சுவாதி என் காதலி – பாகம் 120 – தமிழ் காமக்கதைகள்

இப்ப தான் கிளம்பிக்கிட்டு இருக்காங்கன்னு சொன்னிங்க அப்புறம் இப்ப இல்லன்னு சொல்றிங்க ப்ளிஸ் அவங்க இருக்காங்க எங்கள அவங்களுக்கு தெரியும் ப்ளிஸ் உள்ள விடுங்க என்றான் .இல்ல சார் அவங்க இல்ல நாங்க தான் பாப்போம் எங்க கிட்ட பாக்க பிடிச்சா பாருங்க இல்லாட்டி கிளம்புங்க என்றாள் .ஐயோ பணம் எவளவு வேணும்னாலும் வாங்கிகோங்க அவளா மட்டும் டாக்டர வச்சு ட்ரீட்மென்ட் செய்ங்க என்று கெஞ்சினான் .

சார் எங்கள என்ன பணத்துக்கு அலையற ஆஸ்பத்திரின்னு நினைசிங்கிலா போங்க சார் வெளியே செக்கியுரிட்டி என்றாள் ,விக்கியால் அதற்கும் மேல் பொறுமையாக இருக்க முடியவில்லை அவனை மீறி அவனுக்கு கோபம் வந்தது ஈரக்கம் இல்லாத பாவிகளா நாய்களா நீங்கலாம் எதுக்குடா ஆஸ்பத்திரி வச்சு நடத்துரிங்க என்று அவன் கத்தி கொண்டு இருக்கும் போது விக்கி என்று ஒரு பெண் குரல் கேட்கவும் திரும்பினான் .அங்கு சிமி நின்று கொண்டு இருந்தாள் ,சிமி என்றான் .என்ன ஆச்சு என்றாள் சிமி ,சுவாதிக்கு தீடிருன்னு வயிறு வலிக்குது டாக்டர பாக்கலாம்னு பாத்தா விட மாட்டிங்கிராலுகா ஆமா நீ என்ன பண்ற இங்க என்றான் .

ஒரு நிமிஷம் பொறு என்று நர்சிடிம் போயி உள்ள டாக்டர் ஜெனிபர் இருக்காங்களா என்றாள் .ஆமா மேடம் என்றாள் நர்ஸ் .ஓகே இவங்க எனக்கு தெரிஞ்சவங்க தான் என் பிரண்ட்ஸ் தான் உள்ள விடுங்க என்றாள் .பின் அவள் சரி என்றாள் .விக்கி சுவாதியை கை தாங்களாக உள்ள கூப்பிட்டு சென்றான் .அங்கு டாக்டரிடிம் அண்ணி கிளம்பிட்டிங்களா என்றாள் .நான் தான் வரேன்னு சொன்னேளே அப்புறம் ஏன் நீ வந்த என்றார் டாக்டர்

அது இருக்கட்டும் முதல இவங்கள பாருங்க என்றாள் சிமி .அங்கு சுவாதி வயிற்ரை பிடித்து கொண்டு வலியில் முனகி கொண்டு இருந்தாள் .விக்கி பக்கத்தில் பதற்றத்தோடும் வருத்தொடும் நின்று இருந்தான் .வாங்க மிஸ்டர் அண்ட் மிசஸ் விக்னேஷ் என்ன ஆச்சு என்றார் .தெரில டாக்டர் அவளுக்கு வயிறு ரொம்ப வலிக்குதுன்கிரா என்ன பண்றதுன்னு தெரில என்றான் .சரி உள்ள கொண்டு வாங்க என்றார் .சுவாதியை கையை பிடித்து மெல்ல உள்ளே கூப்பிட்டு போனான் நான் வேணும்னா வெளிய நிக்குறேன் டாக்டர் என்றான் .இல்ல உள்ளே இருங்க என்றார் .டாக்டர் அவள் சூடிதாரை தூக்கி விட்டு ஓகே ஏங்க வலிக்குது இங்கயே இங்கயே என்று கேட்டு கொண்டு இருக்க விக்கிக்கு அவள் 7 மாத வயிற்ரை பார்க்கவும் ஏதோ சொல்ல முடியாமல் நெஞ்சை அடைப்பது போல இருந்தது .இங்க தான் டாக்டர் என்ற பின் ஓகே என்று சொல்லி விட்டு விக்னேஷ் உங்க வோயிப் கைய கொஞ்சம் பிடிங்க இன்ஜெக்சென் போடணும் என்றார் .

