சுவாதி என் காதலி – பாகம் 100 – தமிழ் காமக்கதைகள்

அப்படி எங்கடி பாத்தா அவன பப்லியா இல்ல பார்டிலையா என்றாள் அஞ்சலி ,இல்ல ரோட்டுல

நான் மும்பை வந்ததும் ரயில்வே ஸ்டேசன்க்கு வெளியே இருக்க ரோட்டுல ஒரு சின்ன பொண்ணு அடி பட்டு உயிருக்கு போராடிகிட்டு இருந்துச்சு எல்லாம் ஆம்புலன்ஸ்க்கு போன் பண்ணிருக்கோம்னு சொல்லி வேடிக்கை பாத்து கிட்டு இருந்தாங்க

அப்ப எங்கயோ இருந்து கார்ல வந்த விக்கி எல்லாரையும் இப்படி ஆம்புலன்ஸ் வர வரைக்கும் வேடிக்கை பாக்குரின்களே நீங்களா மனுசங்க்லான்னு ஹிந்தில திட்டிட்டு அந்த குழந்தையே அவனே தூக்கி அவனோட கார்ல வச்சு ஆஸ்பத்திரி கொண்டு போனான் .
அப்பவே அவன எனக்கு பிடிச்சு போச்சு என்றாள் சுவாதி .ஏண்டி நல்லா பாத்தியா அது உன் ஆள் தானா என்று அஞ்சலி கேட்க அன்னைக்கு அந்த இடத்துல இருந்த யாருக்கும் அவன் முகம் மறக்காது என்றாள் சுவாதி .நான் கூட உன் ஆளு வில்லன்னு நினைச்சேன் பரவல உன் ஆளு ஹீரோ தாண்டி என்றாள் அஞ்சலி .என் ஆளு என்னைக்குமே ஹீரோ தான் அக்கா என்று சிரித்து கொண்டே சுவாதி சொன்னாள் .

ம்ம் இந்த விசயத்த ஆச்சும் சஸ்பென்ஸ் வைக்காம முடிச்சியே என்றாள் அஞ்சலி .சுவாதி அதை கேட்டு சிரித்தாள்.

அடுத்த நாள் சுவாதி தனியாக இருந்தாள் . மணி 9 ஆச்சு இன்னும் விக்கிய காணோம் ஒரு வேல இன்னும் டெல்லில வொர்க் முடியாம இருக்கலாம் அதுனலா அவனால அங்க இருந்து வர முடியாம போயி இருக்கலாம் என்று நினைத்து கொண்டாள் .

சரி எதுக்கும் இன்னொரு தடவ போன் போட்டு பாப்போம் என்று நினைத்து கொண்டு விக்கிக்கு போன் அடித்தாள் .விக்கியின் போன் சுவிட்ச் ஆப் என்று வந்தது .என்ன ஆச்சு இவனுக்கு என்று நினைத்து கொண்டாள் .
விக்கி அதே நேரத்தில் சுவாதிக்கு போன் பண்ண எடுத்த போது செல் பேட்டரி சார்ஜ் இல்லமால் டெட் ஆகி இருந்தது .சே என்று ஸ்டேரிங்கை அடித்து விட்டு வேகமாக வண்டியை ஓட்டினான் .சரி 9.30 வரைக்கும் பாப்போம் வராட்டி அஞ்சலி அக்காவிற்கு போன் அடிப்போம் என்று நினைத்து கொண்டு இருக்கும் போது கதவு தட்டும் சத்தம் கேட்டது .யாரு என்றாள் .நான் தான் என்றான் .விக்கியின் குரல் சுவாதி ஒரு நிம்மதியோடு கதவை திறக்க விக்கி வெளியே ஒரு வேகத்தோடும் பதற்தொடும் வந்து இருந்தான் .

சுவாதியை பார்த்தும் அவனுக்கு ஒரு நிம்மதியும் .விக்கியை பார்த்ததில் சுவாதிக்கும் ஒரு நிம்மதி ஏற்பட்டது இருவரும் ஹாய் என்று சொல்லி கொண்டனர் .

