சுவாதி என் காதலி – பாகம் 102 – தமிழ் காமக்கதைகள்

ஏண்டா மணி கூட போயி இருக்கலாம்ல என்றான் விக்கி .யாரு நம்ம ஓட்ட வாயன் கூடவா அவன் பொண்டாட்டி மாசம் ஆனதால அவள விட்டு நகர கூட மாட்டின்கிறான் அது மட்டும் இல்லாம என் பொண்டாட்டி என்னைய தண்ணி அடிக்க விட மாட்டிங்குரா என்றான் டேவிட் .என்னடா அன்னைக்கு என்னமோ நான் மணி மாதிரி பொண்டாட்டி தாசன் ஆக மாட்டேன்னு சொன்ன இன்னைக்கு அப்படி ஆகிட்ட என்று விக்கி கிண்டல் அடித்தான் .

என்ன பண்ண எல்லாம் விதிடா என்று டேவிட் சொல்லி விட்டு சிறிது நேரம் அமைதி ஆனான் .maybe நான் ஸ்வாதிய கல்யாணம் பண்ணி இருந்தா அவ ஒரு பிரன்ட்லி வோயிப்பா இருந்து என்னையே சரக்கு அடிக்க விட்டுருப்ப என்றான் .இப்ப எதுக்குடா அவள பத்தி பேசுற என்று விக்கி மனதில் நினைத்து கொண்டான் . அவ உண்மைலே கிரேட்டா சே அவள நான் ஏன் மிஸ் பண்ணேன் என்று கோபமாக கத்தி விட்டு டேபிளில் ஓங்கி ஒரு குத்து விட்டான் .டேய் பாத்துடா என்றான் விக்கி .டேய் எனக்கு ரெஜினா கூட வாழவே பிடிக்கல .சுவாதிய என்னால மறக்க முடியல என்றான் .போச்சு மணி சொன்னத உறுதி படுத்திட்டான் என்று விக்கி நினைத்தான் .இன்னும் சொல்ல போனா எனக்கு இப்பதைக்கு அவள பாத்தா மட்டும் கூட போதும் .ஆனா சுவாதி இப்ப மும்பைலே இல்லடா நான் அன்னைக்கு திட்டிட்டு ஒரு மூனு மாசம் கழிச்சு அவ ஹாஸ்டல் போனேன் .ஆனா அவ சரியா ஒரு வாரத்துக்கு முன்னாடி தான் ஹாஸ்டல காலி பண்ணிட்டு எங்கயோ போயிட்டா .அதுக்கு அப்புறம் விசாரிச்சதுல அவ வேலைய விட்டுட்டு தமிழ் நாட்டுக்கு போயிட்டா என்றான் .

பின் வேக வேகமாக விஸ்கியை எடுத்து அடித்து விட்டு எல்லாம் என் தப்பு உங்க ரெண்டு பேருக்கும் நடந்ததா நான் ஒரு விபத்தா நினைச்சு கண்டுக்காம விட்டு இருந்தா இந்நேரம் அவ மும்பை விட்டு போயிருக்க மாட்டா நானும் உன் குட சண்ட போட்ருக்க மாட்டேன் அட்லிஸ்ட் என் முன்னாள் காதலிய அப்ப அப்ப பாக்க்வாச்சும் செஞ்சு இருப்பேன் என்றான் .

பின் மீண்டும் கொஞ்சம் சரக்கை அடித்து விட்டு டேவிட் ரொம்ப போதையோடு வெளிப்படையா சொல்றேன்டா அவ உன் கூட ஒரு தடவ படுத்து இருந்தாலும் பரவல நான் அவள இப்ப இங்க பாத்தா கூட அவ கால்ல விழுந்து நான் அவள கல்யாணம் பண்ணிகிருவேன் .மூதெவி இத முதலையே செஞ்சு இருந்தின்னா யாருக்கும் எந்த பிரச்சினையும் இருந்து இருக்காது ஒருத்திய கல்யாணம் பண்ணதுக்கு அப்புறம் தான் சுவாதியோட அருமை புரியுதா என்று நினைத்து கொண்டு ஒன்றும் சொல்லமால் இருந்தான் .எ யே நீ எதுவும் அவள லவ் பண்றியா என்று டேவிட் போதையில் தடுமாறி கொண்டே கேட்க இல்ல இல்ல நான் ஏன் லவ் பண்ண போறேன் என்றான் .அதான நீ தான் ஒரு தடவ ஒருத்திய மேட்டர முடிச்சுட்டா அவள திரும்பி கூட பாக்க மாட்டியே என்று சிரித்து கொண்டே சொன்னான் .அந்த பாவத்துக்கு தாண்டா இப்ப அனுபிவிக்கிறேன் என்று விக்கி நினைத்தான் .

