காம்பும் கம்பும் – பாகம் 04 – அக்கா காமக்கதைகள்

அந்தளவு , அசத்தல் பாடி ; பிதுங்கிய ripe Aunty body . எனக்கென்ன 20 வயது . அம்மாவுக்கோ 39 வயது . அம்மா மெளனமாய் பார்த்தாள் . சொன்னாள் . ” ஹும் … ! அவன் ஆடினது பெரிசில்லடி ; ஆட்ட வைச்ச உன் காம்பும் பெரிசு ; அவன் கொம்பும் பெரிசு . அவன் அப்பாவை மிஞ்சிட்டான் .

ஆடறிங்க . ஆனாலும் வேணாண்டி ..” ” நீதானே தள்ளின . செய்னு சொன்ன …” பாமாலா கேட்டாள் . ” ஹும் ..! உன்னைன்னு நினைச்சு என்னை இரண்டு வாரமா நிமிண்டறான் . காலை போடறான் . பாயைப் பிராண்டறான் . நான் ஸ்டாப்பா ‘ கை ‘ அடிக்கறான் . தொலைஞ்சு போங்கன்னு விட்டேன் …. ”” நானும்தான் ….” நானும் கிசுகிசுத்தேன் . அம்மா சிரித்தாள் . மெல்ல வருடியபடி மெதுவாய்ச் சொன்னாள் . ” நானும்தாண்டி ….” பாமாலா அதிர்ந்தாள் . ” நீ … நீயுமா …? கை அடிச்சியா …? ” அம்மா மேலும் சிரித்தபடி பேசினாள் . ” பின்ன ..? கண்ணுக்கு முன்னாடி ,இப்படியோர் புளு பிலிம் காட்டறீங்க .

எப்படி சும்மா இருக்க ..? அப்பப்ப , தாங்காம தடவுவேன் . பக்கத்தில செக்ஸ் விடியோ ஒடுது . எனக்கு மட்டும் செக்ஸ் இருக்காதா என்ன …? ” நானும் சிரித்தேன் . அம்மாவை மெல்ல கன்னத்தில் முத்தமிட்டேன் . வருடித் தடவினேன். இரண்டு பேரும் சாப்பிட்டோம் . சாப்பிட்டபோது கவனித்தேன். அம்மாவுக்கும் உறக்கமில்லை .களைத்திருந்தாள் . மார்பகங்கள் பிதுங்கி பெருத்திருந்தன. கை அடிக்கையில் பிசைந்திருக்கலாம் என நினைத்தேன் .

பின்னங்களும் அசைந்தாடி அசத்தின . மெல்ல கேட்டேன். ” நான் , தம்பி செஞ்சது தப்பு. மன்னிச்சுக்கம்மா . ஆனா, ஒரே டவுட் . நீயேன் போ ..செய்னு சொன்ன . ஏன்னு சொல்லேன் …? ” அம்மா என் கன்னத்தில் அழுந்த முத்தமிட்டாள் . கிள்ளியபடி சொன்னாள் . ” தப்புதான் ..! ஆனா , உன்னைச் சொல்ல முடியாது . என்னையும் ,உன் அப்பாவையும்தான் சொல்லணும் …” ” சரியா வளர்க்கலன்னா …? ” பாமாலா கேட்டாள் . அம்மா மெளனமானாள் .” எப்படி வளர்த்தாலும் , உடம்பு யார் பேச்சும் கேட்காது . ஊறின பெண் குறியும் , திமிறின ஆண் கொம்பும் அடங்காது . நான் சொல்றது , வளர்ப்பு பத்தி இல்லை . என் ரத்தம் , அவர் ரத்தம்தானே உங்களுக்கும் . அப்ப இப்படித்தான் வரும் …” நான் தலையாட்டினேன். ” ஒன்ணுமே புரியலைம்மா …” அம்மா மெதுவாய் நெருங்கினாள் . ஆசுவாசமாய் மெல்லச் சொன்னாள்.

” இது நமக்குள்ள இருக்கட்டும் . யாருக்கும் சொல்லாத. நீ பண்ண அதே தப்பு நானும் செஞ்சிருக்கேன். உன் அப்பாவும் செஞ்சிருக்கார். அதான் , நிங்களும் செய்றிங்க .. போறுமா ….” பாமாலாவுக்குப் ஏதோ புரிந்தது . ஆனாலும் , முழுக்க தெரிய ஆவலானது . ” தப்பு பண்ணிட்டேன்னு மனசு முழுக்க கில்ல்ட்டியா இருக்கு . நீ செஞ்ச தப்பு , எப்படித் தப்புன்னு சொல்லேன். ப்ளீஸ் …” அம்மா மேலும் நிதானமானாள் .

