சுவாதி என் காதலி – பாகம் 106 – தமிழ் காமக்கதைகள்

இங்க பாருங்க உங்களுக்கு யாரும் இல்லைன்னு கவலை படாதிங்க நான் இனிமேல் விக்கி பிரண்டு இல்ல உங்க பிரண்டு தான் இது என் நம்பர் நீங்க எப்ப வேணும்னாலும் எதுக்கு வேணும்னாலும் என்னைய கூப்பிடலாம் நான் உங்களுக்காக வரேன் என்று சொல்லி விட்டு அவள் நெற்றியில் ஒரு சின்ன முத்தம் பாசமாக கொடுத்து விட்டு வயிற்ரை தடவி கொண்டே பத்திரமா இருங்க நான் வரேன் என்று சொல்லி விட்டு சிமி கிளம்பினாள் .

வெளிய வந்த உடன் விக்கி கோபத்துடன் ஏண்டி இப்படி கோர்த்து விட்ட என்று கேட்க உனக்கு ப்ரோபஸ் பண்ண வரல நான் ஒரு ரூட் போட்டு கொடுத்து இருக்கேன் அத போயி பிடிச்சுக்கோ என்றாள் .ஆமா பாஸ் எங்க லவ்வுக்கு ஹெல்ப் பண்ணிங்களே அதுக்கு கை மாறு என்றான் ராக்கி .விக்கி அமைதியாய் இருக்க போதும்டா விக்கி பொறுத்தது போயி விட்ட இடத்துல இருந்து கிஸ் கொடு அவளுக்கு என்று சொல்லி விட்டு சிமி கிளம்பவிக்கியும் சிறிது யோசித்து விட்டு வேகமாக கதவை திறந்து உள்ளே போனான் .சுவாதி அவன் வேகமாக கதவை திறந்த சத்தம் கேட்டு பார்த்தாள் .விக்கியும் அவளை ஒரு காதல் பாரவையோடு பார்த்து கொண்டே அவளை நோக்கி வந்து கொண்டு இருந்தான் .சுவாதிக்கு இதயம் பட பட என அடித்தது .அவளை நெருங்கும் முன் சரியாக விக்கியின் செல் போன் அடிக்க அவன் நின்று அதை எடுத்து பார்த்தான் David calling

ஐயோ இவன் இப்ப கால் பண்றான் என்று நினைத்து கொண்டு போனை எடுத்து கொண்டு வெளியே போனான் .அவன் வெளியே போன உடன் சுவாதி வேகமாக அவள் ரூமிற்கு ஓடினாள் .

ஐயோ என்னால முடியலையே இப்ப என்ன பண்ண ஐயோ விக்கி கிட்ட நிஜமாவே நம்மாலா லவ்வ சொல்லிருவோமா இல்ல வேணாமா ஐயோ இப்ப என்ன பண்ண நீ என்ன உங்க அப்பன் உனக்கு முத்தம் கொடுக்குரான்னு உடனே துள்ளி குதிக்கிற
சுமக்கிறது நானு பாசம் உங்க அப்பன் மேலயா என்று செல்லமாக தன் வயிற்ரை மெல்ல ஒரு தட்டு தட்டினாள் .


என்னடா பண்ண செல்லம் இப்ப அப்பா கூடவெ இருந்துருவோமா இல்ல வேணாமா ஆனா அம்மாவ உங்க அப்பாவுக்கு பிடிச்சு இருக்கா இல்லையானு தெரியலையே அது மட்டும் இல்லாம நான் கூட இருக்காதால அப்பாவுக்கு என் ராசியால எதாச்சும் ஆகிடுச்சுன்னா என்னடா பண்ண ஒரே குழப்பமா இருக்கே அம்மாவுக்கு இப்ப என்ன பண்ண என்று சுவாதி அவள் வயிற்றில் இருக்கும் குழந்தையுடன் பேசி கொண்டு இருக்க

வெளியில் விக்கி போனை எடுத்து டேவிட் இடம் பேசி கொண்டு இருந்தான் .ஹே இன்னைக்கு சண் டே சோ எங்க இருக்க பப்லயா இல்ல மால்யா எங்க இருக்கன்னு சொல்லு உடனே நான் அங்க வரேன் நம்ம ரெண்டு பேரும் இப்படி சண்டே ஒண்ணா போயி ரொம்ப மாசம் ஆச்சு என்னடா இப்ப எங்க இருக்க என்றான் .ம்ம் அது வந்து நான் நான் என்று விக்கி திணற அட சீ எங்க இருக்கன்னு சொல்லுடா நான் அங்க வரேன் என்றான் டேவிட் .வீட்ல என்றான் .

