சுவாதி என் காதலி – பாகம் 113 – தமிழ் காமக்கதைகள்

பாஸ் என்ன பாஸ் உங்க டேஸ்ட் இது பிரக்ன்ட் லேடிஸ் எல்லாம் வீட்டுக்கு வர வைச்சு செக்ஸ் பண்றீங்க போல இப்ப என்றான் வருண் .விக்கி ஒன்றும் சொல்லமால் போதையில் தடுமாறி கொண்டு இருந்தான் .டேய் அவன விட்டுட்டு நீ கிளம்பு என்றாள் சுவாதி .

இருந்தாலும் நீங்க யாரு இவருக்கு என்று வருண் ஒன்னும் புரியாமல் குழம்பி கொண்டு இருந்தான் .இருந்தாலும் நீங்க யாருன்னே தெரியல அப்புறம் எப்படி உங்க கிட்ட என் பாஸ விட்டுட்டு போறது என்றான் .சுவாதி கடுப்போடு நான் யாருன்னு அவசியம் தெரிஞ்சே ஆகணுமா உனக்குஎன்றாள் .ஆமா அவசியம் தெரிஞ்சே ஆகணும் என்றான் என்றாள் நான் உங்க பாசொட வப்பாட்டி போதுமா என்றாள் ,இருந்தாலும் என்று சொல்லி கொண்டே இருந்தவனை சரி போதும் கிளம்புடா போ என்று பிடித்து தள்ளினாள் .அதன் பின் கதவை சாத்தி விட்டு வந்து பார்த்த போது விக்கி தரையில் படுத்து விட்டான் .

இவனுக்கு என்ன ஆச்சு என்னைக்கும் இல்லாத மாதிரி இப்படி சரக்கு அடிச்சுட்டு வந்து இருக்கு இந்த விக்கி பக்கி ஏன் ஏதும் பழைய லவ்வர் எவளையும் மும்பைல பாத்துருச்சா என்று நினைத்து கொண்டு சரி சாப்பிட்டனான்னு ஆச்சும் கேப்போம் என்று நினைத்து கொண்டு அவன் பக்கம் போனாள் யே விக்கி விக்கி என்றாள் .அவன் ம்ம் என்றான் .யே சாப்பிட்டயாடா என்றாள் .யே வருண் என்னடா பாஸ டா போட்டு கூப்பிடுர என்றான் போதையில் .

விக்கி அவன் எப்பயோ போயிட்டான் இப்ப நம்ம வீட்ல இருக்க என்றாள் .உன் வீட்டுக்கு எதுக்கு கூப்பிட்டு வந்த என்றான் .டேய் நான் சுவாதிடா என்றாள் .டேய் அவள பத்தி மட்டும் கேக்காத எனக்கு சுவாதிய பிடிக்கல பிடிக்கல பிடிக்கல என்றான் .ஹும் இதுல மட்டும் தெளிவா இரு போதைல இருந்தாலும் என்னைய பிடிக்காது தெளிவா இருந்தாலும் என்னைய பிடிக்காது சாருக்கு எப்படியோ போ என்று நினைத்து கொண்டு உள்ளே போனாள் .பின் ஓரிரு நிமிடங்களுக்கு பிறகு திரும்ப வந்தவள் அவனை பார்த்தாள் .அவன் தரையில் படுத்து கிடந்தான் .தரை முழுதும் வாந்தி எடுத்து கிடந்தான் .அதிலே படுத்து அதை ஒளப்பி கொண்டு இருந்தான் போதையில் .அதை பார்த்த சுவாதிக்கு அவன் மீது ஒரு பரிதாபம் ஏற்பட அவனை எழுப்பினாள் ,அவனால் எந்திரிக்க முடியவில்லை ,ரெண்டு மூனு தட்டு தட்டியும் சிறிது தன்னிற் தெளித்தும் எழுப்பி விட்டாள் .

அவனும் மெல்ல எழுந்தாள் போதையில் விழ போனவனை பிடித்து தாங்கி கொண்டாள் ,மெல்ல அவனை பாத் ரூம் கொண்டு போனாள் ,அவன் சட்டையை மெல்ல கலட்டி எறிந்தாள் .தண்ணியை தொட்டு பார்த்தாள் .தண்ணி ரொம்ப குளிராக இருந்தது .சரி ஷவர் வேணாம் லைட்டா மேல மட்டும் இவன் மேல தொளிப்போம் என்று தண்ணிரை வைத்து கொஞ்சம் மேலே தொளித்து விட்டாள் .மீண்டும் அவனை கட்டிலில் கொண்டு போயி போட்டாள் .

