மாமியாரின் நேசம் – பாகம் 01 – மருமகன் காமக்கதைகள்

எனக்கும் ஏன் மனைவிக்கும் ஆரம்பம் முதல் ஒத்து போக வில்லை.அவளுக்கு எப்போதும் சந்தகம் ஏன் மேல்.ஏன் மாமியாருக்கும் எனக்கும் ஒரு மரியாதை கலந்த நடப்பு எப்போதும் இருந்தது.ஏன் மாமனார் ரயில் டிரைவர்.

நான் பெங்களூர் வந்து ஏன் வேலை முடிந்த போது நான் சந்தோசகம இருந்தான்.ஒரு பெரிய ஆர்டர் கிடைத்து இருந்தது.மாலை நான்கு மணிக்கு மாமா வீட்டுக்கு போனேனேன். மாமியார் என்ன மாப்பிளை ஒரு போன் கூட இல்லை ரெண்டு நாள்ள என்று கேட்டார்கள்.வேளையில் கவனம் அதனால் போன் பண்ண வில்லை.மாமா எங்க என்று கேட்டான். இரண்டு மணிக்குத்தான் வேலைக்கு போனார்.வர ரெண்டு நாள் ஆகும் என்று சொன்னார்கள்.நான் எனக்கு கிடைத்த பெரிய ஆர்டர் பற்றி சொன்ன போது அவர்களுக்கும் ரெம்ப சந்தோசம்.உங்களுக்கு பிடித்தால் வாங்க நம்ம ரெண்டு பெரும் வெளிய போகலாம். நைட் வெளிய சாப்பிடறது எல்லாம் .

ஏன் சந்தோசத்தை பகிர்ந்து கொள்ள சிறிது தயக்கத்துக்கு பின் சரி வெளிய போகலாம் .கொஞ்சம் டைம் கொடுங்கள் நான் ரெடி யாஹி வருகிறான் என்று சொல்லி ஒரு டி கொடுத்து விட்டு போய் விட்டார்கள்.அவர்கள் வருவதற்கு முன்பு அவர்கைளை பற்றி அந்த காலத்து நடிகை ஜெயந்தி மாதரி நல்ல உயரம்.

உதடு எப்போதும் சிகப்பாக இருக்கும்.சிரித்த முகம்.கன்னம் உப்பி இருக்கும். கழுத்து கொஞ்சம் நீளம். ரெம்ப குண்டு இல்லை. ஒல்லியும் இல்லை.முளை பெரியது.சேலை கட்டும் போது பக்க வாட்டில் பார்க்கும் போது தூக்கிகொண்டு நிற்கும்.வயிறு கொஞ்சம் பெருத்து தொப்புள் பார்த்தால் சின்ன புண்டை மாதிரி இருக்கும். வயிறு மடிப்பு ரெண்டும் அழகு.இரண்டு கைகளும் பெரிதாக இருக்கும்.மொத்தத்தில் என் மனதின் திரமான ஒரு இடம் இருக்கு.என்ன மாப்பிளை தூக்கமா என்ற குரல் கேட்டு பார்த்த ஏன் பார்வையை பார்த்து வெட்ட்கம் கலந்த புன்னகை.நீங்க ரெம்ப அழகா இருக்கீங்க அத்தை.வயசான நான் உங்களுக்கு அழகா.காலையில் ஊருக்கு கிளம்புங்கள் என்று சொன்ன போது நான் தலை குனிந்தன்.

எங்களுக்கு திருமணம் ஆகி பத்து வருடங்கள் கழித்து மாமியாருடன் ஒரு தனிமை சந்தர்ப்பம் கப்பன் பார்க்கில் ஐஸ் கிரீம் கேட்டு சாப்பிட்டார்கள்.பூ வாங்கி தலையில் வைத்து கொண்டார்கள்.சிறிது நேரம் கழித்து ஒரு இடத்தில அமர்ந்து பேசி கொண்டு இருந்தூம்.கொஞ்ச நேரத்தில் முழுவதும் மாறி போனார்கள்.இந்த மாதரி நானும் இருந்து ரெம்ப காலம் ஆகி விட்டது.

நான் சந்தோசமாக எல்லாம் அனுபவிக்க இல்லை.சரி போகட்டும்.சிரித்து மகிழ்ச்சியாக இருவரும் டிப்பானி ஹோட்டல் சென்றோம்.ஒரு பீர் மட்டும் ஆர்டர் பண்ணி கொள்கிறன்.சரி என்று அனுமதி கிடைத்தது.நன்றாக சாப்பிட்டோம்.
நீங்களும் கொஞ்சம் என்று கேட்ட போது வேண்டாம் ஆனால் ஆசை இருப்பதை வார்த்தைகள் சொல்லியது.கூட வந்திருப்பவர்கள்ளுக்கு என்று ஆர்டர் கொடுத்தபோது நொடியில் புரிந்து ஒரு கோப்பையில் கலர் திரவம் வந்தது.வேண்டாம் என்று சிறிது நேரம் கழித்து கொஞ்சம் சிப் .ஒரு வழியாக முழுவதும் குடித்து முடிதர்ர்கள்.ஆட்டோவில் வரும் போது ஏன் தோளில் சாய்ந்து ஏன் கைகள் அவர்களை அணைத்து இருந்தது.

