பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 244 – தமிழ் காமக்கதைகள்

‘ பக் ‘ கெனச் சிரித்தாள் நசீமா. சட்டென வலது கையால் வாயைப் பொத்திக் கொண்டாள்.
” ம்.. ம்ம்.. நல்லாவே வார்ரீங்க…”

” என்னத்த.. ?”

” மனஸ்ஸ… ”
நசீமாவின் முகத்தில் வெட்கம் ஜொலித்தது.

அவள் கன்னங்கள் மினுக்க.. சிலிர்த்த உள்ளத்தின் காமக கிளர்ச்சியும் அவள் முகத்தில் மிளிர்ந்தது.. !! புர்காவுக்குள் மேடு தட்டி நின்ற அவள் மார்பகங்கள்.. அவள் மேல் மோகம் கொள்ளத் தூண்டியது..!!” அப்படியா.. ? எங்கே காட்டு.. உன் மனஸ்ஸ.. ?” அவன் பார்வையை புர்கா மூடிய.. நெஞ்சு மேட்டில் தவழ விட்டான்.

” ச்சீய்.. ” என வெட்கப் பட்டு.. அவனை அடிப்பது போல பாவனை செய்தாள்.

சட்டென அவள் கையைப் பிடித்தான் சசி. அவள் கை ஜில்லென்று குளிர்ச்சியாக இருந்தது.

” நசீ.. கொஞ்சம் உள்ள வந்துட்டு போறது.. ?”

” ஹய்யோ… வேணாம்பா.. !!”

” என்ன நசீ… செல்லம்.. ஜஸ்ட் ஒரே ஒரு கிஸ் மட்டும்.. !! இப்ப நீ எவ்ளோ அழகா இருக்க தெரியுமா.. ??”

” நாம ரெண்டு பேருமே தப்பு பண்றோம்.. தெரியுமா.. ?” மெல்லச் சொன்னாள். ”வேணாம். நான் போறேன்..! கைய விடுங்க..யாராவது பாத்தா.. தப்பா நினைச்சிப்பாங்க.. ”

அவள் கையை விட்டான்.
” அபபோ.. கிஸ் தர மாட்டியா..? நீ சொன்ன குட் மார்னிங் பொய்..!! எனக்கு இன்னிக்கு பேட் மார்னிங்தான்.. ”

” ப்ளீஸ்.. புரிஞ்சுக்கோங்க. ! வேணாம். நான் போறேன். !!”

” ம்.. ம்ம்.. !! அப்போ நான் ட்ராப் பண்ண வேண்டாமா.. ?”

” வேண்டாம்.! கோபமா ?”” இல்ல.. பரவால்ல…!!”

” நான் போறேன்.. ??”

” ம்.. ம்ம்.. ”

” பை.. ”

” பை.. ”

திரும்பிப் போனாள் நசீமா. சசி அவளையே பார்த்தான. சில எட்டுக்கள் வைத்தவள்.. வீதியின் இரண்டு பக்கத்திலும் பார்த்தாள். நின்று.. சட்டென திரும்பி வேகமாக வந்தாள். ! சசியை இடித்துக் கொண்டு அவன் வீட்டுக்குள் நுழைந்தாள்.! உள்ளே போய் மறைவாக நின்று அவனைப் பார்த்தாள். !
” இப்ப யாரும் வரமாட்டாங்க இல்ல.. ?”

” ம்கூம்..!!” திரும்பி அவள் பக்கத்தில் போனான். ” தேங்க்ஸ் நசீ .. ”

” என்னை ஏதோ வசியம் பண்ணிட்டிங்க நீங்க. போறேன்னு வீராப்பா போனாலும்.. மனசு கேக்க மாட்டேங்குது.. ” என முனகினாள்.

அவள் கையைப் பிடித்து.. தன்னை நோக்கி இழுத்து அணைத்தான்.
” நீதான் என்னை வசியம் பண்ணி மயக்கிட்ட… ”” ம்.. ம்ம். ! என்னமோ.. நான் ஏன் இப்படி ஆகிட்டேனு எனக்கே தெரியல..!! எவ்ளோ தைரியம் எனக்கு.. ”
என கிசுகிசுப்பாக சொல்லிக் கொண்டே அவன் மார்பில் மெல்லச் சாய்ந்தாள். அவளது மெத்தென்ற மென் கலசங்கள் அவன் மார்பில் அழுந்தி.. நெஞ்சுக்கு நல்ல இதம் கொடுத்தது.!!

