தேவி – பாகம் 05 – தமிழ் செக்ஸ் கதைகள்

கோபி கட்டிலை விட்டு இறங்கி சட்டை, பனியன், பேண்ட் என எல்லாவறையும் வேகமாய் கழட்டி தரையில் போட்டான். ஜட்டியை கழற்றலாமா என யோசித்து விட்டு பிறகு வேண்டாமென்று முடிவெடுத்து கட்டிலில் வெறும் ஜட்டியோடு அவளருகே அமர்ந்தான்.

தேவி அவனை பார்க்கவில்லையே தவிர அவனது நிர்வாணமும், வியர்வை வாசனையும் அறிந்தே இருந்தாள். இருவரும் மீண்டும் ஒருவரையொருவர் இதழ்களால் கவ்வி பிணைந்து கொண்டார்கள். “நாம் கற்பனை செய்ததை விட கட்டழகி தான் இவள்” என நினைத்தான்.முடி படர்ந்த அவனது மார்பு, பெரிய தோள்கள், பாம்பு வயிறு, கூர்மையான கண்கள், லேசான வியர்வை மனம் தேவியை கிறங்கடித்தது. ஜட்டியினுள் அவனது ஆண்குறி விடைத்து கொண்டிருப்பது தெரிந்தது. கோபி அவளது இதழ்களை விடுவித்து அவளது சூடிதார் பேண்டின் நாடாவை தேடினான்.

நாடா கைக்கு கிடைத்தவுடன் அதனை இழுத்தவுடன் கழன்று கொண்டது. “வேணாம் கோபி. நாளைக்கு வைச்சுக்கலாம்” என்றாள். “ஏன் என்னை பிடிக்கலையா?” “அய்யோ உன்னை பிடிச்சிருக்குடா! ஆனா இதெல்லாம் நாளைக்கு வைச்சுக்கலாம்டா” அவனது உதடுகளை கைகளால் பற்றி ஆட்டினாள்.

“சரி நாளைக்கு வைச்சுக்கலாம்” சொல்லியபடி அவன் அவளது உதடுகளில் முத்தமிட்டான். அவளை தன் மடியில் உட்கார வைத்தான். அந்த நேரம் சூடிதார் பேண்ட் கழன்று அவளது கால்களுக்கு வந்து விட்டது. பிறகு அதனை அவிழ்த்து எறிவது சுலபமாக இருந்தது. கட்டிலில் சுவரில் சாய்ந்தபடி அவன் அமர்ந்திருக்க, அவன் மேலே அமர்ந்திருந்தாள் அவள். மிக நளினமான பேண்டிஸை அணிந்திருந்தாள்.வாழை மரம் தண்டை போல இருந்தது அவளது இரு தொடைகளும். உடலில் முடி அதிகமாகவே இருந்தது. ஆனால் பூனை முடி. போதையேற்றும் பூனை முடி. கைகளால் தொடையை அவன் வருடியபடி இருக்க அவன் மேல் அமர்ந்திருந்தவள் அவனது அகன்ற தோள்களில் தஞ்சம் புகுந்து விட்டாள். அவளது பிராவிற்கு விடுதலை கொடுக்கபட்டது.

அவனது மார்பை செல்லமாக கடித்தாள். ஆனால் அழகிய முலைகளை காட்ட மறுத்து அவனது மார்போடு முலைகள் இரண்டையும் மறைத்து கொண்டாள். கோபி அவளது பேண்டிஸை கழற்ற முயன்றான். ஆனால் அவளோ “வேணாம் ப்ளீஸ், இன்னிக்கு வேண்டாம்” என சொல்லி தன் பேண்டிஸை கழற்ற அனுமதிக்கவே இல்லை. அவளை தன் மேலிருந்து இறக்கி கட்டிலில் அமர வைத்தவுடன் முலைகளை கைகளால் மறைத்தபடி மல்லாந்து படுத்து கொண்டான்.

