Skip to toolbar

சுவாதி என் காதலி – பாகம் 133 – தமிழ் காதல் கதைகள்

மணியும் வள்ளியும் காரில் ஏறி உக்காந்தனர் .அப்போது காரில் ஒரு காபோர்டில் எதார்த்தமாக விக்கி வீட்டு சாவியை பார்த்தான் .பின் ஏதோ யோசித்து விட்டு வள்ளியிடம் காதில் கிசு கிசுத்தான் .ஏங்க இந்நேரத்துல போயி இப்படி இத அட்வெண்டஜ் எடுத்துக்கிரின்களே என்றாள் .

யே வேற வழி இல்ல இன்னும் உங்க அப்பா அம்மாவும் சரி என் அப்பா அம்மாவும் சரி போக ஒரு மாசம் ஆகும் போல அது வரைக்கும் என்னைய இப்படி காய விடாத ஏற்கனவே 7 மாசம் வெறும் கை வேல மட்டும் தான் ப்ளிஸ் இத விட்டா வேற சான்ஸ் கிடைக்காது என்றான் .ஏங்க அதுக்குன்னு விக்கி இல்லாதப்ப அவன் வீட்டுக்கு போயி அதுவும் அது வேணாம்ங்க தப்பு இல்லையா என்றாள் வள்ளி .இங்க பாரு நம்ம என்ன விக்கி வீட்ல திருடவா போறோம் சும்மா ஒரு பிரைவசிக்கு யூஸ் பண்ண போறோம் அவளவு தான் என்றான் மணி .இருந்தாலும் என வள்ளி இழுக்க சரி விடு வீட்டுக்கே போவோம் என்றான் மணி .வேணாம்ங்க எனக்கும் ஒரு மாதிரி தான் இருக்கு வாங்க விக்கி வீட்டுக்கு போயிட்டே போவோம் என்றாள் வெட்கப்பட்டு கொண்டே உடனே மணியும் சிரித்து கொண்டே ஓகே செல்லம் என்று வண்டியை விக்கி வீட்டிற்கு விட்டான் .

இருவரும் சிரித்து கொண்டே வர உள்ளே இருந்த சுவாதிக்கு யாரோ திருடர்கள் தான் வருகிறார்கள் என்று பயந்து கொண்டு உள்ளே சென்று பூரி கட்டையை எடுத்து கொண்டு கதவு கிட்டே ஓங்கி கிட்டே காத்து இருந்தாள் .வள்ளியும் மணியும் சிரித்து கொண்டே கதவை திறக்க சுவாதி அவர்களை அடிக்க வர எல்லாரும் ஒருவருக்கு ஒருவர் பார்த்து கொண்டனர் .சுவாதி பூரி கட்டையை கீழே போட்டாள் .

சுவாதி என்றாள் வள்ளி ஆச்சிரியத்தோடு

வள்ளி என்றாள் சுவாதி பயத்தோடு

சுவாதி என்றான் மணி

மணி வள்ளி என்றால் சுவாதி மீண்டும் திணறி கொண்டேஇங்கு நடப்பது எதுவும் அறியாத விக்கி பிளைட்டில் வானில் பறந்து கொண்டு இருந்தான் .

வள்ளி சுவாதியை ஆச்சரியம் மீளமால் பார்த்து கொண்டு இருந்தாள்.சுவாதிக்கு என்ன பண்ணுவது என்று புரியவில்லை அவளுக்கு ஒரு விதமான பயம் இருந்தது .சுவாதி நீ என்னடி இங்க பண்ற என்று வள்ளி கேட்டு விட்டு சுவாதியை மீண்டும் கீல் இருந்து மேல் வரை ஒரு முறை பார்த்தாள் .சுவாதி கிட்ட தட்ட ஒன்பதாவது மாசம் என்பதால அவள் வயிறு நன்றாக கர்ப்பமாக இருப்பதை காட்டுவது போல் இருந்தது