சொன்னாள் . ” சொல்றேன் . இன்ஸெஸ்ட் செக்ஸ் ஒரு சகஜம்தாண்டி . எல்லார்க்கும் எங்கயோ , எப்படியோ நடந்திருக்கும் . செஞ்சது தப்பாயிருந்தாலும் , தேவைப்பட்டது தப்புன்னு சொல்ல முடியாது ,. அப்படித்தான் , என் அண்ணனோட நான் செக்ஸ் செஞ்சேன். அண்ணனை என்னை ‘ fuck ‘ செய்ய விட்டேன் . உன் அப்பாவும் அப்படித்தான் …” ” அப்பாவுமா …? யாரோட ..? பாமாலா அலறினாள் .” உன் அப்பா , அவர் தங்கையோட செக்ஸ் செஞ்சிருக்கார். என்னுதை விட , தங்கச்சியோட முலை மேல பைத்தியம் .வெறி . அவரே சொல்லிருக்கார் . ரெண்டு பேருக்குமே ஆக்ஸிடெண்டா ‘ incest ‘ செக்ஸ் நடந்த்து . அது எங்களுக்குள்ள ரகசியமா வைச்சுகிட்டோம் . தெரிந்தும் தெரியாத மாதிரி நடந்துகிட்டோம் . அதான் , நிங்களும் செய்யறீங்க . புரியுதா ….” பாமாலா சிரித்தாள் .

தலையில் கை வைத்து உட்கார்ந்தாள் . அம்மாவும் சிரித்தாள் . ” அடடா ….! கேட்கவே ‘ hot ‘ ஆ இருக்கு . முழுக்கச் சொல்லேன் . ” சொல்றேன் . தம்பிக்கு தெரிய வேணாம் . ..’ தம்பி அனுபவித்து ‘ மா ‘ பார்த்ததும் ; அனுபவங்கள் சொன்னதும் ..! அது ஒரு பேரானுபவம் .!

தம்பிக்கு தெரிய வேணாம் . ..’ அம்மா நிதானமாய் சொல்ல ஆரம்பித்தாள் . இன்செஸ்ட் என்பது எத்தனை பரவல் என புரிய வைத்தாள் . அவை , இனி … அம்மா , இன்செஸ்ட் பழக்கம் சொன்னது ; அவரது அண்ணனோடு செக்ஸ் செய்த அனுபவம் அறிந்ததது ..! இரவெல்லாம் ஜெகன் என்னை அனுபவித்து ரசித்தான் . அவன் அனுபவிப்பதை அம்மாவே அனுமதித்து ரசித்தாள் .ஆச்சரியமாய் நான் கேட்டதற்கு , அம்மா கல்பனா சொன்னாள் . ” நாங்க எப்படியோ அப்படிதானே நீங்களும் வருவீங்க . இது பரம்பரை வழ்க்கம் போலிருக்கு . ஆங் ..! என் அண்ணன் என்னை அனுவிப்பான் ; உன் அப்பா அவர் தங்கையை செய்வார்…’ பாமா திடுக்கிட்டாள் ; திணறிப் போய் கேட்டாள் . ” ஏம்மா .. நீ சொல்றது நிஜமா ..? நீ உன் அண்ணாவோட , அப்பா , அவர் தங்கையோட செக்ஸ் செய்வீங்கன்னு சொல்ற ..? நம்ப முடியலையே ..”

” யெஸ் . ஜெகன் , உன்னை அனுபவிச்சப்ப ஆத்திரமாச்சு . ஆனா, முன்ன நடந்ததை நினைச்சப்ப , இது அட்ஜஸ்ட் பண்ணிடுச்சு …’ ” எப்படி , எங்க …ப்ளீஸ் சொல்லேன் …” பாமா கெஞ்சினாள் . கேட்டபடியே, எதேச்சையாக அம்மா கல்பனாவின் மார்பைச் சுற்றி வளைத்தபடி கேட்டாள் . கல்பனா மெல்ல பாமாவின் கைகளை இறுக்கினாள் . இடப் பக்க மார்பின் அடிவாரத்தில் அழுத்தியபடி சொன்னாள் .

” சொல்றேன் . அது ஒரு ஆக்ஸிடெண்ட். ராத்திரியானா , எங்க வீட்டுல அப்பா , அம்மா எல்லாம் அடுத்த அறைக்கு போயிடுவாங்க .இருளான ரும் . வயசுக்கு வந்தப்புறம் , ராவானா நான் விரல் போடுவேன் .கை அடிப்பேன். அண்ணன் மணியோ உருவிப்பான் . அவன் பார்ப்பானான்னு எனக்குத் தெரியாது .’ ஒரு நாள் ராத்திரி . வழ்க்கம் போல் சத்தம் போடாம அப்பா, அம்மாவை அழைச்சிகிட்டு போயிட்டார் .எனக்கு குசுகுசு என தோணிச்சு . சத்தம் போடாம பின்னாடி போனேன் . மணி அண்ண்னோ கொர்ர்னு சத்தமில்லாம கிடக்கறான் . எட்டிப் பார்த்தேன் . அப்பா , அம்மா முலையை பிசைஞ்சபடி உருவி உருவி ஆடறாரு . மாவோ மெல்ல மெல்லனு முனகறா. வேக வேகமா விரல் போட ஆரம்பிச்சேன். ” நான் வேணா செய்யவா …? ” ஒரு குரல் கேட்டது . நடுங்கிப் போய் பார்த்தேன். மணி அண்ணன் நின்னிருந்தான் . வேட்டி விலகி அவன் ஆண் குறி விரைச்சு நிமிர்ந்திருக்கு .

