கருப்பு ஜாக்கெட் – பாகம் 01 – அண்ணி காமக்கதைகள்

என் பெயர் விக்னேஷ் நான் பன்னிரெண்டாம் வகுப்பு படித்து வருகிறேன் என் வாழ்நாளில் நடந்த ஒரு உண்மை சம்பவத்தை இங்கே பகிர்ந்து கொள்ள ஆசை படுகிறேன்.பரீட்சை விடுமுறை என்பதால் நான் என்னுடைய அண்ணன் வீட்டிற்கு செல்ல ஆசை பட்டேன்.

என் வீடு அம்பதூரில் இருக்கிறது. என் அண்ணன் கோவையில் வேலை பார்ப்பதால் அங்கேய தங்கி வேலை பார்த்து வந்தான். என் அண்ணன் பெயர் குமார் அண்ணி பெயர் சரஸ்வதி பார்பதற்கு சுமாராக இருப்பாள்.கல்யாணம் ஆகி ஐந்து வருடங்கள் ஆகிறது இதுவரைக்கும் குழந்தை என்பது இல்லை. எந்த வித ஒரு நினைப்பும் இன்றி அவர்கள் வீட்டை சென்று அடைந்தேன். என்னை பார்த்ததும் அண்ணி மிகவும் சந்தோஷ பட்டாள். என்னை பார்த்து என்னுடைய பெரிய பையன் என்றே அழைப்பால்.

நலம் விசாரித்தல் இரவு அண்ணன் வந்தான் அவனும் நலம் விசாரித்தான். பின்பு அனைவரும் சாபிட்டு தூங்கி விட்டோம். இரண்டு நாட்கள் கழிந்தது. நான் பெட்ரூமில் தூங்கி கொண்டு இருந்தேன் யாரோ பெண் அழு குரல் கேட்டது அண்ணி அவளுக்கு ஆறுதல் கூறினால் அவளுக்கு வயது 28 இருக்கும்.

சயந்திரம் அண்ணி என்னை அழைத்து அவளை hospital கூட்டி போகுமாறு கூறினால். அனால் காரணம் கூறவில்லை. நானும் சரி என்று கூட்டி போனேன். போகும் வழியில் அவள் கண்கள் கலங்கி இருந்தது நான் அதை கவனிக்க தவறவில்லை. hospital இருந்து திரும்பி வர மணி 8 ஆகிவிட்டது. வரும் வழியில் என்ன பிரச்சனை என்று கேட்டேன்.அவள் ஒன்றும் இல்லை உடம்பு சரி இல்லை என்று கூறினால். அவள் எதையோ மறைகிறாள் என்று மட்டும் தெரிந்தது. நானும் சரி என்று விட்டு விட்டேன். இதனை யோசித்துக்கொண்டு வரும் பொழுது வழியில் மழை ஆரம்பித்து விட்டது. நாங்கள் இருவரும் நனைத்து விட்டோம். அப்பொழுதுதான் அவள் முலையை முழுதாக பார்த்தேன்.

அவளுடைய கருப்பு கலர் ஜாக்கெட் உள்ளே பிரா போடாவில்லை அப்பொழுதே தெரிந்து கொண்டேன். அவள் அண்ணியின் ஊரகதான் இருக்க வேண்டும் என்று ஏன் என்றால் அண்ணியின் ஊர் ஒரு கிராமம் பெரும்பாலும் கிராமத்து பெண்கள் பிரா அணிவதில்லை என்று எனக்கு தெரியும்.

