பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 40 -தமிழ் காமக்கதைகள்

IMG-20160727-WA0015-1

அண்ணாச்சியம்மா இப்படி சின்னப்பெண் போல அழுவாள் என்று.. சசி கொஞ்சம்கூட எதிர் பார்த்திருக்கவில்லை..!
அவளை அணைத்துக் கொண்டான்.
”ஐயோ.. என்னங்க இது.. இப்படி.. நீங்க போய்.. சரி.. அழாதிங்க…”

மூக்கை உறிஞ்சினாள் ”இல்லடா.. உன்மேலநான் பைத்தியமாகிட்டேன்.. நின்னா.. உக்காந்தா..படுத்தா… எப்பவும் உன் ஞாபகமாவே இருக்கு.. இந்த ரெண்டு நாளா.. நான் சரியா தூங்கவே இல்ல தெரியுமா..? நீ ஏன்டா.. இப்படி என்னை படுத்தி எடுக்கற.. பாவி..? விழிய வழிய வந்து பேசி என் மனசை கெடுத்துட்டு.. இப்ப ஒன்னுமே தெரியாத ஓளனாட்டம்.. என் பக்கம் திரும்பிகூட பாக்க மாட்டேங்கற..? ம்..?” என அவனைக் கட்டிக்கொண்டு சொன்னாள்.அப்பறம் அவளைச் சமாதானம் செய்ய.. சசி நிறையவே பொய் சொல்ல வேண்டியிருந்தது.
ஒரு வழியாக அவளை சமாதானம் செய்து.. கட்டிலுக்குப் போனார்கள்.

ஒருவரையொருவர் அணைத்துக் கொண்டு.. சிறிது நேரம் அமைதியாக உட்கார்ந்திருந்தார்கள்.
முதலில் அண்ணாச்சியம்மாதான்.. முத்தமிடலைத் தொடங்கினாள். முகத்தில் ஆரம்பித்த.. அவளது உதடுகள்.. தொடர்ந்து அவன் முகமெங்கும் பயணித்தது. தாபம் கொண்ட உணர்வுகளோடு..அவன் உதடுகளை உறிஞ்சினாள் அண்ணாச்சியம்மா..!

சசியின் மனதில் பய அலைகள் எழுந்தாலும் ஆசை அதை முற்றிலுமாக வென்றது. கடந்த முறை அவளுக்குப் புதியவன் என்பதால்..அவளிடம் அவனுக்கு நிறையவே தயக்கம் இருந்தது. ஆனால் இந்த முறை அப்படி எதுவும் அவனுக்கு இல்லை.
சில நிமிடங்களிலேயே பரவசம்.. அவன் உணர்வுகளில் இன்பமாய் பாய்ந்தது.
அவள் இடுப்பில் கை போட்டு.. வளைத்து.. அவளை இருக்கி.. அவளைமுத்தமிடத் தொடங்கினான்.!
”அண்ணாச்சிமா..”

” என்ன பையா…?”

”அண்ணாச்சி எந்திரிச்சுக்க மாட்டாரா..?”

”அந்த கவலையே வேண்டாம் உனக்கு..”

”அவருக்கு டவுட் எதுவும் வந்துடாதா..?”