பின் அவன் பேன்ட்டை கலட்டி விட்டு அவன் பிரோவில் இருந்த ஒரு கைலியை எடுத்து கட்டி விட்டாள் .பின் அவனை சிறிது நேரம் பார்த்தாள் .அவன் வாயில் எச்சில் ஒழுக குழந்தை போல தூங்கி கொண்டு இருந்தான் .அதை பார்த்து சுவாதி ரசித்தாள் .பின் அவன் கிட்டே போயி அவன் தலை முடிகளை சிறிது நேரம் கொதி விட்டு கொண்டே அவன் நெற்றியில் சின்ன முத்தமிட்டாள் .தேங்க்ஸ் விக்கி தேங்க்ஸ் பார் எவெரி திங் என்று சொல்லி அவனை பார்த்தாள் .ஆனால் இதலாம் போதையில் இருந்த விக்கிக்கு சுத்தமாக தெரியவில்லைசுவாதிக்கு அவளை மீறி அழுகை வரவும் வேகமாக அவள் ரூமிற்கு போயி கதவை அடைத்து கொண்டு அழுதாள் .எனக்கு இது போதும் ஒரு பொண்டாட்டி மாதிரி அவனுக்கு இப்ப பணிவிடை செஞ்சது அவன் கூட இருந்த 7 மாசமும் இனி இருக்க போற நாள்களுமே போதும் என்று நினைத்து அழுதாள் .

விக்கி காலையில் கதவு தட்டும் சத்தம் கேட்டு எழுந்தான் .அப்போது தான் அவனுக்கு வீட்டில் இருப்பது தெரிந்தது .மேலும் அவன் சட்டை இல்லமால் வெறும் கைலியோடு இருப்பது தெரிந்தது ரொம்ப குடித்தாதால் அவனுக்கு எவளவு யோசித்து பார்த்தும் நடந்தது சுத்தமாக ஞாபகம் வரவில்லை .அவனுக்கு வருண் கார் சாவியை அவனிடிம் இருந்து வாங்கியது மட்டும் தான் ஞாபகம் இருந்தது .

ஹலோ ஹெலோ என்று வெளியே ரூம் கதவை சுவாதி தட்ட ரொம்ப சிரமபட்டு எழுந்து கதவை திறந்தான் .அங்கு சுவாதி அவனுக்கு காப்பி கப்போடு நின்று கொண்டு இருந்தாள் .இந்தா காப்பி என்றாள் .விக்கி அதை அங்க வை இந்த வரேன் என்று சொல்லி கொண்டு சட்டையை போட்டு விட்டு வந்தான் .ஹே நைட் என்ன நடந்துச்சு நான் எப்படி வந்தேன் என கேட்டான் .ஒ அதுவா யாரோ ஒரு பையன் உன் ஆபிஸ்ல வேலை பாக்கிறவன் கொண்டு வந்து போட்டான் என்றாள் .யாரு வருணா என்றான் .அது எனக்கு தெரில என்றாள் .ம்ம் உன்னையே பாத்தானா என்றான் விக்கி .ம்ம் பாத்தான் என்றாள் .என்ன எதுவும் சொன்னானா என கேட்டான் .ஆமா நீங்க யாருன்னு கேட்டான் என்றாள் சுவாதி .ஓகே நீ என்ன சொன்ன என்றான் விக்கி .நான் உன் வப்பாட்டின்னு சொன்னேன் என்று சுவாதி அசால்ட்டாக சொல்லவும் வாட் என்று அதிர்ச்சியோடு கேட்டான் .

ஏன் எதுக்கு அப்படி சொன்ன என்றான் விக்கி .ம்ம் அவன் அந்நேரத்துல சும்மா நீங்க யாரு நீங்க யாருன்னு கேட்டு தொல்லை பண்ணான் அதான் வேற வழி இல்லாம அப்படி சொன்னேன் என்றாள் .ஏன் உனக்கு சொல்றதுக்கு வேற எதுவுமே கிடைக்கலையா என்றான் .அந்நேரம் வேற எதுவும் தோனல என்றாள் .ஏன் அப்படி சொன்ன என்றான் .வேணும்னா உன் பொண்டாட்டிட்டுன்னு சொல்லவா என்றாள் இளக்காரமாக .

