காம்பும் கம்பும் – பாகம் 03 – அக்கா காமக்கதைகள்

” உனக்கும் சீக்கிரம் கல்யாணம் செய்யணும் . அவனுக்கும் . சீக்கிரமே ஆடறிங்க …” எனக்கு நிம்மதியானது . மெல்ல சீண்டினேன். ” இது தப்புதான்மா . என்னவோ தாங்கலை . எப்படிம்மா தடுக்கறது …? ” அம்மா சிரித்தாள் . மெல்ல புன்னகத்தபடி என் முதுகோரம் வருடிக் கொடுத்தாள் .

” கட்டுப் படுத்திக்கோ . உனக்குன்னு ஒருத்தன் வருவான் . அவனுக்குன்னு ஒருத்தி வருவா . அது வரை இதெல்லாம் வேணாம்டி பாமா …” ” ஆமாம்மா . என்னவோ தப்பு பண்ணிட்டேன் …” ” ஏண்டி , காதலிக்கலையா …? உன்னுது பார்த்தா ஊரே ஆன்னு பார்க்குமே …” நான் சாதாரணமானேன். அதுவும் , ‘ உன்னுது ‘ என அம்மாவே ஜாலியாய் சொன்னதும் …! ‘‘ என்னுதுன்னு எதும்மா …? ” அப்பாவி போல் கேட்டேன். அம்மா விளையாட்டாய் அடித்தாள். ” கள்ளி . கிண்டறியா ..? 20 வயசுல 36-ல நிக்கறியே ..? அதுல ஒன்ணு போறும் . ஊரே விழறதுக்கு . ஜெகனா விழ மாட்டான் …” நான் திடுக்கிட்டேன் . ஆனாலும் அம்மாவின் இரட்டை அர்த்தப் பேச்சை ரசித்தேன். ” அதான்மா ஆச்சு . எதேச்சையா பார்த்துட்டான் ; பாஞ்சுட்டான் .

அதான் …” அம்மா நேரானாள் . கடுமையானாள். ” ஹும் ..! விடு . இனிமே வேணாம் . தள்ளியே இரு . கட்டிலை சேர்க்காத .. கல்யாணமாகற வரைக்கும் …” அம்மா சொன்னபடி நகர்ந்தாள் . அம்மா கல்பனா சாதரணமாய் பேசியதில் நிம்மதியானேன். கதவு தாண்டிய அம்மா …சொன்னாள் . ” கை போட்டுக்க ….” பாமா திடுக்கிட்டாள் . திகைத்தாள் .

இவ்வளவு ஒப்பனாய் அம்மா பேசியதில்லை . ‘ கை போட்டுக்க ‘ என அம்மாவே சொன்னதில் சந்தோஷமானது . மார்பகத்தை தம்பி சப்புவதை …! அம்மா ஆத்திரமாகாதது அமைதியாக்கியது . தம்பி ஜெகனிடம் எதுவும் நடந்ததைப் பற்றி பேசவில்லை . என்னாலும் பேச முடியவில்லை . ஜெகன் என்னை வட்டமிட்டான் . விரிந்த மார்க்காம்பையும் , புடைத்த பின்னத்தையும் பார்வையால் தின்றான்.நானும் ஒரப் பார்வையால் பார்த்தேன் . ஆண் கொம்பைக் கண்டு வேர்த்தேன். அன்று இரவு நடந்தது அப்படி . அதன் முடிவோ அசத்தலான கிச்சடி ; காமக் கிச்சடி . எப்போதும் இரவானால் எல்லோரும் ஒன்றாய்தான் படுத்து உறங்குவோம் . இருப்பது இரு அறைதான் . ஹாலில் தம்பி டி.வி பார்த்தால் நானும் அம்மாவும் அறையில் படுப்போம் .

