சுவாதி என் காதலி – பாகம் 118 – தமிழ் காமக்கதைகள்

எதுக்குங்க ட்ரெஸ் எல்லாம் என்றாள் சுவாதி .ப்ளிஸ் எனக்காக போட்டுகிட்டு மறக்காம வாங்க என்றாள் சிமி .சரிங்க என்று சுவாதி போனை வைக்கவும் அஞ்சலி கார் ஒட்டி கொண்டு வீடு வந்து சேரவும் சரியாக இருந்தது .

ம்ம் நான் அது யாரு என்னன்னு எல்லாம் கேக்க போறது இல்ல ஆனா அந்த ஹாவுஸ் வோயிப் அது என்ன உண்மைலே உன் ஆசையா என கேட்டாள் அஞ்சலி . சே அது நான் என்னைக்கோ ஏப் எம்ல ஒரு பொண்ணு என் கிட்ட சொன்னத அப்படியே போன்ல பேசுனவ கிட்ட சொல்லிட்டேன் என்றாள் சுவாதி .எங்க ஏன் கண்ண பாத்து சொல்லு என்றாள் அஞ்சலி .சுவாதி ஒன்றும் சொல்லமால் சோ என்று ஒரு சலிப்போடு தலை குனிந்தாள் .ஏன் சொல்லுடி உன்னால சொல்ல முடியாது எனக்கு தெரியும் ஏன்னா நீ அந்த போன்ல சொன்னது எல்லாம் உண்மைலே உன் ஆச அத என் கிட்டே நிறைய தடவ சொல்லிருக்க அப்புறம் ஏன் பொய்ன்னு நடிக்கிற என அஞ்சலி கேட்டாள் .

ஓகே ஓகே ஆமா எனக்கு உண்மைலே ஒரு குடும்பமா ஹாவுஸ் வோயிப்பா மட்டும் இருக்கணும்னு சின்ன பிள்ளைல இருந்து ஆச ஏன்னா நான் குடும்பம் இல்லாதாவ ஒரு அநாதை அதான் எப்பயுமே இப்படி எல்லாம் ஒரு குடும்பம் வேணும் பிள்ளைக வேணும் ஒரு புருஷன் அது அன்பானா புருசனா இல்லாட்டியும் பரவல எல்லாருக்கும் இருக்கிற மாதிரி என்னைய திட்டுற ஏன் அடிக்கிற புருசனா கூட இருந்தா போதும் அப்புறம் ஒரு சின்ன வீடு அது போதும் கார் வேணாம் .

ஒரு பாஜாஜ் பைக் போதும் எந்த வசதியும் வேணாம் எனக்குன்னு ஒரு அழகான குடும்பம் வேணும்னு நினைச்சு பாத்து பல நாள் ஏங்கி இருக்கேன் . ஆனா நாம நினைக்கிறது எல்லாம் உடனே நடக்கிறதுக்கு இது என்ன சினிமாவா இல்ல வாழ்க்கை . வாழ்க்கைலே எப்பயுமே நாம நினைக்கிறதுக்கு மாறா தான் நடக்கும் அத ஏத்துக்கணும் அதான் வாழ்க்கை .அட்லிஸ்ட் சொல்லி பாத்தோ நினைச்சு பாத்தொவாச்சும் நிம்மதி ஆயிக்கிறேன் அது மட்டும் தான் முடியும் என்றாள் சுவாதி .யே இது ஏன் நடக்காது இப்ப கூட நீ நினைச்சா நடக்கும் போயி அவன் கிட்ட உன் லவ்வ சொன்னா நீ நினைச்ச மாதிரி ஒரு ஹாவுஸ் வோயிப்பா இருக்காலம் ஏன் இப்படி பண்ற என கேட்டாள் அஞ்சலி . என்னா அவனுக்கு என்னைய பிடிக்கல என்றாள் சுவாதி .எத வச்சு சொல்ற என்றாள் அஞ்சலி .ஒரு ஒன்றரை மாசத்துக்கு முன்னாடி அவன் கிட்ட ஓரளவில் மறைமுகமா என் பீலிங்க்ஸ் வெளிபடுத்தினேன் .

