அஞ்சு பசங்க – பாகம் 07 – அம்மா செக்ஸ் கதைகள்

“சரி சரி ரொம்ப நோண்டாதே எழுந்திருக்க போறா.“தடியன் விரலை வெளியே எடுத்து டவுசர்லே தேய்ச்சு ஈரத்த சுத்தம் பண்ண போனான். “டேய் கேனக்கூதி…….என்னடா பண்ற ……….முத்தக்காவோட நாறக்கூதிய நக்கற இவள் கூதிலவிட்ட விரல தொடக்கிரியா.

நக்கி பாருடா முண்டம்.”“அண்ணே அண்ணே நான் நக்கிப்பார்க்கறேன்” ன்னு ரெண்டு விடலபசங்க முன் வந்தாங்க..” “டேய் என்னங்கடா அவசரம்.. அடக்குங்கடா….”“சரி இவளும் எழுந்தா ஓல் வாங்குவாடா. முதல்ல எழுப்ப வழிய பார்போம். ஏதாச்சும் நாத்தம் பிடிச்சதை மோந்தா மயக்கம் போயிடுமாம். இங்கே நாத்தம் பிடிச்சதுனா இந்தா செந்திலோட கோமணம்தான்.“காளிண்ணே உங்க சுன்னியே மூக்கில காட்டுங்கண்ணே… “ன்னு செந்தில் சொன்னான். எங்கே நம்ம கோமணத்த அவுத்துடுவாங்களோன்னு பயத்தில.
“டேய் மச்சான் சூப்பர் ஐடியாடா…..” ன்னு சொல்லிட்டே காளி டவுசரை அவுத்திட்டு அவள் பக்கம் போனான். அவனுக்கு மத்த பசங்க வைச்சு இருந்த பட்டப்பேரு அனக்கோண்டா.

சும்மா இருக்கும்போதே கருப்பா நீளமா தொங்கிட்டு இருக்கும் அவன் பூல். அதை காட்டில ஒரு நாள் அவன் ஒன்னுக்கு போகும்போது பார்த்திட்டுத்தான் மயங்கி முத்து அவனை மயக்கி அவன்கிட்டே ஓல் வாங்கி அவனுக்ஜு அவனோட முதல் அனுபவத்தையும் கொடுத்தா. அது மட்டுமில்லாம அவன் ஓக்கறதில மயங்கி உளறி அவளோட கல்யாண தங்கச்சியோடவும் கனெக்ஷன் ஆக்கிவிட்டாள்.அந்த அனகோன்டா பூல் இப்போ பாதி மூடிலதான் இருந்தது.

ரம்யாவோட குண்டில அமுக்கிக்கிட்டு இருந்தப்போ நல்லா விறைச்சு புல் சைஸ்லதான் இருந்துச்சு. இப்போ கொஞ்சம் பாதி விறைப்புதான். அப்ப்டியே ரம்யா தலை பக்கமா போய் அவ முகத்துக்கு ரெண்டு பக்கமும் காலை அகட்டி வைச்சு அப்ப்டியே கீழே போனான்.ரம்யாவின் முகத்திற்கு மேலே அப்படியே உட்காருவது போல குனிந்தான்.குனிந்தவன் அவனுடைய சுன்னியின் மேல் தோலை கையினால் பின்னால் தள்ளினான். சிவந்திருந்த அவன் சுன்னி வெளியே வந்தது. அதை அப்படியே ரம்யாவின் மூக்குக்க்கு எதிரே காட்டினான். ஏற்கனவே சுன்னியில் இருந்து ஒரு சில சொட்டு வடிந்து நுனி ஈரமாக இருந்தது. சுன்னியின் தோலை இழுத்தவுடன் அதில் சரியாக கழுவாமல் ஒரு மாதிரியான வெள்ளை படர்ந்திருந்தது.

மூக்கின் அருகில் கொண்டு சென்ற அதில் இருந்து ஆணின் வாசனை தூக்கலாகவே இருந்தது. அது அரை மயக்கத்தில் இருந்த ரம்யாவின் சீரான நாசியில் நுழைந்து அவளை எழுப்பியது. கண்களை திறக்காமலே அவளுக்கு ஒரு சுன்னி தனக்கு மிகவும் அருகில் உள்ளதை உண்ர்ந்துகொண்டாள். நன்றாக நுகர்ந்து அந்த வாசனையை அனுபவித்தாள்.

