சுவாதி என் காதலி – பாகம் 103 – தமிழ் காமக்கதைகள்

பின் வெளியே விக்கி மணி மணியின் மாமானர் என எல்லாரும் நன்கு சிரித்து பேசி கொண்டு இருந்தனர் .அதன் பின் வள்ளி விக்கியை கூப்பிட்டாள் .யே எதுக்கு நீ இத செஞ்ச என்றாள் .யே நான் ஒன்னும் பண்ணல எல்லாம் உன் புருஷன் தான் அவங்கள பிளைட்ல வர வச்சது என்றான் .

யே அவனுக்கு இத பத்தி எதுவும் தெரியாதுன்னு சொல்லிட்டாரு என்றாள் .ஓகே என் சிஷ்டருக்கு நான் இத கூட பண்ணாம இருந்தா நல்லா இருக்குமா என்றான் விக்கி .வள்ளி அழுதாள் .யே எதுக்கு அழுகுர நான் எதுவும் தப்பா பண்ணலையே என்றான் விக்கி .இல்ல எனக்கு உண்மைல பிரதர் இருந்தா கூட இதலாம் செஞ்சு இருப்பாங்களாங்கிறது சந்தேகம் தான் ரொம்ப தேங்க்ஸ்டா என்றாள் வள்ளி .யே படத்துல வர செண்டிமெண்ட் டயலாக் எல்லாம் எதுக்கு இப்ப போயி உங்க அப்பா அம்மா கிட்ட போயி பேசு என்றான் .

நீ ரொம்ப நல்லவாண்டா உனக்கு எல்லாமே நல்லது நடக்கணும் நீயும் எங்கள மாதிரியே கல்யாணம் முடிச்சு சீக்கிரம் குழந்தை பொண்டாட்டின்னு செட்டில் ஆகணும் என்றாள் வள்ளி .அப்படி நடந்தா தான் அது நல்லது இல்ல என்று சிரித்தான் விக்கி .

போடா லூசு என்றாள் .அப்போது அவனுக்கு சுவாதியிடம் இருந்து போன் வந்தது .ஒரு நிமிஷம் ஒரு முக்கியாமான போன் என்று சொல்லி விட்டு வெளியே போயி போனை எடுத்தான் .ஹலோ என்றான் .யே என்ன எங்க இருக்க என்றாள் .ம்ம் என்னாச்சு என்ன விஷயம் என்றான் .உன்னையே தேடி உன் ஸ்கூல் பிரண்ட் யாரோ ஒருத்தங்க வந்து இருக்காங்க என்றாள் .என்னது ஸ்கூல் பிரண்டா என கேட்டான் .
ஆமா என்றாள் .பேரு என்னன்னு கேட்டியா என்றான் .அதலாம் நீ வந்ததுக்கு அப்புறம் தான் சொல்வாங்களாம் ஆனா அவங்க ஒரு லேடி என்றாள் .என்னது லேடியா என்றான் .ஆமா சீக்கிரம் வீட்டுக்கு வா என்றாள் .ஓகே நான் இப்ப கிளம்பி உடனே வீட்டுக்கு வரேன் என்றான் .பின் உள்ளே வந்து ஓகே நான் கிளம்புறேன் என்றான் .

இருடா மதியம் சாப்பிட்டு போடா என்றான் மணி .ஆமா தம்பி இருந்து சாப்பிட்டு போங்க என்றார் மணியின் மாமனர் .இல்லங்க என் வீட்டுக்கு கெஸ்ட் வந்து இருக்காங்க போயி பாக்கணும் என்று சொல்லி விட்டு

வள்ளி எங்கடா என்றான் .கிச்சன்ல இருக்கா என்றான் .ஓகே அவ கிட்ட சொல்லிடு நான் கிளம்புறேன் என்று சொல்லிவிட்டு கிளம்பினான் .யாரா இருக்கும் என் ஸ்கூல் பிரண்ட் ,மூர்த்தியா இருக்கும்மா இருக்காது சுவாதி லேடின்னு சொன்னா அப்ப யார இருக்கும் ம்ம் நான் பத்தாவது வரைக்கும் தான் கோ எட் அப்புறம் அப்பா எங்கிட்டும் எவளையும் இழுத்துட்டு ஓடிடுவேன்னு நினைச்சு பாய்ஸ் ஸ்கூல சேத்தாரு பிளஸ் ஒன் பிளஸ் டூ பொண்ணுகள பாக்கவே முடியலையே அப்புறம் யார இருக்கும்

