பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 248 – தமிழ் காமக்கதைகள்

” ச்சீ.. வாய மூடு.. !! சத்தியமா நான் அப்படி எல்லாம் நினைக்கவே மாட்டேன். !! நமக்குள்ள என்ன சண்டை வந்தாலும் சரி.. !! அதுக்கு மொத நான் உன்கூட சண்டையே போட மாட்டேன்.. !!”

” யாரு நீ.. ?? உன்னோட கோபத்த பத்தி எனக்கு ரொம்ப நல்லாவே தெரியும்.. !! நீயாவது சண்டை போடாம இருக்கறதாவது.. ??”

” ஹே.. போம்மா.. இப்ப ஏதாவது நான் உன்கூட சண்டை போடறனா என்ன. . ??”
” இப்ப லவ்வுடி மயிலு… ”” அப்பவும் இதே லவ்வோடதான் இருப்பேன். சண்டை எல்லாம் போட மாட்டேன்.. !!” என்று அவனை இறுக்கியவாறு சொன்னாள். !!

சசி சிரித்தான்.
” பாரு இதுவே கூட ஒரு சண்டைதான்.. !!”

” போ.. ம்மா.. !! இது சண்டை இல்ல. லவ்வு. !! அன்பு.. பாசம்.. !!”

” ம்.. ம்ம்.. !! குடும்பத்துல சண்டைக்கு காரணமே இந்த அன்பு பாசம்தான்.. !!”
சசியின் கை மெதுவாக புவியின் காயை கசக்கியது.
” நீ படிக்கலயா.. ??”

” ம்.. ம்ம்.. படிக்கனும்.. !! என்ன வேணும்.. !!”

” பாலு.. !!” அவள் நைட்டியின் ஜிப்பை இறக்கினான்.

” ம்.. ம்ம்.. !!” அவன் நெற்றியில் முத்தம் கொடுத்தாள். !!

உள்ளே நீல நிற சிம்மீஸ் போட்டிருந்தாள் புவி. புதுசாக இருந்தது. !!
” சிம்மி புதுசா.. மயிலு.. ??”” ம்.. ம்ம்.. ! எங்கம்மா ஒரு டஜன் சிம்மி எடுத்துட்டு வந்துருக்கு.. !! நல்லாருக்கு தெரியுமா.. இத போட்டதுமே ஒரு மாதிரி குளுகுளுனு இருக்கு.. !!”

அழகாய்.. வடிவாய் கூர் தீட்டி நின்றிருந்த புவியின் பருவக் காயை எடுத்து வெளியே விட்டான். பிரௌன் கலர் முலை வட்டத்துக்கு நடுவில் விடைத்துக் கொண்டிருந்த அவளின் குட்டிக் காம்பை அவனது இரண்டு விரல்களுக்கு இடையில் பிடித்து உருட்டினான்.!! புவி தன் முலையை தூக்கி அவன் வாய்க்கு கொடுத்தாள். கவ்விக் கொண்டு மெதுவாக சப்பிச் சுவைத்தான்.. !! அவளின் இரண்டு காய்களையும் குதப்பிச் சுவைத்த போது.. அவனுக்கு சிறுநீர் உபாதை உண்டானது…!!

” செக்ஸ் பண்ணனுமாடி அழகு ??” சசி கேட்டான்.

” உனக்கு.. ??”

” எனக்கு யூரின் வருது.. !!”

” உனக்கு வேணாம்னா விட்று.. !!” என்றாள்.

” ஓகே.. !! அப்ப நைட் வச்சிக்கலாம்.. ப்ரீயா..!! ஓகே வா.. ??”

” ம்.. ம்ம்.. !! ஐ லவ் யூ ம்ம்மா.. !!” என அழுத்திச் சொல்லி அவனை முத்தமிட்டாள்.

சசியும் புவியை முத்தமிட்டு விலகி எழுந்து பாத்ரூம் போனான். வாய் கொப்பளித்து முகம் கழுவிக் கொண்டு வெளியே வந்த போது.. நசீமா வந்திருந்தாள். !! நைட்டி போட்டு தலையில் முக்காடாக ஒரு ரோஸ் கலர் சால் போட்டிருந்தாள்.!!