ஜெகனும் இரவானால் அறைக்குள் படுப்பான். அம்மா அருகில் இருப்பதால் எதுவும் இது வரை நடந்ததில்லை . இப்போதோ எனக்கும் ஜெகனுக்கும் என்னென்னமோ நடந்த பின் ,இதுதான் ஒரே அறையில் படுப்பது . இரவு பத்து மணி . ஜெகன் டி.வி. பார்த்தபடி இருந்தான் . நானும் அம்மாவும் உறங்க்ச் சென்றோம் . ஜெகனிடம் எந்த சத்தமும் இல்லை . இரவு பன்னிரண்டு மணியிருக்கும் .

மெல்ல ஜெகன் உள்ளே நுழைந்தான் . வழக்கமாய் இடப் பக்கம் அம்மா படுப்பாள் . நடுவில் நானிருப்பேன் . ஜெகன் வலப் பக்கம் இருப்பான் . இன்றும் அப்படியே . நடந்ததோ ஆ …ஆஹாதான் …! ஜெகன் படுத்தான் . மெல்ல நோட்டமிட்டான் . நானும் உறங்க வில்லை . லேசாய் பார்த்தேன் . அம்மாவும் சரியாய் உறங்காதது போல் இருந்தது .

ஜெகன் மெல்ல கைகளைப் போட்டான் . இது வரை செய்ததே இல்லை . ஆனால் இன்று பகல் படுத்ததும் எல்லாமே செய்யலாம் அல்லவா ..? மெல்ல கைகளை போட்டபடி நடு மார்பகத்தை தொட்டான் . மெல்ல வருடினான். எனக்கு ஜிவ்வென்றானது . அம்மா பார்க்கலாம் என பயமானது . சட்டென தட்டிவிட்டேன் . ஜெகன் மெல்ல நெருங்கி முட்டினான். ஆம் ,, ஆண் குறியால் பின்னத்தில் இடித்தான் . வலக் கையை எடுத்து குறியின் மேல் வைத்தான்,.அம்மா புரள்வது தெரிந்தது . னுனக்கு ஆசையோ ஆசை . ஆனாலும் பயமோ பயம் . தள்ளிப் படுத்தேன் . தட்டி விட்டேன் . விருட்டென அம்மாவை நெருங்கிப் படுத்துக் கொண்டேன் . ஜெகனுக்கு கோபம் ; தாபம் . கொஞ்ச நேரம் பேசாதிருந்தான் . சும்மா இருந்தான் . அம்மாவுக்கும் புரிந்தது . அமைதியாய் இருந்தாள் . பின் , மெல்ல வருடினான் . முதுகை நிமிண்டினான்.ஆண் குறியால் முட்டினான் .

நான் அசையவில்லை . ஆனாலும் ஆசை குறையவில்லை . அம்மாவை இறுக்க அணைத்தபடி திரும்ப வில்லை . அம்மா எதுவும் பேசவில்லை . நேரம் 2 மணி. நானும் உறங்க வில்லை . அம்மாவும் ..! ஜெகனும் …! விடாமல் சீண்டினான் . நிமிண்டினான். நான் திரும்பவே இல்லை .மெல்ல களைப்பில் கண் சாய்ந்தேன் . திடிரென தம்பி ஜெகன் மெல்ல மீண்டும் வருடினான் .

தட்டி அழைத்தான் . நான் திடுக்கிட்டேன் . ஏனெனில் , அவன் வருடியபடி என்னை தட்டாமல் அம்மாவின் தோளைத் தட்டியதால் ..! என்னை என நினைத்து அம்மாவை நிமிண்டினான். பயந்து போய் நான் தடுத்தேன் . ஜெகன் கைகளை விலக்கி விட்டேன் . மெல்ல பயமாய் அம்மாவைப் பார்த்தேன் . ஜெகன் மீண்டும் நீட்டினான் . இம் முறை குறி தப்பாமல் சரியாக என் வலப் பக்க ரவிக்கைக்குள் கையை விட்டான் .

