilஎந்த தேவிடியா xossip அம்மா மகன் காமக்கதைகள்பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 100 – தமிழ் காம கதைகள்"anni sex stories""tamil kamakathaikal actress""மாமி புண்டை""dirty story in tamil"காமம் செக்ஸ் கதைTamil sex story chithi முதலிரவு அறைக்குள் நுழைந்தநந்து செக்ஸ் வீடியோ"sex story incest""tamil actor kamakathai"மீனா.புண்டைகுரூப் செக்ஸ் கர்ப்பம் "tamil sex kamakathaikal"காமக்கதை"kerala sex story"மஞ்சு சசி வியர்வை "tamil new amma magan kamakathai""rape kathai""xossip tamil sex stories"சித்தியின் குண்டி"akka thambi kamakathaikal tamil"tamilkamaveri.comபூவும் புண்டையையும் – பாகம் 7 – தமிழ் காமக்கதைகள்"சாய் பல்லவி""tamil sex tamil sex""xossip tamil""nayanthara sex story tamil"முலைப்பால் xosip கதைகள்"tamil mami pundai kathaigal"நாய் காம கதைகள்அண்ணி சுமதி xossip Tamilkamaverinewsexstoryமுலைகள்"akka thambi kama kathai"