அவளின் நனைந்த கருப்பு ஜாக்கெட்டில் அவளுடைய முளை அப்படியே தெளிவாக தெரிந்தன நன் வேண்டும் என்றே ஒரு ஆள் நடமாட்டம் இல்லாத பஸ் ஸ்டாண்டில் நிறுத்தினேன் விளக்கு எரிந்து கொண்டு இருந்ததால் அவளுடைய முளை எனக்கு நன்றாக தெரிந்தது. நான் அவளுடைய முலையை பார்ப்பதை அவள் பார்த்து விட்டால் ஆனாலும் ஒன்றும் சொல்லவில்லை.என்னை முறைத்து பார்த்து விட்டு திரும்பி கொண்டால். மழை மெல்ல மெல்ல நிற்க தொடங்கியது. நானும் அவளை கூட்டி கொண்டு வீட்டிற்கு வந்து விட்டேன்.
அண்ணி லேட்டாக வந்த காரணத்தை புரிந்து கொண்டு நல்லவேலை உங்களுக்கு ஒன்றும் ஆகவில்லையே என்று கேட்டு கொண்டே துடைபதர்க்கு துண்டு கொண்டு வந்து கொடுத்தால் நாங்கள் துடைத்து கொண்டு உடை மாற்றி கொண்டு சாப்பிட வந்தோம்.

நான் சாப்பிட உட்கார்ததும் அண்ணி வந்து பரிமாறவில்லை நாங்களே போட்டு சாபிடோம் அப்பொழுது நான் மெல்ல அவளிடத்தில் பேச்சு கொடுத்தேன் ஏன் அண்ணி வந்து பரிமாறவில்லை என்று கேட்டேன். அப்பொழுது அவள் உங்க அண்ணனுக்கு தலை வலியாம் அதான் என்னை பரிமாற சொன்னார்கள்.

உன் பெயர் என்ன என்று கேட்டேன். அவள் தலை குனிந்து கொண்டு திலகவதி என்று கூறினால். உங்களுக்கு உடம்பு என்ன பிரச்னை என்று கேட்டேன் அவள் அழ ஆரம்பித்து விட்டால் எனக்கு சங்கடமா போச்சு பின்பு ஆறுதல் கூறி அவளை சாப்பிட வைத்தேன். பின்பு இருவரும் படுத்து கொண்டேம் உள்ள பெட் ரூமில் அண்ணன் அண்ணி படுத்து கொண்டதால் நாங்கள் ஹாலில் படுத்து கொண்டோம் அது மழை காலம் ஆதலால் தரையில் படுப்பது சட்று குளிர்ராக இருந்ததுபின்பு அவள் ஒன்றும் பேசாமல் தூங்கி விட்டால் நள்ளிரவு 2 மணி இருக்கும் அவள் குளிரில் நடுங்கி கொண்டு இருந்தால் நான் என் மீது உள்ள போர்வையை எடுத்து அவள் மீது போர்த்தி விட்டேன் அவள் கண் திறந்து என்னை பார்த்து விட்டு ஒன்றும் பேசவில்லை அடுத்த நாள் முதல் நாங்கள் இருவரும் நெருங்கி பழக ஆரம்பித்தோம்

அப்போது அவளை பற்றி சொன்னால் அவள் புருஷன் ஒரு குடிகாரணம் திலகாவுக்கு குழ்ந்தை இல்லை என்பதால் வீட்டை விட்டு விரட்டி விட்டானாம். ஒரே ஊரில் இருந்தால் இன்னும் கஷ்டமாக இருக்கும் என்பதால் அவளுடைய நெருங்கிய தொழி வீட்டிற்கு ஒரு வாரம் இருந்தால் கொஞ்சம் மனக்கவலை தீரும் அதனால் அவர்கள் வீட்டில் இங்கு அனுப்பி வைதார்கலம்.
ஒரு இரண்டு நாள் கடந்து இருக்கும் தூங்கி கொண்டிருந்த எனக்கு முழிப்பு வந்தது எவ்வளவோ முயன்றும் தூக்கம் வரவில்லை பக்கத்தில் திலகா தூங்கி கொண்டு இருந்தால் எனக்கு ஒரு எண்ணம் தோன்றியது இவள் மீது தூக்கத்தில் கை போடுவது பூல போடுவோம் என்று கையை தட்டி விட்டால் வேண்டாம் தூக்கத்தில் நடந்தது போலவே இருக்கட்டும் இல்லை என்றால்இன்று இவளை நன்றாக ஒரு கை பார்த்து விட வேண்டும் என நினைத்து கொண்டு ஒரு கையை அவள் முளை மீது உரசுவது போல போட்டேன் அவள் தூங்கி கொண்டிய இருந்தால் பிறகு நன்றாக அவள் முலையை அழுத்தினேன் அவளுக்கு முழிப்பு வந்து விட்டது என் கையை பார்த்தால் அவள் முளை மேல் இருந்தது அதை எடுத்து பொறுமையாக கிழே வைத்து விட்டால்

