சுவாதி என் காதலி – பாகம் 109 – தமிழ் காமக்கதைகள்

ம்ம் தேங்க்ஸ் புரிஞ்சுகிட்டதுக்கு என்றான் .யே அத விடு நீ ஸ்கூல் மும்பைலயா படிச்ச என கேட்டாள் .ம்ம் உசிலம்பட்டி கவர்மென்ட் ஸ்கூல படிச்சேன் ஆனா இந்த சிமியால இப்ப மும்பைல படிச்சேன்னு சொல்லணும் என்று நினைத்து கொண்டு ஆமா ஒரு ரெண்டு வருஷம் இங்க தான் ஸ்கூல் படிச்சேன் என்றான் .ஒ ஸ்கூலே மும்பையா அப்ப நீங்க பெரிய பணக்காரங்களா என்றாள் .

பணக்காரங்களா அடி பாவி அதுக்கு எல்லாம் எனக்கு மீனிங் கூட தெரியாது நீ தான் பெரிய பணக்காரி ஆனா அத வெளிக்காட்டாம எவளவு சிம்பிளா இருக்க என்று மனதில் நினைத்து கொண்டு இல்ல நாங்க பணக்காரங்களாம் இல்ல நார்மல் மிடில் கிளாஸ் தான் எங்க அப்பா ஒரு ரெண்டு வருஷம் இங்க மேனேஜரா இருந்தாரு அதுக்கு அப்புறம் திரும்ப தமிழ் நாட்டுக்கே போயிட்டோம் மத்தப்படி உன் அளவுக்கு எல்லாம் நான் பணக்காரன் இல்ல என்றான் .என்னது என்றாள் .ஐயோ உளறிட்டானா என்று நினைத்து கொண்டு அதான் என்றான் .அதானா என்ன என் அளவுக்குன்னா அப்ப நான் என்ன பணக்காரியா என கேட்க இல்ல அப்படி இல்ல ஓகே ஆமா நீ தான சொன்ன உங்க அப்பா நீ சின்ன பிள்ளைல இருக்கும் போதே பெரிய பிசினஸ் மென் உங்க அம்மா சப் கலெக்டர்ன்னு அப்ப நீ பெரிய பணக்காரி தானே என்றான் .

இங்க பாரு விக்கி நீ என்னைய அசிங்கமா திட்ட கூட செய் ஆனா என்னைக்கும் எனக்கு ஒரு அப்பா அம்மா இருக்கிறத ஞாபக படுத்தாத என்று சொல்லி விட்டு வருத்ததோடு அவள் ரூமிற்குள் போனாள் .ஓகே குட் நைட் என்றான் .சுவாதி ரூமிற்குள் போயி வருத்ததோடு உக்காந்தாள் .அவளை அறியாமல் அவளுக்கு கண்ணீர் வந்தது .ஓகே ஓகே நான் அழுகல என்று கண்ணை துடைத்து விட்டு

ஏன் அழுகுறேன்னா உங்க அப்பாவுக்கு என் மேல லவ் இல்லையாம் லஸ்ட் தான் இருக்காம் .ஓகே உங்க அப்பாவுக்கு என்னைய பிடிக்கவே வேணாம் அத நினைச்சு நான் வருத்தம் எதுவும் படல ஏன்னா என்னைய விட்டு எல்லாரும் பிரியுறது வழக்கம் தானே அதுனால எனக்கு வருத்தம் இல்ல சந்தோசம் உங்க அப்பா நிம்மதியாவச்சும் இருக்கட்டும் என்று தன் வயிற்ரை தொட்டு தன் வயிற்றில் உள்ள குழந்தையிடம் அழுது கொண்டே பேசினாள் .விக்கி தன் ரூமில் வழக்கம் போல் தலைகாணியை போட்டு அடித்து கொண்டு நான் நிம்மதியா இல்ல நான் நிம்மதியா இல்ல என்று சொல்லி கொண்டு இருந்தான் .நான் உன்னையே ரொம்ப லவ் பண்றேன் சுவாதி ஆனா அத சொல்ல தான் என்னால முடியல என்று சொல்லி அவனும் அழுதான் .

