பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 249 – தமிழ் காதல் கதைகள்

” மா.. எங்க வர நீ..??”
தன் பக்கத்தில் நெருங்கி வந்த சசியைப் பார்த்துக் கேட்படி இரண்டடி பின்னால் நகர்ந்தாள் புவியாழினி..!!

” ம்..ம்ம்.. என் மயில புடிச்சு செமையா ஒரு கிஸ் அடிக்கனும்.. ” அவளை நெருங்கி.. அவள் முன்னால் நின்று கைகளை விரித்தான். !!குளித்து விட்டு வந்ததில் புவியின் சாத்துக்குடிகள் இறுகி.. கிச்சென்று தெரிந்தது. அவளது குட்டிக் காம்புகள் இன்னும் இறுகி.. சுருங்கி குறுமிளகை ஒட்டி வைத்ததை போலிருந்தது.. !!
” ஹ்ம்ம்.. மா. !! நீ இப்படி எல்லாம் பண்ணா நான் காலேஜ் போனாப்லதான்..! மொதவே எனக்கு காலேஜ் போக புடிக்கல. இதுல நீ ஒரு பக்கம் என் மனசை மயக்குனேன்னா…. நான் காலேஜே போகல.. போ.. !!” எனச் சிணுங்கி.. காலை தரையில் உதைத்தாள். !! அவளுடன் சேர்ந்து அவள் கொலுசும் மெல்ல சிணுங்கியது.. !!

சசி ஒன்றும் பேசவில்லை. அவளை நோக்கி கைகளை விரித்தபடி சிரிக்க மட்டும் செய்தான். அவனது அந்தச் செய்கையைப் பார்த்துவிட்டு அவளால்தான் தாங்க முடியவில்லை. சட்டென வந்து.. அவளது பருவக் காய்கள் அவன் நெஞ்சில் அழுந்த.. அவன் கைகளுக்குள் தஞ்சம் புகுந்தாள். !!

குளித்து வந்த புவியின் வாசணை அவன் மூக்கைத் துளைத்தது. அவளது குளிர்ச்சியான பருவ உடலை எழும்புகளை நொறுக்குவதை போல இறுக்கி அணைத்தான் சசி. அவளது சின்னக் கனிகள் அவன் நெஞ்சில் நசுங்க.. புவியும் அவனை இறுக்கினாள. !! சில நொடிகள் இருவரும் இறுக்கி அணைத்த நிலையில் இன்பமாகக் கிறங்கி நின்றனர். !! சசி தன் இறுக்கத்தை மெல்லத் தளர்த்தினான். புவியின் உச்சியில்.. காதோரத்தில்.. நெற்றியில் எல்லாம் முத்தம் கொடுத்தான். மெல்ல அவள் முகத்தை நிமிர்த்தி பிடித்தான். அவன் கண்களை ஆழமாகப் பார்த்தாள் புவி..!! அவள் கண் இமைகளில் தன் உதடுகளைக் குவித்து மென்மையாக முத்தம் கொடுத்தான்.. !! பிளந்து கொண்டிருந்த அவளது ஈர உதடுகள் பளபளப்பாக மின்னிக் கொண்டிருந்தது. !!” நீ இருக்க இருக்க அழகாய்ட்டே போற டா.. ” என்று அவளைக் கொஞ்சினான்.

” ம்.. ம்ம்.. !! லவ் பண்றோம் இல்ல. அப்ப அழுகு கூடிட்டுதான் போகும்..!!”

” ஓ.. அப்படி ஒண்ணு இருக்கா.. ??”

” ம்ம்ம்ம்.. !!”

அவள் மூக்கில் அவன் மூக்கைத் தேய்த்தான். அவள் மூக்கிலும்.. உதட்டிலும் முத்தம் கொடுத்தான்..!! அவளது உதடுகளைக் கவ்வி.. உறிஞ்சிச் சுவைத்தான்.!!