அவள் இன்னும் மயக்கத்தில் இருப்பதாக எண்ணிக்கொண்டிருந்த காளிக்கு அவளது உதடுகள் வா வா என்று அவன் சுன்னியை அழைப்பதுபோல் தோன்ற, இன்னும் குனிந்து அவன் சுன்னி ஓட்டையில் இருந்து வடிந்து அங்கே ரோஜா மேல் பனித்துளிபோல் ஒட்டிக்கொண்டிருந்த அந்த தண்ணி சொட்டை அப்படியே அவளது சிவந்திருந்த இதழ்களின் மேல் தடவினான் சுன்னியை வைத்து.லிப்ஸ்டிக் போடுவது போல் சுன்னியை வைத்து அவளது உதடெங்கும் தடவினான்.ரம்யாவால் இனியும் பொறுக்கமுடியவில்லை. உதடுகளை பிரித்து அவற்றை அவன் சுன்னியை கவ்வினாள். மற்ற பையன்கள் அவளது திறந்து கிடந்த மற்ற அங்கங்களை ரசித்துக்கொண்டிருந்ததால் ரம்யாவின் மயக்கம் தெளிந்ததையோ காளி, ரம்யாவின் புது விளையாட்டையோ கவனிக்கவில்லை.சுன்னியை அவளது உதடுகள் கவ்வின உடனேயே காளி அவள் முகத்தைப் பார்த்தான்.

ரம்யா கண் திறந்து பார்த்து அவனைப் பார்த்து கண் சிமிட்டினாள். “பொறு ….” என்று கண்களாலேயே சொன்னாள்.காளியும் புரிந்து கொண்டு எழுந்தான். ரம்யா எழுந்து உட்கார்ந்தாள். அவள் முழித்துவிட்டதை அறிந்ததுமே ஒரு பதட்டம் பசங்களுக்கு. என்ன சொல்லுவாளோ என்று. ரம்யா அவர்களின் மனநிலை எப்ப்டி இருக்கும் என்று நன்கு அறிந்திருந்தாள்.

சற்றே கோபத்துடன் அவர்கள் எல்லோரையும் நோக்கினாள்.
“என்ன நடக்குது இங்கே. யார் என்னய இப்படி அலங்கோலம் பண்ணது.” இருந்த பசங்க சுன்னியோட விறைப்பு சட்டுனு கீழே போக ஆரம்பித்தது. எல்லோரும் காளியையே பார்த்தார்கள்.ரம்யா இன்னும் கொஞ்சம் விளையாட நினைத்தாள். “உங்க அம்மா வயசு இருக்கற என்னையை இப்படி ஒதுக்குபுறமா தூக்கிட்டு வந்து அம்மணமா ஆக்கி ரசிச்சிட்டா இருக்கீங்க.இருங்க உங்களை எல்லாம் பஞ்சாயத்திலே சொல்லி என்ன பண்றேன் பாருங்க. “
கொஞ்சநஞ்சம் இருந்த விறைப்பும் மத்த பசங்களுக்கு போயிடுச்சு. காளியும், தடியனுக்கும் தான் ரம்யா அப்படி எதுவும் செய்யமாட்டாள் என்று தெரிந்ததால் அவர்கள் சுன்னி மட்டும் இன்னும் விடைத்து நின்றன.ரம்யா நன்றாக எல்லா பசங்களையும் பார்த்தாள்.