பிதுங்கிய மார்பகத்தை பிசைந்தான் . கசக்கிப் பிழிந்தான் . அம்மாவோ அந்தப் புறம் பார்க்கிறாள் . தம்பி ஜெகனோ மார்க்காம்பில் நிமிண்டி ரசிக்கிறான். சுகமான ஸுகம் . பயம் . எனக்கு என்ன செய்வதென தெரியவில்லை . அம்மா விருட்டென நகர்ந்தாள். மெல்ல தள்ளிப் போனாள் . ஆனால் திரும்ப இடமில்லாததால் என் பக்கம் பார்த்தபடியே உறங்குவது போல் சாய்ந்தாள் .நான் மெல்ல அம்மாவை அணைத்துக் கொண்டேன் . நெருங்கினேன். அம்மா என்னைத் தள்ளினாள் . தம்பி ஜெகன் பக்கமாய் தள்ளி விட்டாள் . ” போ … செய் , செய்ய விடு …ஜஸ்ட் என்ஜாய் ….” காதில் கிசுகிச்த்தாள் . பாமா அதிர்ந்து போனாள் . அம்மா சொன்னதில் , தள்ளி ஜெகன் பக்கம் படுக்க விட்டதில் …! நகர்ந்த வேகத்தில் , தம்பி ஜெகன் விருட்டென என் ரவிக்கை விலக்கி மார்ப்கத்தில் முட்டினான் . அவசரமாய் , வலப் பக்க பிதுங்கிய மார்பகத்தை சப்பினான் .

அக்காவின் மார்பகத்தை தம்பி சப்புவதை அருகில் அம்மா பார்த்தபடி இருந்தாள் . தம்பி அனுபவித்து ‘ மா ‘ பார்த்ததும் ; அனுபவங்கள் சொன்னதும் ..! அது ஒரு பேரானுபவம் .! காமம் செய்வதை யாரோ பார்க்கிறார்கள் எனத் தெரிந்தால் காமம் உயரும் ;உசுப்பும் . ‘ orgasm ‘ எகிறும் . உச்சத்தில் வெடிக்க மிச்சமே இருக்காது . எல்லாம் காமத்தின் எச்சமாயிருக்கும் ; வெள்ளை மழையே சொச்சமாயிருக்கும் .

அது அன்று பாமாலாவுக்கு நடந்தது . ‘ voyeur ‘ ‘ voyeurisim ‘ என்பர் . தம்பி என்னை அனுபவித்தான் ; சம்மதமாய் கற்பழித்தான் எனலாம் . நானும் தம்பியும் அனுபவிக்க , அம்மா அனுமதித்து பார்த்ததே அது ..! அவள் அனுமதித்தது ,அவனுக்குத் தெரியாது . இரண்டு வாரமாய் , தம்பியை இடிக்க விட வில்லை .

இரவில் , அம்மா தள்ளியதும் ,’ போய் செய் …” என விட்டதும் , அக்காவுக்கு ஆப்படிப்பதை அம்மா பார்ப்பது தெரியாமல் ஆடினானே ஒரு ஆட்டம் . அம்மம்மா ….! பேயாட்டம் ; குத்தாட்டம் . குறியிடிப்பு சதிராட்டம் . சத்தமில்லாமல் , என் கால்களை பிளந்தான் . ஆண் குறியால் சுத்தமாய் பிளவுப் பிரதேசத்தில் ஒரு நிமிடத்தில் இடித்தான் ; அடித்து வெடித்தான் .வெள்ளை மழை கக்கி ஒய்ந்தான் . இடிப்பதோ சுகம் ; காம ரசமாய் குத்துவதை அம்மா பார்க்கிறாள் என்ற ரகசியம் தந்ததோ ‘voyeurisim ‘ . ஒரு வழியாய் ஆடி முடிந்தான் . விரிந்த குறி சுருங்கி தானும் உறங்கினான் ; உறங்கவிட்டான். பொழுது விடிந்தது . பாமாலா விழித்துப் பார்த்தாள் . மணி – 9 மணி . தம்பியுமில்லை; அம்மாவுமில்லை . களைப்பாய் , கலைந்த கோலமாய் நானிருந்தேன்.அவசரமாய் எழுந்தேன் ; தயாரானேன். தம்பி , காலேஜ் போயிருந்தான்.

