தேவி – பாகம் 06 – தமிழ் செக்ஸ் கதைகள்

“வேண்டாம்டா! பயமா இருக்கு! ப்ளீஸ்” அவளுடைய குரல் அவனுக்கு கேட்காதது போல, கால்பந்து வீரன் பெனால்டி ஷாட்டை அடிப்பதற்கு முன் குதித்து முன் பயிற்சி எடுத்து பிறகு எதிர்பார்க்காத தருணம் வேகமாய் ஓடி வந்து பந்தை உதைப்பதை போல,

யோனியின் மேற்பரப்பை தன் சுன்னியால் தடவியபடி இருந்தவன் ஓட்டை லாவகமாய் இருக்கிறது என நினைத்த தருணம் சுன்னியை வேகமாய் யோனியினுள் இறக்கினான். தேவிக்கு கத்தியால் குத்தியது போல வலி. “ஆ” என அவள் கத்தியது கட்டாயம் வீட்டிற்கு வெளியே கேட்டிருக்கும். வலியின் உச்சத்தில் கண்களை மூடி அவள் கத்தும் போதே அவன் இரக்கமே இல்லாமல் இன்னும் ஆழமாய் தன் சுன்னியை உள்ளே எடுத்து போனான். வலியின் உச்சத்தில் கத்த கூட முடியாமல் கண்களில் கண்ணீர் பொங்க அவள் படுத்திருந்தாள்.ஆனால் இனி அவனை தடுக்க முடியாது. மெல்ல அவன் சுன்னியை அவளது யோனியில் இருந்து வெளியே எடுப்பது போல வெளியே கொண்டு வந்து பிறகு நிதானமாக ஆனால் தயக்கமே இல்லாமல் மீண்டும் முழு ஆழத்தை நோக்கி உள்ளே போனான். “வலிக்குதுடா. வேண்டாம், என்னை விடு” என அவள் அழுதாள். ஆனால் அவனது வலிமையான உடலினுள் சிக்கிய தான் தப்பிக்க முடியாது என தெரிந்தே இருந்தாள்.

அவனுக்கு ஒரு குளுமையான உலகில் சறுக்கியபடி பயணிப்பது போலிருந்தது. அவள் கத்துவது துடிப்பதை சட்டை செய்யாமல் சறுக்கி விளையாடுவதை நிதானமாக சரியான வேகத்தில் விளையாடி கொண்டிருந்தான். ஒரு தேர்ந்த ஆட்டக்காரனை போல ஆட்டத்தின் மேலான முழு கவனத்தோடு ஒரு சிறு பிழையும் செய்யாமல் உள்ளே வெளியே என ஒரு மெஷினின் பிஸ்டன் இயங்குவது போல இயங்கி கொண்டிருந்தான்.

அவனுக்கு அற்புதமாய் இன்பமாய் இருந்தது. வலியில் “விடுடா என்னை” என அழுது கொண்டிருந்த தேவிக்கு ஒரு கட்டத்தில் வலியின் ஊடாக பொறி பொறியாய் இன்ப அலைகள் தோன்றின. வீணையை யாரோ மீட்டுவது போல இன்பம் பெருகியது. இந்த வலி இல்லாமல் இருந்தால் நன்றாக இருக்குமென நினைத்தாள். அவனுடைய புட்டங்களை தன் கைகளால் தடவினாள். அவளுக்கு வலி குறைந்து விட்டது என அவன் உணர்ந்தான்.இன்னும் வேகமாய் புணர தொடங்கினான். இருவரும் கண்கள் மூடி இன்பத்தில் மிதந்தார்கள். அவளுக்கு வலி, இன்பம் எல்லாம் கலந்து ஒரு வித புது உணர்வு உச்சத்தில் இருந்தது. அவனுக்கு பின்முதுகில் பளீரென ஒரு உணர்வு, இன்னும் வேகமாய் புணர தொடங்கினான். கால்கள் அதிர விந்தை கக்கினான். ஆனாலும் புணர்வதை நிறுத்தவில்லை. கார் ரேஸில் ஜெயித்த பிறகும் வேகம் படிபடியாய் குறையும் வரை காரை ஓட்டி கொண்டே இருப்பார்களே

அது போல விந்து முழுமையாய் கக்கும் வரை புணர்வதை அவன் நிறுத்தாமல் இருந்தான். பிறகு சாய்ந்து அவள் மேல் படுத்தான். ஆனாலும் அவனது சுன்னி இன்னும் யோனியூனுள் இருந்தது. தேவிக்கு வாழ்க்கை முழுவதும் இந்த ஒரு அனுபவமே போதுமென்பது போல் திருப்தியாக இருந்தது. அவனது தலைமுடியை கோதி விட்டாள். அவன் பிறகு எழுந்து பாத்ரூம் போனான். அவனது புட்டங்கள் வலிமையான குதிரையை நினைவுபடுத்தின.

