பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 251 – தமிழ் காமக்கதைகள்

” அப்போ.. உன்னைவே நான் வாசம் புடிச்சிக்கலாமா ?”

தன் தோளில் சாய்ந்த நசீமாவின் தலை மேல் தன் தலையைச் சாய்த்தான் சசி. அவள் கையை எடுத்து அவன் கைக்குள் வைத்துக் கொண்டேன். மெத்தென்று மிகவும் மிருதுவாக இருந்தது நசீமாவின் உள்ளங்கை.. !!

” இல்லேன்னா மட்டும் வாசம் புடிக்க மாட்டிங்களா ?”
”ச்சோ ஸ்வீட்..” அவள் நெற்றியில் முத்தம் கொடுத்தான். அவன் கை விரல்களைப் பிண்ணிக் கொண்டாள்.

சசிக்கு நசீமாவை முத்தமிடும் ஆவல் நிறைய இருந்தது. அவள் தோளில் கை போட்டு வளைத்து அணைத்துக் கொண்டு.. அவள் நெற்றியில் இருந்து பொறுமையாக தன் முத்தப் பயணத்தைத் தொடங்கினான். அவள் கண்களுக்கு அழுத்தி முத்தம் கொடுத்தேன். அவள் மூக்கை அவன் மூக்கால் அழுத்தி தேய்த்தான். உதட்டில் முத்தம் கொடுத்து அப்படியே அவள் உதட்டில் அவன் உதட்டைப் புதைத்துக் கொண்டான்.!நசீமா கண்களை மூடிக்கொண்டு அவன் கையை இறுக்கினாள். அவன் விரல்களைக் கொர்த்து பிண்ணி நெறித்தாள். தன் வாய்க்குள் வந்த சசியின் நாக்கை ஆவலுடன் வரவேற்றாள். அவன் நாக்கு அவள் நாக்கு தடவி.. உறிஞ்சத் தொடங்க.. தன் நாக்கை அவன் வாய்க்குள் நுழைத்து சப்பக் கொடுத்தாள்..! இரண்டு பேரின் வாய்களும் பிரிய விரும்பாதவை போல.. நீண்ட நேரம்.. ஒன்றில் ஒன்று கலந்திருந்தது. மற்றவர் எச்சில் சுவைக்கு இரண்டு பேரின் தொணடைகளும் தவித்துக் கொண்டிருந்தது.. ! மிக ஆழமான முத்தம்..! பயம் இல்லாத.. எதிர்ப்பு இல்லாத.. சூழலில் நசீமா முழுசாக அவனிடம் தன் வாயைக் கொடுத்தாள். !! நசீமா மேல் இருந்த நீண்ட நாள் ஆசை.. ஏக்கம் எல்லாம் தீர்ப்பதைப் போல.. அவள் வாயுடன் வாய் கல்ந்து.. அவளின் வாயை உறிஞ்சி எடுத்தான்.. !!

” ம்ம்ம்ம்.. ஹல்ல்லா.. வாயே வலி வந்துருச்சு.. !!” அவனிடமிருந்து வாயை பிரித்ததும் சட்டென வலது கையால் வாயைப் பொத்திக் கொண்டாள் நசீமா. வாயை ‘ஆ’ வென பிளந்து வைத்தபடி சில நிமிடங்களுக்கு உட்கார்ந்து கொண்டிருந்தாள்.

நசீமாவின் முதுகை வளைத்து அணைத்து.. அவளது கிச்சுக்குள் கை விட்டு.. அவளின் மென்மையான மலர்ப் பந்தைப் பிடித்து மெதுவாக தடவினான் சசி. அவன் தோளில் தலை சாய்த்துக் கொண்டு கொஞ்ச நேரம் அமைதியாக இருந்தாள்.!!புவியின் நினைவு வந்து அவ்வப்போது சசியை டிஸ்டர்ப் செய்து கொண்டிருந்தது. இப்போதைக்கு அவளை மனதை விட்டு ஒதுக்கி வைத்தால்தான் இவளுடன் இன்பத்தை அனுபவிக்க முடியும் என்று தோன்றியது. ஆனால் புவி அவ்வளவு எளிதாக மனதை விட்டு ஒதுங்க மாட்டேன் என்று பிடிவாதமாக அவன் இதயத்தில் உட்கார்ந்து கொண்டிருந்தாள்.. !!

ஆனால் சசி.. நசீமாவின் பந்து உருண்டைகளை தடவி.. அழுத்தி.. பிசைந்து.. புவியை புறக்கணித்துக் கொண்டிருந்தான். அவன் கை ஒரு கை அவள் முதுகை வளைத்து.. கிச்சுக் கூட்டில் புகுந்து வந்து நசீமாவின் மார்பை பிசைந்து கொண்டிருக்க.. இன்னொரு கையை இந்தப் பக்கத்தில் நேரடியாக… அவளின் இன்னொரு பந்து உருண்டை மீது வைத்து அழுத்தி பிசைந்தான். அவன் கையை மட்டும் பற்றினாளே தவிற.. நசீமா அவனுக்கு தடை சொல்லவில்லை.. !!