” ஹேய் வா. செல்லம்.. !!” எனச் சனனமாகச் சொன்னான்.” எங்க அவ இல்லையா…??” அவளும் சன்னமாகக் கேட்டாள்.

” ம்.. ம்ம்.. !! இருக்கா.. !! என்ன திடீர்னு காலைல.. ??”

” அலோ.. இது உங்களுக்குத்தான் காலைல. நான் அஞ்சரை மணிக்கெல்லாம் எழுந்துட்டேன்.. !!”

” ஓகே.. ஓகே.. !! வா.. !!” என்று விட்டு அவன் வீட்டுக்குள் நுழைந்தான்.

” அவ எங்க இருக்கா.. ??” நசீமா பின்னாலிருந்து கேட்டாள்.

” இங்கதான். உள்ள.. ”

” இங்க என்ன பண்றா.. ??”

” படிக்கறா.. ” உள்ளே போய் கையில் புத்தகத்துடன் கட்டிலில் சாய்ந்து உட்கார்ந்து கொண்டிருந்த புவியிடம் சொன்னான்.
” நசி வந்துருக்கா.. !!”

நசீமா உள்ளே வரவில்லை. கதவு பக்கத்தில் நின்றிருந்தாள். உடனே எழுந்து வெளியே போய் விட்டாள் புவி. !!

” ஏய்.. என்னடி தூங்கி எந்திரிச்சதும் இந்த வீட்டுக்கு வந்துட்ட.. ??” நசீமா.

” இதான்டி என் வீடு. நான் இங்க வராம வேற எங்க போறது.. ??”அவர்கள் இரண்டு பேரும் பேசுவதை காதில் வாங்கிக் கொண்டே.. முகம் துடைத்து தலைவாரி.. சட்டை போட்டுக் கொண்டு முன்னால் போனான் சசி..!! ஆனால் நசீமா அதிக நேரம் நிற்கவில்லை. கடைக்கு வந்ததாகச் சொன்னாள். ஒரு பத்து நிமிடம் பக்கம் பேசிக் கொண்டிருந்து விட்டு விடை பெற்றுப் போய் விட்டாள்.. !!

அதன் பின் சசி… புவியுடன்தான் இருந்தான். ஆனால் அவளை அதிகம் தொந்தரவு செய்யவில்லை. அவள் வீட்டில் போய் டிவியை போட்டு விட்டு.. அவளை மார்பில் அணைத்தபடி டிவி பார்த்தான். அவ்வப் போது அவளை மென்மையாக அணைத்து முத்தம் கொடுத்து திருப்தியடைந்து கொண்டிருந்தான்.. !!

அவனது அணைப்பு… சில்மிசங்களை ரசித்து அனுபவித்தபடி.. புவி ஒரு மணி நேரம் வாய் விட்டு படித்தாள்.! அப்பறம் அவளுக்கு நேரமாகி விட்டதை உணர்ந்து.. குளிக்கப் போனாள்.. !!

சசி அவள் வீட்டு கட்டிலில் கால் நீட்டி படுத்திருந்தான். குளித்து விட்டு உள்ளே வந்த புவி நைட்டியை உருவி வீசி விட்டு நிர்வாணமாக நின்றாள். அங்கங்கே ஈரம் படர்ந்த புவியின் நிர்வாண உடலை பார்த்ததும் சசிக்கு ஆண்மை புடைத்தது.. !! அவனுக்கு மிகவும் பழகிய அவளது பெண்ணுடல்.. இன்று படு கவர்ச்சியாகத் தெரிந்தது. !! அவளது மார்புகள் ஈரத்தால் இறுகி தொய்வில்லாமல் புடைப்பாக நின்றிருந்தது. கீழே இளங் குறுத்து தொடைகளுக்கு நடுவில்.. அவளது அந்தரங்க பிளவின் பெண்மை மேட்டில் பிரஷ் போல கொஞ்சமாக முடி வைத்திருந்தாள்..!! அவளது அந்தரங்க அழகை பருகிய சசி உள்ளுக்குள் உஷ்ணமாகி அவளைக் கேட்டான்.. !!” ஏய்.. என்னடி செல்லம். என்னை இப்படி டென்ஷன் பண்ற.. ??”