நானா என கேட்டான் .ஆமா நர்ஸ் யாரும் இல்ல நானே கிளம்ப போறேன் சோ கைய பிடிங்க என்றார் .விக்கி சுவாதியின் அருகில் சென்று அவள் சுடிதாரை மெல்ல ஏத்தி கையை பிடித்தான் ,சுவாதி வலியில் கத்தி கொண்டு இருந்ததால் அவனை தடுக்க வில்லை .சுவாதியின் கையை இறுக்கமாக பிடித்து கொள்ள டாக்டர் அவளுக்கு ஊசி போட அவள் முத்தாச்சி என்று கத்தி கொண்டே விக்கியின் மார்பில் மெல்ல சாய்ந்தாள் .

இப்ப எப்படி இருக்கு என்று டாக்டர் கேட்கவும் அவனை விட்டு உடனே விலகி கொண்டு பரவல பெயின் கொஞ்சம் குறையற மாதிரி இருக்கு என்றாள் .என்ன பண்ண ஏதும் சாப்பிட கூடாதத சாப்பிட்டியா இல்ல எதுவும் கஷ்டமான வேலை செஞ்சியா என டாக்டர் கேட்க .சுவாதி அது அது என்று திணற விக்கி நான் சொல்றேன் டாக்டர் நாங்க ரெண்டு பேரும் சண்ட போட்டோம் அவள் கோபத்துல கத்துனதால அவளுக்கு உடனே வலிக்க ஆரம்பிச்சுடுச்சு என்றான் .உங்களுக்கு எல்லாம் அறிவே இல்லையா மிஸ்டர் நான் தான் அன்னைக்கே சொன்னேனே அவ உடம்பு ரொம்ப வீக்கா இருக்கு அவள் திட்டாதிங்க சண்ட போடதிங்கன்னு ஏன் இப்படி பண்றீங்க என்று விக்கியை டாக்டர் திட்ட டாக்டர் டாக்டர் அவர் மேல எந்த தப்பும் இல்ல என்றாள் கொஞ்சம் வலியோடு ,நீ சும்மா இரு சுவாதி இந்த ஆம்பிளகலே இப்படி தான் என்றார் டாக்டர் .இல்ல டாக்டர் அவர் ஒரு வார்த்தை கூட பேசல அதை கேட்ட உடன் விக்கிக்கு ஆச்சரியமாக இருந்தது .

ஆமா டாக்டர் அவர் எதுவுமே சொல்லல நான் தான் அவர் ஏன் என் கூட ஆஸ்பத்திரிக்கே வரவே மாட்டிங்கிரிங்க அப்படின்னு கத்தி அவர திட்ட ஆரம்பிச்சுட்டேன் அதான் எனக்கு இப்படி ஆச்சு என்றாள் யே லூசு நான் ஏதோ ஒரு பேச்சுக்கு டாக்டர்ங்கிற முறையில சொன்னா நீ அத பெருசா எடுத்து கிட்டு ஹாஸ்பண்ட கிட்ட சண்ட போட்டு இருக்க அவர் என்ன வேணும்னா வராம இருக்காரு அவருக்குன்னு வொர்க் பிசி இருக்கும் அதுனால வராம இருப்பாரு அதுக்கு கத்தி இப்ப உனக்கு தானே வயிறு வலி என்றார் .