வள்ளி அவள் வயிற்ரை குறு குறுவென பார்ப்பதை புரிந்து கொண்ட சுவாதி சோபாவில் இருந்த தலையணையை எடுத்து மறைக்க பார்த்தாள் .அத ஏன் மறைக்க பாக்குற அதலாம் முழு பூசனிய சோத்துல மறைக்கிற மாதிரி மறைக்காத சரி சொல்லு நீ என்ன இங்க இருக்க என்ன எப்படி இப்படி ஆச்சு எத்தன மாசம் யார் காரணம் என்று வள்ளி கேள்வி கணைகளை அடுக்கி கொண்டு போக சுவாதி என்ன சொல்வது என்று புரியாமல் யோசித்தாள் ,
ஆப் கொண் ஹே சுவாதி கொண் ஹ ஹாம் தும் ஜந்தி நாஹி ஹே பாஹர் ஜாவோ என்று ஹிந்தியில் பேசினாள் சுவாதி .சாரி பாபி ஹெம் கலத் ஜாயேங்கே மாப் கிஜியே என்று மணி சு வாதியிடிம் சொல்லி விட்டு வாடி போகலாம் வீடு மாறி வந்துட்டோம் போல இந்த பொண்ணு வேற சுவாதி மாதிரியே இருக்கலா என்று வள்ளியின் தோள்களை பிடித்து இழுக்க வள்ளி கோபமாகி யோவ் சும்மா இருய்யா அவ பேசுற ஹிந்திய வச்சே தெரியல அது நம்ம சுவாதி தாணு என்று வள்ளி கோப படஇல்லடி ஒரு வேல வேற பொம்பளையா இருந்தா போலிஸ் கேஸ் ஆகிடும்டி வா போலாம் என்றான் .நீங்க கொஞ்சம் பொறுமையா இருங்க முதல இதான விக்கி வீடு என கேட்டாள் .சரியா தெரியலடி என்றான் .அப்பரம் எப்படி அவன் வீட்டு சாவி இதுக்கு சேரும் என்றாள் .அதலாம் வேணாம் வா நம்ம வீட்டுக்கு போவோம் பாப்பா வேற வெயிட் பண்ணும பசில நீ போயி பீட் பண்ண வேணாமா என்று மணி வள்ளியிடம் சொன்ன போது

அப்போது வள்ளிக்கு குழந்தை பிறந்து உள்ளது என்பதை அறிந்த சுவாதி அவளை அறியாமல் மெல்ல அவள் உதட்டில் புன்னகை சத்தம் இல்லாமல் தழுவ விட அதை வள்ளி பார்த்து விட்டாள் .அவளுக்கு புரிந்து விட்டது இவள் சுவாதி தான் நம்ம கிட்ட நடிக்கிறான்னு அவ பக்கம் வள்ளி திரும்பி நீ சுவாதி இல்ல என கேட்டாள் .நாஹி நாஹி சலோ என்றாள் சுவாதி .ஓகே அப்படினா நீ சுவாதி இல்லைன்னு உன் வயித்துல வளர குழந்தை மேல சத்தியம் பண்ணு என்றாள் வள்ளி .கியா என்றாள் சுவாதி .

ஒ மேடத்துக்கு தமிழ் தெரியாது இல்ல இப்ப நீங்க மாசமா இல்லாட்டி கூட பளார்ன்னு கன்னத்துல ஒரு அரை விட்டு செக் பண்ணிடலாம் இப்ப என்ன பண்ணாலாம் என்று யோசித்து விட்டு சரிங்க நான் இவ சுவாதின்னு ஒத்துக்கிற வரைக்கும் இந்த இடத்த விட்டு நகரல நம்ம ரெண்டு மாச குழந்தை பசில துடிக்கட்டும் என்றாள் வள்ளி .அதை கேட்டு சுவாதி கொஞ்சம் கலக்கம் அடைந்தாள் .ஆனால் அவள் அதே நடிப்பில் சாலோ சாலோ பாஹர் சாலோ என்றாள் சுவாதி .ம்ம் ஓகே மேடம் நான் பாஹரே சல்றேன் ஆனா வெளிய தான் நிப்பேன் இது தான உன் வீடு வெளிய இருக்கிறது உன் இடம் இல்லலே நான் வெளியே நிக்குறேன் நீ சுவாதியா இருந்தா என் கூட வந்து பேசு இல்ல நான் எவளவு நேரமானலும் அப்படியே நிப்பேன் .என் குழந்தை என் வீட்லே பசில துடிக்கட்டும் என்று சொல்லி விட்டு வேக வேகமாக போயி வெளியே காரில் சாய்ந்து வள்ளி நின்று கொண்டாள் .