அப்படினாலும் நான் மும்பைல இருக்கிறது எப்படி தெரியும் என் அட்ரஸ் எப்படி தெரியும் இப்படி யோசித்து கொண்டே காரை வேகமாக ஓட்டினான் .பின் வீடு வந்து சேர்ந்ததும் வீட்டின் கதவு அருகே போன போது வீட்டிற்குள் சிரிப்பு சத்தம் கேட்டது .ஐயோ கடவுளே எங்கிட்டும் கூட படிச்ச சொந்த கார பொண்ண இருக்க கூடாது அப்புறம் சுவாதி மேட்டர் வீட்டுக்கு தெரிஞ்சுடும் என்று நினைத்து கொண்டு மெல்ல கதவை திறந்தான் .அங்க இருந்தது சிமியும் ராக்கியும் சே இதுகளா கொஞ்ச நேரத்துல பயமுருதிருச்சுக கருமம் என்று நினைத்து கொண்டு உள்ளே வந்தான் .ஹலோ விக்கி எப்படி இருக்க என்னைய ஞாபகம் இருக்கா பாத்து கிட்டதட்ட பத்து வருஷம் ஆச்சுல என்றாள் .அடி பாவி பத்து நாள் கூட ஆகலடி ஏண்டி இப்படி புளுகுற என்று மனதில் நினைத்தான் .விக்கி ஒன்றும் சொல்லமால் சிரிக்க மட்டும் செய்தான் .நான் தான் சிமி நீயும் நானும் ஒண்ணா பிளஸ் ஒன் படிச்சோமே மறந்துட்டியா என்றான் .

நல்லா புளுகுரா என்று நினைத்து கொண்டு இல்ல இல்ல மறக்கல ஞாபகம் இருக்கு சிமி நீ நல்லா இருக்கியா என்றான் .ரொம்ப நல்லா இருக்கேன் இதான் என்னோட வருங்கால கணவர் ராக்கி ராக்கி இது விக்கி என்று சொன்னாள் .விக்கி ஹாய் என்று சொல்லி விட்டு உக்காந்தான் .

என்ன விக்கி நம்மலாம் எப்படிபட்ட பிரண்ட்ஸ் உன் கல்யாணத்துக்கு என் கூப்பிடல என்றாள் சிமி .அது வந்து என்று விக்கி சொல்லும் முன் பேசாதடா நீ ஒன்னும் பேச வேணாம் இவளவு அழகான பொண்ணு உனக்கு மனைவியா வந்ததா என் கிட்ட நீ காட்டவே இல்ல

என்று சிமி சொல்லிவிட்டு சவாதியிடிம் சிமி போயி உண்மைலே நீங்க ரொம்ப அழகுங்க அதை கேட்டு சுவாதி வெட்கப்பட்டு சிரித்து கொண்டே தேங்க்ஸ் என்றாள் .அதுவும் நீங்க பிரங்க்ண்ட்டா இருக்காதால ரொம்ப அழகா இருக்கீங்க if you dont mind நான் லைட்டா உங்க வயித்த தொட்டுகிறவா என்றாள் ஒ சுயர் என்றாள் சுவாதி .வயிற்ரை மெல்ல தொட்டு கொண்டே எத்தன மாசம்ங்க என்றாள் சிமி .ம்ம் அஞ்சு மாசம் இல்ல இன்னும் 3 நாள்ல ஆறாவது மாசம் ஆரம்பிக்குது என்றாள் சுவாதி .

error: Content is protected !!
%d bloggers like this:


நடிகைசெக்ஸ் கதை"kamaveri kathaikal""tamil amma kama kathai"sexsroriestamilxosiip"telugu sex stories xossip"/archives/2787"tamil story amma magan"newtamilsex"tamil akka thambi ool kathaigal"poovum pundaiyum archivesmamiyartamilsexstory"tamilsex stories""xossip cuckold actress""real tamil sex stories""hot kamakathaikal"உறவுAkkapurusansexstoryலெஸ்பியன் காமக்கதைகள்"tamil new sex""tamil akka thambi sex kathai"ஓத்து பார்த்து ஓகே சொல்லு"tamil sex stories amma""மாமனார் மருமகள் காமக்கதை""sex novels in tamil""காமக் கதைகள்"Tamilsex"kamalogam tamil kathaigal"xosspi amma vervi vasam"incest tamil"நண்பனின் அம்மா காமக்கதைகள் "tamil x story books"அஞ்சு பசங்க பாகம் 2"amma kamakathaikal in tamil"Tamilsex"kamaveri kathai"தங்கை"tamil kamakadaikal""tamil sex stories incest""tamil actress kamakathai""tamil kamakathaikal in amma magan""காமக் கதைகள்""ஓழ் கதைகள்"tamilsexstorethirisha sex kathaikal in tamil"new tamil sex story""அண்ணி காம கதை""akka thambi kamakathai"மீனா.புண்டை"tamil kamakathakikal""குடும்ப செக்ஸ்"/archives/tag/%E0%AE%AE%E0%AE%A9%E0%AF%88%E0%AE%B5%E0%AE%BF-%E0%AE%85%E0%AE%AE%E0%AF%8D%E0%AE%AE%E0%AE%BETamil little bath sis sex sori tamil"rape sex stories""tamil sex stoires""sex tamil story""hot sex story"கால் பாதம் sexWww.tamilsex.stories.comஅம்மாவை ஓத்த முதலாளி காம கதைகள்storyintamilsex"tamil sex store"நாட்டு பசுவும் கன்றும் – பாகம் 09 – தகாத உறவு கதைகள்மீனா ஓல் கதைகள்"மகள் புண்டை"newtamilsex"anni story in tamil""புண்டை கதைகள்"எனது மனைவியின் புண்டைக்குள் தனது சுண்ணியை"tamil kamakathai image"