ஆமாடா அப்படிதாண்டா என் வாழ்க்கை என்றான் விக்கி .கடைசில நீ என் ஆளு மேலே கை வச்சுட்ட நீ கில்லாடிடா என்று டேவிட் சிரித்து கொண்டே அவனிடிம் போதையில் தடுமாறினான் .ஐயோ மறுபடியும் திட்ட போறனோ என்று விக்கி பயந்தான் .பயப்படாத நான் உன்னையே திட்ட மாட்டேன் ஆனா நான் எப்படி ரெஜினாவ கழட்டி விட்டு அதாவது நீ கழட்டி விடுற மாதிரி இல்ல டைவர்ஸ் வாங்கிட்டு எப்படி சுவாதி கூட மறுபடியும் ஒன்னு சேருறது என்று டேவிட் கேட்க

ஐயோ என்னால சகிக்க முடியலையே என்று விக்கி நினைத்து கொண்டு ஒரு நிமிஷம் நான் பாத் ரூம் போயிட்டு வரேன் என்று சொல்லி விட்டு பாத் ரூமில் போயி கோபமாக கத்தினான் .அதன் பின் போதையில் இருந்த டேவிட்டை அழைத்து கொண்டு அவன் வீட்டில் கொண்டு போயி விடுவதற்கு முன் மணிக்கு போன் போட்டு வர சொன்னான் .என்னடா ஏன் இந்நேரம் வர சொன்ன என்றான் .டேய் இவன வீட்ல கொண்டு போயி விடனும் நான் கீழ இருக்கேன் .நீ மேல போயி இவன இவன் அப்பர்டேமேன்ட்ல விட்டுட்டு வா என்றான் ,ஏண்டா நீயே விடலாம்ல என்றான் மணி .எதுக்குப்பா வந்த முத நாளே என் புருஷன குடிக்க வச்சு கூப்பிட்டு வந்துட்டான்ன்னு இவன் பொண்டாட்டி என்னைய திட்டவா நீ போயி விட்டுட்டு வா நான் அப்புறம் உன்னையே வீட்ல விடுறேன் .அதன் பின் அவன் மணியையும் வீட்டில் விட்டு விட்டு கடுப்போடு வீட்டிற்கு போனான் .

அடுத்த நாள் விக்கி ஆபிஸ் போனான் .வழக்கம் போல மணி வந்தான் .அப்புறம் என்ன நேத்து நீயும் டேவிட்டும் நல்லா என்ஜாய் பண்ணிங்களா என கேட்டான் .மயிற என்ஜாய் பண்ணோம் என்று நினைத்து கொண்டு ம்ம் சூப்பரா என்ஜாய் பண்ணோம் என்று சொல்லிவிட்டு அடுத்த கேள்வி மணிய கேட்க விட கூடாது அவன் கேட்டா எப்ப பாத்தாலும் ஏன் டல்லா இருக்கேன்னு கேட்டு வாய புடுங்குறான் ,