” கும்முனு இருக்கு நசீ.. உன்னோட ரெண்டு பந்தும்.. !!”

” ம்.. ம்ம்..! அது ரெண்டும் பந்தா.. ?”

” ம்.. ம்ம்..!! அழகான பூ பந்து.. !! எவ்ளோ சாஃபாடா இருக்கு தெரியுமா.. மெது மெதுனு.. !!”

” ம்.. ம்ம்.. !!”அவளது உடைக்கு மேல்.. அவளின் முலைக் காம்பை பிடித்து உருட்டினான். நசீமா நெளிந்தாள். அவன் கையை இறுக்கிப் பிடித்தாள். சசியின் கழுத்து சரிவில் முகத்தைப் புதைத்தாள். அவள் உதடுகள் அவன் கழுத்தில் ஒத்தடம் கொடுப்பதை போல முத்தம் கொடுத்தது. சட்டென பொங்கிய ஒரு உணர்ச்சி வேகத்தில் அவளின் இரண்டு பந்துகளையும் ஒரு சேர.. அழுத்தி பலமாக ஒரு பிசை பிசைந்தான்..!!

” ஆஆஆ.. ” என அலறினாள். ”மெதுவா.. ” என்று சிணுங்கினாள் ”ப்பா.. வலிக்குது.. !!”

” செம்மையா இருக்க நசீ.. நீ..! உன்ன அப்படியே கசக்கி புழியனும் போலருக்கு.. !!”

”நான் தாங்க மாட்டேன்பா..!! நான் ஒரு சின்ன பொண்ணு.. அதை மனசுல வச்சிகிட்டு.. என்னை ட்ரீட் பண்ணுங்கப்பா.. !!”

” ம்.. ம்ம்.. !!”

அவன் கைகள் அவளது பந்துகளை கசக்கிக் கொண்டிருக்க.. அவன் முகத்தால் அவள் முகத்தை தூக்கி நிமிர வைத்து.. அவளது உதடுகளைக் கவ்வினான்.. !!

கொஞ்ச நேரம் அமைதி.. மிருதுவான வருடல்.. சுகமான அணைப்பு.. காதலான முத்தம்..!!

” புவியை மேரேஜ் பண்ணிப்பிங்களா..??”

சசியின் தோளில் கன்னம் பதித்து.. அவன் சட்டைக்குள் கை விட்டு.. அவனது நெஞ்சைத் தடவியபடி கேட்டாள் நசீமா. அவளதுமூச்சுக் காற்று மிகவும் குளிர்ச்சியாக வந்து அவன் கன்னத்தில் மோதியது. !!” ம்.. ம்ம்.. !! கண்டிப்பா.. !! ஏன் நசீ..??”

” இல்ல.. திடீர்னு ஒரு டவுட் வந்துச்சு.. அதான் கேட்டேன்..!!”

” உனக்கு ஏதாவது அந்த மாதிரி ஆசை இருக்கா.. ??”

” சீ.. இல்லப்பா.. !! நான் உங்க கேர்ள் பிரெண்டு மட்டும்தான். வொய்ப் ஆக எல்லாம் எனக்கு ஆசை இல்லை. !! நீங்க அவளைத்தான் மேரேஜ் பண்ணிக்கனும்.. !!”

” ஷ்யூர்.. !!”

” ஆனா.. இந்த மேட்டர்லாம் எந்த காலத்துலயும் அவளுக்கு கொஞ்சம் கூட தெரியவே கூடாது..!! தெரிஞ்சா அவ தாங்கவே மாட்டா.. !!”

” ம்.. ம்ம்.. !!”

நசீமாவின் கழுத்தை வளைத்து கையை கீழே இறக்கினான் சசி. சுடிக்கு மேல் அவள் மார்பை பிடித்து அமுக்கி விட்டு.. சுடிதார் கழுத்தை விரித்து உள்ளே கை விட்டான். அவள் உள்ளாடைகளை நிமிண்டி விரலை உள்ளே நுழைத்தான்..!! அவளது பட்டுடல் மிகவும் மிருதுவாக இருந்தது. விம்மி நின்ற கனி மேடுகள் ஒரு குழந்தையின் பட்டுக் கன்னம் போலிருந்தது. அவளின் இரண்டு கனி மேடுகளுக்கும் நடுவில் தன் நடு விரலை வைத்து.. அவளது இரண்டு பக்க கனிகளிலும் இரண்டு இரண்டு விரல்களாக வைத்து அழுத்தினான்.. !!

” உனக்கு ஒண்ணும் இதுல அப்செக்சன் இல்லையே நசீ.. ??”

” எ.. எதுல.. ??”” நாம என்ஜாய் பண்ணிட்டு இருக்கோமோ.. ??”