அதுல இருந்து அவன் என் மூஞ்சிய கூட பாக்காம இந்த 1 மாசமும் அவையிட் பண்றான் .நைட் நான் தூங்குனதுக்கு அப்புறம் தான் வீட்டுக்கு வரான் .காலைல நான் ஹால்ல இல்லாம இருந்தா தான் ஆபிஸ் போறான் . இதையும் மீறி நான் எதாச்சும் பேசுனா சுவத்து பக்கமே பாத்து பேசுறான் என் மூஞ்சிய பாத்து பேச மாட்டின்கிறான் இதாலம் எனக்கு தெரியாது புரியாதுன்னு வேற நினைக்கிறான் ஆனா அவன் அவையிட் பண்றது நல்லா புரியுது அப்புறம் எப்படி அவன் கிட்ட சொல்ல சொல்றிங்க என்றாள்

இருந்தாலும் என்று அஞ்சலி சொல்ல முற்பட அக்கா வேணாம் அவன சொன்னாலும் இனி வேணாம் எனக்கு அத நான் முதலே சொல்லிட்டேன் இப்ப நான் கிளம்புறேன் நீங்க ஹாஸ்டல் போங்க என்றாள் சுவாதி . பின் வீட்டிற்கு போன போது வாசலில் ஒரு பார்சல் இருந்தது அது சிமி கொடுத்த பார்சல் அதில் அவள் இருவருக்கும் வாங்கி கொடுத்த உடைகள் இருந்தன .ஏன் இது வெளியே இருக்கு இன்னும் அவன் வரலையா இல்லையே அவன் கார் நிக்குது ஒரு வேல தூங்கி இருப்பான் என்று நினைத்து கொண்டு இவள் சாவியை வைத்து கதவை திறந்தாள் .கதவை திறந்த சத்தம் கேட்டு விக்கி உடனே எழுந்து விட்டான் .அவள் கதவை திறந்ததும் எழுந்தான் விக்கி .மெல்ல கண்களை கசக்கி கொண்டே பார்த்தான் .அவன் எழுந்து விட்டதால் சாரி உன் தூக்கத்த கலைச்சதுக்கு என்றாள் சுவாதி .அவன் ஒன்றும் சொல்லமால் எழுந்து நின்றான் .சுவாதி அவள் ரூமுக்கு போக பார்த்தாள் .அதற்கு முன் விக்கி சுவாதியை நிப்பாட்டினான் சுவாதி ஒரு நிமிஷம் என்றான் .அவள் நின்றாள் .ஆமா நீ என்ன செஞ்ச என்றான் .

ஒ அதான் உன் தூக்கத்த நான் கலைச்சதுக்கு தான் அப்பவே சாரி கேட்டுட்டேன்லே அது உனக்கு கேக்கல அப்புறம் என்ன என்றாள் .நான் அத சொல்லல நேத்து நீ என்ன பண்ண என்றான் கோபத்தோடு .நேத்து என்ன பன்னனேன் எனக்கே தெரியலையே எதுவும் பொண்ணுகள நீ கூப்பிட்டு வரேன்னு மெசேஜ் பண்ணி அத ஏதும் பாக்காம விட்டுட்டனா இல்லையே என்றாள் .

விளையாடத நேத்து நான் சரக்கு அடிச்சு வாந்தி வந்து விழுந்து கிடந்தப்ப வருண் ஏதும் என் வாந்திய துடைச்சு எனக்கு ட்ரெஸ் மாத்தி விடல நீ தான் எனக்கு ட்ரெஸ் மாத்தி விட்டு வாந்திய துடைச்சு கிளின் பண்ணி இருக்க

ஒ அது வந்து என்று சுவாதி சொல்ல வரும் முன் பேசாத என்ன நினைச்சு கிட்டு இருக்க உன் மனசுல நீ எப்பயுமே நல்லவா மாதிரி தெரியுனுமா எல்லாத்துக்கும் அதுக்கு தான் இந்த மாதிரி எல்லாம் பண்றியா இல்ல தெரியாம தான் கேக்குறேன்நான் வாந்தி எடுத்து ஒளப்பி கிட்டு இருந்தா உனக்கு என்ன இல்ல அதுலே படுத்து கிடந்தா உனக்கு என்ன நீ யாரு என் மேல இருக்க வாந்திய துடைச்சு விட்டு செஞ்சு எனக்கு ட்ரெஸ் மாத்தி விடுறதுக்கு நீ என்ன என் பொண்டாட்டியாடி சொல்லுடி

