காம்பும் கம்பும் – பாகம் 02 – அக்கா காமக்கதைகள்

என் முந்தானைக்குள் விட்டு பிராவை விலக்கினேன். போர்த்திய விதமாய் திரும்பி , முந்தானை விலக்கி ரவிக்கையோடு நின்றேன். மெல்ல திறந்து , என் வலப் பக்க மார்பகத்தை காண்பித்தேன் .

ஜெகன் திகைத்தான் . பின் , இடப் பக்க மார்பகத்தை தந்தேன். ” இங்க நீ சப்பணும் … சப்புவியா …? இதப் பார்க்கத்தானே , இண்டர் நெட் பார்க்கறேன் …?” செய்வியா ,.,?/” ” வாவ்….வாவ். என்னா பெரிசு ,. சொன்ன்படி , ஜெகன் என் மார்பில் முட்டினான் . பிசைந்தான் . வலக் காம்பை எடுத்து சுவைக்க ஆரம்பித்தான் .” ” இதை செஞ்சாதான் , சப்ப்லாம் . முதல்ல இது செய்வியா …? ” ” அது என்னக்கா ..? ” நான் பெசியபடி பாவாடையை தளர்த்தி இருந்தேன் . மெல்ல , பாவாடையை இறக்கி , என் பெண் குறியைக் காட்டினேன் . சுத்தமாய் ஷேவ் செய்திருந்தேன்,. வெண்ணிற பெண் குறி . காட்டினேன்.

” இதை முதல்ல நீ சப்பணும் . சப்பிட்டு , இடிக்கணும் . இடிப்பியா … ? ” ஜெகன் பார்த்தான் . குனிந்தான் . என் பெண் குறிக்குள் முத்தமிட்டான் . வருடினான் . நாக்கை நீட்டி என் பருப்பை நக்கி நக்கிச் சுவைத்தான் . மெல்லப் கிளிட்டோரிஸ் காம்பில் நீரடினான் . நக்கி நக்கி சுகமாக்கினான் . அவன் சுவைக்க சுவைக்க துடித்து , அவன் ஆன் குறியைப் பிடித்தேன் .

ஆட்டி ஆட்டி பெரிதாக்கினேன் . பெருத்த கம்பு , நான் ஆட்டி பருத்தது . விருட்டென , அவன் ஆண் குறியை எடுத்து என் பெண் குறிக்குள் சொருகினான் . ஆட்டி , நிமிட்டி , இடித்தான் . குத்தி குத்தி வலிக்க வலிக்க குறிக்குள் குறியோடு குத்தினான் . ஆண் குறியால் அசத்தினான் . சாறாய் வெடித்தான் . வெள்ளை மழையாய் பொழிந்தான் . வேட்கை தாங்காமல் நிமிர்ந்தான் .காம்பு இரண்டையும் கடித்தான் . கசக்கி கசக்கி சப்பினான் . பெண் குறிக்கு இடித்த சுகம் . மார்பகத்துக்கோ சப்பும் சுகம் . அடடடா …… சப்பி விட்டு இடிக்கும் உலகில் , என் தம்பி இடித்து விட்டு சப்பினான் ; நக்கினான் ; கசக்கினான் …! ” தாங்க்ஸ்டா . செம கட்டைடா நீ . கம்புடா அது …” ” தாங்க்ஸ்க்கா. கட்டை நீ ; கொழுத்த பொந்துக்கா இது …” அவன் சிரித்தான் . இது நமக்குள்ள இருக்கட்டும் .

இனிமே அப்பப்ப தருவேன் ; கேட்பேன் . ஒ.கே…” ” சரிக்கா . உனக்குன்னா எப்பவும் சரிக்கா ..” அவன் திரும்பிப் படுத்தான் . நான் மெல்ல கலைந்த சேலையை சரி செய்தபடி நகர்ந்தேன் . மெல்ல அறைக் கதவை திறந்து விட்டு ஹாலுக்கு வந்தேன் . அதிர்ந்தேன் . அங்கிருந்தது , அம்மா . அக்கா – தம்பி் ஒத்ததை ; உடல் உறவு செய்ததை பார்த்ததோ என் அம்மா . அம்மா அனுமதித்ததும் ; தம்பியின் கொம்பால்அனுபவிக்க விட்டதும் …! ஜெகனை அனுபவித்ததும் ,