சாரி டாக்டர் என்றாள் சுவாதி . அக்கா அக்கா என்று குரல் கேட்கவும் டாக்டர் திரையை விலக்கி பார்த்த போது அங்கு ராக்கி நின்று கொண்டு இருந்தான் .வாக்கா லேட் ஆகிடுச்சு என்றான் .இருடா ஒரு நிமிஷம் பெசன்ட் கூட இருக்கேன் என்றார் .சாரி அவன் என் தம்பி நாளைக்கு கல்யாணம் அந்தா அது தான் பொண்ணு ஆனா நான் இங்கயே இருக்கவும் தேடி வந்துட்டான் .ம்ம் எங்களுக்கு சிமியும் ராக்கியும் தெரியும் மேடம் என்றான் விக்கி .ஒ அப்படியா என்று திரையை மொத்தமாக விலக்கி விட்டு யே இவங்கள உங்களுக்கு தெரியுமா என்றார் .ஆமா அண்ணி விக்கி என்னோட படிச்சவன் என்றாள் சிமி .ம்ம் நல்லது அப்ப சிமி நீ போயி இந்தா இந்த ஜெல் விக்னேஷ் சார் கிட்ட கொடுத்து சுவாதி வயித்துல லைட்டா தேய்க்க சொல்லு நான் எல்லாத்தையும் எடுத்து வைக்கிறேன் கிளம்புவோம் என்றார் .
சிமி போயி உள்ளே என்ன சுவாதி எப்படி இருக்கீங்க என்றாள் .ம்ம் இப்ப பரவல நார்மலா இருக்கு என்றாள் .ஓகே சுடிய கொஞ்சம் மேல தூக்குங்க என்றாள் .ம்ம் என்று அவள் வயிற்ரை காட்ட இந்தாடா இந்த ஜெல்ல தடவுடா என்று கொடுக்க விக்கி நானா என்றான் .ஆமா ஏன் நீ தடவுனா என்ன ஆக போகுது என்றாள் .சுவாதியும் அவன் தொடுவதற்கு பயந்து இல்ல நானே தடவிக்கிறேன் என்றாள் .இல்ல உங்களால பெல்லி பட்டன்ல எல்லாம் தடவ முடியாது அதுனால அவன் தடவுட்டும் அது மட்டும் இல்லாம லைட்டா எரியும் அதான் ஒரு ஆள் பிடிச்சுக்கிற ஒரு ஆள் தடவன்னு சொன்னாக அண்ணி

சோ நான் பிடிச்சுக்கிறேன் நீ உன் பொண்டாட்டிக்கு லைட்டா வயித்துல தடவு என்று சொல்லி கொண்டே சிமி சுவாதியை பிடித்து கொள்ள சீக்கிரம் ஜெல்ல தடவுடா என்று சிமி சொல்ல விக்கி வேறு வழி இல்லமால் சுவாதியை பார்த்தான் .அவள் இன்னும் கோபமாக இருக்கிறாள் என்பதை அவள் கண் உணர்த்தியது .இருந்தாலும் விக்கி அவள் சூடியை மெல்ல எடுத்து விட்டு அந்த கர்ப்ப வயிற்ரை முதன் முதலில் தொட்டான் .அந்த ஜெல்லை தடவினான் .அது லைட் ஆக எறியவும் சுவாதி ஸ்ஸ்ஸ் என்றாள் .பின் மெல்ல மீண்டும் தடவினான் .சரி கொஞ்சம் அந்த பெல்லி பட்டன்ல தடவுடா என்றாள் சிமி ,பின் அதிலும் தடவினான் .விக்கி இது வரை எத்தனையோ பெண்களின் வயிற்ரை தடவி இருக்கிறான் தொப்புளை தொட்டு இருக்கிறான் .ஆனால் இன்று தான் ஒரு கர்ப்ப வயிற்ரை தொடுகிறான் .அவனுக்கு மனதில் ஏதோ சொல்ல முடியாத உணர்வு ஓடியது .

உடலை தீண்டும் போது கிடைக்கும் காம சுகத்தை விட இது ஏதோ அவன் மனதில் புதிதாக இருந்தது .அவனுக்கு ஏதோ ஒரு புதிய சுகம் கிடைத்தது போல இருந்தது .அதனால் தன்னை மீறி தடவி கொண்டு இருந்தான் ,சுவாதிக்கும் கிட்ட தட்ட அழுகை வருவது போல் இருந்தது .அடக்கி கொண்டாள் .பின் சிமி ஹம் என்று செறும அவன் வயிற்றில் இருந்து கையை எடுத்தான் .

