தேவி – பாகம் 07 – தமிழ் செக்ஸ் கதைகள்

பிறகு சுற்றும்முற்றும் பார்த்துவிட்டு தேவி அவன் மடியில் படுத்து கொள்வது போல் குனிவாள். ஆனால் அவள் வாய் சுன்னியை கவ்வி விடும். முதலில் நாவால் ஒத்தடம் கொடுப்பாள். பிறகு மேலிருந்து கீழ் வரை நக்கி சுத்தபடுத்துவாள். பிறகு சிவப்பு முன்பாகத்தை மட்டும் வாயால் கவ்வி சுவைப்பாள்.

பிறகு சுன்னியை மெதுவாக முழுமையாக தொண்டை வரை உள்வாங்குவாள். சுன்னி மேல் அவளது எச்சில் ஈரம் ஜிலுஜிலுவென இருக்கும். அவளது அகன்ற உதடுகள் இந்த உத்திக்கு அருமையாக ஒத்துழைப்பு கொடுக்கும். வாயால் அவள் புணரும் போது சுன்னியே அவளது கட்டுபாட்டில் இருப்பது போல் இருக்கும்.சுன்னி எப்பொழுது விந்தை கக்க போகிறது என்பது அவனுக்கு தெரிவது போலவே அவளுக்கும் தெரிந்திருக்கும். வாயால் ஊம்பும் போது அவளது மற்றொரு கை இரண்டு விரை கொட்டைகளுடன் விளையாடும். சில சமயம் கையால் சுன்னியை மேலும் கீழுமாய் ஆட்டியபடி, சிவந்த முன்பாகத்தையும் அதனை ஒட்டி இருக்கும் நரம்பையும் வாயால் சுவைத்தபடி இருப்பாள்.

கோபி தேவியின் வாய் ஜாலத்திற்கு அடிமையாகி விட்டான். விந்து பீறிட்டு அடிக்கும் போது அதனை தேவி முழுங்கி விடுவாள். பிறகு சுன்னியை நாவால் சுத்தம் செய்து விட்டு தான் எழுந்திருப்பாள். ஒரு முறை மவுண்ட் ரோடில் உள்ள ஒரு சினிமா தியேட்டரில் படம் ஓடி கொண்டிருக்கும் போது இருவரும் சல்லாபம் புரிந்து கொண்டிருந்தார்கள்.

தேவி ஒரு முறை வாயால் ஊம்பி விந்தை குடித்து விட்டாள். இடைவேளைக்கு பிறகு மீண்டும் அவன் இரு கால்களுக்கு இடையில் தரையில் மண்டியிட்டு ஊம்ப தொடங்கி விட்டாள். அவனது சுன்னி ஏற்கெனவே விந்தை கக்கியிருந்ததினால் மெதுவாக தான் செயல்பட தொடங்கியது. சுன்னியின் மீது கையே வைக்காமல் வாயாலே தேவி அன்று விந்தை கக்க வைத்தாள்.விந்து வெளிபடும் உச்சத்தில் கோபிக்கு கண்ணெதிரே மின்னல் வெட்டினாற் போல இருந்தது. அது மனபிராந்தி இல்லை. படம் முடிந்து விளக்கு போட்டு விட்டார்கள். விளக்கு போட்டு விட்டார்கள் என தேவி அவசரமாய் தன் வாயிலிருந்து சுன்னியை எடுக்க, சுன்னியோ பளிச் பளிச்சென முகத்திலே துப்பி விட்டது. முகமெங்கும் விந்து தெளிக்கபட்டு தேவி திரும்பி பார்த்த போது

அவர்கள் அமர்ந்திருந்த வரிசையில் இருந்த கணவன், மனைவி, சிறுமி என ஒரு குடும்பமே அவளை பார்த்து கொண்டிருந்தது. அவசர அவசரமாய் இருவரும் அப்புறம் தியேட்டரை விட்டு வெளியேறினார்கள். பைக் பார்க்கிங் பகுதிக்கு வந்து தான் அவன் தன் பேண்ட் ஜிப்பை போட்டான்.