” என்னமா.. ??” திரும்பி அவனைப் பார்த்துச் சிரித்தாள்.

” இவ்ளோ செக்ஸியா வந்து நிக்கற.. ?? நான் தாங்குவேனா.. ??”

” சீ.. நீ பாக்காததா என்ன.. ??”

” எத்தனை தடவை பாத்தாலும் இது அலுக்கற விசயம் இல்லைடி மயிலு.. ”

” சரி.. சரி.. கொஞ்ச நேரம் திரும்பிக்கோ.. !! நான் ட்ரஸ் பண்ணிக்கறேன்.. !! நீ மூடு அவுட் ஆனா.. எனக்கும் லேட் ஆகிரும்.. !!” எனச் சொல்லி விட்டு புளூ கலர் ஜட்டி ஒன்றை எடுத்து அவசரமாக போட்டுக் கொண்டாள்.ஆனால் சசி எழுந்து உட்கார்ந்து.. கட்டிலை விட்டு இறங்கி புவி பக்கத்தில் போனான் …… !!!

3 thoughts on “பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 248 – தமிழ் காமக்கதைகள்”

  1. very good each part very int resting but you taking so long time every day one part good i suspect next part sasi with nasima pundai ooolll

    Reply

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


செக்ஸ்கதைAmmavai okkum pichaikaran tamil sex kathaikal"அக்கா கூதி"சித்தி காமக்கதைகள்"amma tamil story""www sex stories in tamil"ஓழ்கதைஓத்து பார்த்து ஓகே சொல்லு"அம்மா xossip""nude nayantara""tamil akka thambi sex story""tamil sister sex""tamil kama kadai""tamil kaama kathai""tamil 18+ memes"என்னிடம் மயங்கிய மாமியார்மருமகள் காமவெறி செக்ஸ் கனத"tamil kamakathai"Tamilsex blogs"akkavudan uravu""amma ool"exossip"akka thambi sex stories"xossip.com/ஏன் ஏக்கம்tamilscandles"tamil sex storis"/"tamil adult stories""tamil sex amma story""அம்மா xossip"அம்மா"tamil stories hot""tamil muslim sex stories""nayanthara nude photos""அண்ணி காமகதைகள்""hot sex stories in tamil""trisha hot sex""tamil kama kathaigal new"குடும்ப கும்மிகாவேரியின் கள்ள ஓழ் – பாகம் 02"chithi sex stories"கற்பழிப்பு காம கதைகள்"xossip tamil""sex stories in english"sexsroriestamilபுரபசரை ஓத்த"tamil kama kadhai""www sex stories in tamil"முஸ்லிம் வேலைக்காரி காம கதைதமிழ் அம்மா மகன் காமக்கதைகள்"சித்தி காம கதைகள்""hot stories tamil"காமக்கதை"tamil akka thambi sex kathai"joteka marbu hd photoes"tamil actress tamil sex stories"ஆண்களின் சுன்னிகள் பெண்களின் புது புண்டைகளை ஓக்கும் கதைகள்tamil sex anni kamakathaikalமுலைகள்பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 100 – தமிழ் காம கதைகள்"tamil hot story"tamila நண்பன் காதலி kama kathigal"tamil rape kamakathaigal"vithavai mamiyar kamakathainay otha kathaiSex tamil kathikalகுண்டி"tamil sex xossip"கணவன்"akka sex story"மச்சினி காமக்கதைகள் latest"tamil actress sexstory""tamil anni sex kathai"மான்சிக் கதைகள்"akka sex stores"முலைப்பால் செக்ஸ் கதைகள்newhotsexstorytamil"nayanathara nude""tamil actress new sex stories""teacher sex story tamil"வேலைக்காரி காம கதைகள்"inba kathaigal"tamildirtystories"athai tamil kamakathaikal""tamil sex stories blogspot""akka sex story"செம டீல் டாடி – பாகம் 10 – தமிழ் குடும்ப காமக்கதைகள்"tamil kamaver""kamaveri kamakathaikal""tamil adult sex stories"