போதும் இங்க தேய்ச்சது மீதிய வீட்ல தேய்ச்சு ரொமான்ஸ் பண்ணுங்க என்று சிமி சொல்லவும் அவன் தேய்ப்பதை நிறுத்தினான் .சுவாதி சுடிதாரில் வயிற்ரை மூடி கொண்டாள் .பின் அங்கு நிலவிய அமைதியை போக்க எண்ணி விக்கி ஆமா டாக்டர் உங்க அண்ணியா என சிம்யிடம் கேட்டான் .ஆமா நாளைல இருந்து ஆக போறாங்க என்றாள் சிமி , எனக்கு புரியல என்றாள் சுவாதி .அவங்க ராக்கியோட அக்கா நானும் அவனும் அவங்கள கூப்பிட தான் வந்தோம் அதுக்குள்ளே நீங்க வந்திட்டிங்க என்றாள் சிமி .ஒ சாரி என்றாள் சுவாதி .இருக்கட்டும் நாளைக்கு மேரேஜ் வருவிங்கள என்றாள் சிமி .இல்ல இவர் வேணாமுன்னு வரட்டும் எனக்கு இப்ப தான் கொஞ்சம் சரி ஆகிருக்கு அதனால நான் வரது அவசியமான்னு யோசிக்கிறேன் என்றாள் சுவாதி .என்ன நீங்க இப்படி சொல்றிங்க இருங்க நீங்க வரலாமான்னு உங்க டாக்டர் கிட்டே கேக்குறேன் என்று சொல்லி விட்டு சிமி டாக்டரிடம் அண்ணி சுவாதி இப்ப இருக்க நிலைமைல எங்க மேறேஜ்க்கு வரலாமா என கேட்டாள் .

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"anni tamil sex stories""tamil kaamaveri""new sex kathai"வாங்க படுக்கலாம் – பாகம் 09"amma tamil sex stories"சித்தி மகள் அபிதா"tamil kaamaveri""erotic tamil stories""tamil hot story com""tamil akka kamakathaikal"அம்மாவை கூப்பிட்டு ஓக்க சொல்லுவேன்"kama kathi"xosipTamil sex story"sex tamil kathai""tamil sex kathi""tamil sex kathi""tamil sex stories blog"தமிழ் கூதிஅரிப்பு காம கதைகள்"tamil kudumba kathai"மஞ்சுவின் மெல்லிய உதடுகள் சசியின் பற்களுக்கிடையில் சிக்கி வதை பட்டது. அவன் அதை கடித்து சுவைத்தான். அவள் உதடுகள் வலித்தன. அந்த வலியில் முகத்தை லேசாக சுருக்கினாள்.Tamil new sex storie சித்தி மகள் புண்டை குண்டி"tamil sister stories"Gowri thangachi sex மாமி சூத்தையும் நக்கும் கதை"sex tips in tamil""tamil kamakathakal""amma magan ool kathaigal""nayanthara boobs""தமிழ் காம கதை""sai pallavi sexy""tamul sex stories""kama kathai in tamil""hot tamil""sister sex story tamil""sex tamil kathai""amma pundai stories""mamanar marumagal otha kathai""kerala sex story"ஆச்சாரமான குடும்பம் பாகம் 1,2,3,4,5,6,7,8,9,10,11,12tamilactresssexபூவும் புண்டையையும் – பாகம் 100 – தமிழ் காம கதைகள்"new telugu sex stories com""mamanar marumagal sex stories""teacher sex story""tamil xossip stories"தமிழ் அக்கா அக்குல் செக்ஸ் கதை"xxx stories tamil"அண்ணி செக்ஸ்"tamil sex storyes""tamil nadigai kathaigal"பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 14 xossip "kama kadhai""அம்மா ஓல்""tamik sex""நண்பனின் அம்மா""karpalipu kamakathaikal"குண்டி குட்டி"trisha tamil sex story""jothika sex stories""xossip sex story"tamilkamakathigal"நடிகை புண்டை"Tamilakkasexstories"akka sex tamil story""puthiya kamakathaikal""cuckold stories""amma sex story"indiansexstory"அம்மா முலை"exbii"tamil actress kamakathai new""tamil xossip"மாமியாரின் முனகல் சத்தம்மருமகள் கூதியை நக்கிய மாமனார்"anni story tamil""real tamil sex stories"Boss காம கதைகள்"tamil mami stories"Gowri thangachi sex "kamakathaigal in tamil"tamilxossiptamil sex stories"sex story in english"Wwwtamil sax storiesபேருந்து.தமிழ்.செக்ஜ்.விடியோ"incest sexstories""tamil sexstory""amma magan kamakathai in tamil language""tami sex stories""tamil amma magan kamam""தமிழ் செக்ஸ்""akka kamam""tamil akka sex"சத்யன் மான்சிஆசை இருக்குமோ – பாகம் 03 – குடும்ப செக்ஸ் கதைகள்தமிழ் சித்தி ஜாக்கெட் கதைகள்"tamil mami sex stories"