சுவாதி என் காதலி – பாகம் 119 – தமிழ் காமக்கதைகள்

கவலை படாத இன்னும் ஒரே வாரத்துல இல்ல இன்னும் 4 நாள்ல நான் உன் வீட்ட விட்டு போறேன் .நீ சந்தோசமா இரு போதுமா என்றாள் சுவாதி .அது வரைக்கும் எனக்கும் உனக்கும் ஒரு பேச்சும் கிடையாது சரியா என்றாள் .அவள் அவ்வாறு சொல்லி விட்டு கோபமாக அவனை முறைத்து பார்த்து விட்டு அவள் ரூமிற்கு போனாள் .

சே ஏண்டா இப்படி பேசுன விக்கி என்றது மனம் ,தெரியல கொஞ்ச நாளாவே எனக்குள்ள டேவிட் வந்ததுனால இருக்க டென்சன் இவ வேற அதுக்கு ஏத்த மாதிரி டேவிட் தான் பிடிக்கும்ன்னு சொன்னாளா அதான் அப்படி அவள கண்டபடி திட்டிட்டேன் என்றான் .போடா இப்ப அவ கோபிச்சுகிட்டு போ போறேன்கிரா என்ன பண்ண போற என்றது மனம் .போனா போகட்டும் எனக்கு ஒன்னும் கவலை இல்ல என்றான் .இருந்தாலும் நீ ரொம்ப ஹார்சா பேசிட்ட என்றது மனம் .அப்படியா என்றான் .என்ன நோப்புடியா ஒரு புள்ள தாட்சி பொண்ண கொஞ்சம் கூட இப்படி இரக்கம் இல்லாமையா திட்டுவாங்க அதுனால அவளுக்கு ஏதும்
ஏதும் சொல்லாத அவளுக்கு ஒன்னும் ஆகாது என்றான் தன் மனதிடிம் நினைத்து கொண்டு பேசி கொண்டு இருக்கும் போது சுவாதி ரூமில் ஐயோ அம்மாஆ வலிக்குதே என்று அவள் அலறும் சத்தம் கேட்டு விக்கி அவள் ரூம் கதவை தட்டினான் .என்ன ஆச்சு என் கத்துற என்றான் .அவள் ஒன்னும் சொல்லமால் ஐயோ முடியலையே என்று கத்தி கொண்டு மட்டும் இருந்தாள் .விக்கி ரெண்டு மூனு தடவை கதவை தட்டி விட்டு ஓங்கி ஒரு மிதி மிதித்து திறந்தான் .

உள்ளே சுவாதி வயிற்ரை பிடித்து அழுது கொண்டு இருந்தாள் .என்ன ஆச்சு என்ன பண்ணுது என்றான் விக்கி .ஒன்னும் இல்ல நீ உன் வேலைய பாத்துட்டு போடா மயிரு என்றாள் சுவாதி .

ஐயோ முடியலையே அம்மா என்று வயிற்ரை பிடித்து கொண்டு அழுதாள் .யே என்னடி பண்ணுது சொல்லி தொல என்றான் .தயவு செஞ்சு போ நான் வேணும்னா என் சாவுக்கு காரணம் நீ இல்லன்னு லெட்டர் கூட எழுதி தரேன் ஆனா இப்ப நீ இங்க என் ரூம்ல இருக்காத ப்ளிஸ் என்று கத்தினாள் .

ஓகே நான் போறேன் போறேன் என்று சொல்லி மெல்ல கதவு வரை போனவன் அவள் அம்மா ஐயோ என்று கத்தி கொண்டே இருப்பதை பார்த்து அவனால் பொறுக்க முடியமால் திரும்பி வந்தான் .உன்னைய தான் ரூம விட்டு போ சொன்னேளே அப்புறம் ஏன் வர ஐயோ முடியலையே என்று முனகி கொண்டு இருந்தாள் .விக்கி அவள் கத்தி கொண்டே இருக்க அவள் கிட்ட போனான் அவளை பார்த்தான் அழுது கொண்டு இருந்த அவள் முகத்தை பிடித்து தூக்கி நிறுத்தி Thats it எனக்கு வேற வழி தெரியல உன் வலிய போக்க என்று சொல்லி கொண்டே அவள் உதட்டில் முத்தமிட்டான் .

சுவாதி மீண்டும் ஒரு எதிர் பாரத முத்தத்தை அப்போது அவனிடிம் எதிர் பார்க்க வில்லை .விக்கி முழுதுமாக அவள் வாயை தன் வாயை கொண்டு அடைத்து விட்டான் .

வாயை கவ்வியாதால் சுவாதி கத்தமால் இருந்தாள் அதே நேரத்தில் அந்த எதிர் பாராத முத்தத்தால் அவள் வலியை மறந்து ஓரிரு நொடிகள் இருந்தாள் ஓரிரு நொடிகள் இருவரும் முத்தமிட்டு கொண்டு இருந்தனர் விக்கி அவள் உதட்டில் இருந்து அவன் உதட்டை சிறிது கூட இடைவெளி விடமால் சப்பி கொண்டு இருந்தான் .