ஏன் சொல்ல வேண்டியது தான அப்படித்தான ஆஸ்பத்திரில எல்லாம் சொல்ற ஏதோ அது என்ன மேரேஜ் சார்டிபிகட் அந்த கன்றாவில எல்லாம் அப்படி போட போற என்றான் விக்கி .வேணும்னா வேற ஆளா பாத்துக்கிராவா என்று அவள் கேட்க விக்கிக்கு கோபம் அதிகமானது இருந்தாலும் டாக்டர் சொன்னதை மனதில் வைத்து கோபத்தை கட்டுப்படுத்தி கொண்டு என்னமும் பண்ணு என்று சொல்லி விட்டு கடுப்போடு வேகமாக ரூமுக்குள் போனான் .அங்கு பாத் ரூமில் இவன் சட்டையும் பேண்டும் வாந்தியாக இருப்பதை பார்த்து வெளியே மீண்டும் வந்தான் நான் நைட் வாந்தி எடுத்தேனா என்றான் .ஆமா என்றாள் .அப்ப என்னைய ரூம்ல கொண்டு போயி போட்டது அப்புறம் என் சட்டை பேன்ட எல்லாம் கழட்டி துடைச்சு விட்டது நீ தானா என கேட்டான் .நான் எதுக்கு உனக்கு துடைச்சு விடுறேன் அந்த பையன் தான் உனக்கு துடைச்சு விட்டது எல்லாம் என்றாள் .

error: Content is protected !!
%d bloggers like this:


"tamil heroine hot""sex kathai""tamil aunty sex story"செக்ஸ் கதைஅத்தை பெரியம்மா அண்ணி அக்கா கற்பழிப்பு குரூப் செக்ஸ் காமக்கதைகள்"akka thambi kamam""kaama kathai"poovum pundaiyum archives"literotica tamil"புன்டை"புண்டை கதை""amma paiyan kamakathaikal""tamil kama kathaikal""tamil akka thambi otha kathai""tamil sex stories incest"தமிழ திருட்டு செக்ஸ் விடியொ"tamil kamakathaikal manaivi""sneha sex stories""tamil incest sex stories""akka thambi kathaigal in tamil""akka sex kathai""தமிழ்காம கதைகள்"நண்பர்கள் காமக்கதை"amma tamil story""manaivi ool kathaigal"tamilscandlesசெக்ஸ்அன்று நல்ல மழை. மின்னல் பளிச் பளிச் என்று மின்னியது. எங்கள் வீடு மிகவும் சிறியது. ஒரு ஹால். ஹாலின் இடதுபுறம், சமையலறை. அதை ஒட்டியே பாத்ரூம், "tamil sex stories.com""sex kathai""akka thambi sex""அம்மா மகன் காம கதைகள்""incest tamil""shreya sex"செக்ஸ்கதை"tamil hot stories new"பருவ பெண்ணின் தாபங்கள் – பாகம் 08 – தமிழ் காமகதைகள்"actress sex stories in tamil""jothika sex stories""akka thambi kamam"/archives/2780www.tamil+amma+group+kama+kadhaikal.com"tamil new kamakathaikal""actress stories xossip""amma magan ool kathaigal"poovum pundaiyum archivessex.tamil"nadigai kathai"tamil incest dirty storiesdirtytamil cuckold kamakataikal"tamil amma magan uravu kathaigal"புண்டை கீர்த்தி"tamil anni kamakathaikal""tamil kamakathakal""akka thampi kamakathaikal tamil"tamil new poundai kataiTamilsex blogsநிருதி காமக்கதைகள்என் கை விரலால் அவளது புண்டை மேட்டில் தேய்த்து."akkavai otha kathai""tamil kamakathai image"கற்பழிப்பு கதைதமிழ்காம.அம்மாகதைகள்தமிழ் அம்மா மகன் காமக்கதைகள்tamildirtystory"tamil kaamakathai""xossip regional tamil"அம்மாவை ஓத்த முதலாளி காம கதைகள்"tamilsex storey"கனகாவுடன் கசமுசா –"tamil teacher student sex stories""actor sex story"மனைவி பஸ் காம கதை"akka otha kathai tamil"கிராமத்து காம கதைகள்"tamil latest sex stories""tamil sex website"tamisexstories"actress xossip""kama kadai""tamil kama kathai""tamil mama kamakathaikal"மருமகள் புண்டை நக்கிய மாமனார் அம்மா மகன் காதல் exbii"அம்மா மகன் தகாதஉறவு"என் பேர் ஜமுனா. வயசு 44. எங்க வீட்டில் 3வது பெண்."amma kamakathai"லெஸ்பியன் காமக்கதை"tamil incest story""namitha pramod sex""akka kamakathai""tamil incest sex"மலைமேல் அர்ச்சனைxossioகாமகதைகள்"telugu sex stroies""tamil love story video"நந்து செக்ஸ் வீடியோ