ஒரு வேல எனக்கு உதவி செய்றேன்னு நீ பாத் ரூம்ல அந்த ஈரத்துல வழுக்கி விழுந்து ஏதும் உனக்கு ஆச்சுன்னா உன் போலிஸ் கமிசனர் பொண்டாட்டி அக்கா என்னைய வந்து பிடிச்சு ஜெயில் போடணும்னு உனக்கு ஆச அப்படிதாண்டி என்று விக்கி கோபத்தோடு கத்தினான் .

ஒ ஒ மெல்ல திட்டுங்க சார் முதல உங்களுக்கு ஹெல்ப் பண்றதுக்கு நான் உங்க பொண்டாட்டியா தான் இருக்கணும்கிற அவசியம் இல்ல உங்கள மாதிரி யார் இப்படி கிடந்தாலும் நான் ஹெல்ப் பண்ணுவேன் அது என் ஹேபிட் ஏன் இதே மாதிரி டேவிட் பல தடவ வாந்தி வந்து கிடந்தப்ப கூட நான் பண்ணி இருக்கேன் என்றாள் சுவாதி .உடனே விக்கிக்கு கோபம் வந்தது .

ஒ டேவிட் டேவிட் டேவிட் அவன இன்னும் நினைச்சு கிட்டு இருந்தா போயி தொலைஞ்சு இருக்க வேண்டியது தானே ஏன் இங்க இருந்து என் உயிர வாங்குற நான் ஆச்சும் நிம்மதியா இருப்பேன்போடி போயி தொல என்று கத்தினான் .இப்போது சுவாதிக்கு கோபம் வந்து விட்டது .எனக்கு என்ன உன் கூட இருக்க பிடிச்சு கிட்டா இருக்கேன் .எனக்கும் டேவிட் தான் பிடிச்சு இருக்கு இப்ப அவனுக்கு கல்யாணம் ஆகாட்டியோ இல்ல உன் குழந்தைய வயித்துல சுமக்காட்டியோ நான் உடனே அவன் கூட தான் போயி இருப்பேன் .

ஏன்னா அவன் என்ன கெட்டவனா உன்னையே மாதிரி ரொம்ப நல்லவன்டா இப்ப கூட போனா என்னைய ஏத்துக்குவான் என்றாள் .ஒ தெரியுதுல நான் கெட்டவன்னு அப்புறம் என்ன மயிருக்குடி கூட இருக்க போ போயி அந்த டேவிட்க்கே ரெண்டாவது பொண்டாட்டியா போ யார் வேணாம்னு சொன்னா யார் உன்னைய பிடிச்சு வச்சு கிட்டு இருக்கா போடி போயி தொலைடி நாயே என்றான்

கோபத்தோடு .போறேன்டா போறேன் உன் குழந்தைய பெத்துட்டு அதுக்கு அப்புறம் போறேன் என்றாள் .பெரிய குழந்தை மயிரு முதல அது என்னால வந்த குழந்தையான்னு இன்னும் தெரியல அப்புறம் டேவிட் தான் ரொம்ப நல்லவன் ஆச்சே

அது யாரோட குழந்தையா இருந்தாலும் எத்துக்குவான் அப்படியே உன்னையும் கல்யாணம் பண்ணி அந்த குழந்தைக்கும் இன்சியல் கொடுப்பான் போ போயி நில்லு அவனும் உன்னைய தான் எதிர் பார்த்து காத்து கிட்டு இருக்கான் என்றான் விக்கி .அதை கேட்டு சுவாதி விக்கி என் பொறுமைக்கும் ஒரு எல்லை இருக்கு அத புரிஞ்சுக்கோ என்றாள் .என்னது நீ பொறுமையா இருக்கியா நான் தாண்டி பொறுமையா இருக்கேன் நீ பண்றதுக்கு எல்லாம் உன்னால நான் தினம் தினம் இம்ச அனுபிவிக்கிறேன் நீ என் கூட இருக்கிறது எனக்கு பயங்கர எரிச்சலா இருக்கு உன்னைய எல்லாம் நான் இல்ல யாருமே வச்சு இருக்க மாட்டாங்கே