”வராமத்தான் பாத்துக்கனும்..” என்றாள்.அவன் கை.. அவள் உடம்பில் ஊர்ந்து.. அவளின் பூரித்த மார்புகளில் விளையாடியது.!
அவனைத் தழுவி.. அவன் கன்னத்தில்.. உதட்டைத் தேய்த்தாள் அண்ணாச்சியம்மா.
அவன் முகத்தை நேராகப் பிடித்து.. அவன் மூக்கில் தன் மூக்கை உரசினாள். அவன் மூக்கின் முனையை மெதுவாகக் கடித்தாள். அவன் கன்னத்தில் நுணி நாக்கால் கோலமிட்டாள். அவன் வாய்க்குள் அவள் நாக்கை நுழைத்து துலாவினாள். நாக்கை சுவைக்கக் கொடுத்தாள்.!
மெதுவாக அவன் கழுத்து.. மார்பு எல்லாம் முத்தம் கொடுத்தாள். அவன் நெஞ்சை அழுத்தி தடவினாள். அவன் மார்புக்காம்பை நிமிண்டி.. அதில் உதடு வைத்து உறிஞ்சினாள். நாவால் துலாவினாள்.. மெதுவாக சப்பினாள்.!
அவன் வயிற்றைக் கையால் பிசைந்து.. தொப்புளில் விரல்விட்டுக் குடைந்து.. அவன் இடுப்பில் கட்டியிருந்த லுங்கியை இருக்கம் தளர்த்தினாள்..! அவன் லுங்கியை அவளே விலக்கினாள். அவள் முகம் நேரடியாக அவன் மர்ம ஸ்தாணத்துக்கு இறங்கியது.
அவன் ஜட்டிக்குமேல்.. அவள் உதடுகள் பதிந்து.. அவன் மோகத்தை உச்சஸ்தாயிக்குக் கொண்டு போனது.!

சசி உச்சபட்ச கொதிநிலைக்கு ஆளானான். அவன் கைகள்.. அண்ணாச்சியம்மாவின் தோள்களில் பதிந்தனவே தவிற.. அதற்குமேல் அவனால் எதுவும் செய்ய இயலவில்லை.அவள் கை.. மிக மெதுவாக.. அவன் ஜட்டி எலாஸ்டிக்கைப் பற்றி.. இழுத்து.. உள்ளே நுழைந்து.. அவன் பாலுறுப்பைப் பற்றியது.!
மின் அதிர்வுகளால் தாக்கப்ட்டு… அவன் அப்படியே பின்னால் சாய.. அவனது பாலுறுப்பின் முனையில் அண்ணாச்சியம்மாவின்.. சிலிர்ப்பான உதடுகள் முத்தமிட்டன..!
அவள் உதடுகளைத் தொடர்ந்து.. அவளின் ஜில்லென்ற நாக்கும்.. அவன் பாறுப்பில் வருட… நெஞ்சம் அதிர….
‘ஹ்ஹ்ஹா…’ என அவன் தொண்டைக்குள்ளிருந்து.. ஒரு ஓசை வெளிப்பட்டது..!

அடுத்தடுத்து அவள் செய்த ஒவ்வொரு செயலும்.. அவனை உணர்ச்சிகளின் உச்சத்திலேயே வைத்திருந்தது.!
ஆனால் அண்ணாச்சியம்மாவோ.. இதற்கப்பறம்.. அவனைத் தன் வாழ்நாளில் பார்க்கவே முடியாது என்பவள்போல.. அவனிடம் தன் மோகத்தைக் காட்டினாள்.

சசியாக எந்த ஒரு செயலையும்.. முன்வந்து செய்யவில்லை..! எல்லா செயல்களையும்.. அவளே செய்தாள்.! அவன் அறிந்தவரை.. ஒரு பெண்ணை.. ஆண் விரும்பி அனுபவிப்பதையே.. புணர்ச்சியின் உச்சமாக எண்ணியிருந்தான். ஆனால்.. இப்போது அதை விட.. ஆண்.. ஒரு பெண்ணால் அனுபவிக்கப்படுவதுகூட.. ஒரு பேரின்பம் என்று உணர்ந்தான்.!அண்ணாச்சியம்மா தன் இச்சை தீரூம்வரை.. புறவிளையாட்டுக்களை முடித்துக்கொண்டு.. அவளது உடம்பில் இருந்த.. அத்தனை உடைகளையும் களைந்து விட்டு.. அவன் மேல் ஏறிப் படுத்து.. அவனது பாலுறுப்பை தனக்குள் ஏற்றிக்கொண்டு.. அவளே.. அவனைப் புணரத்தொடங்கினாள்..!