மெதுவாக அவளை தள்ளி நிறுத்தினான். அவள் நெஞ்சில் வட்டமடித்து நின்ற அவளின் இளங் கொங்கைகளை மெதுவாக தடவி பிசைந்தான். கீழே குனிந்து அவள் மார்புகளுக்கு தனித் தனியே முத்தம் கொடுத்தான். அவளது குட்டிக் காம்புகளை மெல்ல உதடுகளால் பற்றி.. வாய்க்குள் இழுத்து.. சப்பி.. உறிஞ்சி சுவைத்து விடுவித்தான்..!!

” ஓகேடி மயிலு.. !! நீ ட்ரஸ் பண்ணிக்கோ. !!”

சசி விலக.. அவனை இழுத்து பிடித்து அவன் உதட்டில் அழுத்தி முத்தம் கொடுத்தாள் புவி. !!

அதன் பின் வேறு எந்த சில்மிசமும் வைத்துக் கொள்ளவில்லை. புவி அவனுடன் இடைவெளி இல்லாமல் பேசிக் கொண்டே சுடிதார் அணிந்து.. தலைவாரி.. ஜடை பிண்ணி.. மேக்கப் முடித்தாள். அவசரமாக காலை டிபனை முடித்து.. தயாரானாள்.. !!புவி தயாராகி சசியை அணைத்தாள். அவன் நெஞ்சில் மூக்கைத் தேய்த்து முத்தம் கொடுத்தாள்.
” நான் லீவ் போட்றட்டுமா ??” என முனகலாகக் கேட்டாள்.

” ஒதை விழும்..! மூடிட்டு கிளம்பு.. !!”

” நீதான் என் மூடவே கெடுத்துட்ட.. !!” சிணுங்கினாள்.

அவள் முதுகைத் தடவினான் சசி.
” படிப்பை கெடுக்காத.. நீ கிளம்பு.. !!”

” ம்.. ம்ம்.. !! இப்ப டைம் இருக்கா.. ??”

” ஏன்.. ??”

” டைம் இருந்தா என்னை கொண்டு போய் ட்ராப் பண்ணிரேன்மா.. !!”

” சரி.. வா.. !!”

இருவரும் வீட்டைப் பூட்டிக் கிளம்பினார்கள். !! புவியை அவள் காலேஜ் வாசலில் கொண்டு போய் இறக்கி விட்டு.. ” பை ” சொல்லி திரும்பி… அககா வீட்டுக்கு போனான். !!

பொதுவாக இரவு படுக்கப் போகும் முன்.. சசிக்கு மெசேஜ் அனுப்புவாள் நசீமா. !!‘ஹாய் ‘ சொல்லி ஆரம்பித்தால்.. ‘சாப்பிட்டாச்சா. ? என்ன டிபன். ? எப்படி இருந்தது.’ என்று பல நேரங்களில் மொக்கையாக இருக்கும். ! ஒரு சில நேரங்களில் அப்படியே வேறு சில விஷயங்களையும் பேசி விட்டு ‘பை ‘ சொல்லி.. ‘குட் நைட்..ஸ்வீட் ட்ரீம்ஸ் ‘ என்று நிறைவு பெறும்..!!

இதில் பெரியதாக எதுவும் இல்லை என்றாலும்.. சசிக்கு கொஞ்சம் கிளுகிளுப்பாக இருக்கும். அப்படி இரண்டு வரங்கள் கழித்து.. இரவில் படுக்கும் முன்.. மெசேஜ் செய்த நசீமா திடுமென சொன்னாள். !!

‘ எனக்கு எங்காவது ஜாலியா டூர் போகனும் போலருக்கு ‘

‘ ஜாலி டூரா.? ம்.. எங்க. ?’

‘ எங்காச்சும் ஜாலியா.! லைப் ரொம்ப ரொம்ப போராடிக்குது.!’

‘ சரி.. அப்படித்தான் போயேன்..’

‘ மக்கும். நான் எங்க போறது.? ஆசை பட்டுக்க மட்டும்தான் முடியும் !’
‘ ஹேய் நீ நினைச்சா போக முடியாதா என்ன..?’