காளி, தடியன் ரெண்டு பேரும் நல்ல பாடி, கட்டிளம் காளைகள். தடியனோட சுன்னிய பார்க்க முடியலை. ஆனாலும் டவுசரை தள்ளிட்டு இருந்ததை வச்சு நல்ல நீளம் என்று ஊகிக்க முடிந்தது. காளியோட பூலோ அவளுக்கு அடிவயித்தில் ஒரு வலியையும் ஏக்கத்தையும் கொடுக்கும் அளவுக்கு பெரிதாக, நீளமாகவும், தடித்தும் இருந்தது.
மற்ற மூன்று பசங்களும் விடலைப்பசங்க. அதிலே ரெண்டு பேரோட டவுசரில் அவர்களது சுன்னிகள் ஈர வட்டங்கள் போட்டு இருந்தது துல்லியமாகத் தெரிந்தது.
அவள் கண்களில் இருந்த காமப்பசி அந்த பசங்களுக்கு கோபம் போல் தோன்றியது. “அக்கா……..அக்கா ……….அப்படி எல்லாம் எதும்செய்யாதீங்கக்கா……….அடிப்பாங்கக்கா…… .நீங் க என்ன சொன்னாலும் செய்றோம் சொல்லிக் குடுத்திடாங்கக்கா……..” மூனு பேருமே கெஞ்ச ஆரம்பிச்சாங்க. ரெண்டு பசங்க அவ ளோட காலிலே விழுந்தாங்க.“என்னடா என்னை இப்படி அம்மணமாக்கி பார்ர்த்தது மட்டும் இல்லாம திட்டிட்டு இருக்கம்போதே எங்கே கை வைக்கிறீங்க..”
“அய்யோ அக்கா அப்படி எல்லாம் இல்லக்கா………விட்டுங்கக்கா….”
“அப்ப நான் சொல்றது எல்லாம் செய்வீங்களா…”
“செய்வோம்க்கா……”

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"tamil stories adult""akka thambi kamam""tamil aunty stories"தங்கையின் தொடைஎன் பத்தினி மனைவி கதை"tamil dirtystories"அகிலா கூதிபானு ஓழ் கதைகள்"teacher kamakathaikal tamil""sex story tamil amma""amma magan okkum kathai"மனசுக்குள் மான்சி 1"tamil kamaveri""chithi sex stories tamil""tamil sex stoies""erotic stories tamil"அம்மா குளியல் sex story tamilஅம்மாவின் ஆப்பம் காமகதைகள்"www.tamilsexstories. com""tamil kaamakathaigal""tamil sex kathikal""அம்மா மகன் திருமணம்""sex stories in tamil language"drunk drinking mameyar vs wife tamil sex story"sai pallavi sex""akka thambi kamakathai in tamil""akka pundai tamil stories""anni kamakathikal"tamilkamakadaigalpathni kathaikal xossip"அம்மா மகன் உடலுறவுக் கதைகள்""gangbang stories""அண்ணி காம கதை"சித்தியின் குண்டி"www tamil amma magan kamakathai com""xossip regional/"காம கதைகள் மிரட்டி"tamil amma sex story"மான்சியை கற்பழித்த சத்யன்storyintamilsex"tamil athai otha kathai""tamil xossip""sex tips tamil""tamil latest sex stories""tamil story sex""tamil aunty sex kamakathaikal""tamil sex story.com"சுரேஷின் பூளும்"அக்கா புண்டை""tamil kamakthaikal""tamil actress kamakathaikal with photos""real tamil sex stories"மான்சி கதைகள்"amma kamakathaikal in tamil""tamil kamakadaikal"வாட்ச்மேன் அம்மா செக்ஸ் கதைTamil aunty kamakkathaikal in Tamil language"real tamil sex stories"இளம் பென் செக்ஸ்tamil anne pundai aripu storyமாமனார் அண்ணி கதை வீடியோtamilkamakadhaigal"tenoric 25""tamil stories adult""amma ool kathaigal""hot stories in tamil""tamildirty stories"பிரியா காமக்கதைமனைவி பாஸ் பார்டி காம கதைகள்"tamil new kamakathaigal""tamil sex website"Tamilsex blogs"hot store tamil"மனைவியின் கூதிcuckold neenda kathaikal"mamiyar kamakathai""மாமியார் புண்டை""hot story in tamil""hot story in tamil""காமவெறி கதைகள்"தம்பி பொண்டாட்டி ஓக்கலாம்சுவாதி ஓல் கதைடீச்சர் பசங்க காமக்கதைகள்kamakathigal"tamil sex kathai""tamil sex stiries"அம்மாவின் முந்தானை – பாகம 05"trisha sex stories in tamil"நந்து செக்ஸ் வீடியோபாவ மன்னிப்பு – பாகம் 06 – தமிழ் காமக்கதைகள்தங்கையின் புண்டைக்குள்ளே என் கஞ்சியை"dirty tamil stories""amma magan tamil kathaigal""tamil akka sex""www.tamil kamaveri.com""xossip tamil stories""amma magan kama kathai"என் பத்தினி மனைவி கதைஓழ்சுகம்.காம்xossip