அண்ணாச்சியம்மாவின் அதீத மோகத்தில்.. அவன் தன்னை முழுவதுமாக மூழ்கடித்துக் கிடந்தான்.!
அண்ணாச்சியம்மாவின் உடம்பு வியர்த்து விறுவிறுக்க.. வேகவேகமாக மூச்சு வாங்கினாள்.!
ஒருவாறு மோகம் தணிந்த அண்ணாச்சியம்மா.. நிறைவாக முத்தமிட்டு அவனை விட்டு விலகிப் படுத்தாள்.!
சிறிது ஓய்வுக்குப் பின்..
”பையா…” என அவன் மூச்சை முகர்ந்தாள்.

”ம்..ம்ம்..”

”இனிமே இப்படி பண்ணாதடா..”

”எப்படி. .?”

” என்னை பாக்காம.. பேசாம.. இருக்காத..! என்னால அத தாங்கவே முடியாது..!” என்றாள்.”உங்கள பாக்ககூடாதுனெல்லாம இல்ல.. என்னமோ பாக்க முடியல.. ஆனா அதுக்காக நீங்க இவளோ பீல் பண்ணுவீங்கனு நான் நெனைக்கவே இல்ல..”

”என்னொட எடத்துல இருந்து பாத்தாதான்டா.. உனக்கு என் பீலிங் புரியும். .”

”சரி.. பரவால்ல விடுங்க.. இனிமே.. அப்படி பண்ண மாட்டேன்..” என்றான்.

அண்ணாச்சியம்மாவுக்கு.. அவன் மீண்டும் தேவையாக இருந்தாள். இந்த முறை அவனைத் தன் மேல் ஏற்றிக்கொண்டாள்.!

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"hot story tamil"அம்மாவின் முந்தானை – பாகம் 05 – தகாத உறவு கதைகள்"xossip story""amma new kamakathaikal""tamil family sex stories""tamil anni sex kathai"அம்மா அண்ணி அக்கா தங்கை"kaama kadhai"தமிழ் காம பலாத்கார கதைகள்நடிகை நயன்தாரா புண்டையில் பூல்"tamil actress hot sex stories"கிராமத்து காம கதைகள்தங்கையின் தொடை"தமிழ்காம கதைகள் புதியது""tamil sex stoties"xosip"தமிழ் காமக்கதைகள்""sex xossip"கூதிAriviyal teacher sex padam kamakathai tamil"katrina pussy""hot stories""tamil scandals""tamil sex kadaigal"மாமி"மாமியார் புண்டை""மாமி கதைகள்""xossip sex""kamakathaikal tamil amma""tamil story amma magan"exossip"incest xossip"அத்தை காம கதைகள்"tamil sex storie""tamil sex tamil sex"மருமகல் மாமிய லெஸ்பியன்பொம்மலாட்டம்-பகுதி-1 மான்சி தொடர் கதை"tamil aunty kamakathaikal"நடிகை நயன்தாரா புண்டையில் பூல்"romantic love story in tamil"tamil kama sex stories for husband promotion"தங்கச்சி புண்டை""annan thangai sex stories""தகாத உறவு கதைகள்"பாவ மன்னிப்பு – பாகம் 06 – தமிழ் காமக்கதைகள்"அக்கா முலை""trisha sex story""stories hot in tamil""story tamil hot"அஞ்சு பசங்க ஒரு அம்மா - 6"new tamil actress sex stories"tamilammamagansexstorynew"அக்கா காம கதைகள்"செக்ஸ் தமிழ்நாடு"tamil sex stories in bus""aunty sex stories""hot sex actress"xosip"tamil sex story akka"xgossipஆம்பளயா நீ காம கதைஇன்று aunty sex videos"tamil family sex story""tamil aunty stories""teacher sex story tamil""tamil actress kamakathaikal with photos""tamil sex story.com"sexkathaiஓழ்சுகம் அக்காவை கரெக்ட் செய்வது எப்படி?Tamil little bath sis sex sori tamil"tamil amma mahan kamakathaikal"அண்ணன் தங்கை காம கதைtamilsesஅக்கா சித்தி தமிழ் காமக்கதைசெம டீல் டாடி – பாகம் 10 – தமிழ் குடும்ப காமக்கதைகள்அண்ணி ஓழ்"tamil mami sex"