‘ எங்க போறது.? மொதல்ல எனக்கு பணம் வேணும். அப்பறம் கூட்டிட்டு போக ஆள் வேணும். ! எனக்குத்தான் இது எதுவும் இல்லையே..!’

‘ ஃபீல் பண்றியா ?’‘ வேற என்ன பண்றது.? ஃபீல்தான் பண்ணிக்க முடியும்..! அட்லீஸ்ட் ஒரு சினிமா கூட போக முடியறதில்ல.. !’

‘ சினிமா போக ஆசையா இருக்கா ?’

‘ ம்..ம்ம். ! ஆமா..! கூட்டிட்டு போறிங்களா என்னை..?’

‘ நீ வந்தா நான் கூட்டிட்டு போறேன். ‘

‘ நான் வரேன்..’

‘ ம்..ம்ம். ! ஓகே. எப்ப வரே ?’

‘ நாளைக்கே.. ‘‘ நாளைக்கேவா..?’

‘ ஏன் முடியாதா நாளைக்கு ?’

‘ இல்ல. போலாம்.. !’

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


தமிழ்காமகதைகள்"amma ool kathaigal""amma sex stories""tamil incest sex stories"சத்யன் மான்சிsexsroriestamil"teacher tamil sex stories""www.tamilkamaveri. com""thrisha sex com""taml sex stories""hot story in tamil"மாமா மருமகள் செக்ஸ் கதைகள்"exbii regional""tamil sex stori""tamil mamiyar sex stories""tamil serial actress sex stories""tamil new hot stories""fucking stories"tamilkamakathaaikal"tamil amma sex stories""kamakathaikal tamil akka thambi""amma paiyan kamakathaikal""amma kamakathai"மனைவி பாஸ் பார்டி காம கதைகள்"செக்ஸ் கதை"annisexstorytamil"kama kadai""அம்மா மகன் காமக்கதைகள்""tamil kamaveri latest""anni kolunthan tamil kamakathaikal""nayanthara hot sex stories""tamil incest sex stories"kamakadhai"tamil sex storis"சமந்தா"amma pundai kathai""tamil sex story sister"அம்மாவை கூட்டி கொடுத்த அக்கா"tamil kama kadhaigal""tamil new incest stories""tamil sex incest stories"அக்காவின் தோழி ஓழ் கதைவாட்ச்மேன் அம்மா செக்ஸ் கதைநண்பரின் குடிகார மாமா தமிழ் செக்ஸ் ஸ்டோரிஸ்"tamil mamiyar sex story"சித்தி அவள் மகள் தங்கச்சி புண்டை ஜட்டி ப்ராSwathi Kamakathaikal"kamaveri kamakathaikal""tamil story sex"Kamakathaigalxosiip"xossip story"நிருதி காமக்கதைகள்"tamildirty stories""tamil kamakadaigal"tamilstoriesWwwtamil sax stories"அம்மா புண்டை""tamil aunty sex store""akka kamam"kamakathaikal"அம்மா மகன் உடலுறவுக் கதைகள்""tamil rape sex story"பூவும் புண்டையையும் - பாகம் 78 - காமக்கதைகள்தமிழ்காம.அம்மாகதைகள்அப்பா சுன்னி"tamil mama kamakathaikal"மனைவியை கதைகள்"tamil akka kamakathaikal""nayanthara nude photos""tamil sex stories websites""tamil sex story in tamil"joteka marbu hd photoes"anni sex""anni story in tamil""tamil actress kamakathaikal"முஸ்லிம் வேலைக்காரி காம கதைஅம்மாவின் முந்தானை – பாகம் 05 – தகாத உறவு கதைகள்"tamil sex story video"xsossipஅண்ணியின் தோழி ஓல்"sex tips in tamil"nayantharanudeகவிதாயினி sex storiesமாமியாருடன் சல்லாபம்நாய் காதல் காம கதைகள்