பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 247 – தமிழ் காமக்கதைகள்

காலை ஆறரை மணிக்கு சசி கண் விழித்தபோது.. புவியாழினி அவன் பக்கத்தில் படுத்திருந்தாள். அவன் கையை எடுத்து தன் மேல் போட்டபடி கண்களை மூடி.. மல்லாககப் படுத்திருந்தாள்.. !!

சசி கண் விழித்து அசைய.. சடக்கென கண்களைத் திறந்தாள். பக்க வாட்டில் முகம் திருப்பி அவனைப் பார்த்தாள் புவி.” குட் மார்னிங்.. !!”
” குட் மார்னிங்.. !!” மெலிதாகப் புன்னகைத்தான் சசி ” நீ எப்ப வந்து படுத்த.. ??”

” இப்பதான். ஒரு பத்து நிமிசம் இருக்கும்..!!”

” உன் மம்மி போயாச்சா.. ??”
அவன் கையை நகர்த்தி அவள் மார்பில் வைத்தான். மென்மையாக இருந்த அவளது பருப் பந்தை.. மெதுவாக பிடித்தான். நைட்டிக்கு மேல் இதமாக தடவினான்.

” ம்.. ம்ம்.. !!” மெல்ல புன்னகைத்தாள்.

” டிபன்லாம் செஞ்சுட்டியா ?” அவன் முகத்தை அவள் முகத்தில் வைத்து தேய்த்தான். அவளது உடலை அணைத்து வாசம் பிடித்தான். தூக்கம் கலைந்து எழுந்த அவன் ஆண்மை சிலிர்த்துக் கொண்டது.

” ம்.. ம்ம்..!!”
மெதுவாக அவன் பக்கம் புரண்டாள் புவி. அவன் முகத்தை முழுசாகப் பார்த்தாள். கலைந்த அவன் கேசத்தை கோதி.. அவளது மெல்லிய உதடுகளைக் குவித்து அவன் உதட்டில் முத்தம் கொடுத்தாள்.
” இன்னிக்கு எனக்கு டெஸ்ட் இருக்கு. படிக்கலாம்னு புக்கை எடுத்துட்டு வந்தேன்.. !!”” படிக்காம.. அப்பறம் என் கூட சேந்து படுத்துட்டிருக்க.. ??”

” கொஞ்ச நேரம். உனகூட படுக்கனும் போலருந்துச்சு.. !!”

அவள் மார்பு பஞ்சு போல மிருதுவாக இருந்தது. இதமாக தடவீ.. மெதுவாக அழுத்தினான். கட்டை விரலை அவள் மார்பின் நடுவில் வைத்து அழுத்தினான். மெல்ல அவள் உதட்டில் முத்தமிட்டான். அவள் அதை விரும்பி ஏற்க.. அவளது உதட்டைக் கவ்விச் சப்பினான். அவன் காலை தூக்கி அவள் இடுப்பில் போட்டான்.!!

அநத கிறக்கமான உணர்வில் அவனைத் தழுவியபடி முன்கினாள் புவி..!
” கடுப்பாகுது.. எனக்கு.. !!”

” ஏன்.. ??”

” படிப்பு.. டெஸ்ட்டு…எக்ஸாமு.. காலேஜு.. ஹப்ப்பா.. !! நசீமால்லாம் பாரு.. இப்ப எவ்ளோ ப்ரீயா சுத்திட்டிருக்கான்னு.. !!”

” ஹேய் லூசு.. !! அவளுக்கு படிக்க வசதி இல்ல. மாப்பிள்ளை வந்தா கட்டி குடுத்துருவாங்க. நீ அப்படியா.. ?? படிச்சு ஏதாச்சும் ஒரு வேலைக்கு போயி… ”

” ம்.. ம்ம்.. !! போயி.. ??”” என்ன போயி.. ?? சம்பாரி. ப்ரீயா செலவு பண்ணு. ஜாலியா இரு.. !!”

” ஏன் நீ சம்பாரிக்க மாட்டியா..?? எனக்கு செலவு பண்ண காசு தர மாட்டியா.. ??”

” அட.. லூசே.. !!”

” சரி.. அதுக்கப்பறம் நான் கல்யாணம் பண்ணித்தானே ஆகனும்.. ??”

” ஏய்.. இப்ப என்ன சொல்ல வரே.. ??”

” எனக்கு படிக்கவே புடிக்கல. பேசாம கல்யாணம் பண்ணிட்டு செட்டிலாகிரனும் போலருக்கு.. ”

” அது சரி.. !! ஆமா.. ஏன்.. இப்படி.. ??”

” தெரியல.. !! ஆனா அப்படித்தான்.. !!”