பின் அமைதியாக உள்ளே போனார்கள் .விக்கி நினைத்தான் ஒரு நாள் முன்பு அதாவது அன்று ப்ரொபோஸ் செய்ய நினைத்த நாள் அன்று அவள் இதே போல் கதவை திறந்த உடனே அவளை கட்டி பிடித்து அவள் உதட்டில் லிப் கிஸ் அடித்து விட்டு அதன் பின் தன் காதலை அவளிடிம் கொண்டு வந்து இருந்த பிளவர்ஸ் கொடுத்து சொல்லி விட்டு அவளை அப்படியே கட்டி அணைத்து கொண்டு

தன் ரூமில் அவள் கட்டிலை கொண்டு வந்து போட்டு இருவரும் ஒரே ரூமில் தூங்கலாம் என்று நினைத்து இருந்தான் .ஆனால் கடைசி ஓவரில் சில நேரங்களில் மொத்த விளையாட்டே மாறுவது போல் கடைசி நிமிஷத்தில் வந்த அந்த டேவிட் ஆக்கிசிண்டன்ட் செய்தி அவன் ஆசையில் மண் அள்ளி போட்டு விட்டது .டேவிட் அவனிடிம் ஆஸ்பத்திரியில் பார்க்கமால் பேசமால் இருந்தால் கூட வருத்தப்பட்டு இருக்க மாட்டான் .ஆனால் அவன் எப்போதும் போல அவன் நட்புடன் பேசியது இவன் வந்ததையே பெரிதாக நினைத்தது இதானால் தான் விக்கி என்ன பண்ணுவது என்று தெரியாமல் யோசித்தான் .

எல்லாவற்றிற்கும் மேலாக மணி சொன்னது தான் அவனுக்கு இடி விழுந்தது போல் இருந்தது .டேவிட் இன்னும் சுவாதியை நினைத்து கொண்டு இருக்கிறான் என்பது தான் .

ஐயோ இப்ப என்ன பண்ண என்று நினைத்து கொண்டு ஸ்வாதியவோ இல்லை அவள் கண்களையோ பார்த்தால் கண்டிப்பாக அவளிடிம் விழுந்து விடுவோம் அதனால் அவள் பாக்க வேணாம் என்று நினைத்து கொண்டு தலையை குனிந்தாவ்ரே சென்றான் .

நான் இப்ப தான் உன்ன நினைச்சேன் .உனக்கு போன் பண்ணி பாத்தேன் நீ எடுக்கல என்றாள் .ரெண்டு நாளும் மீட்டிங்க்னால சார்ஜ் போட மறந்துட்டேன் என்று அவளை பார்க்கமால் கீழே குனிந்தாவரே சொன்னான் .ம்ம் நீ வராட்டி அஞ்சலி அக்காவ கூப்பிடலாம்ன்னு பாத்தேன் பரவல நீயே வந்துட்ட என்றாள் .

விக்கி மீண்டும் அவளை பார்க்கமால் சுவற்றில் இருந்த கடிகாரத்தை பார்த்து கொண்டே பதில் சொன்னான் .என்ன ஆச்சு இவனுக்கு எப்பயும் நம்மள பாத்து ஒரு பத்து நிமிஷம் பாத்து கிட்டே ஜொள்ளு வடிப்பான் .இன்னைக்கு நாம பக்கம் திரும்பவே மாட்டிங்குறான் என்று சுவாதி நினைத்தாள் .விக்கி are you alright என கேட்டாள் .ஒ நோ இல்ல எஸ் சுயர் ஐ அம் ஓகே ஐ அம் alright என்று அவளை பார்த்தும் பார்க்கமால் திணறினான் .ம்ம் பையன் நம்மள நல்லா avoid பண்றான் அது நல்லா புரியது என்று நினைத்தாள் .ம்ம் நான் நார்மலா தான் இருக்கேன் உனக்கு எதுவும் பிரச்சனை இல்லையே என்றான் .

எனக்கு எந்த பிரச்சனையும் இல்ல நீதான் ஒரு மாதிரி இருக்க என்றாள் .அது வந்து ரெண்டு நாள் வேற இடத்துல நடந்த மீட்டிங் டென்சன் அப்புறம் பிளைட்ல வந்த களைப்பு இதானால தான் நான் ஒரு மாதிரி இருக்கேன் .போயி ரெஸ்ட் எடுத்தா சரி ஆகிடும் என்றான் .ஓகே போயி ரெஸ்ட் எடு என்றாள் .அவன் ரூமுக்கு போகும் முன் ஏ ஒரு நிமிஷம் என்றாள் விக்கி அவளை திரும்பி பார்க்கமால் என்ன என்றான் .