அவன் அவளிடத்தே அதிகமாய் ஜொள்ளு விட்டது அவளது பின்புறத்தை பார்த்து தான். இப்பொழுது அவளது அகன்ற முதுகு, பேண்டிஸின் உள் ஒளிந்து எட்டி பார்க்கும் பெருத்த பின்புறம், வாழை தண்டு தொடைகள், பூனை முடி படர்ந்த கோதுமை உடற்வனப்பு இவற்றை பார்த்து அவனது ஆண்குறி விறைப்பின் உச்சத்திற்கு சென்றது.

ஒரு வித வெறியுடன் அவளது பேண்டிஸை சரெலன கழட்டினான். அவளது பின்புற புட்டங்கள் சூடிதார் அணீந்திருக்கும் போது அழகிய வடிவிலே திரண்டு இருக்கும். இப்பொழுது நிர்வாண நிலையில் பெருத்த அழகிய உருளைகளாக காட்சியளித்தன. இது வரை எந்த ஆடவன் கையும் படாத இந்த கட்டழகியை இப்பொழுது கன்னி கழிக்க போகிறோம் என நினைக்கும் போதே அவனுக்கு உடலெங்கும் புது உத்வேகம் வந்தது.தேவி இதற்கு மேல் எதுவும் தனது கட்டுபாட்டில் இல்லை என உணர்ந்தவளாய் வெட்கத்துடன் எதிர்பார்ப்புடன் படுத்திருந்தாள். அவளது உடலெங்கும் அனல் தீயை ஊட்டும் விதமாய் மல்லாந்து படுத்திருக்கும் அவள் உடலெங்கும் மென்மையாய் இஞ்ச் பை இஞ்சாய் மசாஜ் செய்தான். புட்டங்களை அழுத்தமாய் அவள் வலியில் முனகும் வரை கடித்தான்.

குண்டிகள் பிரியும் நடு கோட்டில் விரலால் தடவியவாறு சென்று அவளது ஆசன வாயை அடைந்த போது அவள் அவன் விரல்களை தட்டி விடுவதற்காக புரண்டாள். இது தான் சமயமென்று அவளை புரட்டி படுக்க வைத்து இரு முலைகளை இரு கைகளால் சிறை பிடித்தான். மாம்பழங்களாய் 36 சைஸில் சற்று கூட தொங்காமல் கட்டு குலையாத முலைகளை கைகளால் கசக்கி, கட்டை விரலால் முலை காம்பினை நசுக்கி தேவியை “அ, அ” வென முனக வைத்தான்.

தேவி கட்டிலில் நிர்வாணமாய் படுத்திருக்க, அவள் மேல் வெறும் ஜட்டி மட்டும் அணிந்து அவன் படுத்திருந்தான். அவளது முலைகளை கசக்க அந்த இன்பத்தில் அவள் முனகி கொண்டிருந்தாள். “கோப்பி, போதும்டா, அ, கோப்பி, செல்லம் அ, அ” என அவள் இன்பமாய் முனகி கொண்டிருக்க. அவன் அவளது முலைகள் இரண்டிலிருந்து கைகளை எடுத்து விட்டு வாயால் இரு முலைகளை சுற்றி முத்தமிட்டான்.தேவிக்கு மாமியின் நினைவு வந்தது. மாமியை விட இவன் நிபுணனாய் இருக்கிறானே என ஆச்சரியமாக இருந்தது. வாய் விட்டு முனகுவதை அவளால் தவிர்க்கவே முடியவில்லை. “அ, அ, கோப்பி, ப்ளீஸ்டா” என எததோ முனகி கொண்டிருந்தாள். மலைபாம்பு இரையை முழுங்குவது போல அவளது வலதுபுற முலையை தன் வாயால் முழுங்க முயற்சித்தான். அவனது நாக்கு சீற்றத்துடன் முலைகாம்பினை உருட்டி விளையாடி கொண்டிருந்தது.