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


தங்கச்சி xossip"hot stories tamil""அக்கா காம கதை""tamil kaama kathaikal""tamil amma magan sex kamakathaikal""தகாத குடும்ப உறவுக்கதைகள்""amma magan sex tamil story"/archives/tag/anchor-dd-sex"thrisha sex com""tamil kama kadhaikal"Tamil xossip sex storiesWww sex tamil kama kathaigal all"tamil actress sex store"மருமகல் மாமிய லெஸ்பியன்valaithoppu kamakathaiமாமிகளின் செக்ஸ் காமவெறி"tamil muslim sex stories""tamil sex stiries"காமக்கதை"tamil police kamakathaikal""tamil sex stories new""tamil sex stories free"புண்டைபடம்காமக்கதைகள் மாமி"sai pallavi xossip"தமிழ் காம பலாத்கார கதைகள்xosspKADALKADAISEXSTORYxgossip/archives/2780"sex storys in tamil"Ammapundaisexstory"அம்மா குண்டி""tamil akka kamakathaikal""tamil sex store""akka thambi kamam"mamiyarsexstory"nayanthara nude"tamilkamakaghaikalகுடும்ப தகாத உறவு காமக்கதைகள்"xossip english stories""tamil sex website""குடும்ப செக்ஸ்"– பாகம் 32 – மான்சி தொடர் கதைகள் ... திருமதி கிரிஜா : பாகம் 23 : தமிழ் காமக்கதைகள் ...காமம் அம்மா அப்பா பெண்"tamil family sex""tamil actress kushboo kamakathaikal""அக்கா காம கதை""sex story incest"/archives/tag/%E0%AE%85%E0%AE%A3%E0%AF%8D%E0%AE%A3%E0%AE%A9%E0%AF%8D-%E0%AE%A4%E0%AE%99%E0%AF%8D%E0%AE%95%E0%AF%88kamal hassan kuduba kamakathaikal Tamilஅப்பா சுன்னி தமிழ் செக்ஸ் ஸ்டோரீஸ்en manaiviyin kamaveri kamakathaikal"dirty tamil sex stories""tamil okkum kathai"தமிழ்காம.அம்மாகதைகள்"அம்மா மகன் காம கதைகள்"/archives/2787மான்சியை கற்பழித்த சத்யன்"akka thambi sex tamil story""tamill sex""amma magan sex kathai tamil""nayanthara boobs""tamil hot kathai""kamakathai tamil"அம்மா அக்கா அண்ணி பெரியம்மா சித்தி மாமியார் xosippகதைகள்en manaiviyin kamaveri kamakathaikal"tamil sex stories amma magan"குடும்ப தகாத உறவு காமக்கதைகள்"tamil akka thambi otha kathai"மாமியாருடன் சல்லாபம்"aunties sex stories"டீச்சர் கதைஅண்ணண் அண்ணி காமகதைகள்"anni sex kathai""அம்மா மகன் உடலுறவுக் கதைகள்""kamakathakikal tamil"மனைவியை கதைகள்"tamil story akka""சித்தி புண்டை""kamakathai in tamil""tamil amma magan sex kamakathaikal""hot sex story tamil""tamil amma magan uravu kathaigal""tamil actress kushboo kamakathaikal""tamil sex site""hot story tamil"sexstorytamilakka"sex story in english"என் பத்தினி மனைவி கதைநடிகை நயன்தாரா புண்டையில் பூல்"kamakathai tamil actress""tamil incest stories""tamil sex stories amma"storevillagesex