ஒரு முறை ஐ சி எப் தொழிற்பேட்டை எஸ்டேட் பகுதியில் ஒரு இடிந்த கட்டிட மறைவில் இருவரும் முழு நிர்வாணமாய் புணர்ந்த போது, எஸ்டேட் காவலாளி வந்து விட்டான். தேவியை நிர்வாணமாய் பார்த்த பிரமிப்பில் இரு நூறு ரூபாய் பணம் வாங்கி கொண்டு அவன் அமைதியாய் போய் விட்டான்.

பெரும்பாலும் இரவு நேரத்தில் கடற்கரை இருளில் தான் தேவியின் வாய் ஜாலம் தொடங்கும். இருவரும் நெருக்கமாய் அமர்ந்து கொள்வார்கள். அவனுடைய வலது பக்கம் அவனை பார்த்தவாறு நெருக்கமாய் அமர்ந்து கொள்வாள். அவனுடைய சுன்னியை விரலால் மீட்டும் போதே அது விறைத்து பெருத்து விடும்.

ஆனால் அவர்கள் அந்த இடத்தில் ஆட்டத்தை தொடரவில்லை. அப்படியே கிளம்பி விட்டார்கள். ஒரு முறை வில்லிவாக்கம் ரயில்வே நிலையம் அருகே யாருமில்லா சாலையோரம். இரவு 11 மணியிருக்கும். சிமெண்ட் திட்டில் இருவரும் நிர்வாணமாய் புணர்ந்த போது பக்கத்தில் இருந்த தண்டவாளத்திலே ஒரு எக்ஸ்பிரஸ் ரயில் வேகமாய் கடந்தது.அந்த தண்டவாளத்தில் ரயில் வர வாய்ப்பில்லை என்று தான் கோபி அந்த இடத்தை தேர்ந்தெடுத்திருந்தான். ஆனால் முழு மூச்சில் புணர்ந்த போது வெகு பக்கத்திலே ரயில் கடக்க இருவருக்கும் அதிர்ச்சி, ஆனாலும் கோபி நிறுத்தாமல் புணர்ந்து கொண்டிருந்தான். தேவிக்கு தன் மேலே ரயில் ஓடுவது போலவும், கோபியின் பெருத்த சுன்னி ரயிலின் ஊடாக தன் யோனியினுள் புணர்வது போலவும் இன்ப மயக்கத்தில் தோன்றியது.

ரயிலில் எல்லா பெட்டிகளிலும் விளக்கு எரிந்து கொண்டிருந்தது. அந்த வெளிச்சத்தில் அவர்கள் நிர்வாணமாய் புணர்ந்து கொண்டிருந்தது தெளிவாய் பெட்டியில் இருந்தவர்களுக்கு காட்சியளித்திருக்கும். யாரோ கிண்டலாய் கத்திய சத்தம் கூட காதில் விழுந்தது. ஆனால் கோபி நிறுத்தாமல் புணர்ந்து கொண்டிருந்தான்.

ரயில் கடந்த பிறகு கூட அந்த சத்தம் காதை விட்டு மறையவே இல்லை. அன்று தான் தேவி வழக்கத்தை விட அதிகமாக உச்சமெய்தினாள். ஒரு அமாவாசை தினத்தன்று இரவு ஒன்பது மணியிருக்கும். கடற்கரையில் அன்று ஆட்கள் அதிகமாக இல்லை. அதோடு மெரீனாவெங்கும் வழக்கத்தை விட அதிக இருள். கோபியும் தேவியும் கை கோர்த்தபடி கடற்கரை விளிம்பிற்கு வந்து அலைகள் அருகே வந்து அமர்ந்தார்கள்.