தேவி கட்டிலில் எழுந்து அமர்ந்தாள். உடலெங்கும் வியர்வையும் களைப்புமாய் இருந்தது. குனிந்தவள் அதிர்ந்து விட்டாள். அவளது யோனியிலிருந்து இரத்தம் கட்டில் மெத்தையில் கொட்டியிருந்தது. பாத்ரூமிலிருந்து திரும்பிய கோபி கட்டிலில் இரத்தத்தை பார்த்து புன்னகை பூத்தான். “காங்கிராட்ஸ்! கன்னி கழிச்சாச்சு!” என கோபி சொன்னதை கேட்டு தேவி சிணுங்கலோடு அவன் மார்பில் செல்லமாய் அடித்தாள்வாய் ஜாலம் கோபியும் தேவியும் முதன் முறையாக உடலுறவு கொண்ட பிறகு காதலர்கள் போல சுற்ற தொடங்கினார்கள். தேவியை கன்னி கழிந்த தினத்தன்று மேலும் இரு முறை உடலுறவு கொண்ட பிறகு தான் இருவரும் தூங்கினார்கள். கோபிக்கு இயற்கையாகவே செக்ஸின் மீது அதிக நாட்டம். அலுவலகத்தில் தேவியை கண்டதில் இருந்து அவள் மேல் மையல்.

அவளை அனுபவிக்க வேண்டுமென்ற ஆசை, முதல் உடலுறவிற்கு பிறகு இன்னும் விதவிதமாய் அவளை அனுபவிக்க வேண்டுமென வெறியாய் மாறியது. இளமை பருவத்தில் மாமி பற்ற வைத்த காமத்தீ கோபியின் தயவால் தேவிக்கு கொழுந்து விட்டு எரிய தொடங்கி இருந்தது. இருவரும் காமத்தின் மீது தீரா ஆவா கொண்டிருந்த காரணத்தால் அடிக்கடி புணர தொடங்கினார்கள்.

முதல் ஒரு வாரம் கோபியின் வீட்டிலே இருவரும் தினமும் இரவு சேர்ந்து தங்கினார்கள். அதற்கு பிறகு கோபியின் வீட்டு உரிமையாளருக்கு எப்படியோ தகவல் போய் நல்ல வேளையாய் வீடு காலி செய்ய வேண்டுமென்ற சூழல் உருவாகவில்லை. ஆனால் இருவரும் சேர்ந்திருக்க இடம் இல்லாமல் போய் விட்டது.ஒரு முறை தேவியின் வீட்டில் அவளது தோழிகள் அலுவலகத்திற்கு போயிருந்த சமயம் கோபி பகல் நேரத்தில் அவளோடு இரு முறை உடலுறவு கொண்டு திரும்பி வந்தான். அலுவலகத்தில் இருவரும் எதுவும் காட்டி கொளவதில்லை. ஆனால் தினமும் பின்னிரவு வரை இருவரும் சினிமா, பீச், பார்க் என சென்னையின் எல்லா இடங்களையும் சுற்றி வந்தார்கள்.

தேவியை அங்குல அங்குமாய் சுவை பார்த்தான் கோபி. முதல் உடலுறவு முடிந்து தேவியின் யோனியில் இருந்து இரத்தம் வந்து அவள் கன்னி கழிந்த அன்று இருவரும் உணவு சாப்பிட்டு இரண்டாவது ஆட்டத்திற்கு தயாரான போது கோபி அவளது மச்சங்களை எண்ண தொடங்கினான். அவளது நிர்வாண உடலெங்கும் ஆராய்ந்து ஆறு மச்சங்களை கண்டு பிடித்தான்.

அந்த அனுபவமே அலாதியானது. 1. இடது காதுக்கு கீழே கழுத்து தொடங்குமிடத்தில் ஒரு சின்ன மச்சம். (காதை இதழ்களால் சுவைக்கும் போது அந்த மச்சம் லேசாக விரியும்.) 2. வலது கை மணிகட்டில் அழகாக ஒரு மச்சம். 3. மேற்முதுகின் இடப்பக்கம் அழுத்தமான ஒரு மச்சம். (இந்த மச்சத்தை தேவியை சந்தித்த அன்றிலிருந்து கோபி அறிவான்.

