சுவாதி என் காதலி – பாகம் 115 – தமிழ் காமக்கதைகள்

அப்புறம் யார் அத பண்ணது என்றான் விக்கி .ம்ம் பேய் பண்ணி இருக்கும் ஏன் பாஸ் வீட்ல வேற யார் இருக்கா உங்கள தவிர அவங்க தான் பண்ணி இருக்கணும் என்றான் .ஒ அப்ப நீ பண்ணலையா என்றான் .சத்தியமா பன்னல எனக்கு அடுத்தவங்க பண்ணதுக்கு கிரடிட் வாங்க பிடிக்காது என்றான் .ஒ அப்ப அவ தான் பண்ணி இருக்கணும் அவ ஏன் அப்படி பண்ணா என்றான் அத நீங்க அவங்க கிட்ட தான் கேக்கணும் என்றான் .

கேக்குறேன் இப்பயே கேக்குறேன் என்று சொல்லி விட்டு வேகமாக கிளம்பினான் .அப்போது கீழே போன போது அங்கு டேவிட் அவன் பொண்டாட்டியோட வந்து இருந்தான் .போச்சுடா இப்ப இவன தாண்டி எப்படி போ போறோம் என்று நினைத்து கொண்டு மெல்ல நடந்தான் .அவனை பார்த்ததும் டேவிட் பிடித்து கொண்டான் .நீ எப்படா வந்த என்ன மாடில இருந்து வர என கேட்டான் .நான் அப்பதையே வந்துட்டேன் சும்மா தம் போட மேல போனேன் என்றான் .ம்ம் சரி இருடா கொஞ்ச நேரம் பேசிட்டு போவோம் என்றான் டேவிட் .இல்லடா நான் கிளம்புறேன் என்றான் விக்கி .என்னடா நீ வர வர ரெண்டு நிமிஷம் கூட நிக்க மாட்டிங்குற என்னதான் ஆச்சு டேய் மணி வந்து இவன் என்னன்னு கேளுடா என்றான் டேவிட் .என்னடா என்ன விஷயம் என்றான் மணி .

யே ஒன்னும் இல்ல மச்சான் உன் விசயமா தான் இப்ப நான் ஏர்போர்ட்ல வேலை பாக்குற எனக்கு தெரிஞ்சவன பாக்க போகணும் அதான் சீக்கிரமா போறேன் என்றான் .ஒ அப்பன்னா போடா என்றான் மணி .என்ன விஷயம்டா என்றான் டேவிட் .டேய் அவன் பிளைட் டிக்கெட் விசயமா போறான்டா என்றான் மணி .ஓகே விக்கி நீ கிளம்பு முடிஞ்சா இவினிங் இல்ல நாளைக்கு எங்கயாச்சும் போவோம் என்று அவன் காதில் கிசுகிசுத்தான் .

சரிடா என்று சொல்லிவிட்டு வேகமாக வெளியேறினான் .பின் காரில் ஏறிக்கொண்டு வேகமாக காரை ஒட்டிக்கொண்டு வீட்டிற்கு போனான் .இப்ப எதுக்கு இவ நான் வாந்தி எடுத்தது எல்லாம் துடைச்சு எனக்கு ட்ரெஸ் மாத்தி விட்டு பணிவிடை எல்லாம் பண்ணா இவ என்ன எனக்கு பொண்டாட்டியா இதலாம் பண்றதுக்கு எனக்கு பணிவிடை பண்றேன்னு எங்கிட்டும் வாந்திய துடைக்கும் போது ஈரத்துல கீழ விழுந்து ஏதும் கரு ஏதும் கலைஞ்சா என்னைய தான் அப்பயும் எல்லாரும் திட்டுவாங்க இது வேறையா எனக்கு

இன்னைக்கு வீட்டுக்கு போயி நல்லா அவளா திட்டனும் .ம்ம் அதுக்கு முன்னாடி எனக்கு ட்ரெஸ் மாத்துனாலே அப்ப ஏதும் நம்மள அமனமா பாத்து இருப்பாளோ ம்ம் பாத்து இருக்க வாயிப்பு இல்ல காலைல தான் நம்ம ஜட்டியோட எந்திருச்சொமே .ஒரு வேல ஜட்டியும் அவளே போட்டு விட்டு இருந்தா பரவல பாத்தா பாத்துகிரட்டும் .அட ச்சே இப்ப இதுவா முக்கியம் முதல எப்படி அவள போயி திட்டணும்னு யோசிடா முண்டம் என்று நினைத்து கொண்டு காரை ஓட்டினான் .