சிறிது நேர முத்தத்திற்கு பிறகு தேவி அவனது பேண்ட் ஜிப்பை திறந்து சுன்னியை எடுத்து வாயில் ஒரு ஐஸ்கீரிம் சுவைப்பது போல சுவைக்க தொடங்கினாள். அவனுக்கு எதிரே கடல்! கடலில் சில கப்பல்கள் விளக்கொளியில் தெரிந்தன. வானத்திலே சில நட்சத்திரங்கள். சுற்று வட்டாரத்தில் யாருமில்லை என்பதினால் தேவி மிக வசதியாக அமர்ந்து வாயால் அவனை புணர தொடங்கினாள்.இறுதியாக விந்து வெளி வரும் போது அவனுக்கு சொர்க்கம் தெரிந்தது. அன்று தான் அவன் அவளிடம் நாம் ஏன் திருமணம் செய்து கொள்ள கூடாதென்று கேட்டு அவள் சம்மதத்தினை பெர்று , திருமணம் செய்து கொண்டு இன்பமாக வாழ்கிறார்கள்..

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


tamikamaveri"tsmil sex""tamil kamakathaikal rape""tamil adult stories"newhotsexstorytamil/archives/category/%E0%AE%85%E0%AE%A3%E0%AF%8D%E0%AE%A3%E0%AE%BF-%E0%AE%95%E0%AE%BE%E0%AE%AE%E0%AE%95%E0%AF%8D%E0%AE%95%E0%AE%A4%E0%AF%88%E0%AE%95%E0%AE%B3%E0%AF%8D"tamil sex stori"சித்தி மகள் அபிதா"tamil amma sex story""real tamil sex stories"தமிழ் அக்கா அக்குல் செக்ஸ் கதை"tamil actress sneha kamakathaikal in tamil language with photos"சமந்தா"18+ tamil memes""kamakathai tamil actress""tamil sex blogs""hot sex stories in tamil""tamil daily sex story""dirty story tamil""lesbian story tamil"tamilactresssexstoryஓழ்சுகம்"tamil actor sex"நண்பனின் காதலி செக்ஸ் கதைதமிழ் காம பலாத்கார கதைகள்"tamil kama kathigal""tamil new hot stories"அம்மா மகள் லெஸ்பியன் காமாக்கதை"tamil rape kathaigal"kavitha kamakkathaikalxossip அண்ணிTamil dirty stories"www.tamil kamaveri.com""முலை பால்""தமிழ்காம கதைகள்""hot kamakathaikal""tamil sex stories"பிராமண மாமியின் ஓல் கதைகள்"incest sex stories""xossip cuckold actress"tamilsexkathai"tamilsex storys""tamil kama veri"/archives/tag/%E0%AE%A8%E0%AE%A3%E0%AF%8D%E0%AE%AA%E0%AE%A9%E0%AE%BF%E0%AE%A9%E0%AF%8D-%E0%AE%95%E0%AE%BE%E0%AE%A4%E0%AE%B2%E0%AE%BF/page/4"mamanar marumagal kamakathaigal""sex kathaikal tamil"புண்டையில்மருமகள் காமவெறி செக்ஸ் கனத"அம்மா மகன் காமக்கதைகள்"டேய் akka xossip"tamil kamakadhaigal"டீச்சரின் மூத்திரம் குடிக்கும் லெஸ்பியன் செக்ஸ் கதைகள்பெற்ற மகளை ஓத்த அப்பா"tamil sex storyes""tamil new actress sex stories""tamil mamiyar sex stories"பட்டிகாட்டு அந்தப்புரம்"anni sex""tamil aunty stories"சித்தி மகள் அபிதாanni kamakadhaihal"kamakathaikal tamil anni""amma magan story""tamil sex novels""தமிழ் செக்ஸ் கதை""tamil actress hot stories"காவேரியின் கள்ள ஓழ் – பாகம் 02tamil koottu kamakathaikal"tamil sex memes"tamil vathiyar kamaveri kathaikalKamaveri xossip "xossip sex story""nayanthara nude"மாமி சூத்தையும் நக்கும் கதைகாம சித்தப்பா"தேவிடியாக்கள் கதைகள்""new hot tamil sex stories"காமம் அம்மா அப்பா பெண்"tamil new kamakathaikal com""tamil rape sex stories"xxossiptamil lataest incest kama kathaikal"incest stories tamil""incest xossip""www tamil hot stories"பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 14 xossip கூதிஅரிப்பு"tamil sex kathi"மான்சிக் கதைகள்