காம்பும் கம்பும் – பாகம் 05 இறுதி- அக்கா காமக்கதைகள்

அவனுக்கு நக்கப் பிடிக்கும் ; சப்பப் பிடிக்கும் . ஆனா ஆண் குறியை வைச்சு இடின்னு கெஞ்சினாலும் இடிக்கலை . மாறா , என்னை உட்கார வைச்சான் . நின்னபடியே அவன் குறியை ,

நீண்ட வாட்ட சாட்ட வாழைப் பழத்தை என் வாய்க்குள் விட்டான். வாழைப் பழம் . என் அண்ணனோட மெகா சைஸ் ஆண் பழம் . விரைக்குது ; துடிக்குது .மெல்ல என் தலையை அழுத்தினான்.” ஹும் … சப்பு ..சப்பு ….” மணி சொன்னான் . நிதான்மா குனிஞ்சி நிமிர்ந்து உட்கார்ந்து அவன் ஆண் பழத்தை என் வாய்க்குள் விட்டேன். உருவி உருவி தடவினபடி சப்ப ஆரம்பிச்சேன். அரை நிமிஷம் சப்பினதும் ,அவசரமா என்னை அந்தப் பக்கமா படுக்க வைச்சான். காலை விரிச்சான் .

குறிப் பொந்தை நக்கி நக்கி சப்ப ஆரம்பிச்சான். ஆமா ..! அவன் எப்பவும் என்னை சப்புவான் ; நான் அவனை சப்புவேன். இதான் ,எனக்கு கல்யாணம் ஆகற வரை நடந்தது . கல்யாணமாகியும் தொடர்ந்தது . ஆனா , எப்பவுமே ஒரல் செக்ஸ்தான் வைச்சுக்குவோம் . எல்லாம் சொல்லும் ,உடலுறவு நல்லாருக்கும் . தகாத உறவு நடக்கும் போது இன்னும் நல்லா இருக்கும் .

ஆனா, என் அண்ணன் என்னை முதன் முறையா ஒத்தது , என் புருஷன் அவர் தங்கையோட படுத்துக்கறதை பார்த்த போதுதான் . புருஷன் , அதான்… பாமா , உன் அப்பா , அவர் தங்கையை ஒத்து விளையாடிகிட்டிருந்தார் . நாங்க பார்த்தோம். அன்னிக்கு ராத்திரிதான் , நாலு வருஷமா நான் சப்பிப் சப்பி பெருசாக்கின என் அண்ணனோட ஆண் குறி ,அவன் சப்பி நக்கி பிழிய வைச்ச என் பெண் குறிக்குள்ள விளையாடிச்சு . உன் அப்பா செம ஆளுதான் ; ஆக்கிரமிப்பான செக்ஸ் செய்வார் . ஆனா, யாருக்குமே முதல் முதல்ல தொட்ட மார்பகம் மறக்காது ; ஆண் குறி மறக்காது . அதான் , அவரோட தங்கை மார் மேல அவருக்குப் பைத்தியம் .

எனக்கு என் அண்ணனோட ஆண் குறி மேல வெறி . ” ஏம்மா …. அது எப்படி நடந்துச்சு …? நீ அனுபவிச்சது அப்பாக்கு தெரியலையா ..?” ”தெரிஞ்சுது . ரெண்டு பேருமே இன்செஸ்ட் செக்ஸ் செய்றோம்னு தெரிஞ்சு போச்சு . ஆத்திரப்படாம ,அவசரப்படாம பேசினொம் . அட்ஜஸ்ட் பண்ணிகிட்டோம் …”

” எப்படின்னு சொல்லேன் …” பாமா கெஞ்சினாள் .கைகளை கல்பனாவின் மார்பக விளிம்போரம் வருடிய்படி கேட்டாள் . ” ஹும் … சொல்றேன் . அன்னிக்கு ராத்திரி நான் அண்ணனோட திரும்பி வந்தேன். ..” அது , அந்த அனுபவம் ,

அந்தரங்கம் …..அடுத்த முறை … அது வரை , குறிக்குள் குடைந்தோ , குறியிருந்தால் இடித்தோ , நக்க நல்ல துணையிருந்தால் நக்க விட்டோ ….. அனுபவி ; குறியின் குற்றால ஊறலை குடைந்து எடு …


END-

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


காமம் அம்மா அப்பா பெண்"tamil kudumba sex stories"Kamaveri xossip "tamil amma sex stories""sex storu""அம்மா முலை""tamil hot kathai""akka kamakathaikal in tamil font""tamil sex store""tamil kaamakathaikal""tamil athai kathaigal""akka sex tamil story""anni tamil kathai""அம்மா காம கதைகள்""new anni kamakathaikal""www tamilactresssex com""tamil kudumba sex stories"செக்ஸ்கதைகாமக்கதை"amma magan kathaigal tamil""ool kathai""new hot tamil sex stories""tamil super kamakathaikal""www.tamil kamakathaigal.com""www tamil sex story in""akka kamam""amma kathaigal in tamil""kamakathaikal rape"கால் பாதம் sex"ginseng in tamil""tamil nadigai sex story""tamil kama veri"xssiop"amma magan tamil sex stories"விபச்சாரி காம கதைகள்tamilstoryவாங்க படுக்கலாம் 09"tamil fuck stories""akka sex stories in tamil"வாங்க படுக்கலாம் காதல்கதை/archives/tag/%E0%AE%95%E0%AE%B5%E0%AE%BF%E0%AE%A4%E0%AE%BE-%E0%AE%AA%E0%AF%81%E0%AE%A3%E0%AF%8D%E0%AE%9F%E0%AF%88அக்க தம்பி பிஞ்சு பருத்த செக்ஸ் காதை"tamil sex store""hot sex stories tamil""sex atories""actress tamil kamakathaikal"கூதிஅரிப்பு"www amma magan tamil kamakathai com"Anni xoppபேய் காமக்கதைகள்"tamil sex stories exbii""kamaveri in tamil""hot actress tamil""akka sex tamil story"Tamildesistories.மனைவி"tamil amma mahan kamakathaikal"மீனா.புண்டை"அம்மா மகன் காம கதை""akka kamakathaikal in tamil font""tamil free sex stories""கற்பழிப்பு கதைகள்"Xossip fundகாதலியின் தங்கை காமக்கதைள்"amma magan kathaigal in tamil"என்னிடம் மயங்கிய மாமியார்"tamil sex story""tamil actress hot videos"akka thambi sex oolsugammalarvizhi kama kathai"tamil love stories""புணடை கதைகள்"வாங்க படுக்கலாம் தமிழ் காதல் கதை"tamil kama akka""akka thambi tamil sex stories"tamil minisex story"indian sex stories in tamil"காமம் அம்மா அப்பா பெண்அக்கா புருஷன் தமிழ் செக்ஸ் ஸ்டோரிஅக்கா அண்ணி சித்தி அத்தை புண்டையில்xxosipxossip அன்னிen amma thuki kamicha sex stories in tamil"அம்மா மகன் காமம்"பாவ மன்னிப்பு – பாகம் 06 – தமிழ் காமக்கதைகள்"actress stories xossip"tamil xossip kathaikal"tamil sithi sex stories"tamil corona kamakathaikaltamil actars sex kamakadai