அம்மாவோ கிச்சனில் , சமையலை கிண்டியிருந்தாள் . குளித்தேன் . மெல்ல நெருங்கிப் பேசினேன் . ” சாரிம்மா …! அவன் ரொம்ப துள்ளறான் . எப்படித் தடுக்க …? ” அம்மாவிடம் கிசுகிசுத்தேன். அம்மா நிமிர்ந்தாள் . வழிந்த பிருஷ்டமும் , பிதுங்கிய முலைகளுமாய் , எனக்கு அக்கா எனலாம் . 39 வயது இடுப்பும் , இடுப்புச் சதையும் , ஆஹா , என்னை என நினைத்து அம்மாவை நிமிண்டியும் தம்பிக்கு சந்தேகம் வராததில் சந்தேகமில்லை .

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


tamil long sex stores 2020 tamil sex stories com"sex storys telugu""indian sex stories tamil""anni kamakathaigal"valaithoppu kamakathaiபுண்டை"tamil sex kathaikal""amma magan kathaigal tamil""erotic tamil stories""akka ool kathai"காமக்கதைஉறவுவேலைக்காரி காம கதைகள்"anni sex kathai""tamil amma magan sex""அண்ணி கதை"நடிகைபுண்டைxxossip"akka thambi tamil story"மீனா ஓல் கதைகள்"athai kamakathai tamil"மான்சி கதைகள்நிருதி காமக்கதைகள்"amma magan sex story""xossip adult""story tamil hot""tamil ool kathaikal"tamilStorysextamilkamakadaigal"mamanar marumagal kamakathaikal""குரூப் செக்ஸ்"செம டீல் டாடிசெக்ஸ்tamilkamakathikal"tamil. sex"மனைவியை கதைகள்"tamil serial actress sex stories""tamilsex storie""mami pundai kathaigal""tamil sexy stories"tamildirtystorieskuliyal kamakadhaikaltamil+sexdrunk drinking mameyar vs wife tamil sex story"free sex story"ஓழ்"akka thampi sex story""tamil police sex""tamil kamakathaikal akka thambi amma""amma magan kathaigal""tamil nadigai sex kathai""tamil muslim kamakathaikal""sex storues"மான்சி கதைகள்"tamil actor sex""nayanthara sex story""penegra tablet"நாய்யிடம் ஓல் கதை"தமிழ் நடிகைகளின் ஓல்கதைகள்""free sex story in tamil"Kamakathaigal"amma magan thagatha uravu kathaigal in tamil""meeyadha maan""tamil kaama kathaigal""tamil amma magan new sex stories"Tamil sex story hot niruthi"tamil sex.stories"Amma magan sex kamakathaikal tamilவாத்தியார் காம கதைகள்"anni sex""incest sexstories"மனைவியின் கூதி"xossip tamil stories"tamil latest incest stories"free tamil incest sex stories""tamil kamakathaikal rape""akka thambi kama kathai"குடிகார மாமா சுன்னி கதைwww அத்தை சசெக்ஸ் வீடியோஷ்.கம்"tamil new hot sex stories""tamil mamiyar sex stories"tamisexstories"stories hot"அங்கிள் குரூப் காம கதை"annan thangai sex story""sai pallavi hot""hot tamil actress"tamilactresssexstories"story tamil""tamil nadigai kathaigal""teacher tamil kamakathaikal"அம்மாவின் காம. வாழ்கை"மனைவி xossip""tamil dirty story""mami ki sex story""sister sex stories"கூதிக்குள்தம்பி பிஞ்சு பருத்த செக்ஸ்