சுவாதி என் காதலி – பாகம் 127 – தமிழ் காமக்கதைகள்

பின் விக்கியின் தற்போதைய பாஸ் சிங் வந்தார் ,ஓகே பார்ஸ்ட் புது பாஸ் வரதுக்கு முன்னாடி சில விஷயம் சொல்லிறேன் ,இப்ப வரவர் இந்தியாவ்லே பெரிய பணக்காரங்கள 7 வது இடத்துல இருக்காரு ,

இதுக்கு முன்னாடி வரைக்கும் நம்ம கம்பெனிய அவர் பிரண்டுக்கு கொடுத்து நடத்தி கிட்டு இருந்தாரு இப்ப இவர் டேக் ஓவர் பண்ண போறாரு சரி அதுக்கு முன்னாடி நான் சொல்ற ஆள்க மட்டும் வாங்க என்றார் ,அதில் மணியும் விக்கியும் இருந்தனர் ,ஓகே இன்னைக்கு நீங்க அஞ்சு பேரும் பிரசெண்டசன் பண்ண போறீங்க அண்ட் மிஸ்டர் விக்னேஷ் அண்ட் மிஸ்டர் மணிகண்டன் வர போறவாறு சவுத் இந்தியன் அதுனால மெய்யனா உங்கள தான் எதிர்பார்ப்பருன்னு நினைக்கிறேன் சோ பீ ரெடி பாய்ஸ் என்று சொல்லி விட்டு போக

வர போரவாறு நம்ம ஏரியா காராராம் சோ ஓரளவு இனி நம்ம தப்பிச்சோம் என்றான் மணி .டேய் அவர் சவுத் இந்தியான்னு தான் சொன்னாரு உடனே நம்ம எரியான்கிற சவுத்ல தமிழ் நாட்டுல இருந்து வராம வேற ஸ்டேட்டா வந்தா என்ன பண்ணுவ என்றான் விக்கி .அதலாம் சமாளிச்சுடலாம் என்றான் மணி .ஒரு வேல நமக்கு தண்ணி தராத கர்னடாகமா வர போற பாஸ் இருந்த என்ன பண்ணுவ என்றான் விக்கி .ம்ம் ரொம்ப கஷ்டம் சரி பாப்போம் என்றான் மணி .
பின் பாஸ் வந்தார் ஆபிஸ் முழுதும் கை தட்டி அவரை வரேவ்ற்றனர் வந்தவர் சிங் பூங்கொத்து கொடுத்து வரேவேற்றார் .அவர் எல்லாத்தையும் சிரித்தாவ்ரே ஏற்று கொண்டு உள்ளே போனார் .ஒரு அரை மணி நேரம் ஆபிசில் இருந்து விட்டு பின் ஸ்டாப் மீட்டிங் கூட்டினார் .

ஹலோ எவெரிபடி இவர் தான் நம்ம புது பாஸ் மிஸ்டர் பிரகாஸ் மேனன் என்று சிங் எல்லாருக்கும் அறிமுகப்படுத்த எஸ் ஆமா டேவிட் சொன்ன அதே ஆளு இவர் தான் அது இவர் தான் சுவாதியோட அப்பாவா எங்க எதாச்சும் சாயல் இருக்கான்னு பாப்போம்ன்னு விக்கி அவரை பார்த்து கொண்டு இருக்க அவர் ஒரு பக்கம் தன் சொற்பொழிவை ஆற்றி கொண்டு இருந்தார் .பின் பிரசென்டேசன் வந்த பின் விக்கி முதலில் திணறினாலும் அதன் பின் சிறப்பாகவே செய்தான் .மீட்டிங் முடிந்த பின் எல்லாருக்கும் கை கொடுத்துவிட்டு அவர் சென்றார் .பாத்தியா நான் சொன்ன மாதிரி அவர் நல்லா டைப்பா தான் இருக்காரு என்றான் மணி .ஒ காட் இப்ப என்ன பண்ண இவர் தான் சுவாதி அப்பாவா ஒரு வேல அப்படி இருந்த என்ன பண்ண என்று விக்கி நினைத்தான் .