தம்பியின் தங்கக் கொம்பால் இடிக்கப்பட்டதும் கிடைத்த சுகத்திற்கு அளவே இல்லை . காம களைப்பால் , கலைந்த கோலமாய் கதவைத் திறந்தால் நின்றிருந்தது அம்மா . அக்காவும் , தம்பியும் காமம் செய்ததை , ஒன்றாய் ஒத்ததைப் பார்த்த ஒரே அம்மா . நான் அதிர்ந்தேன் . விதிர்த்தேன் ” மா …எப்ப வந்த ..? சத்தமே கேட்கலையே … ?” பாமா உளறினாள். அம்மா கல்பனா பார்த்தாள் .” அப்பவே வந்துட்டேன் . நீ முனகற சத்தம் வீடு தாண்டி ரோடுக்கே கேட்கும் . அப்படி முனகற ; அவன் முட்டறான் . ஹும் …” கேலியாய்ச் சொன்னாள் . நான் பயந்தேன் . உள்ளே லேசாய் பார்த்தேன் . எதுவும் தெரியாமல் . லுங்கியை லேசாய் விட்டபடி ஜெகன் உறங்கி விட்டான். அம்மா எட்டிப் பார்த்தாள் . தலையில் அடித்துக் கொண்டபடி நகர்ந்தாள். எதுவும் பேசவில்லை. நான் தவித்தேன் ;

அழுகையாய் வந்தது . என்னவென எட்டிப்பார்த்தேன். அறிவி கெட்ட என் தம்பி ; அடங்காத ஆண் கொம்புக் கம்பி. அத்தனை ஆட்டம் போட்டும் அடங்காமல் , லுங்கியை விலக்கி விட்டு ஆண் கம்பை மெல்ல ஆட்டியபடி இருந்தான் . அதுவும் , பளிச் என வெளிச்சமாய் தெரியும்படி உரித்த கோழியாய் முழு கம்பை மேல் வாக்கில் நீட்டியபடி ஆட்டினான். ” அறிவு கெட்டவனே …? ஆட்டினது போதும் சனியனே ..?

முடுடா …” கதவோரம் கத்தி விட்டு மெல்ல அம்மாவின் பின் வந்தேன். அம்மா கல்பனா மெளனமாய் இருந்தாள் . எதுவும் பேசவில்லை . ஒரு வார்த்தையும் சொல்லவில்லை. ஆனாலும் . ஜெகனையும் போய் கண்டிக்க வில்லை . பார்வையில் மட்டும் ஒரு கோபம் , ஆத்திரம் , உஷ்ணமாய் பார்த்தாள் . ஏற இறங்கப் பார்த்தபடி சொன்னாள் . ” அவன் இன்னும் ஆட்டறான் ; நீ இப்படிக் கழட்டிட்டு நிக்கற .ஹும் ..! என்னச் சொல்ல …” மிண்டும் அதிர்ந்தேன் .என்னைப் பார்த்தேன் . பிரிந்த ரவிக்கை பட்டனும் , பிதுங்கிய வலப் பக்க மார்பகமும் , நிமிண்டி நிக்கும் இடப் பக்க மார்க் காம்புமாய் நின்றிருக்கிறேன். இடுப்போரம் விலகியபடி , தொப்புள் விலகி நிற்கிறேன். ” அய்யோ ..! படுத்தது போதாது , அதை அம்மா பார்த்தது போதாது என அவிழ்த்து விட்டாற் போல் அம்மா பார்க்கவும் நிற்கிறேனே என பயந்து சரி செய்தேன்.

” சாரிம்மா .. வெரி சாரி ….” மெல்ல குழறினேன். அம்மா கல்பனா பேசவில்லை . முறைத்தாள் . ” என்னவோ ஆச்சு . கிறுக்குப் பிடிச்சிட்டு . சாரி …. இனிமே செய்ய மாட்டேன் …” அம்மா கேட்டாள் . ” நீயா ..? அவனா …? யார் ஆரம்பிச்சது …?” ” ரெண்டு பேரும் . தெரியாம செஞ்சிட்டேன் … மன்னிச்சுக்க …” அம்மா மீண்டும் முறைத்தாள் . ” ஹும் ..! பி கேர்புல் …”’ ஒரு வார்த்தை சொன்னாள் ; நகர்ந்தாள் .