அவளது லோகட் சூடிதாரில், முதுகின் மேற்பரப்பு வஞ்சகம் இல்லாமல் தரிசனம் தர, அந்த மச்சம் பார்ப்பவர்களையெல்லாம் கிறங்கடித்து கொண்டிருக்கும்.) 4. அவளது உருண்ட இடதுபுற குண்டியில் கச்சிதமாக நடுவில் ஒரு மச்சம். 5. வலது காலில் கொலுசு அணியும் இடத்தில் ஒரு பெரிய மச்சம். 6. யோனியின் வலது பக்கம் கொஞ்சம் கீழே தொடையில் ஒரு அழகான மச்சம். கோபி புது மெஷினில் நல்ல ஆயில் மினுமினுப்போடு இயங்கும் பிஸ்டன் போன்றவன்.தேவியோ வடிவத்தால் ஆளை அசத்த வல்லவள். தனக்குள் இவ்வளவு காமப்பசியா என அவளே ஆச்சரியபட்டு கொண்டாள். ஆனால் கோபியின் ஆதரவால் சங்கோஜபடாமல் தன் பசியை தணித்து கொண்டாள். நெருக்கமாய் பழக தொடங்கிய சில வாரங்களிலே தேவி வாயால் புணர்வதில் நிபுணர் ஆகி விட்டாள். கோபிக்கு தேவி வாயால் தன் சுன்னியை ஊம்பி விடவில்லையென்றால்

எதோ குறைவது போல் ஒரு மனவருத்தம். அவள் சுன்னியை தொடும் போதே அது ஈரமாக கொஞ்சம் கொஞ்சமாக பலம் பெற தொடங்கியிருக்கும். சுன்னியின் சிவந்த முன் பாகத்தோடு ஒட்டி கீழே இறங்கும் நரம்பினை தேவி விரலால் மீட்டும் போதே அவனுக்கு உடலெங்கும் மின்சாரம் பாய்வது போலிருக்கும்.

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"tamil actress kushboo kamakathaikal""tamil storys""அம்மா மகன் காமம்""teacher student sex stories"Akkapurusansexstoryஅம்மாவின்"அம்மா மகன் காமக்கதைகள்"மாமி காதல் கதைகள்"sexy stories in tamil""new sex stories""kamasuthra kathaikal"xossipregional"tamil sex sites""tamil sex kathaikal""new telugu sex stories com""amma ool kathai tamil"அப்பா சுன்னி கதைsexstorytamilakkaகுடும்ப தகாத உறவு கர்ப்பம் காமக்கதைகள்"அம்மா magan கதை""அக்கா காம கதைகள்""tamil new sex"அக்கா புருஷன் தமிழ் செக்ஸ் ஸ்டோரி"kamakathaigal tamil"Hema மாமிsexstoriestamil"tamil actress sex store""tamil kaama kathai""tamil latest hot stories""kamalogam tamil kathaigal""tamil kamakathikal""அம்மா மகன் காமக்கதைகள்"xsossip"tamil sex story.com""tamil new sex stories""hot story in tamil"குடும்ப தகாத உறவு காமக்கதைகள்அங்கிள் காமக்கதைகள்"tamil x stories""kamakathaigal in tamil""tamil kama veri"koothi veri ammaமுஸ்லீம் இன்செஸ்ட் குடும்பம் தமிழ் sex story2"அண்ணியின் பாவாடை"ஆசை இருக்குமோ – பாகம் 03 – குடும்ப செக்ஸ் கதைகள்வாங்க படுக்கலாம் காதல்கதைwww அத்தை சசெக்ஸ் வீடியோஷ்.கம்"அம்மா மகன் செக்ஸ் கதை""tamil group sex stories"மருமகள் காமவெறி செக்ஸ் கனத"oru tamil sex stories""akkavai otha kathai in tamil font""tamil nadigai kathaigal""incest tamil stories""tamil sex kathi""teacher sex story"நிருதி காமக்கதைகள்"mamanar marumagal kamakathaikal""sex stories english"புண்டை கீர்த்திமீன்Tamil little bath sis sex sori tamil"manaivi ool kathaigal"Naai kamakathaikal"anni ool kathai tamil""அக்கா காம கதை"xissipஅம்மா குளியல் sex story tamil"tamil mami sex""new sex stories"மீனா காம படம்"lesbian sex stories in tamil""www. tamilkamaveri. com"Ammavai okkum pichaikaran tamil sex kathaikalannisexstorytamil"amma magan tamil kamakathaikal""tamil sex kathaigal""xossip tamil sex stories"meen vilihal tamil sex story part 5குடும்ப செக்ஸ் உண்மை கதை"xossip regional""appa magal sex story in tamil"tamila நண்பன் காதலி kama kathigalமான்சிக்காக காம கதைமாமி"tamil kamaveri stories""tamil anni kamakathaikal"tamilactresssexstory