நம்ம முந்திக்குவோம் என்று நினைத்து கொண்டு யே வள்ளிக்கும் உனக்கும் இருந்த சண்ட சால்வ் ஆகிடுச்சா என்றான் விக்கி ,எங்கடா எதுக்கு எடுத்தாலும் அப்பாவ பாக்கணும் அம்மாவ பாக்கணும் சொல்லி கிட்டு இருக்கா தமிழ் நாட்டுல பேயுர மழைக்கு தமிழ் நாட்டுக்குள்ளேயே போக முடியலையாம் இதுல அங்க இருந்து இங்க எப்படி அதுகள இங்க கூப்பிட்டு வரது குழந்தை பிறந்ததுக்கு அப்புறம் ஒரு 3 நாள் லீவ் கேட்டு அங்க போயி என் அப்பா அம்மா அப்புறம் அவ அப்பா அம்மா எல்லாத்துக்கும் குழந்தைய காண்பிச்சுட்டு வரணும் என்றான் .
பின் ஒரு நான்கு நாட்கள் கழித்து மணி வீட்டிற்கு சென்றான் .போயி கதவை தட்டியதும் அங்கு மணி வந்து நின்றான் .என்னடா அதிசியாம ஞாயிற்று கிழமை அதுவும் காலைல வந்து இருக்க எங்கிட்டும் தமிழ் நாட்டுல பெய்யுற மழை மும்பைக்கு வர போகுதா என்று கிண்டல் அடித்தான் மணி .ஆமா வர போகுது நீ வள்ளி இருந்தா கொஞ்சம் வெளிய கூப்பிடு என்றான் .எதுக்குடா நீ உள்ள வாடா என்றான் மணி .நீ முதல கூப்பிடுடா என்றான் ,சரி வள்ளி இங்க வா என்றான் ,என்னடா அதிசியாமா ஞாயிற்று கிழமை வந்து இருக்க மழை ஏதும் வர போகுதான்னு பாருங்க என்றாள் .அத தான் நானும் சொன்னேன் என்று சொல்லி மணி சிரித்தான் ,அதலாம் இருக்கட்டும் வள்ளி உனக்கு ஒரு சர்பரைஸ் கொண்டு வந்து இருக்கேன் அதனால கொஞ்சம் கண்ண மூடு என்றான் விக்கி ,அப்படி என்னடா எனக்கு தீடிருன்னு சர்பரைஸ் கொண்டு வந்து இருக்க என கேட்டாள் ,கேள்வி கேக்காம கண்ண மூடு என்றான் .

ஓகே மூடிட்டேன் என்று கண்ணை மூடினாள் .சரி இப்ப கண்ண திற என்றான் .கண்ணை திறந்து போது வள்ளிக்கு ஆச்சரியமும் சந்தோசமும் தாங்கவில்லை .ஏன் என்றால் எதிரில் நின்று இருந்தது அவள் அம்மாவும் அப்பாவும் .அம்மா அப்பா என்று ஆச்சரியத்தோடும் அழுது கொண்டும் அவர்கள் இருவரையும் உள்ள கூப்பிட்டு போனாள் .

பின் உள்ளே சிறிது நேரம் வள்ளி என்ன சொலவது என்றே தெரியாமலே இருவரிடமும் ஆனந்த கண்ணிர் விட்டு கொண்டு இருந்தாள் .என்னப்பா தீடிருன்னு சொல்லாம வந்துட்டிங்க எப்படிப்பா வந்திங்க என்றாள் .

3 நாளைக்கு முன்னாடி ஒரு லெட்டரும் பாம்பேக்கு ரெண்டு பிளைட் டிக்கட்டும் நம்ம வீட்டுக்கு வந்துச்சு அதுல நான் உங்க மாப்பிளையோட பிரண்டு உங்க பொண்ணு உங்கள பாக்கனும்னு ஆச பட்ரதால உங்களுக்கு பிளைட் டிக்கெட் எடுத்து அனுப்ப சொன்னாரு இதுல பிளைட் டிக்கெட் மும்பைக்கு இருக்கு நீங்க ஞாயிற்று கிழமை வந்து இருங்க போட்டு இருந்துச்சு அப்புறம் அதே மாதிரி வந்தோம் வந்ததும் .இந்த தம்பி எப்படியோ எங்கள அடையாளம் கண்டு பிடிச்சு வீட்டுக்கு கூப்பிட்டு வந்தாரு தம்பிக்கு நன்றி சொல்லணும் அதே மாதிரி மாப்பிளையும் எங்கள ரயில வரவைக்க முடியலன்னு தெரிஞ்ச உடனே உனக்காக எங்களுக்கு செலவு பண்ணி பிளைட் டிக்கெட் எடுத்து எங்கள வர வைச்சதுக்கு ரொம்ப நன்றி மாப்பிள உங்களுக்கும் என்றார்

அப்பா நீங்க ஒரு நிமிஷம் விக்கி கூட பேசிகிட்டு இருங்க நான் இந்த வந்துருறேன் என்று மணியை கூப்பிட்டு தனியாக ஒரு ரூம் சென்றாள் வள்ளி .ஏங்க சொல்லவே இல்ல எனக்காக விக்கி கிட்ட சொல்லி நீங்க எங்க அப்பா அம்மாவுக்கு பிளைட் டிக்கெட் எடுத்து வர வைப்பிங்க்ன்னு நான் நினைக்கவே இல்லைங்க ரொம்ப தேங்க்ஸ்ங்க என்று சொல்லி கட்டி பிடித்தாள் .