” இப்ப நீ கலயாணம் பண்ணிட்டேனு வெய்.. ஒரே வருசத்துல ஒரு குழந்தை பெத்துருவ. அப்பறம் இன்னொரு ஒண்ணரை இல்ல ரெண்டு வருசத்துல மறுபடி இன்னொரு குழந்தை.. !! அந்த ரெண்டுக்கும் பால் குடுத்து இதெல்லாம் புஸ்ஸுனு வீங்கிரும். இடுப்பு சதை போட்டு.. குண்டி அகண்டு.. அப்பறம் உன் லைப் பூரா.. குழந்தை குட்டி புருஷன்னே போயிரும். !!”” ம்.. ம்ம்.. !! அது ஓகே. !! ஆமா நீ என்ன யாரைவோ பத்தி பேசற மாதிரி பேசற.. ?? நான் கல்யாணம் பண்ணிக்க போறது உன்னைத்தான். நீதான் என் புருஷன் நாபகம் வச்சுக்கோ.. !! உனக்காக எது செஞ்சாலும் அது எனக்கு சந்தோசம்தான்.. !! எனக்கு ஜாலி லைஃப் முக்கியம் இல்லை. நாம ரெண்டு பேரும் சேர்ந்து வாழனும்.. அது போதும்.. !!” என்று அவன் மூக்கை தேய்த்து முத்தம் கொடுத்தாள்.

” சரிதான் லூசு.. !! ஆனா மேரேஜ்க்கு அப்பறம்.. இந்த ஈர்ப்பு நமக்குள்ள இருக்காது. ஒண்ணா இருப்போம். ஒண்ணா படுப்போம். ஒண்ணா தூங்குவோம் எல்லாம் சரிதான். ஆனா அதையும் தாண்டி நமக்குள்ள பல பிரச்சினைகள் வரும்.. !! அந்த மாதிரி நேரத்துல நம்மை கொஞ்சம் ரிலாக்ஸ் பண்ணிக்க.. வேற ஏதாவது ஒண்ணு வேணும்.. !! அப்போ நீ படிக்கலையேனு பீல் பண்ண கூடாது. உன்ன ரிலாக்ஸ் பண்ணிக்கறதுக்காக கூட நீ எங்காவது வேலைக்கு போலாம்.. !!”

” ம்.. ம்ம்.. !! போதும். நான் கடுப்பா இருக்குன்னுதான் சொன்னேன். போறேன். காலேஜ் போறேன். நீ சொல்றவரை படிக்கறேன். வேலைக்கு போகச் சொன்னாலும் போறேன். !! போதுமா.. ??” என்று செல்லமாக சிணுங்கினாள்..!!சிரித்தான் சசி. செல்லமாக அவள் குண்டியில் அடித்தான்.
” பத்து வருசம் கழிச்சு.. ஏன்டா இவனை போய் கல்யாணம் பண்ணேனு நீ குமுறி குமுறி அழப் போறியா இல்லையா பாரு.. !!”

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 55குடும்ப ஓழ்"tamil kamakathaikal akka thambi in tamil"காம கதைகள் மிரட்டி"sex with sister stories"ஒ ஓழ்"tamil sexstories""tamil insect stories""tamil actress hot sex stories""amma pundai kathai""sex tamil story""தமிழ் செக்ஸ் கதை""அம்மா காமகதை""akka mulai kathai""tamil kamavery""mamiyar kamakathai""tamil sex stories daily updates"anty kannithirai story tamil"tamil inceststories""mamanar marumagal kamakathaigal""samantha sex stories in tamil""tamil kama kadaikal""aunty sex stories"tamil sex stories"kamakathaikal group""tamil kaama veri"Sex tamil kathikal"தமிழ் நடிகைகளின் ஓல்கதைகள்""tamil kamakathaikal in amma magan"tamilkamakadhaigal"xossip regional""hot kamakathaikal""indian sex stories in tamil"tamilkamakathaigalsex stories in tamilAkkavin thozhi kamakathaiதமிழ் சித்தி ஜாக்கெட் கதைகள்"tamil rape sex stories"அப்பா சுன்னி ஊம்பும் மகன் கதை"tamil wife sex story""tamil kamakathaikal amma mahan"உறவு"kaama kathaigal""tamil xossip"tamilactresssexstory"காம கதை""அக்கா புண்டை""tamil kama kathai""tamil new sexstory""sneha sex stories"நானும் நண்பனின் அம்மாவுடன் செக்ஸ்"tamil kamakathai image""akka thambi sex tamil story""tamil akka sex story""sex stories english""ஓல் கதை""அண்ணி காமக்கதைகள்""jothika sex stories""amma magan story""hot sex story in tamil"அத்தை பெரியம்மா அண்ணி அக்கா கற்பழிப்பு குரூப் செக்ஸ் காமக்கதைகள்"tamil actress hot sex""tamil sex stories amma magan"en manaiviyin kamaveri kamakathaikalxossipy kama kathai"tamil rape sex""அம்மா புண்டை""www tamil hot stories"/archives/tag/sex-story/page/25"trisha sex stories"ஓழ்சுகம்.காம்"செக்க்ஷ் படம்"tamil lataest incest kama kathaikalமனைவியை கூட்டி கொடுத்த கதைநடிகை பாத்து xossip "aunties sex stories"முலையை"amma magan sex story tamil"