திகுதிகுவெனு வாட்ட சாட்டமான் ஆளு அவன் . அவன் கம்போ அதை விட வாட்ட சாட்டம்/ வைச்ச கண்ணை எடுக்க முடியல என்னால . மெல்ல கையை வைச்சான் . என் மார்ல இல்லை . நேரா, என் பாவாடை கீழே. ஏற்கனவே ஊறி ஊறிப் போய் சொத சொதன்னு இருந்தது . மணி அண்ணன் மார்பக ஆளு இல்லை .அவனுக்கு மாங்கா , தேங்கா உறிக்கறதை விட தேன் குடிக்கத்தான் பிடிக்கும் .

நேரக்க , பாவாடையை விலக்கி விட்டுட்டு கீழே மடங்கி உட்கார்ந்தான் . கருத்த என் பெண் குறிக்குள்ள விரலை விட்டு ஆட்டினான் . ” ஆ …ஆ…ஸ் …” நான் துடிச்சேன். ” ஷ் … சத்தம் போடாத .. அங்க ஆட்டம் நட்க்குது ; ” அப்பா அறையை காமிச்சான். வெட்கமாப் போய் , ஒடி வந்து என் பெட்ல படுத்துட்டேன்/ மெல்ல வந்தான் . மறுபடி என் பாவாடையை விலக்கி தொட்டான் .பிறகு நாக்கால தொட்டான். விரலை விட்டு ஆட்டறான். நாக்கை விட்டு பருப்பை சப்பறான். மாரை பிசைடான்னு வெட்கத்தை விட்டு நானே அவிழ்த்து விட்டான். மெதுவா பிசைஞ்சான் . வலப் பக்க மார்க் காம்பை மெதுவா கடிச்சபடி , நடு விரலை பெண் குறிக்குள்ள விட்டான். அம்மா கல்பனா சொல்லச் சொல்ல , பாமாலாவுக்கு ஜிவ்வென்றானது . தன்னையும் மிறி , தன் விரலை தன் குறி , ‘ pussy ‘ க்குள் சொருகினாள் .

ஆட்டலானாள் . கல்பனா அம்மா பார்த்தாள் . ” என்னடி முடியலையா …? அதான் சொல்ல மாட்டேனேன் …” ” ப்ளிஸ் சொல்லுமா ,. கிளைமாக்ஸ் ஆகற வரை சொல்லு …” பாமா விரல் போட்டபடி கெஞ்சினாள் . கல்பனா நிதானமாய் பாமாவின் தொடையில் கை வைத்து தடவினாள் . ” பாமா . ரிலாக்ஸ் …” என முனகியபடி ,கல்பனா சொன்னாள் . ” பாவாடையை விலக்கி விரல் போட்டவன் குத்தினான்னு சொன்னா நடக்கலை .

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


xoosipஅம்மாவுடன் ஆனந்த சுகம்"tamil latest sex stories"malarvizhi kama kathaitamil kudumba sex kadai"kamakathaiklaltamil new"முஸ்லிம் காமக்கதை"tamil anni sex story""tamil stories anni"xossip"தமிழ் புண்டை""அம்மா ஓல்"புதுசு புண்டை"shriya sex""anni sex stories in tamil"தமிழ்காம.அம்மாகதைகள்"actress hot memes""sri divya sex""akka thambi sex kathai tamil"tamilactresssexstory"mami kathaigal"மீன் விழிகள் – பாகம் 02சித்தி குண்டிTamilsex"akka thambi kamakathai""tamanna sex story""anni story tamil""kamakathaikal amma magan tamil"தமிழ் முஸ்லிம் செக்ஸ் கதைகள்sex stories tamil"tamil kaama veri""aunty kamakathaikal""amma pundai stories""tamil sex story 2016""amma magan kathaigal""tamil incest sex stories"நிருதி நண்பன் மனைவி sex stories"amma makan sex story"tamil tham pillai varam kamakathai"anni tamil sex stories"தமிழ் அம்மா மகன் காமக்கதைகள்"tamil sex stories videos"tamilactresssexstoryஅம்மாவின். காம. கிராமம்"sex tamil kathai"காதலியின் தங்கை காமக்கதைள்கதைகள்"sex tamil actress"சாய் பல்லவி காமகதை"amma tamil kathaigal""real tamil sex stories""அப்பா மகள்""amma sex""shreya sex com"விந்து புண்டைdirtytamil.com"tamil sex kadaigal"vanga padukalam tamil stroyஓழ்கதைகள்"தேவிடியாக்கள் கதைகள்"அப்பா சுன்னி ஊம்பும் மகன் கதை"incest xossip""tamil kamakathaikal in tamil"தமிழ் ஓழ்கதைகள்"nadigaigalin ool kathaigal""tamil mami sex""tamil sex kathikal""tamil rape sex story"செக்ஸ் கதை"tamil sithi sex stories""penegra tablet""tamil kamam com""oru tamil sex stories"புண்டையைஅம்மா மகன் காதல் exbii"kudumba sex"Oolsugamsex