இருவரும் தங்கள் காதலை வெளிப்படுத்த முடியாமல் மனதிற்குள்ளே அடைத்து வைத்து சிரம பட்டார்கள் .

இனி இரண்டு மாதங்களுக்கு பிறகு ……..

விக்கி வழக்கம் போல ஆபிஸ்ல் உக்காந்து எரிச்சொலடும் வருத்தொடும் உக்காந்து இருந்தான் .மணி வேகமாக வந்தான் மச்சி வள்ளி போன் போட்டாடா தண்ணி குடம் ஒடைஞ்சு இருச்சாம் என்றான் .உடைஞ்சா வேற வாங்க சொல்லுடா என்றான் விக்கி புரியமால் .டேய் லூசு அது இல்லடா அவளுக்கு குழந்தை வெளிய வர போகுதாம் என்றான் .ஓகே அப்ப இந்தா கார் சாவி நீ முதல போ நான் பாஸ் கிட்ட சொல்லிட்டு ஒரு அரை மணி நேரத்துல ஆஸ்பத்திரிக்கு வந்துடுறேன் என்றான் .சரிடா என்று சொல்லுவிட்டு மணி வேகமாக பதற்றோதொடு கிளம்பினான் .

மணி மீண்டும் உள்ளே வந்து மச்சான் பயத்துல எனக்கு வண்டிய ஸ்டார்ட் பண்ண கூட வர மாட்டிங்குது வந்து நீயே கூட வந்து ஓட்டுடா என்றான் .ஓகேடா இந்தா ஒரு நிமிஷம்டா என்று சொல்லி விட்டு வேகமாக விக்கி மணியோடு வெளியேறி வண்டியை ஓட்டினான் .இனி அவர்கள் காரில் ஆஸ்பத்திரிக்கு போவதற்கு முன் இந்த ரெண்டு மாதங்களில் என்ன நடந்தது என்பதை கொஞ்சம் பாப்போம் .
இந்த இரண்டு மாதங்களில் பெரும்பாலும் விக்கி சுவாதியை தவிர்த்தே வந்தான் .ஒரே வீட்டிற்குள் இருந்தாலும் அவள் தூங்கிய பிறகு தான் வீட்டிற்கு வருவான் .அதே போல் காலையில் அவள் ஹாலில் இல்லமால் இருக்கும் சமயம் பார்த்து ஆபிஸ்க்கு போயி விடுவான் .அதையும் மீறி அவள் இருந்தால் ஹாய் குட் மார்னிங் பாய் என்று அவள் முகத்தை கூட பார்க்கமால் சொல்லி விட்டு வேக வேகமாக கிளம்பி போயி விடுவான் .அதே போல் தான் சாயங்காலமும் அவள் இருந்தால் உடனே எவளையோ அப்போது தான் மேட்டர் பண்ணி விட்டு வந்தது போல

ரொம்ப டயர்டா இருக்கு அப்பா என்ன பிகருடா அவ என்று சொல்லி கொண்டே அவள் ரூமிற்கு போயி விடுவான் .ஆனால் நிஜத்தில் இந்த ரெண்டு மாதத்தில் அவன் ஒரு நாள் கூட பப்ற்கோ பார்டிக்கோ போக வில்லை .எவளையும் போடவும் இல்லை .வருண் கூட அடிகடி இவனை பார்டிக்கு கூப்பிடுவான் .ஆனால் விக்கி வர பிடிக்கவில்லை என்று சொல்லி விடுவான் .ஆனால் அவன் தினமும் மறக்கமால் ஒரு இடத்திற்கு தினமும் சென்று விடுவான் .