பின் வீடு வந்ததும் சரி எதுவா இருந்தாலும் அவ கண்ண மட்டும் பாக்காத என்று நினைத்து கொண்டு கதவை திறந்தான் ,அங்கு சுவாதி ஹாலில் இல்லை .சரி ரூம்ல இருப்பா வெளியே வர சொல்லியாச்சும் அவள திட்டனும் என்று நினைத்து கொண்டு கதவை தட்டினான் .அவள் திறக்க வில்லை .மீண்டும் தட்டினான் திறக்கமாலே இருக்கவும் கதவு ஓட்டை வழி எட்டி பார்த்தான் .வெளியே சென்று அவள் செருப்பு இருக்கிறதா என்று பார்த்தான் .

இல்லை ஒரு வேல வெளிய எங்கயும் போயிருப்பாளோ எங்க போயிருப்பா எதுக்கும் போன் அடிப்போம் என்று போன் அடித்தான் .என்ன சுவாதி உங்க ஹாஸ் பண்ட வரவே மாட்டிங்குறாரு என்ன வீட்டுக்கு ஆச்சும் வந்து உங்க மேல கொஞ்சம் ஆச்சும் அக்கறை காட்டுறாரா என டாக்டர் கேட்டார் .ஐயோ அதலாம் அவர் என்னைய ரொம்ப பாசமா வச்சுகிருவாறு .என்ன அவருக்கு வொர்க் அதிகம் அதான் வர முடியல அப்படியே அவருக்கு வேல இருந்தாலும் என்னைய பத்தி தான் எப்பவும் நினைச்சு கிட்டு இருப்பாரு என்று சொல்லி கொண்டு இருக்கும் போது விக்கியின் போன் வந்தது .

பாருங்க இப்ப கூட இங்க வந்து 10 நிமிஷம் ஆகல அதுக்குள்ள போன் அடிச்சுட்டாரு என்றாள் .என்னங்க நான் ஆஸ்பத்திரில இருக்கேன் அப்புறம் கூப்பிடுங்க என்றாள் சுவாதி .ம்ம் என்றான் .அத என்கிட்ட கொடுங்க என்றார் டாக்டர் .என்னங்க டாக்டர் பேசணும்னு சொல்றாங்க பேசுங்க என்றாள் .பின் தயங்கி கொண்டே போனை கொடுத்தாள் .என்ன மிஸ்டர் விக்னேஷ் ஆஸ்பத்திரிக்கு உங்க வோயிப் கூட வரவே மாட்டிங்கிரிங்க என்றார் டாக்டர் .

அது வந்து கொஞ்சம் வொர்க் லோடு அதிகம் அதான் வர முடியல டாக்டர் என்றான் .அட்லிஸ்ட் குழந்தை டெலிவரி ஆகும் போதாவது வரிவிங்க்ளா இல்ல அன்னைக்கும் ஆபிஸல இருப்பிங்களா என்றார் .இல்ல டாக்டர் கண்டிப்பா வருவேன் என்றேன் .சரி சரி இன்னைக்கு உங்க குழந்தையோட முழு உருவத்தையும் ஸ்கேன்ல படம் பிடிச்சு உங்க வோயிப் கிட்ட கொடுக்குறேன் அப்படியே டேட்ம் கிளியர் பண்ணி எப்பன்னு சொல்றேன் பாத்து உங்க வோயிப்ப பாதுகாப்பா வச்சுக்கோங்க என்றார் .ஓகே டாக்டர் என்றான் .பின் சுவாதி வாங்கி போன வைக்கவா என்றாள் ,ம்ம் வை யே நீயா வந்துடுவியா இல்ல நான் ஏதும் கூப்பிட வரணுமா என்றான் .இல்ல நான் அஞ்சலி அக்கா கூட வந்துக்கிறேன் இன்னைக்கு ஸ்கேன் இதலாம் எடுக்குரதுனலா கொஞ்சம் லேட் ஆகும் சோ இட்ஸ் ஓகே என்றாள்.

பின் ஆஸ்பத்திரியில் சுவாதிக்கு டெஸ்ட்கள் எடுக்க பட்டு அதன் பின்னும் ஸ்கேன் இதலாம் எடுக்க பட்டது இதனால் ரொம்ப நேரம் ஆனது .அங்கு விக்கி டிவி பார்த்து கொண்டே அப்படியே தூங்கி விட்டான் .