கதவின் இடுக்கு வழியாக சுவாதி பார்க்க வெளியே காரில் சாய்ந்து வள்ளி நின்று கொண்டாள் .ஐயோ இவ இப்படி பண்றா பச்சை பிள்ளையே வேற வீட்ல வச்சுக்கிட்டு இங்க ஏன் நிக்குறா நான் யார இருந்தா இவளுக்கு என்ன போக வேண்டியது தானே என்று மனதிற்குள்ளே சொல்லி விட்டு ஒரு பத்து நிமிடம் நகத்தை கடித்து கொண்டு அங்கும் இங்கும் நடந்தாள் .மீண்டும் வெளியே பாத்தாள் .

வள்ளி இப்ப நீ வரியா இல்ல நான் மட்டும் போகவா என்றான் மணி .போங்க யார் வேணாம்னு சொன்னா உங்க மார்ல தான பால் குடிக்குது குழந்தை அதுனால நீங்க தான் கண்டிப்பா போகணும் என்று கிண்டலாக சொன்னாள் .ஐயோ ஏண்டி இப்படி பிடிவாதம் பிடிக்கிற வாடி போலாம் என்று மணி கத்த நான் வரல .நீங்க வேணும்னா போங்க என்று வள்ளி அமைதியாக சொல்ல மணி கடுப்பில் காரை உதைத்தான் .எ அடுத்தவன் கார ஒடச்சுடதிங்க என்றாள் .ஆமா இப்ப இது ரொம்ப முக்கியம் என்றான் கடுப்போடு ஆமா முக்கியம் தான் என் பிரதர் நம்மள நம்பி ஒப்படைச்சுட்டு போயிருக்கான்ல நாம அத பத்திரமா பாத்துக்கிற வேணாம் என்றாள் .

Leave a Comment

error: Content is protected !!


ஓல்சுகம்"அக்கா புண்டை""aunty sex story in tamil""tamil sex websites"Vithavai anni kama "tamil mama kamakathaikal"வாட்ச்மேன் அம்மா கதைகள்கனகாவுடன் கசமுசா –tamil lataest incest kama kathaikal"hot sex tamil stories""pundai stories""மாமனார் மருமகள் கதைகள்"oolsugamதமிழ் கூதிஅரிப்பு காம கதைகள்"akka kamakathai""akka thambi kamakathai""www kamakathi""chithi sex stories""tamil x stories"tamil minisex story"tamil rape kathaigal""annan thangai sex story""akka thambi tamil story"Boss காம கதைகள்சமந்தா"akka thambi story"ஓழ்சுகம்"amma magan sex tamil story"பெற்ற மகளை ஓத்த அப்பாஓழ்சுகம்சுரேஷின் பூளும்செம டீல் டாடி – பாகம் 01 – தமிழ் குடும்ப காமக்கதைகள்பூவும் புண்டையையும்"tamil sithi sex stories""indian sex stories tamil"tamilscandal"nayanthara sex story tamil""அப்பா மகள்"/archives/tag/%E0%AE%AA%E0%AF%81%E0%AE%A3%E0%AF%8D%E0%AE%9F%E0%AF%88"tamil new amma magan sex stories""xossip regional stories"புண்டை மேட்டை.. நன்றாக கசக்கினேன்..!exbii"tamil insest stories"TamilsexcomstoryMamanar marumagal natitha kama"tamil sex stories amma""காம கதை""adult stories""tamil sex stories anni"கட்டிலில் அம்மாவும் அக்காவும் என்னுடன் "sister sex stories""tamil kamveri""indian sex stories in tamil""mami pundai kathaigal"xxosiptamil kudumba sex kadai"gangbang story""hot kamakathaikal"அண்ணிஅண்ணியின் கருப்பு ஜாக்கெட்"tamil kamakathaikal in amma magan""அண்ணி கதைகள்""tamil sex story video"அண்ணிwww.tamil+amma+group+kama+kadhaikal.com"anni kamakathai tamil""நண்பனின் அக்கா"ஓல்சுகம்"tamil wife sex stories"மனசுக்குள் மான்சி 1"tsmil sex"/?p=10649"incest xossip""செக்க்ஷ் படம்""tamil.sex stories"Www sex tamil kama kathaigal all"மாமி புண்டை"பிராமண மாமியின் ஓல் கதைகள்நடகை நயதாரா Sex videosமருமகள் கூதியை நக்கிய மாமனார்"குண்டி பிளவில்"www.sextamil"காமவெறி கதைகள்"அம்மாவின் ஓட்டையில்"tamil kaamakathaigal""adult sex story""tamil amma maganai otha kathai"ஓழ்"kamaveri in tamil"பிராவோடு பிரியா"free sex story in tamil""kama kadai""குடும்ப செக்ஸ்"