அது அந்த பார்க் சுவாதியும் விக்கியும் ஒரு நாள் முழுதும் காரில் பேசி கொண்டு இருந்த அதே பார்க் அங்கு விக்கி மட்டும் சென்று ஏதாவது ஒரு இடத்தில உக்காந்து தினமும் சுவாதியை பற்றி நினைத்து கொண்டு இருப்பான் .அதே போல் டேவிட் கூட செல்வான் .அவன் என்ன பேசினாலும் எல்லாம் என் நேரம் பொண்ணுகளுக்கு நான் செஞ்ச தொரகம் டேவிட் உருவத்துல வந்து டார்ச்சர் பண்ணுது என்று நினைத்து கொண்டு அவன் பேசுவதை சகித்து கொள்வான் /.அவ்வபோது மணி வீட்டிற்கு போயி வள்ளியை நலம் விசாரித்து விட்டு வருவான் .சிமியிடம் கல்யாண வேலைகள் எப்படி போகிறது என்று போனில் விசாரிப்பான் .எப்போதாவது தண்ணீ அடிப்பான் வீட்டில் போயி படுத்து கொண்டு எல்லா காதலும் இப்படி போயிடுச்சே என்று நினைத்து அழுவான் .

ஆனால் சுவாதி அப்படி இல்லை என்னைக்கு விக்கி ப்ரொபோஸ் பண்ணுவான் என எதிர்பார்த்து பண்ணமால் விட்டானோ அப்போதே அவனை மறந்து விட்டாள் .அவளுக்கு எப்போதும் போல அவள் குழந்தை மட்டும் போதும் அதுவே உலகம் என்று நினைத்து கொண்டு வாழ்ந்து வந்தாள் .அஞ்சலி உதவியோடு அவ்வோப்து ஆஸ்பத்திரி போயி செக் ஆப் பண்ணி கொள்வாள் .டாக்டர் எங்க கணவரை என்று விக்கியை கேட்டால் அவள் ஏதாவது ஒரு பொய் சொல்லி சமாளிப்பாள் .மற்ற படி அவளுக்கும் விக்கி தன்னை அவாயிட் பண்ணுவது புரிந்தாலும் அதை ஒரு ஓரமாக வைத்து கொண்டு தன் குழந்தை எப்போது பிறக்கும் எப்போது கனடா போகலாம் என்று மட்டுமே நினைத்து கொண்டு இருந்தாள் .

இனி நிகழ் காலத்திற்கு மீண்டும் வருவோம் …

விக்கி வேகமாக காரை ஒட்டி ஆஸ்பத்திரி முன்பு நிப்பாட்டினான் வண்டி நின்றவுடன் மணி வேகமாக ஆஸ்பத்திரிக்குள் ஓடினான் .பின்னாலே விக்கியும் போனான் .அங்கு மணியின் மாமனார் மற்றும் மாமியார் .முன்னாதாகவே டேவிட்ம் வந்து இருந்தான் .மணி போயி அவர்களிடம் பேசினான் .இன்னும் பிரசவ வலி வரலாயம் அதான் உள்ள கொண்டு போகல என்றார்கள் .விக்கி டேவிட்டை பார்த்து ஹாய் என்றான் .

பின் வள்ளிக்கு பிரசவ வலி ஏற்பட அவள் அலறி கொண்டு கத்த வள்ளியை ஸ்டர்க்சரில் வைத்து உள்ளே கொண்டு போயி கொண்டு இருந்தார்கள் .கூடவெ மணியும் வள்ளியின் அப்பா அம்மாவும் போயி கொண்டு இருந்தார்கள் .விக்கியும் டேவிட்ம் ரிசப்சனில் இருந்து கொண்டார்கள் .அப்போது வள்ளி பிரசவ வலியில் ஊரே கேட்பது போல் மணியை திட்டினாள் .டேய் மணி நாசமா போறேவேனே எல்லாம் உன்னால தாண்டா என்னால வலி தாங்க முடியலடா இப்ப .எல்லாம் உன்னாலதாண்டா பாவி ஐயோ வலி உயிர் போகுதே அப்பா அம்மா ஒரு வேல நான் இதுல செத்து போயிட்டா குழந்தைய நீங்க கொண்டு போயிடுங்க இவன் கிட்ட கொடுத்தா இவங்க அம்மா ராட்சசி கிட்ட கொடுத்துடுவான் .அவ கிட்ட வளரதுக்கு என் குழந்தை என்று இன்னும் அவள் என்ன என்னமோ கத்த அவளை உள்ளே கொண்டு போனார்கள் .