அவள் அவனது தலைமுடியை கோதி விட்டவாறு இன்பத்தில் கண்களை மூடி அவளை அறியாமல் இடுப்பை லேசாக ஆட்டியபடி இருந்தாள். வலிமையான அவனது உடலில் தன்னை சிறை கொடுத்துவிட்டு தன் முலையை அவன் விழுங்குவதை அனுபவித்தபடி இருந்தாள். சற்று நேரம் கழித்து அடுத்த முலையை அதே மாதிரி அவன் விளையாட தொடங்கினான். இந்த சமயம் அவனிடம் கருணை இல்லை. முலைகாம்பை பற்களால் கடித்தான்.

“ஆ, விடுடா, வலிக்குது” என அவள் அவனை தள்ளி விடும் வரை மாம்பழங்களை ஜூஸ் காலியாகும் வரை பிழிந்து சுவைத்து விட்டான். அவன் முகத்தை முலைகளில் இருந்து அவள் தள்ளி விட்டதுமே அவன் அப்படியே அவள் தொப்புள் குழியை சுற்றி நாவால் விளையாட போய் விட்டான். மாமி போல் தன்னுடைய அந்தரங்கத்தில் இவன் முத்தம் கொடுப்பானா என அவள் மனம் ஏங்க தொடங்கியது.தொப்புள் குழியிலிருந்து கீழே அவன் இறங்கி ஷேவ் செய்யபட்டு முடிகள் இல்லாத அந்த நீண்ட பிளவை பார்த்த போது அவனுக்கு அங்கே முத்தம் கொடுக்க தயக்கமாக இருந்தது. எதாவது நினைத்து கொள்வாளா என தயங்கினான். ஆனால் அவளே அவனது தலையை அங்கே வைத்து அழுத்த, அனுமதி கிடைத்த மகிழ்ச்சியில் அவளது தொடைகள் இரண்டையும் நன்றாக பிரித்து நாய் நக்குவது போல நீண்ட பிளவை நக்கினான்.

பிறகு மேற்பரப்பில் இருந்த கிளிட்டோரிஸை நாக்கால் தடவியபடி இருந்து பின் கிளிட்டோரிஸை இரு உதடுகளால் முழுங்கி அதனை உறிஞ்ச தொடங்கினான். அவளுக்கு உடலெங்கும் இன்ப மின்சாரம் பாய்வது போலிருந்தது. அவளால் நிறைய நேரம் தாக்கு பிடிக்க முடியவில்லை. இடுப்பை ஆட்டியபடி “அ, ஆ, கோப்பி, அங், செய்டா, அ” என முனகியபடி இறுதியாக இடுப்பை வேகமாக ஆட்டி தொடைகளால் அவனது தலையை சிறைபிடித்து ஒரு வீணை தன் நரம்பு மீட்டுதலால் உச்சமேய்தி ஆடுவது போல “ஆ” என கத்தி உச்சம் எய்தினாள்.

அவளது உடல் அமைதியான பிறகு பெருமூச்செறிந்தாள். நார்மலாகி விட்டாள். வாயெங்கும் அவளது யோனி ரசம் படர்ந்து கண்களில் மினுப்மினுபோடு இரையை தாக்க தயாராகும் சிங்கம் போல அவன் அவள் மேல் படர்ந்து, அவளது இரு தொடைகளை பிரித்து படுத்தான். அவன் முழு நிர்வாணமாகி விட்டான் என அவள் அப்பொழுது தான் பார்த்தாள்.ஆட்டிற்கு இருப்பதை போல பேனா சைஸில் தான் ஆண்குறி இருக்குமென அவள் கற்பனை செய்திருந்தாள். ஆனால் பெருத்த கிழங்கை போல பெரிய கருப்பான ஆண் குறியை பார்த்தவுடன் அவளுக்கு ஆச்சரியம் தாங்க முடியவில்லை.

