நீண்டநாள் ஆசை – பாகம் 07 – லெஸ்பியன் காமக்கதைகள்

“இல்ல அக்கா காலைல நீங்க அப்படியே அப்ஸ்சரஸ் மாதிரி இருந்திங்க இப்ப தூங்கி வழியிரிங்க நல்லவே இல்ல போங்க ” என்று நான் வேண்டும் என்றே சிணுங்கியபடி சொல்ல. அக்காவோ “பரவால்லடா செல்லம், நான் என்ன எதாவது கல்யாணத்திற்கா போறேன் இல்ல நான் தான் கல்யாண பொண்ணா” என்று சொல்லிட்டு முத்து சிதறினாற்போல் சிரிச்சாங்க.

“இல்ல அக்கா காலைல நீங்க ரொம்ப ரொம்ப அம்சமா இருந்திங்க அதான் கேட்டேன்னு” சொல்ல “ஓகே bye டா செல்லம் நான் வரேன்னு “ சொல்லிட்டு என் கன்னத்தில் முத்தம் கொடுத்துவிட்டு போனாங்க. ஆனால் அப்பொழுது காலை போல அவர்கள் மேல் சாண்டல் சோப்பின் வாசனையோ இல்லை பவுடர் ஸ்மெல்லோ இல்லாமல் வேறு வியர்வை கலந்த வாசம் வீசியது.சுமதி அக்கா இனி ரெண்டு மாதம் கழித்து மற்றும் மே holidays தான் வருவார்கள் நடந்ததுபடி உண்மையாக சொல்கிறேன். அதுவும் எனக்கு அவர்களிடம் அப்படி ஒரு வாய்ப்பும் சந்தர்ப்பமும் அமையும் என்று எதிர் பார்கவில்லை. என்னை அவர்கள் உண்மையாக கல்யாணம் செய்து கொள்ள 100% விருப்பத்தில் இருந்தார்கள் அவர்களின் வாழ்கையில் நடந்த கெட்ட சம்பவங்களால்.

பின்பு அறிந்து கொண்டேன். வீடு வந்தவுடன் காலிங் பெல்லை நான் அடிக்க தூக்க கலகத்துடன் சுந்தரி அக்கா கதவை திறக்க “என்னடி ஆச்சி ரொம்ப சீக்கிரம் வந்துட்ட” ன்னு கேட்க “அதுவா இன்னைக்கு track அண்ட் field பண்ணினேன் அதான் சீக்கிரமே வந்துட்டேன்” சொல்ல. “சரி சரி காபி வேணுமா” ன்னு கேட்க “இல்ல அக்கா நான் போட்டுக்கறேன் ன்னு சொல்லிட்டு” shoe வை கழட்டியபடி அக்காவை பார்த்தேன். தூங்கி வலிந்துகொண்டிதார்கள்.

எனக்கு கோபமாக வந்தது. முதலாவதாக அம்மா அப்பா அண்ணா வீட்டில் இல்லை இரண்டு நாள் ஆகும் வர, இரண்டு அன்று பார்த்த சுமதி அக்காவின் அழகு மூன்றவதாக கலா மிஸ் பண்ணிய சேட்டை இன்று அக்காவுடன் சூப்பர் விளையாட்டு விளையாடலாம்னு வந்தா, அக்கா என்னடான்னா தூங்க போறேன்னு சொன்னது எனக்கு ரொம்ப கோபத்தை உண்டு பண்ணியது.“சே லூசு அக்கா சரியான தூங்க மூஞ்சி” என்று திட்டிவிட்டு நேராக காமன் பாத்ரூம் சென்று டிரஸ் எல்லாத்தையும் அவுத்துவிட்டு உடம்பில் போட்டு துணி இல்லாமல் எங்கள் ரூம் சென்று எப்பவும் அணியாத எனக்காக அம்மா வாங்கிய புதுத்துணி வாசம் இன்னும் போகாமல் இருந்த டார்க் மெரூன் கலர் நைட்டியை எடுத்துக்கொண்டு, அக்காவை திரும்பி பார்த்தேன், நன்றாக காலை அகட்டியபடி மெல்லிய குறட்டை சத்தத்துடன் தூங்கி கொண்டிருந்தார்கள்.

