காம்பும் கம்பும் – பாகம் 05 இறுதி- அக்கா காமக்கதைகள்

அவனுக்கு நக்கப் பிடிக்கும் ; சப்பப் பிடிக்கும் . ஆனா ஆண் குறியை வைச்சு இடின்னு கெஞ்சினாலும் இடிக்கலை . மாறா , என்னை உட்கார வைச்சான் . நின்னபடியே அவன் குறியை ,

நீண்ட வாட்ட சாட்ட வாழைப் பழத்தை என் வாய்க்குள் விட்டான். வாழைப் பழம் . என் அண்ணனோட மெகா சைஸ் ஆண் பழம் . விரைக்குது ; துடிக்குது .மெல்ல என் தலையை அழுத்தினான்.” ஹும் … சப்பு ..சப்பு ….” மணி சொன்னான் . நிதான்மா குனிஞ்சி நிமிர்ந்து உட்கார்ந்து அவன் ஆண் பழத்தை என் வாய்க்குள் விட்டேன். உருவி உருவி தடவினபடி சப்ப ஆரம்பிச்சேன். அரை நிமிஷம் சப்பினதும் ,அவசரமா என்னை அந்தப் பக்கமா படுக்க வைச்சான். காலை விரிச்சான் .

குறிப் பொந்தை நக்கி நக்கி சப்ப ஆரம்பிச்சான். ஆமா ..! அவன் எப்பவும் என்னை சப்புவான் ; நான் அவனை சப்புவேன். இதான் ,எனக்கு கல்யாணம் ஆகற வரை நடந்தது . கல்யாணமாகியும் தொடர்ந்தது . ஆனா , எப்பவுமே ஒரல் செக்ஸ்தான் வைச்சுக்குவோம் . எல்லாம் சொல்லும் ,உடலுறவு நல்லாருக்கும் . தகாத உறவு நடக்கும் போது இன்னும் நல்லா இருக்கும் .

ஆனா, என் அண்ணன் என்னை முதன் முறையா ஒத்தது , என் புருஷன் அவர் தங்கையோட படுத்துக்கறதை பார்த்த போதுதான் . புருஷன் , அதான்… பாமா , உன் அப்பா , அவர் தங்கையை ஒத்து விளையாடிகிட்டிருந்தார் . நாங்க பார்த்தோம். அன்னிக்கு ராத்திரிதான் , நாலு வருஷமா நான் சப்பிப் சப்பி பெருசாக்கின என் அண்ணனோட ஆண் குறி ,அவன் சப்பி நக்கி பிழிய வைச்ச என் பெண் குறிக்குள்ள விளையாடிச்சு . உன் அப்பா செம ஆளுதான் ; ஆக்கிரமிப்பான செக்ஸ் செய்வார் . ஆனா, யாருக்குமே முதல் முதல்ல தொட்ட மார்பகம் மறக்காது ; ஆண் குறி மறக்காது . அதான் , அவரோட தங்கை மார் மேல அவருக்குப் பைத்தியம் .

எனக்கு என் அண்ணனோட ஆண் குறி மேல வெறி . ” ஏம்மா …. அது எப்படி நடந்துச்சு …? நீ அனுபவிச்சது அப்பாக்கு தெரியலையா ..?” ”தெரிஞ்சுது . ரெண்டு பேருமே இன்செஸ்ட் செக்ஸ் செய்றோம்னு தெரிஞ்சு போச்சு . ஆத்திரப்படாம ,அவசரப்படாம பேசினொம் . அட்ஜஸ்ட் பண்ணிகிட்டோம் …”

” எப்படின்னு சொல்லேன் …” பாமா கெஞ்சினாள் .கைகளை கல்பனாவின் மார்பக விளிம்போரம் வருடிய்படி கேட்டாள் . ” ஹும் … சொல்றேன் . அன்னிக்கு ராத்திரி நான் அண்ணனோட திரும்பி வந்தேன். ..” அது , அந்த அனுபவம் ,

அந்தரங்கம் …..அடுத்த முறை … அது வரை , குறிக்குள் குடைந்தோ , குறியிருந்தால் இடித்தோ , நக்க நல்ல துணையிருந்தால் நக்க விட்டோ ….. அனுபவி ; குறியின் குற்றால ஊறலை குடைந்து எடு …


END-

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


தம்பி sex 2019குடும்ப ஓழ்"tamil heroines hot""tamil erotica"அம்மாவின்"கற்பழிக்கும் கதைகள்""tamil sex stories info""tamil sex book""akka ool kathai""latest sex stories"மீனா ஓல் கதைகள்"tamil kamakathaikal akka"tamilscandalஅம்மா காமக்கதைகள்"அம்மா புண்டை"மலையாளி ஆண்ட்டி KUNDY SEX STORIES "சாய் பல்லவி""exbii regional""தங்கச்சி பாவாடையை xossip "tamil kama kathaigal new"tamilammamagansexstorynewஅம்மாவின் ஆப்பம் காமகதைகள்"dirty story tamil""sex store tamil"tamilStorysextamil"anni kamakathaikal"அண்ணி செக்ஸ் சுகம்மாமியாருடன் சல்லாபம்"regional xossip""new sex stories in tamil""tamil sex storues""tamil actress sex""tamil cuckold stories""kama kathaikal in tamil""tsmil sex story""tamil sex stories xossip""tamil matter kathaigal""tamil anni kathaigal"kamakadhai"hot tamil actress""tamil pundai stories""family sex stories in tamil"புண்டை In fb"tamil okkum kathai"Priya bhavani pussy story tamil"sai pallavi sex""katrina pussy""new tamil sex story""incest tamil sex stories""akka sex stories""karpalipu kamakathaikal""tamil sex stories pdf"என்ட அம்மே – பாகம் 02 – அம்மா காமக்கதைகள்thirisha sex kathaikal in tamilxssosip"மாமியார் புண்டை""tamil stories adult"Priya bhavani pussy story tamilகாமநாய் காதல் காம கதைகள்"sex stories incest""tamil heroine kamakathaikal"cuckold neenda kathaikal"tamil erotica""www.tamilkamaveri. com"மான்சி ஓழ் கதைசெம டீல் டாடிஅண்ணி சுமதி xossip "sri divya kamakathaikal""desibees tamil sex stories"அக்கா sex.முலை"akka thambi sex kathai""kamaveri tamil""amma kamakathai"பிரியா காமக்கதைபேய் காமக்கதைகள்"sithi kathai""tamil sex storirs""tamil sex stories in english""penegra tablet"மனைவி பஸ் காம கதை"akkavai otha kathai""akka pundai"நடிகைகள்Xossip fundசரிங்க மேடம் காமக்கதை"trisha sex stories in tamil""tamil anni ool kathaigal"