வீட்டில் நேராக பெட் ரூமில் விட்டு விட்டு கதவு லைட் எல்லாம் ஆப் செய்து விட்டு
ரூமில் இருந்த மாமியாரை பார்க்க போனனேன்.கால்கள் தளர்ந்துகீழ கிடக்க ஒரு பக்க முளை தெரிய கண்கள் மூடி படுத்து இருந்தர்கள்.கால்களை நேராக போட்டு அவர்கள் தலையை தலைகாணியில் வைத்து விட்டு திரும்பும் போது தன்னை நோக்கி என்னை இழுத்தர்கல்.

என் வாயி அவர்களின் வாயோடு ஒறு அழமான முத்தம்.இருவருமே உதடுகளை எடுக்க வில்லை.வாயும் வாயும் கலந்து பெரிய கலவையாக ஓடி கொண்டு இருந்தது.
ஏன் கைகள் துணிகளை ஒவ்வன்றக நீக்க ஆரம்பித்தது.மஞ்சு உண் முலைகள் ரெண்டும் மாமிச மலைகள்.என் கைகள் மெதுவாக விளையாட விளையட காம்புகள் விரித்து முளை பெரிதாக தெரிந்தது.இடுப்பு தொப்புள் அடி வயிறு என்று ஏன் வாய் பேச பேச என் மாமி உருக ஆரம்பித்தார்கள்.உளற உளற எனக்கு காமம் ஏறி கால்களுக்கு முத்தம் கொடுத்தான்.

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"tamil desibees"Ammaoolsex"tamil latest stories""nayanthara tamil sex stories"காம கதைகள் மிரட்டி"actress sex stories tamil""அம்மா காம கதைகள்""tamilsex stores""tamil ool kathaikal"அண்ணியின் தோழி காம கதை"akkavin kamaveri""tamil kamakataikal"www.tamilsexstories.com"kamakathaikal tamil amma""tamil sex story new""aunty sex story"மருமகள் கூதியை நக்கிய மாமனார்"tamil teacher sex stories"டேய் akka xossip"hot sex stories""amma pundai kathai""tamil amma sex kathikal""tamil anni stories""nayanthara hot sex stories""meena kamakathai""அம்மா மகன் காம கதைகள்""hot sex tamil""tamil incest sex stories"tamil sex anni kamakathaikalபிரியா பவானி காம கதைகள்"akka thambi kamakathai""tamil kamakathaikal amma mahan"அக்கா குண்டிதமிழ் செக்ஸ் காதை அக்காஉறவுகள் – பாகம் 34– குடும்ப காமக்கதைகள்"amma magan kathaigal tamil"கனகாவுடன் கசமுசா –என் பத்தினி மனைவி கதை"tamil sexy story""tamil story hot"முலைப்பால் xosip கதைகள்அவளின் உள்ளாடையை எடுத்து வந்து காமக்கதை"akka pundai story""kamakathaikal amma magan tamil""tamil. sex"நண்பனின் காதலி செக்ஸ் கதைஅக்கா ஓழ்"sex stories in tamil"தமிழ் குடும்ப செக்ஸ் கதைகள்அம்மா மகன் காமக்கதைகள்tamil kama kadhai chiththi magal abitha"அண்ணி கதைகள்"sex stories in tamil"tamil aunty sex stories""exbii regional"koothi veri amma"tamil adult story""tamil amma maganai otha kathai""xossip regional"tamilsexstoreynewமுஸ்லீம் நண்பனின் மனைவி"akka thambi sex kathai tamil""tamil kamakathaikal akka thambi in tamil""tamil ponnu sex"கவிதாயினி sex stories"tamik sex stories""tamil anni sex kathai""tamil kamakathaigal"அண்ணி சுமதி xossip பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 7 – தமிழ் காமக்கதைகள்"tamil story amma magan"சமந்தாவின் சல்லாபம்"amma maganai otha kathai""tamil actress kamakathai new""akka kamakathai""tamilsex storey""village sex story""amma magan ool"kamakathakal"tamil kaamaveri""tamil bdsm stories""akka thambi otha kathai""xxx tamil story"லெஸ்பியன் காமக்கதை"amma kamakathai"மனைவியை கூட்டி கொடுத்த கதை"hot story"முலைப்பால் செக்ஸ் கதைகள்"sex storys telugu"Mamanar marumagal natitha kama