ஆனால் எனக்கு அந்த ரூமில் ஏதோ ஒரு புதிய வாடை அடிப்பது போல நன்றாக விளங்கியது. கொஞ்சம் கொஞ்சம் நானும் அக்காவும் தனியாக இருக்கும் போது அடிக்கும் வாடை போன்றே இருந்தது. எனக்கு ஒரே குழப்பம். நானும் இல்லை அக்காவிற்கு யாரும் இல்லை எப்படி இந்த வாடை அடிக்குதுன்னு புரியல. சற்றே குழம்பியபடி குளிக்க சென்றேன். அக்காவை திரும்பி திரும்பி பார்த்தபடி குளிக்க சென்றேன். வித்தியாசம் ஒன்றும் எனக்கு தெரியவில்லை.

ஆனால் அந்த ஸ்மெல்லின் சொந்தக்காரி சுமதி அக்காவென்று பின்பு ஒரு நாள் தெரிந்துகொண்டேன். (பின்பு ஒரு நாள் சுமதி அக்காவே என்னிடம் சொன்னது). ஹீட்டரை ஒன் செய்துவிட்டு கதகத வென்றிரிந்த சுடு தண்ணியில் தலை குளித்தேன். கிளினிக் பிளஸ் ஷாம்பூ போட்டு நன்றாக முடியை அலசியவண்ணம் எனக்கு நானே ரொம்ப ரசித்து சோப்பு போட்டுகொண்டு அரை மணிநேரம் குளித்துவிட்டு வந்தேன் அம்மா மட்டும் வீட்டில் இருந்திருந்தா என்னை கொன்று விடுவார்கள் தலை குளித்ததர்க்கு.ஆனால் ஒன்று என்னதான் வியர்வையில் குளித்து இருந்தாலும் அன்று என்மேல் அடித்த வியர்வை ஸ்மெல் ஒரு மாதிரியாக அதாவது புது மாதிரியாக இருந்தது. பஸ்சில் வந்தநேரம் எல்லாம் வியர்வையின் அடர்ந்த நெடி என் மூளையை சற்றே ஒரு சின்னவட்டத்திலேயே இருக்க வைத்தது எனக்கோ full மூட். ஆனா அக்காவோ தூங்கியபடி இருந்ததால் எனக்கு வெறுப்பின் உச்சமே மிஞ்சியது.

மெரூன் நைட்டியை அழகாக மடித்துவைத்துவிட்டு லைட் கிரீன் காட்டன் டாப்ஸ் மற்றும் வைட் காட்டன் ப்ரொக் அணிந்து கொண்டு டியூஷன் செல்ல ரெடி ஆகினேன். தோசை மாவில் மூன்று தோசை சுட்டு அக்க செய்த சட்னியை வைத்துகொண்டு ரெடிமேட் ஆரஞ்சு ஜூஸ் ஒரு க்ளாசில் எடுத்துக்கொண்டு ஹாலில் அமர்ந்து கொண்டு சாப்பிட்டேன். பின்பு தலையை நன்றாக காய வைத்து லூஸ் ஹேர் விட்டு முன்இரண்டு பக்கத்தில் இருந்து கொஞ்சமாய் முடியை எடுத்து (கேரளா ஸ்டைல்) பின்னி கொண்டு சின்னதாய் ஒரு சந்தன போட்டு கிழே சின்ன குங்கும கீற்று போல் வைத்துக்கொண்டு டியூஷன் செல்ல ரெடி ஆனேன்.