சாப்பிட்டியா என்றாள் .ம்ம் சாப்பிட்டேன் குட் நைட் என்று சொல்லி விட்டு ரூமிற்கு போனான் .அவளும் குட் நைட் என்று சொல்லி விட்டு அவள் ரூமிற்கு போனாள் ,ஒ காட் என்னையே இன்னும் எத்தன நாளைக்கு தான் இப்படி வாட்டி எடுக்க போறியோ என்று சொல்லி கொண்டு தன் ரூமில் உள்ள சுவற்றில் முட்டினான் .


error: Content is protected !!
%d bloggers like this:


"tamil latest kamaveri kathaigal""nayantara boobs""tamil actress sex stories xossip""new tamil actress sex stories""tamil sex stories websites""tamil bus sex stories"காம தீபாவளிtamil sex kathaiUncle new kamakathai in 2020"குரூப் செக்ஸ்""kama kadhaigal"பானு ஓழ் கதைகள்"tamil erotic stories""hot sex stories in tamil""amma appa kamakathaikal"கிராமத்து காம கதைகள்கோமணம் கட்டி sex storiestamil kamakathaikal vikkiஅங்கிள் காம கதை"nayanthara sex stories""incest tamil"வைஷ்ணவி தங்கை காமக்கதைOolsugamsextamilnewsexstories"amma pundai tamil story""tamil aunty stories""tamil anni ool kathaigal"கதைகள்"tamil love stories""romantic love story in tamil"nayantharanude"amma magan uravu kathaigal"கவிதாயினி sex stories"brother sister sex story""tamil ool kathaikal""tamil kamakadhaigal"Literotica ஓழ் சுகம்காம"அண்ணி காமக்கதைகள்""nude nayanthara"tamilxossipஒழ்கதைகள்"xossip english stories""குடும்ப காமக்கதைகள்""tamil kamakathaikal actress""amma magan thagatha uravu kathai tamil""akka thambi ool kathaigal""sex tamil stories""tamil anni sex kathai"நந்து செக்ஸ் வீடியோகுடும்ப தகாத உறவு கர்ப்பம் காமக்கதைகள்தமிழ் முஸ்லிம் காம கதைபுண்டைபடம்"tamil kamakathaikal akka thambi in tamil""amma magan story""tamil love stories""tamil story hot""tamil kamakathaikal akka thambi amma""tsmil sex story"xosiip"anni sex stories"அக்கா புருஷன் தமிழ் செக்ஸ் ஸ்டோரிநிருதியும் காமகதைகளும்Akkavin thozhi kamakathaiநடிகைகள்exossiptamilscandle"akka kamakathaikal""nayanthara bra"tamil sex stories"அண்ணி கதை""tamilsex storey"Tamil new hot sexy stories in tamil"tamil akka thambi kamakathaikal""tamil serial actress sex stories""nayanathara nude""xossip adult"அண்ணி மூத்திரம் குடிக்கும் கொழுந்தன் செக்ஸ கதை"samantha sex story tamil""free tamil sex"heronie sex kathaikal in tamilகுரூப் காமக்கதைகள்பேருந்து செக்ஸ் கதைகள்சுரேஷின் பூளும்/archives/tag/%E0%AE%A8%E0%AE%A3%E0%AF%8D%E0%AE%AA%E0%AE%A9%E0%AE%BF%E0%AE%A9%E0%AF%8D-%E0%AE%95%E0%AE%BE%E0%AE%A4%E0%AE%B2%E0%AE%BF/page/4tamilscandle"tamil akka thambi sex stories""tamil sex novels""tamil story akka""tamil actress sex stories in english""புண்டை படங்கள்"Tamil new hot sexy stories in tamilமனைவியை கூட்டி கொடுத்த கதை"anni tamil sex stories""tamil kamakadai""tamil heroine hot"விந்து புண்டை"tami sex story"Sex tamil kathikal