ஓகே ஸ்வீட்டி ஸ்வீட்டி உங்க அப்பா அம்மா வர போறது எனக்கும் தெரியாது நானும் உன்னையே மாதிரி இப்ப தான் அவங்கள பாத்தேன் .என்றான் மணி .

அப்ப யாரு அவங்களுக்கு டிக்கெட் எடுத்து வர வச்சது என கேட்டாள் .maybe விக்கிய இருக்காலம் என்றான் மணி .அதான பாத்தேன் நீங்களாச்சும் எங்க அப்பா அம்மாவுக்கு செல்வளிக்கிராவது என்று விலக பார்த்தவளை மீண்டும் கட்டி பிடித்து யே இருடி இப்ப கூட அவன் பண்ணாத மறைச்சு நான் உன் கிட்ட நல்ல பேர் எடுத்துருக்காலமே ஏன் உண்மைய சொன்னேன் என்று கேட்டான் .அதான் என் புருஷன் அதுனால தான் உங்கள எனக்கு பிடிக்கும் என்று சொல்லி விட்டு அவனுக்கு மீண்டும் ஒரு சின்ன முத்தம் உதட்டில் கொடுத்து விட்டு வெளியேறினார்கள் .

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


குடும்ப ஓல் திருவிழா"incest sexstories""tamil new sexstory"மலைமேல் அர்ச்சனைtamil vathiyar kamaveri kathaikal"stories hot tamil""hot serial"காமகதைகள்tamilsexstorysகுடும்ப தகாத உறவு கர்ப்பம் காமக்கதைகள்"tamil sex websites""sex atories""actress stories xossip""mamanar marumagal otha kathai""latest tamil sex stories""sithi kamakathaikal tamil""jyothika sex"காம"tamil sex stories in tamil""adult stories""tamil kallakathal kamakathai""tamil cuckold stories""www tamil hot stories""tamil kaamakathaigal"tamilscandal"mamanar marumagal kamakathaigal""namitha pramod sex"அம்மாவை கூட்டி கொடுத்த அக்கா"xossip tamil sex stories""latest adult story""tamil new kamakathaikal com"என் பத்தினி மனைவி கதை"athulya ravi hd images"tamil vathiyar kamaveri kathaikal"gangbang story"sexsroriestamil"tamil sexy stories""tamil incest sex""tamil sex site""hot tamil actress""shreya sex com"மீனா ஓல் கதைகள்"sai pallavi sexy""tamil story in tamil"குடும்ப ஓழ்"tamil kamakathaikal manaivi"என் மனைவியின் புண்டை அத்தை தங்கச்சியை நக்கினேன்காமக்கதை"tamil sex stoires""amma kamakathaikal""tamil kama kathaigal"மலைமேல் அர்ச்சனை"tamil incest story"அக்கா.குளிக்கும்.செக்ஸ்"tamil amma kamakathai""tamil fucking stories""actress hot memes""tamil amma kamam"kavitha kamakkathaikal"kamakathaikal amma magan tamil"/?p=10649ஓழ்"காமவெறி கதைகள்""akka thambi ool kathaigal"Ammaoolsex"amma magan tamil kathaigal"நானும் அம்மாவும் மட்டும் தான் இருப்போம் நாங்கள் மலையில் குடியிருப்பதால் அங்கும்மிங்கும் சில வீடுகள் மட்டும் இருக்குகாதலியின் தங்கை காமக்கதை"chithi sex story""sexy stories in tamil"காம"anni tamil kamakathaikal" மகள் காமக்கதைள்"akka mulai""அண்ணியின் பாவாடை"tamilxossip"tamil heroine kamakathaikal"அண்ணியின் கருப்பு ஜாக்கெட்விக்கி. xossip.சுமதி.காமகதை"sithi tamil kamakathaikal"அப்பா சுன்னி தமிழ் செக்ஸ் ஸ்டோரீஸ்"tamil actress sex stories in tamil"xossip"village sex story""அம்மா புண்டை""kamakathai tamil""amma pundai"kamakathigal"akka kamakathaikal"மாமி சூத்தையும் நக்கும் கதைநடிகை பானு காமகுடும்ப ஓழ்"tamil sex stories exbii""manaivi kamakathaikal"kamakathai"sex tamil actress"www.tamilsexstories.com"சாய் பல்லவி""jothika sex"