டியூஷன் பற்றி கொஞ்சம் சொல்ல வேண்டும். அக்காவின் ப்ரென்ட் USHA மேடம் தான் என் டியூஷன் டீச்சர். MSc மாத்ஸ் ரேங்க் ஹோல்டர் அவங்க ஒரு மாத்ஸ் புலி செம்ம மெம்மரி பவர் டிபிகல் தமிழ் பெண் (24 வயது) கல்யாணமாகி இரண்டு வருடம்தான் ஆகிறது. குழந்தை இல்லை. வேலைக்கு செல்ல ரொம்ப இஷ்டம் அவர்களுக்கு,ஆனால் சொந்த மாமாவை (11 வருடம் வயது வித்தியாசம்) கட்டாயத்தின் பெயரில் மணந்து கொண்டார்கள் (என் அக்கா சொல்ல எனக்கு தெரியும்).மாமாவிற்கு உஷா மேம் வேலைக்கு போவது புடிக்கவில்லை என்பதால் வீட்டில் ஹவுஸ் வைய்ப். மாமாவோ (உஷா மேம் புருஷன்) குடிப்பார் வேறு. முட்டாள் லூசு மாமா அக்காவிடம் ரொம்ப பாசமாக இருக்க மாட்டார்கள், தினம் குடி வேற. அவன் வந்தாலே நாறும் (சாரி மன்னித்துவிடுங்கள் அவனை யாருக்கும் பிடிக்காது நல்ல கருப்பு, height உயரத்திற்கு ஏற்றார்போல் தடித்த உடம்பு அடியால் மாதிரி)) ஆனால் உஷா மேமை கட்டிக்கொண்டதால் பெருமைக்கு மட்டும் குறைவில்லை.

தமிழ் நடிகை ஸ்நேகாவை உஷாமேமுடன் கம்பர்பண்ணா ஸ்நேகா சுத்த வேஸ்ட், என்ன பெரிய குடும்பபாங்கு எல்லாம் மேக்கப் ஜாலம் ஸ்நேகாவிற்கு. ஆனா உஷா மேம் இது எதுவும் இல்லாமல் சாதாரணகமாகவே அப்படி ஒரு அமைதியான அசரடிக்கும் அழகு 24 வயதிற்கும் உஷா மேமை பார்க்கும்பொது டிபிகல் தமிழ் பெண் நல்ல நிறம், அடர்த்தியான புருவம் மற்றும் நீண்ட கூந்தல், செதுக்கிய மூக்கு. உதடுகள் அப்பா தனிரகம்.”


Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


மான்சி கதைகள்pathni kathaikal xossipகாவேரியின் கள்ள ஓழ் – பாகம் 02"tamil wife sex stories""actress sex stories xossip"காம தீபாவளி கதைகள்தங்கச்சி xossip"tamil sex kadhai""tamil sex story amma""குரூப் செக்ஸ்""tamil daily sex story"/?p=10649"அம்மா மகன் திருமணம்""amma magan kamam tamil""tamil fucking""tamil kamakathaikal net""tamil kama kadhaikal""sithi kamakathai in tamil"சித்தி மகள் அபிதாகிரிஜா ஓழ்"tamil amma sex stories""amma paiyan kamakathaikal""குடும்ப செக்ஸ்""hot sex stories""tamil sex stories in hot""தங்கச்சி பாவாடையை xossip tamil kudumba sex kadai"new sex kathai""tamanna sex stories""tamil sex stoties""village sex story"என் மனைவியின் புண்டை அத்தை தங்கச்சியை நக்கினேன்"jothika sex stories"விக்கி. xossip.சுமதி.காமகதை"tamil sex story.com"நிருதி காமக்கதை"amma pundai tamil story"மனைவி"tamil sex amma magan story""www tamil kamaveri kathaikal com""xossip english stories"Annisexkamakadhai"dirty story in tamil""tsmil sex"உறவு"family sex stories in tamil""தமிழ்காம கதைகள்""akka thambi kamakathai in tamil"tamilammamagansexstorynew"அண்ணியின் பாவாடை""tamil actresses sex stories""நடிகை புண்டை""அம்மா mulai"Ammaoolsex"akka thambi kamakathai"மலைமேல் அர்ச்சனைகலா டீச்சர் தமிழ் காமக்கதைகள்Tamildesistories.inKamakadai"மான்சி கதைகள்""முலை பால்"drunk drinking mameyar vs wife tamil sex story"tamil mom son sex stories"Appavin aasai Tamil kamakathaikal"akka kamam tamil""tamil sex story daily""tamil nadigai sex"tamilstories"tamil rape kathaigal""nayanthara sex stories"தமிழ் முஸ்லிம் காமக்கதை