நல்லது நானும் உன் புது வீட்ட பாத்ததே இல்ல அதுனால அட்ரஸ் சொல்லு வந்து உன் வீட்ட பாத்த மாதிரி இருக்கும் என்றான் .ஐயோ தவளை தன் வாயால கெடும்ங்கிர மாதிரி நான் வீட்ல இருக்கேன்னு உலரிட்டேன்னே என்று நினைத்து கொண்டு சரி சமாளிப்போம் என்று நினைத்து கொண்டு அதாவது நான் என் வீட்ல இல்லடா என்றான் .அப்புறம் யார் வீட்ல இருக்க என கேட்டான் .அது வந்து வந்துடா என்றான் .ம்ம் புரிஞ்சு போச்சு ஏதோ ஒரு பிகர் வீட்ல இருக்க கரெக்ட் தானே என்றான் .ஆமாடா என்றான் விக்கி .நல்லா என்ஜாய் பண்னையா என்றான் .ம்ம்ம் என்றான் .சே இதுக்கு தான் பெச்சிலராவே இருக்கணும்ங்கிறது நல்லா உன்னையே மாதிரி என்ஜாய் ஆச்சும் பண்ணாலம் என்றான் .நான் எங்கடா என்ஜாய் பண்றேன் நொந்து வெந்து சாகுறேன் என்று விக்கி மனதில் நினைத்தான் .சரிடா நீ என்ஜாய் பண்ணு நாம அடுத்த வாரம் பாப்போம் என்றான் டேவிட் .

விக்கி சிறிது நேரம் யோசித்து விட்டு டேய் பொறு நான் இப்ப கிளம்பிட்டேன் நீ எந்த இடத்துக்கு வரணும்னு சொல்லு நான் அங்க வரேன் என்றான் .சரி வழக்கம் போல மாலுக்கு வா நான் உன் கிட்ட மட்டும் ஒரு முக்கியாமான விஷயம் பேசணும் என்றான் .சரி வரேன் என்று சொல்லி போனை வைத்து விட்டு பின்னே திரும்பி ஒரு முறை வீட்டை பார்த்தான் .ம்ம் சொல்றதுக்கு என்ன இருக்கு பழகி போச்சு உன் கிட்ட லவ் சொல்ல வரும் போது எல்லாம் இப்படி இடைஞ்சல் வர்றது

அட்லிஸ்ட் சிமியால ரெண்டு பேரும் சும்மாவாச்சும் லவ் சொன்னோமே அப்புறம் அந்த கிஸ் என்று நினைத்து பார்த்து ஒரு பெரு மூச்சு விட்டு விட்டு காரை எடுத்து கொண்டு வெளியேறினான் .கடுப்போடு காரை ஓட்டினான் .என்ன சொல்ல போறனோ எங்கிட்டும் ரெஜினாவ சுவாதிக்கு ஆக டைவர்ஸ் பண்ணிட்டேன் கூடிய சீக்கிரம் ஸ்வாதிய கல்யாணம் பண்ண போறேன்னு சொல்வனா என்ன சொல்ல போறனோ போயி பாப்போம்பின் டேவிட் சொன்ன மாலுக்கு போனான் .அங்கே போன பின்பு டேவிட் சிரித்த முகத்தோடு வரேவேற்றான் ,ஹே பேச்சிலர் நைட் பிகர ஏங்க பிடிச்ச பார்டிலையா பப்லயா என்றான் .அது வழக்கம் போல பப் தான் என்றான் விக்கி .ம்ம் இன்னும் கொஞ்ச வருசத்துக்கு பேச்சிலரவே இருந்து இருக்காலம் எந்த தொல்லையும் இல்லாம இன்னும் கொஞ்ச வருஷம் நிம்மதியா என்ஜாய் பண்ணி இருக்காலம் என்றான் டேவிட் .

சரி அத விடு முதல எதாச்சும் சாப்பிட்டு கிட்டே பேசுவோம் என்று அவன் டேவிடை கூப்பிட்டு கொண்டு ஸ்நாக்ஸ் வாங்கி கொண்டு இருவரும் ஒரு இடத்தில உக்காந்தார்கள் .சிறிது நேரம் போனது விக்கி நான் சொல்ல வந்த விசயத்தையே மறந்துட்டேனே என்றான் .