அன்று சாயங்கலாம் ஆபிஸ் முடிந்து வீட்டிற்கு ரொம்ப அலுப்போடு போனான் .அங்கு ஹாலில் சுவாதி காப்பி குடித்து கொண்டு இருந்தாள் .ஹ காலைல இருந்து இன்னும் அதே காப்பியாவா குடிக்கிற என்று கிண்டல் அடித்தான் .ஹா ஹா பயங்கரமான ஜோக் சிரிச்சுட்டேன் போதுமா என்றாள் .ஓகே கொஞ்ச நேரம் அந்த ரிமோட் கொடு ரொம்ப எரிச்சலா இருக்கு என்றான் .சுயர் உனக்கு காப்பி வேணுமா என கேட்டாள் .இல்ல இருக்கட்டும் என்றான் .யே நீ பாரு நான் போட்டு வரேன் என்று சொல்லி விட்டு போனாள் .

அவனுக்கு காப்பி கொண்டு வந்து கொடுத்தாள் .ஹ தேங்க்ஸ் என்றான் .இருக்கட்டும் என்றாள் .பின் அவன் காப்பி குடித்து கொண்டு இருக்க சிறிது நேரம் அமைதியாக இருந்த சுவாதி ஹ சாரி என்றாள் .எதுக்கு என்றான் .ரெண்டு நாளா உன்னய ரொம்ப திட்டிட்டேன் என்றாள் .எ அதலாம் நான் இன்னைக்கு ஆபிஸ் டென்சன்ல மறந்துட்டேன் என்றான் விக்கி .ஹே பை த பை எங்க அப்பா பேர் பிரகாஷ் என்றாள் .விக்கி முதலில் அவள் சொன்னது புரியாமல் என்னது பிரகாஷ் ராஜா என்று கிண்டல் அடித்தான் .இல்ல பிரகாஷ் மேனன் என்றாள் சுவாதி .விக்கி குடித்து கொண்டே இருமினான் .போச்சுடா என்று மனதிற்குள்ளே நினைத்தான் .என்ன அப்படி யாரும் வந்தாங்களா அப்படியே அவர் வந்தாலும் அத பத்தி எதுவும் சொல்லாத என்று சோகமாக சொல்லி விட்டு அவள் ரூமிற்கு போனாள் .

பின் மணி போன் அடித்தான் மச்சி கன்க்ராட்ஸ்டா என்றான் ,என்ன அதுக்குள்ளே தெரிஞ்சுடச்சா என நினைத்தான் .சொல்றா என்ன விஷயம் என்றான் விக்கி .எல்லாம் சந்தோசமான விஷயம் தான் என்று மணி சொன்னதை கேட்டு என்னது நிஜமாவா என்று வருத்ததோடு கேட்டான் ,என்னடா சந்தோஷ பட வேண்டிய விசயத்துக்கு வருத்தபடுற என்றான் மணி .அட பாவி இது தலைல இடி விழுந்த மாதிரி இல்ல இருக்கு என விக்கி மனதிற்குள் நினைத்தான் .

என்னடா சொல்ற கன்பார்மா என கேட்டான் விக்கி .அது தெரியல ஆனா 90 சதவிதம் நீ தான் அமேரிக்கா போற மாதிரி இருக்கும் .நாளைக்கு ஆபிஸ் போன தெரிஞ்சுடும் எப்படினாலும் அட்வான்ஸ் வாழ்த்துக்கள் மச்சி என்று சொல்லி மணி போனை வைத்து விட்டான் .என்னது அமெரிக்காவா அட பாவிகளா ஒரு மனுஷனுக்கு இப்படியுமா சிக்கல் மேல சிக்கலா கொடுப்பிங்கஒண்ணா ரெண்டா எல்லாமே கஷ்டமால இருக்கு சுவாதி கூட செக்ஸ் வச்சது அதுனால அவ கன்சீவ் ஆனது அப்புறம் டேவிட் கூட சண்ட போட்டது சுவாதிய நான் விரும்ப ஆரம்பிச்சதுன்னு அப்புறம் மறுபடியும் டேவிட் வந்து அவள காதலிக்கிறேன்னு சொன்னது இப்ப அவ பெரிய கோடிஸ்வாரின்னு தெரிஞ்சது இதலாம் போத்தாதுன்னு இப்ப அவள பிரிய வேற செய்யன்னுமா என்ன கொடுமைடா இது நமக்கு மட்டும் ஏன் இப்படி கஷ்டம் சுத்தி சுத்தி அடிக்குது.