பின் எல்லா டெஸ்ட்களும் எடுக்க பட்டது ஓகே சுவாதி எல்லா டெஸ்ட்ம் பண்ணிட்டேன் குழந்தை நல்லா தான் இருக்கு அனேகமா பிப்ரவரி இல்லாட்டி முன்னா கூடியென்னா ஜனவரி கடைசில குழந்தை டெலிவரி ஆகிடும் சோ கன்க்ராட்ஸ் என்றார் டாக்டர் .பின் சுவாதி வெளியே வந்தாள் .என்னடி டாக்டர் என்ன சொன்னங்க என கேட்டாள் அஞ்சலி .எல்லாம் நல்லாதா தான் சொன்னங்க பிப்ரவரி இல்லாட்டி ஜனவரி கடைசில டெலிவரி ஆகிடுமாம் என்றாள் .ரொம்ப ரொம்ப சந்தோசமான விஷயம் அக்கா எனக்கு .என் குழந்தை பிறந்ததும் பாஸ் போர்ட் எடுத்துட்டு கனடா ஓடிடுவேன் என்றாள் . சரி நம்ம எதாச்சும் ரெஸ்டாரன்ட் போயி சாப்பிட்டுகிட்டே பேசுவோம் வா என்றாள் அஞ்சலி .ஆமாக்கா எனக்கும் ரொம்ப பசிக்குது வாங்க சாப்பிட போவோம் என்றாள் சுவாதி .இருவரும் அருகே உள்ள ஒரு ரெஸ்டாரன்ட் போயி சாப்பிட உக்காந்தனர் .

ஓகே ஆர்டர் பண்ணது வர வரைக்கும் நம்ம கொஞ்சம் பேசுவோமா என்றாள் அஞ்சலி .அக்கா எதுவும் பேச வேணாம் எனக்கு ரொம்ப பசிக்குது நீங்க பாட்டுக்கு எதாச்சும் பேசி என் மூட கெடுத்து சாப்பிட விடாம பண்ணிடாதிங்க சோ சாப்பாடு வர வரைக்கும் நாம மெனு கார்ட மட்டும் கூட பாத்து கிட்டே இருப்போம் பேச வேணாம் என்றாள் சுவாதி .

error: Content is protected !!
%d bloggers like this:


சமந்தா hot காமபடம்"actress sex stories tamil""cuckold story"xxossipஅப்பா சுன்னி தமிழ் செக்ஸ் ஸ்டோரீஸ்"amma magan tamil sex stories"அம்மா பால் குழந்தை காம கதைமனசுக்குள் மான்சி 1malarvizhi kama kathaiகாவேரியின் கள்ள ஓழ் – பாகம் 02"nadigai kamakathaikal"அம்மாவுடன் ஆஸ்திரேலியா டூர் xossip"hot tamil aunty""pundai stories""tamildirty stories"newsexstory"tamil sex stories in tamil""akka thambi kamakathai"tamilkamakathaigal"அம்மா மகன் உடலுறவுக் கதைகள்""tamil kamakathaikal net""தமிழ் ஆபச படங்கள்""tamil sex books""அண்ணியின் பாவாடை"காவேரியின் கள்ள ஓழ் – பாகம் 02"nude nayanthara"tamilnewsex"tamil muslim sex stories""tamil kudumba kathai""tsmil sex story""tamil sex tamil sex""tamil amma magan sex story com""தமிழ் செக்ஸ் கதைகள்"அப்பா சுன்னி"kamaveri kathai""new sex story""www amma magan tamil kamakathai com""akka thambi kamakathai in tamil""dirty stories in tamil"சித்தி"tamil insest stories""கற்பழிப்பு கதைகள்"ஷாலினி ஓழ்சுகம்/?p=10649"அம்மாவின் புண்டை""sex kathai tamil"அம்மாவை கூப்பிட்டு ஓக்க சொல்லுவேன்"அம்மா xossip""kamakathaikal tamil amma""www tamil new sex com""tamil muslim kamakathaikal"tamil latest incest stories"www.tamil sex stories"பொங்கல் லீவு பஸ் காம கதைமுஸ்லீம் நண்பனின் மனைவிsamanthasexmeen vilihal tamil sex story part 5வாங்க படுக்கலாம் – பாகம் 09"செக்ஸ் வீடியோ""free tamil sex stories"tamilactresssex"athai tamil kamakathaikal"தமிழ் சித்தி ஜாக்கெட் கதைகள்"tamil amma magan incest stories""tamil teacher sex story""tamil sex collection""new tamil actress sex stories""tamil actress kamakathai new""mamanar marumagal kamakathai""tamil insect stories""teacher student sex stories""tamil. sex""akka sex stories in tamil"காமக்கதைheronie sex kathaikal in tamilஇளம் பென் செக்ஸ்/archives/tag/poovum"tamil sex stoty"மலைமேல் அர்ச்சனைtamil tham pillai varam kamakathai"புண்டை படங்கள்""penegra tablet""amma sex"மாமா மருமகள் xxx v