இவ்வளவு பெரிசு கட்டாயமாக தன் யோனிக்குள் செல்ல வழியே இல்லையென அவள் நினைக்கும் போதே அவன் தன் சுன்னியால் அவளது யோனியை மேலிருந்து கீழ் வரை தடவி விட்டு பிறகு யோனி ஓட்டையின் மேல் வைத்தான். “

1 thought on “தேவி – பாகம் 05 – தமிழ் செக்ஸ் கதைகள்”

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


அம்மா பால் குழந்தை காம கதைமான்சி கதைகள்சுவாதி எப்போதும் என் காதலி"kamakathaikal tamil anni"tamil corona sex story in tamil/archives/tag/%E0%AE%95%E0%AE%B0%E0%AF%8D%E0%AE%AA%E0%AF%8D%E0%AE%AA%E0%AE%AE%E0%AF%8D"tamil erotic sex stories""அண்ணன் தங்கை செக்ஸ்""tamil amma kamakathaikal""tamil amma magan uravu""stories hot tamil"அம்மா காமக்கதைகள்ஜோதிகாவின் கூதிவெறி"akka pundai tamil stories"தமிழ் முஸ்லிம் காமக்கதைTamil kudu back incest kamaKathaikal"tamil stories adult"நாய் காதல் காம கதைகள்tamil kamakathaigal memeகான்ஸ்டபிள் காமக்கதைகள்"tamil mami sex kathai""amma magal kamakathai""sex tamil kathai""தமிழ் காமகதைகள்"tamilkamakadigal.inkamakathaikal"anni kamakathai tamil""kamakathaiklaltamil new""tamil matter kathaigal"தமிழ் குடும்ப குரூப் காமக்கதைகள்"tamil sex stories in english""tamil sex storues""tamil sex stories with pictures""kamaveri kathaikal""trisha hot sex"ஜோதிகாxssosip"xossip story""adult sex stories""tamil incest story"பொங்கல் லீவு பஸ் காம கதைமுஸ்லீம் அம்மாவின் வேர்வை நாத்தம்தமிழ் அன்ட்டி"sridivya sex""tamil amma kama kathaigal""தமிழ் செக்ஸ் கதைகள்"காதலியின் தங்கை காமக்கதை"xxx stories in tamil""hot kamakathaikal""tamil rape kathaigal""hot kamakathaikal"தமிழ்செக்ஸ்.கம்"tamil actress hot sex""tamil dirty stories""tamil sex book""sex with sister stories""tamil hot story"மாமனார் அண்ணி கதை வீடியோ"exbii regional"அத்தை காம கதைகள்"அம்மா மகன் கதைகள்""www tamil sex store"காம தீபாவளி கதைகள்"akka thambi otha kathai"/archives/category/%E0%AE%85%E0%AE%A3%E0%AF%8D%E0%AE%A3%E0%AE%BF-%E0%AE%95%E0%AE%BE%E0%AE%AE%E0%AE%95%E0%AF%8D%E0%AE%95%E0%AE%A4%E0%AF%88%E0%AE%95%E0%AE%B3%E0%AF%8D"tamik sex stories"Www sex tamil kama kathaigal allநிருதி நண்பன் மனைவி sex storiesபுரபசரை ஓத்த/archives/2787"tamil story amma magan"அங்கிள் காமக்கதைகள்மீன் விழிகள் பாகம் 8 site:26ds3.ru"tamil aunty kamakathaikal"Gramathu kama kathaiஅண்ணி காமம்"தங்கச்சி பாவாடையை xossip லெஸ்பியன் காமக்கதை"tamil mamiyar kathaigal"tamil kama sex stories for husband promotion"kamakathaigal in tamil""tamil new sex""desibees amma tamil"அண்ணி சுமதி xossip "rape kamakathaikal""tamilsexstory new"tamilscandals"nude nayanthara""sex storys in tamil""thangaiyudan kamakathai""tamil akka thambi kamakathaikal"முஸ்லிம் காமக்கதைஅத்தை காமக்கதைகள்"tamil mamiyar sex""tamil sex stories."நடிகைபுண்டை