மெதுவாக அவள் இடுப்பில் கை போட்டு வளைத்தான் சசி. அவளது கமகம வாசணையை ஆழமாக முகர்ந்து கொண்டே.. அவள் முகத்தை நெருங்கினான். அவள் நெற்றியில் மென்மையாக முத்தம் கொடுத்தான். !!

” நீ மட்டும் என் நசீ.. இவ்ளோ அழகா பொறந்த.. ?”

” ம்.. ம்ம்.. !!” வெட்கப் புன்னகையுடன் அவன் நெஞ்சில் கீறினாள். அவனை இதமாக அணைத்துக் கொண்டு முனுமுனுத்தாள்.
” நான் போகனும். ப்ளீஸ். சீக்கிரம் என்னை கிஸ் பண்ணிட்டு விடுங்க.. ”

” ம்.. ம்ம். வெட்டியா பேசிட்டிருக்காதடா நாயேங்கற.. ?”

” அதை என் வாயால நான் எப்படி சொல்றது.. ??” எனச் சிரித்தாள்.சசி அவள் இடுப்பில் கைகளைப் போட்டு நன்றாக வளைத்துக் கொண்டான். அவன் நெஞ்சில் படரும் அவளது மார்புகளின் மென் அணைப்பை உள் வாங்கிக் கொண்டே அவள் நெற்றி.. கன்னம்.. கண்கள்.. மூக்கு என நிறுத்தி நிதானமாக முத்தம் கொடுத்தான். கண்களை மூடிக்கொண்டிருந்த நசீமாவின் உதடுகள் மெல்லப் பிரிந்திருந்தது. அவள் உதடுகளில் மென்மையாக ஒரு முத்தம் கொடுத்து விட்டு.. அவளது கீழ் உதட்டை மட்டும் கவ்வி இழுத்து உறிஞ்சினான்.. !!

நசீமாவின் கண்கள் இறுக மூடிக்கொண்டது. அவன் தோள்களைப் பிடித்துக் கொண்டு இறுக்கினாள். அவளது லிப்ஸ்டிக் சுவை இனிப்பாக அவன் தொண்டைக்குள் இறங்கியது.!!
சசியின் ஆண்மை புடைத்து எழ.. நசீமாவின் உதடுகளை விடாமல் உறிஞ்சினான். !!

நசீமா கிறங்கிவிட்டாள். அவனை இறுக்கிக் கொண்டாள். அவன் சுவைக்க ஏதுவாக அவள் உதடுகளை விரித்துக் கொடுத்தாள். அவன் வாய்க்குள் பிரவேசித்த அவன் நாக்கை வரவேற்று.. தடவி விளையாடினாள். அவளது சூடான மூச்சுக்காற்றை முகர்ந்தவாறு.. அவள் வாயைச் சுவைத்தவனிடமிருந்து உதடுகளை மெதுவாக பிரித்துக் கொண்டாள். !!

” போதும்.. விடுங்க…” கிறக்கமாக முனகினாள். அவள் கைகள் அவனை இன்னும் இறுகப் பற்றிக் கொண்டிருந்தது..!!

” உன் வாய்லருந்து ஃபிஷ் மணம்.. கமகமனு மணக்குது.. !!” அவள் மூக்கில் அவன் மூக்கை உரசிக் கொண்டு சொன்னான்.” பிஷ்து.. மணமில்ல.. ! கவிசசை..!!” எனச் சிரித்து வலது கையால்.. எச்சில் ஈரம் பளபளத்த.. அவளது வாயோரங்களைத் துடைத்துக் கொண்டாள். !

” இல்ல.. உன் வாய்ல இருந்து வரப்ப அது மணம்தான்.. !!”

” சரி.. நான் போறேன்.. ”
” அவ்ளோதானா.. ?”

” வேற என்ன.. ?”

மீண்டும் அவள் உதட்டைக் கவ்விக் கொண்டு..அவன் வலது கையை எடுத்து அவளது இடது மார்பில் வைத்தான். அவள் கை வந்து அவன் கையைப் பிடித்தது.
சட்டென உதடுகளைப் பிடுங்கிக் கொண்டு சொன்னாள். !!

” கிஸ் கேட்டிங்க. போதும். !! அதெல்லாம் வேணாம்.. ப்ளீஸ்…!!”