அது சரி 3 வருசமா ஏதோ மைனர் குஞ்சு மாதிரி கிடைக்கிற பிகர எல்லாம் போட அப்புறம் சரக்கு அடிக்க பப்க்கு போக கூத்து அடிக்க யாரையும் மதிக்காம இருக்க இப்படின்னு இருந்தொமலா அதுக்கு நம்மக்கு கிடைச்ச தண்டனை தான் இந்த ஒரு வருஷம் ,இப்ப என்னால மெல்லவும் முடியல முழுங்கவும் முடியல அந்த நிலைமைல இருக்கு வாழ்க்கை என்ன கண்றாவிடா வாழ்க்கை .ஒழுங்கா அவ கர்ப்பமா இருக்கேன்னே சொன்னப்பேயே ஐ லவ் யுன்னு சொல்லி இருந்தா இப்ப நிம்மதியா இருந்து இருக்கலாம் .இப்ப ஒரு பக்கம் டேவிட் இன்னொரு பக்கம் இவ பாசொட பொண்ணு இதலாம் பத்தாதுன்னு புது வில்லனா சித்தார்த் வேற ,அது சரி இவங்கள எல்லாம் சமாளிச்சாலும் இந்த சுவாதி கழுத மனசுல என்ன இருக்குன்னே தெரிய மாட்டிங்குதே .நம்மள விரும்புரளா இல்லையா இல்ல கனடா நிஜமாவே போரளா இல்ல பொய் சொல்ரளா ஐயோ எல்லாம் சேந்து இடியாப்ப சிக்கலா ஆகி போச்சே என் வாழ்க்கை என்று நினைத்து கொண்டு கடுப்போடு தூங்கி விட்டு அடுத்த நாள் எழுந்து ஆபிஸ் போனான் .

error: Content is protected !!
%d bloggers like this:


"tamil ool kathai""tamil kamakathaikal"காம கதைகள் மிரட்டிமன்னிப்பு"kamakathaikal amma magan tamil""tamil athai otha kathai"Naai kamakathaikal"mami pundai kathaigal""tamil sex rape stories""tamil kamakkathaigal"செக்ஸ் கதை"amma magan otha kathai tamil""tamil sex story 2016""tamil story"kamaverikathaikal"அண்ணி காமக்கதைகள்""mamiyar sex stories""tamil nadigai kathaigal""sexy tamil stories""தமிழ் புண்டை"மனசுக்குள் மான்சி 1"tamil kamakathikal"முதலாளி அம்மா காம வெறி கதை"mamanar marumagal kamakathaikal""trisha bathroom video""amma magan kamakathaikal""hot tamil story""akka kamakathai""tamil nadigai sex story""tamil nadigai sex story""tamil insest stories""tamil pundai story"செக்ஸ்கதைகள்"akka thambi kamakathaikal""sridivya hot""www.tamil kamaveri.com""tamil sex stories incest"Uncle new kamakathai in 2020"tamil long sex stories""tamil family sex story""kama kathai in tamil"/archives/tag/anchor-dd-sex"1 மாத கரு கலைப்பது எப்படி""tamil real sex stories""தமிழ் செக்ஸ் கதை""tamil adult stories""அண்ணி கதைகள்""telugu sex stroies""அம்மா மகன் கதைகள்""sri divya sex""tamil adult story"நண்பனின் அம்மா காமக்கதைகள் தங்கையும் வருங்கால அண்ணி புண்டையில்"akka pundai story""rape kamakathai"தமிழ் கூதிஅரிப்பு காம கதைகள்"tamil actress tamil sex stories"அக்கா காமக்கதைகள் "dirty stories in tamil"Oolsugamsex"hot story tamil"indiansexstory"actress xossip""tamil acterss sex""நண்பனின் அக்கா"அக்கா சித்தி தமிழ் காமக்கதை"தமிழ் காம வீடியோ""lesbian sex stories in tamil"முஸ்லிம் வேலைக்காரி காம கதைமான்சியை கற்பழித்த சத்யன்"tamil mamiyar sex stories"நண்பன்Nadikai pundaiyil rattham"free tamil incest sex stories"Tamil sex stories தங்கை"anni tamil story""mamiyar sex stories""sex tamil kathai"tamilkamakathigal