அப்பா என்னடா வள்ளி இப்படி திட்டுறா என்றான் விக்கி ,வள்ளி மனசுல இருக்கிறது எல்லாம் நல்லா இத சாக்கு வச்சு திட்டிட்டா என்றான் டேவிட் .ஆமாடா எதுக்குடா பாவம் நல்ல பையன் மணிய இப்படி திட்டுறா என்றான் விக்கி .ஏன் உனக்கு தெரியாதா என்றான் டேவிட் சிரித்து கொண்டே .ஏண்டா நல்ல ஆஸ்பத்திரில செக்கலன்னு திட்டுராலா என கேட்டான் விக்கி

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


Tamilsexcomstory"அம்மா மகன் செக்ஸ் கதை"அவளின் உள்ளாடையை எடுத்து வந்து காமக்கதைkamakkathai/archives/tag/%E0%AE%95%E0%AE%B5%E0%AE%BF%E0%AE%A4%E0%AE%BE-%E0%AE%AA%E0%AF%81%E0%AE%A3%E0%AF%8D%E0%AE%9F%E0%AF%88"samantha sex stories""desibees amma tamil""akka thambi sex stories in tamil""kushboo kamakathaikal""exbii adult""tamilsex stores""akka pundai tamil stories""teacher student sex stories"அப்பா மகள் காமக்கதைநான் உங்க மருமக – பாகம் 01"tamil kamam com""thangaiyudan kamakathai"Priya bhavani pussy story tamilசூத்து ஓட்டை கதைகள்"tamil kamakathaikal velaikari""stories hot""amma tamil sex stories""actress namitha sex stories""anni ool kathai tamil"appamagalinceststories"mamanar marumagal kamakathaigal""tamil hot videos"மனைவியின் கூதி"தமிழ் செக்ஸ் கதைகள்""new anni kamakathaikal"சித்தி மகள் அபிதாஎன்ட அம்மே – பாகம் 02 – அம்மா காமக்கதைகள்"tamil kamakathikal"niruthi kamakathaigalஓத்து பார்த்து ஓகே சொல்லு"new amma magan kamakathai""tamil sister sex""tamil new sex"கற்பழிப்பு காம கதைகள்Wwwtamil sax stories"tamil mami sex kathai""தமிழ் செக்ஸ் கதைகள்""actress sex stories""tamil inceststories""trisha sex stories in tamil"சுன்னிஅண்ணன் மனைவி மான்சிஅக்கா குண்டி"xossip regional""tamil sex storied"desixossip"tamil story amma magan""tamil mama kamakathaikal""rape kathai"பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 55"தமிழ் காமக்கதைகள்""tamil adult stories""tamil cuckold stories""tamil amma kama"un akka pundaiya kili da tamil kamaveri"kamakathaikal tamil akka thambi"/archives/tag/%E0%AE%85%E0%AE%A3%E0%AF%8D%E0%AE%A3%E0%AE%A9%E0%AF%8D-%E0%AE%A4%E0%AE%99%E0%AF%8D%E0%AE%95%E0%AF%88"tamil kamveri"தமிழ் முஸ்லிம் காம கதைtamilsexstoreynewWww.keralasexstorytamilTamildesistories."anni tamil sex stories"சத்யன் மான்சி காம கதைகள் "tamil amma magan incest stories"நண்பர்கள் காமக்கதை"akka pundai story"காதலியின் தங்கை காமக்கதைள்"sex kathaikal"vanga padukalam tamil stroy"tamil latest sex"