அம்மா படு அமைதியாக இருந்தாள் . அம்மா கல்பனா பேரழகி . முப்பத்தொண்பது வயதுக்கு அசத்தலானவள் . 36 +38 ‘ c ‘ ஸைஸ் மார்பகக்காரி . பெருத்த பின்னக்காரி . அதே பின்ன வம்சம் என்பதால்தான் எனக்கும் பெரும் பின்னம் . பெருத்த மார்பகம் . தம்பி என்ன ஊரே பார்க்கும் என் மார்பகத்தை . அம்மாவோடு போனால் , ஊர் என்னை விட அம்மாவைத்தான் பார்க்கும் . அத்தனை பெரிசு .குளித்து வரும் போதும் , வேகமாய் நடக்கும் போதும் குலுங்கும் வேகம் , குதிக்கும் காம்பாட்டம் கலக்கும் . அப்பாவின் மறைவுக்குப் பின் தனியானாவள் ; தனிமையிலும் இனிமை தேடாமல் இருந்தவள் . ” எப்படி தனித்திருந்தாள் ? சுகம்ற்று இருந்தாள் என எனக்கே தோன்றும் . அத்தனைக்குப் பிறகும் , தம்பியும் , நானும் செக்ஸ் செய்ததை பார்க்க நேரிட்டதே என எனக்கு வேதனையானது .

அம்மாவின் மெளனமோ கொன்றது . அன்று மாலை ஆனதும் நானே கேட்டேன் . ” சாரிம்மா .. இனிமே நடக்காது . நீ பேசாம இருக்காத . எனக்கு தாங்கலை …” பாமா அழுதாள் . அம்மா கல்ப்னாவின் கையைப் பிடித்தபடி கெஞ்சினா ” ஹும் …சரி … விடு …” அம்மா தட்டி விட்டாள் . முதுகை தடவிக் கொடுத்தாள் .

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


மார்பகம்tamilammamagansexstorynew"குண்டி பிளவில்""mami ki sex story"நிருதி காமக்கதைகள்"tamil sex rape stories""village sex stories""akka sex stories"அரேபிய காமக்கதைகுடும்ப செக்ஸ் கதைகள்"telugu sex stories xossip""regina cassandra sex""tamil sexy story"/archives/tag/%E0%AE%AA%E0%AF%81%E0%AE%A3%E0%AF%8D%E0%AE%9F%E0%AF%88"appa magal sex story in tamil""kamakathai with photo in tamil""tamil akka thambi sex story"தம்பி பொண்டாட்டி ஓக்கலாம்"appa magal sex story in tamil""xossip security error""hot incest stories""amma sex story""desibees amma tamil"ஓழ்சுகம்"rape kamakathai"Tamil dirty storiesபூவும் புண்டையையும் - பாகம் 78 - காமக்கதைகள்முஸ்லிம் பர்தா காமகதை"tamil sex websites""tamilsex storys""tamil chithi ool kathaigal""sex tips tamil"kamakathai"tamil sex stories anni""nayanthara hot sex stories""tamil teacher sex stories""amma magan kamam tamil"vanga padukalam tamil stroyஅரேபிய காமக்கதை"tamil stories"/archives/tag/%E0%AE%95%E0%AE%B0%E0%AF%8D%E0%AE%AA%E0%AF%8D%E0%AE%AA%E0%AE%AE%E0%AF%8Dபுன்டை"new tamil sex story""கற்பழிப்பு கதைகள்""exbii adult"Ammavai okkum pichaikaran tamil sex kathaikal"tenoric 25""tamil akka story""tamil xossip stories"தொடை நடுவில் பருப்பை"athai kamakathai tamil"அகிலா கூதி"akka thambi ool kathaigal"செக்ஸ் கதை"மாமி கதை""akka thambi otha kathai in tamil"கான்ஸ்டபிள் காமக்கதைகள்"அக்கா முலை""aunty sex stories"அண்ணன்ஆச்சாரமான குடும்பம்"amma kamakathai"newkamakadhai.inமச்சான் மனைவி காமக்கதை"amma magan sex story""gangbang stories""teacher sex story""teacher sex story""nadigaigalin ool kathaigal""tamil insest stories""amma maganai otha kathai"ஒ ஓழ்"tamil kama akka""sex storu""tamil actar sex""தங்கச்சி புண்டை"ஓழ்சுகம்"அம்மா மகன் காம கதைகள்"storevillagesex"tamil mamiyar sex stories"சித்தி மகள் அபிதா"அக்கா புண்டை""sex story tamil amma"Ammaoolsexபுண்டையில்"tamil amma pundai kathaigal"