இருந்தாலும் அவளுக்கு வயிறு வலித்து கொண்டு தான் இருந்தது .அதனால் வலியால் அவன் தோல்களை கை போட்டு அழுத்தி கொண்டு இருந்தாள் .பின் விக்கியாக அவள் உதட்டை கவ்வுவதை விட்டு ஓகே இனி கத்தாத நான் இப்ப உன்ன ஹாஸ்பிட்டலுக்கு தூக்கிட்டு போறேன் என்று சொல்லி கொண்டே தூக்கினான் .அவள் வேணாம் வேணாம் நீ போ இந்நேரம் ஹாஸ்பிட்டல் எல்லாம் இருக்காது என்றாள் .மணி பத்து தான் ஆகுது அதலாம் இருக்கும் என்று சொல்லி கொண்டு அவளை தூக்கி கொண்டு நடந்தான் .இருந்தாலும் நீ ஒன்னும் என்னைய காப்பத்த வேணாம் அஞ்சலி அக்காவுக்கு போன் என்று சொல்ல முடியமால் அவள் வலியில் கத்த விக்கி அவளை தூக்கினான் .

முதலில் அவள் 7 மாசம் என்பதால் கொஞ்சம் சிரம்பப்பட்டு தான் தூக்கினான் .ஆனால் தூக்கும் போது அழுது கண்ணீர் ஒழுகிய கண்களை பார்த்ததும் அவன் அவளை தன் உடலில் உள்ள வலு எல்லாம் கொண்டு தூக்கி கொண்டு காரில் கொண்டு போயி பின் சீட்டில் உக்கார வைத்து விட்டு இவன் வேகமாக வண்டியை ஸ்டார்ட் செய்தான் .பின் வேகமாக ஆஸ்பத்திரிக்கு வண்டியை ஓட்டினான்.

ஆஸ்பத்திரி வந்ததும் விக்கி சுவாதியை வேகமாக அவளை தூக்கி கொண்டு உள்ளே போனான் .ஆனால் அங்கு நர்ஸ் இருந்து கொண்டு டாக்டர் டுட்டி முடிஞ்சு கிளம்பிக்கிருக்காங்க அதுனால பாக்க முடியாது என்றாள் .ஐயோ என் வோயிப்புக்கு ரொம்ப வயிறு வலிக்குது தயவு செஞ்சு டாக்டர பாக்க விடுங்க என்றான் .உங்க வோயிப்புக்கு எத்தன மாசம் என கேட்டாள் நர்ஸ் .7அரை மாசம் என்றான் விக்கி .அப்ப கண்டிப்பா பிரசவ வலியா இருக்காது பிரசவ வலின்னா தான் டாக்டர் உடனே பாக்கனும்னு அவசியம் இத கொண்டு வாங்க நாங்களே பாத்துறோம் என்றாள் நர்ஸ் .நோ அதலாம் வேணாம் ப்ளிஸ் டாக்டர் கிட்டே என் வோயிப்ப காட்டுங்க என்றான் ,சார் இதுக்கான டாக்டர் கிளம்பிட்டாங்க சார் அதுனால கொண்டு வாங்க நாங்க பாக்கிறோம் என்றாள் நர்ஸ் .

error: Content is protected !!
%d bloggers like this:


காமக்கதை"amma magan olu tamil stories"Tamil xossip sex storiestholi kamakathaikal in tamil"அம்மா கதைகள்""tamil love stories"மீனா காம படம்"fucking stories in tamil"அம்மா மகன் கிராமத்து கற்பழிப்பு கதைகள்"sex kathai tamil""tamil anni sex"Tamil kamakathai manaivi nanbargaludan otha kathai"tamil kamaveri new""erotic tamil stories"anni kamakadhaihal"tamil sex stories anni""sister sex stories"/archives/tag/%E0%AE%B9%E0%AF%8B%E0%AE%9F%E0%AF%8D%E0%AE%9F%E0%AE%B2%E0%AF%8D-%E0%AE%9A%E0%AF%86%E0%AE%95%E0%AF%8D%E0%AE%B8%E0%AF%8D"free tamil sex""incest stories""aunty sex story in tamil""tamil rape kamakathaikal""kamakathaigal tamil""tami sex stories"oolkathai"tamil actress sexy stories""anni tamil kathai""tamil sex stories amma"joteka marbu hd photoesஓழ்சுகம் அக்காவை கரெக்ட் செய்வது எப்படி?"kama kadhaigal"manci sathyan love stories"tamil actress sexy stories""அம்மா முலை""kamakathakikal tamil"Tamilsex vedio bedroom apartment in homeமுஸ்லீம் இன்செஸ்ட் குடும்பம் தமிழ் sex story2குடும்ப ஓழ்ரம்யாவை சப்பினேன்kamaverikathaikal"anni sex story tamil""தகாத உறவு கதைகள்""tamil sex storeis""அண்ணன் தங்கை செக்ஸ்"tamil kamakathaigal meme/archives/2780/xosippy"tamil adult sex stories"tamilsexkathaixxx tamil அத்த ஓத்த புன்டா"tamil amma kama kathai""tamil dirty stories""tamil sex story amma"uncle kamakathi in tam"tamil heroine sex""sai pallavi sexy""amma maganai otha kathai""akka kamakathai""indian sex stories in tamil"நடகை நயதாரா Sex videosஅம்மா அண்ணி அக்கா தங்கைxoosipAnnan thangai olsugam kamakathai"தமிழ் செக்ஸ்"/archives/tag/sex-story/page/25"sex tamil stories""tamil lesbian sex stories""amma magan sex kamakathaikal"லெஸ்பியன் காமக்கதைகள்"காமவெறி கதைகள்"ஆச்சாரமான குடும்பம்அப்பா சுன்னி ஊம்பும் மகன் கதைtamilkamakadaigal"free sex story""tamil akka sex""tamil sex stories in hot"xsossip"kamakathaikal amma magan tamil""kolunthan kathaigal"