உன்னால தான் உங்க அப்பா அம்மா கூட பிரிஞ்சு இருப்பாங்க என்று விக்கி பேசி கொண்டே போக போதும் நிறுத்து டாஆஆஆஆஆ என்று கத்தினாள் சுவாதி .பேசி கொண்டு இருந்த விக்கி அமைதி ஆனான் .உனக்கு நான் இங்க இருக்க கூடாது அவளவுதானே என்றாள் கண்ணில் நீர் வடிய கோபத்தோடு .விக்கிக்கு அதை பார்த்து ஒன்றும் சொல்ல முடியவில்லை .அது வந்து இல்ல அப்படி இல்ல என்று திணற

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"tamil actress sex stories in tamil"மலையாளி ஆண்ட்டி KUNDY SEX STORIES "amma pundai story tamil font"செம டீல் டாடி – பாகம் 01 – தமிழ் குடும்ப காமக்கதைகள்"anni kolunthan tamil kamakathaikal""akka otha kathai tamil""sridivya sex""english sex stories""adult tamil sex stories""tamil amma maganai otha kathai""sex kathikal""tamil actress tamil sex stories""காம கதை""tamil akka thambi uravu kathaigal""free sex stories""tamil akka kamakathaikal"மீனா காம படம்"tamil ool kathaigal""amma makan sex story""tamil akka thambi sex stories""puthiya kamakathaikal"Actresssexstoriesadult"amma kamakathaikal in tamil font"tamikamaveri"amma kama kathai"மருமகள் ஓல்கதைTamil sex stoties சித்தியை குண்டியில்"amma magan pundai kathaigal""tamil sex stories akka thambi""samantha sex story""tamil desibees""tamil serial actress sex stories""sex story tamil amma"nay otha kathaiஅம்மா மகன் Archives ஓழ்சுகம்"tamil amma pundai story"Akkavin thozhi kamakathaiநானும் அம்மாவும் மட்டும் தான் இருப்போம் நாங்கள் மலையில் குடியிருப்பதால் அங்கும்மிங்கும் சில வீடுகள் மட்டும் இருக்கு"xossip telugu sex stories"கார் ஓட்டலாமா காமக்கதை"tsmil sex story""sex on sofa"காமவெறி"tamil sex blogs""tamil lesbian sex story"xsossipஅங்கிள் குரூப் காம கதை"sai pallavi xossip""anni sex tamil story""nayanatara nude""anni sex stories in tamil""tamil kamakadai""sex stoeies"appamagalinceststories"அம்மா குண்டி"செம டீல் டாடி – பாகம் 10 – தமிழ் குடும்ப காமக்கதைகள்மனைவி"tamul sex stories""tamil actress kathaigal""காமவெறி கதைகள்""tamil sex srories"சித்தி காமக்கதைகள்Ariviyal teacher sex padam kamakathai tamilஅக்காவின் தோழி ஓழ் கதை"tamil akka story""anni otha kathai tamil"Tamil new hot sexy stories in tamil"jothika sex stories""kamakathaikal rape""tamil story amma""bdsm stories"Kamakathaigal"nayanthara sex stories""tamil heroine sex"கன்னி புண்டை கதைகள் மச்சினி"tamil kama story""tamil incest sex stories""tsmil sex stories"தங்கச்சி xossipwww.tamilsexstories.com"best tamil sex stories"சகோதரர் கற்பழிப்பு சகோதரி காமா கதை"tamil sex story new"Tamil sex stories தங்கை"tamil actress hot video"நடிகைபுண்டைகவிதாயினி sex storiesசித்தியின் குண்டி"அம்மா மகன் உடலுறவுக் கதைகள்"Oolsugamsex"adult stories tamil""shruthi hassan sex stories""சுய இன்பம்"பாவ மன்னிப்பு – பாகம் 06 – தமிழ் காமக்கதைகள்"tamil actress hot stories""tamil amma maganai otha kathai"Tamil kudu back incest kamaKathaikalஎனது தங்கையின் புண்டைக்குள்ளே