” எனக்கு நீ வேணும் போலருக்கு நசீ.. ??” அவனது ஆண்மையோ முழு எழுச்சியில் இருந்தது. !!

” ம்கூம்.. அதெல்லாம் ரொம்ப தப்பு.. !!”

” ஓகே. ! பட்.. இன்னொரு கிஸ்.. !!”என அவளை இறுக்கி அணைத்தான். அவள் லேசாகத் திணற.. அவளது உதடுகளைக் கவ்விக் கொண்டு சுவைத்தான். நசீமா அவனில் கிறங்க.. இரண்டு பேருக்கும் இடையில் ஒரு மெல்லிய இடைவெளி ஏற்படுத்தினான். அவளுக்கு பின்னால் இருந்த கையை முன்னால் கொண்டு வந்தான். கும்மெனப் புடைத்து.. புர்காவை முட்டிக் கொண்டிருந்த அவள் மார்பை இறுக்கி ஒரு பிடி பிடித்தான்.! நசீமா திமிறினாள். அவளை விலக விடாமல் இறுக்கிப் பிடித்துக் கொண்டு.. அவளது பஞ்சு மார்புகளைப் பிசைந்தான் சசி

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"trisha tamil kamakathaikal""tamil ool kathai""incest xossip""tamil kamakaghaikalnew""மாமனார் மருமகள் காமக்கதை""xxx stories tamil"kamakathaikalAmma magan sex kamakathaikal tamilun akka pundaiya kili da tamil kamaveriசித்திதம்பி sex 2019Ariviyal teacher sex padam kamakathai tamilKamakathaigal"athulya hd images"மன்னிப்பு"hot tamil stories"அம்மாவை ஓத்த முதலாளி காம கதைகள்"மாமனார் மருமகள் ஒல்""nayanthara hot sex stories"மன்னிப்பு"telugu sex stories xossip""தமிழ் காம கதைகள்""tamil sex incest stories"xossip அன்னிகாம சித்தப்பாசூத்து ஓட்டை கதைகள்"tamil kallakathal kamakathai"tamilsexstoreynew"nayanthara bra""kudumba sex""tamilkamaveri com"Tamil little bath sis sex sori tamil"dirty story in tamil""hot story in tamil""tamil x storys"Oolsugamsexஎன் பொண்டாட்டியை ஓத்தா நாய் காமக்கதைகள்"tamil hot sex story"மனைவியை கதைகள்"incest tamil""amma magan story"அண்ணி மூத்திரம் குடிக்கும் கொழுந்தன் செக்ஸ கதை"tamil love sex"tamil new hot sex stories"tamil sex atories""nayanthara sex stories in tamil"newhotsexstorytamilGowri thangachi sex ஓத்து பார்த்து ஓகே சொல்லுசமந்தா hot காமபடம்Vithavai anni kama Uncle new kamakathai in 2020"tamil stories anni""tamil kamakadhaikal"பிச்சைக்காரன் sex stories அம்மா குளியல் sex story tamiltamil searil actres cockold memes fb.comமாமியாருடன் சல்லாபம்"mami pundai kathaigal"கோமணம் கட்டி sex stories"amma kamakathai new"சித்தி மகள்கள் அண்ணன் காமக்கதைகள்சுரேஷின் பூளும்"tamil aunty sex story com""indian sex stories in tamil""trisha xossip""tamil bus sex stories""amma magan sex""adult tamil sex stories"காமவெறிsexsroriestamil"tamil kama kathigal"தங்கையும் வருங்கால அண்ணி புண்டையில்நிருதி நண்பன் மனைவி sex storiesஅவள் கஞ்சியை குடித்தேன் காமக்கதை"அக்கா தம்பி கதைகள்"exossiptamilnewsexstories/archives/tag/anchor-dd-sex"tamil kama"சித்தி காமக்கதைகள்"tamil kamakathaikal manaivi"காமகதைஅம்மாவின் முந்தானை – பாகம் 05 – தகாத உறவு கதைகள்"new telugu sex stories com""mamiyar sex stories""tamil palana kathaigal"tamilakkasexstory"sex com story"tamilactresssexஓழ்சுகம்.காம்Priya bhavani pussy story tamil"nayanthara nude photos""tamil hot actress""anni sex kathai""akka thambi sex"xosspi