” இல்ல.. ஏன்.. ??”

” இல்ல.. நீ படம் பாக்கனும்னுதான் ஆசைப் பட்டே.. அதுக்காக நான் உன்கிட்ட ரொம்ப அடவான்டேஜ் எடுத்துகிட்டேனோனுதான்… ”

” அதுலாம் இல்ல. !! எனக்கும் புடிச்சிருக்கு.. !!”

ஒரு பக்கம் கையை நகர்த்தி அவளின் இடது முலைக் காம்பை பிடித்தான். அவள் காம்பு விடைத்து திடமாகியிருந்தது. அதை மொத்த விரல்களிலும் பற்றி.. இழுத்து இழுத்து உருட்டினான். !!

” உன்னை நான் முழுசா பாக்கனும் நசீ.. ”

” எப்படி பாப்பிங்க.. ??”

”நீ காட்டுவியா ??”

” ம்.. ம்ம்..!! பட்.. எப்படி.. ?? தியேட்டர் இருட்டா இருக்கு..!!”

” இங்க இல்ல.. !! உனக்கு ஓகேதான.. ??”

” ம்.. ம்ம்.. !!”அவள் முலைக் காம்பை நசுக்கி.. உதட்டை உறிஞ்சினான். அவள் கையை இழுத்து அவன் ஆணுறுப்பின் மேல் வைத்து அழுத்தினான். பேண்ட்டை தூக்கி புடைத்துக் கொண்டிருந்த சசியின் ஆண்மையை இறுக்கிப் பிடித்தாள் நசீமா.. !!

” இன்னிக்கு ஒரு நாள்.. செமையா என்ஜாய் பண்ணிக்கலாம்..!! இதுக்கப்பறம் வேண்டவே வேண்டாம்.. ! என்ன சொல்றிங்க..??”

சசி தனக்குள் சிரித்துக் கொண்டான். அவளை முத்தம் கொடுத்து..
” ம்.. ம்ம்.. ! உன் விருப்பம் அதான்னா.. எனக்கும் ஓகேதான்.. !!”

அவன் கை.. அவள் சுடிதாருக்குள் இடம் மாறியது. இடது பந்தில் இருந்து வலது பந்துக்கு நகர்ந்தது. அந்தக் காம்பு தீண்டப் படாமல் படு டெம்பராக நீட்டிக் கொண்டிருந்தது. அதை பிடித்து விரலால் மெல்ல அழுத்தியதும்..
” ஷ்ஷ்ஷ்ஷ்.. ம்ம்ம்ம்…” என்று சுக முனகலை எழுப்பினாள். அவன் ஆணுப்பை இறுக்கிப் பிடித்து அவனை வெறியேற்றினாள். அவன் கன்னத்தில் அவள் உதட்டை தேய்த்தாள். அவள் நாக்கு அவன் கன்னத்தில் கோலமிட்டது.

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


கனகாவுடன் கசமுசா –முஸ்லிம் நண்பனின் மனைவி புண்டைUncle new kamakathai in 2020மச்சினி ஓழ்/archives/tag/tamil-aunty-sex-storyindiansexstory"அம்மா மகன் காம கதை"Ammaoolsex"tamil sex stories with images""tamil sex stories websites""indian tamil sex stories""tamil amma kamam"tamil xossip kathaikal"tamil desibees""amma maganai otha kathai""hot tamil sex"விதவை செக்ஸ் கதைகள்"tamil incent stories""akka thambi story""tamil teacher sex story""tamil kamakathaikal in amma magan""tamil amma kamakathaikal""hot story in tamil""kamakathai with photo in tamil""chithi kamakathaikal"Tamil aunty kamakkathaikal in Tamil language"தங்கச்சி புண்டை"பிரியா காமக்கதை"tamil pundai stories"tamil kamakathaigal meme"pundai stories""tamil actress tamil sex stories""akka thambi otha kathai in tamil"காமவெறி"அம்மா மகன் காம கதைகள்""tamil stories adult""hot serial""tami sex stories"xoosiptamil kama sex stories for husband promotion"anni sex story""amma magan story""pundai stories""sex tamil kathai""tamil love stories""tamil sex stories sites""tamil stories adult"குண்டிகளை கையால்"tamil sex new""nayanthara nude photos""sex with sister stories"மனைவியை கதைகள்"kaama kadhai""அம்மா மகன் காம கதைகள்""sithi kamakathaikal tamil""www sex stories in tamil""tamil thangai kamakathaikal""tamil sex story 2016""tamil anni kamakathaikal""tamil sex store"அண்ணி சுமதி xossip தொடை நடுவில் பருப்பை"tamil sex stories blog""amma tamil story""tamil stories hot""tamil mom son sex stories"Tamildesistories.in"tamil kamakathaikal new""tamil sex storyes"kamamsexcom"kamakathaikal group""tamil actress hot stories"