சரி சொல்லு என்றான் விக்கி ,சுவாதி எங்க இருக்காங்கிறத கண்டு பிடிச்சுட்டேன் என்றான் டேவிட் .உடனே அதை கேட்டு விக்கி அதிர்ச்சியில் மெல்ல இருமினான் .போச்சு செக்ஸ் பண்ணது தெரிஞ்ச மாதிரி

அவ என் கூட இருக்கிறதும் தெரிஞ்சு போச்சா போச்சு இன்னைக்கு கொல்ல போறான் சரி நம்மால எதுவும் வாய கொடுத்து மாட்ட வேணாம் அவனா சொல்றத கேப்போம் என்று நினைத்து கொண்டான் .ம்ம் சொல்லுடா என்று மட்டும் சொன்னான்.சொல்றேண்டா ஆனா அதுக்கு முன்னாடி சுவாதி யாரு அவளோட வரலாறு என்ன இதலாம் இந்த ஒரு மாசம் தேடி கண்டு பிடிச்சு இருக்கேன் என்றான் .அட மூதெவி ரெண்டு வருஷம் அவள லவ் பண்ணிருக்க அப்பவே அவளா பத்தி எதுவும் தெரியாதா உனக்கு என்று விக்கி மனதில் நினைத்து கொண்டான் .

error: Content is protected !!
%d bloggers like this:


valaithoppu kamakathai"தகாத உடலுறவுக் கதைகள்""kerala sex story""akka sex story""அக்கா தம்பி கதைகள்"அக்கா காமக்கதைகள் "trisha sex story tamil""tamil amma kama kathai""தமிழ் செக்ஸ் கதை""tamil sex novels""tamil sex websites""samantha sex story""சித்தி காம கதைகள்""tamil x storys"புண்டையைஓத்து பார்த்து ஓகே சொல்லு"அம்மா மகன் உடலுறவுக் கதைகள்""tamil se stories""mami sex com""tamil sex stoies""free sex story in tamil""அம்மாவின் புண்டை""amma sex stories in tamil""sister sex story tamil""anni tamil kathai"அம்மா"tamil kamavery"/archives/tag/poovumTamil dirty stories"tamil actress hot videos""tamil sister sex stories"அகிலா கூதிஸ்ரீதிவ்யா புண்டை xossip"tamil sec stories""tamil periyamma kamakathaikal""tamil kamaveri stories""tamil karpalippu stories""hot tamil stories""www tamil new sex com""actress sex stories tamil"மீனா.புண்டை"amma magan kamakathaikal""kamakathaikal rape""tamil ool kathaikal""tamil heroines hot""tamil sex kathaikal"Amma magan sex kamakathaikal tamil"tamil actress kamakathai""tamil desi stories"கால் பாதம் sex"tamil actress new sex stories""tamil sex new"புதுசு புண்டை"actress sex stories tamil""tamil sex stories in bus""actress namitha sex stories""teacher sex story""tamil sex stories xossip"sex stories in tamilun akka pundaiya kili da tamil kamaveri"tamil amma story"மச்சினி ஓழ்"tamil sex stories latest"மாமனார்.மருமகள்.குடும்ப.ஒழ்.கதைகள்"akka kamakathaikal in tamil font""actress sex stories""tamill sex"அக்க ஓக்கtamilkamaveri.com"செக்ஸ் வீடியோ"எந்த தேவிடியா xossip "tamil nadigai kathaigal"தமிழ் குடும்ப செக்ஸ் கதைகள்"tamil akka thambi kamakathaikal""tamil amma magan sex story com"newkamakadhai.in"tamil hot stories new""akka story tamil""காம கதை"புண்டை மாமியார்குண்டிகளை கையால்காமலெஸ்பியன் காமக்கதைகள்"அம்மாவின் xossip"www.tamilsexstory"adult stories""jyothika sex stories""akka sex tamil story""sex stories hot""tamil xxx story"புண்டை மேட்டை.. நன்றாக கசக்கினேன்..!/archives/tag/%E0%AE%95%E0%AE%B5%E0%AE%BF%E0%AE%A4%E0%AE%BE-%E0%AE%AA%E0%AF%81%E0%AE%A3%E0%AF%8D%E0%AE%9F%E0%AF%88"tamil kamakathai new"மீனா காம படம்