கட்டுடம்புக்காரி – பாகம் 03 இறுதி – தமிழ் காமக்கதைகள்

” இல்ல …ரொம்ப வலிக்குதுக்கா . அதான் … நீயே பாரேன் . காயம் பட்டிருக்கான்னு ..” அக்கா மெல்ல சிரித்தாள் . மர்மமாய் , என்னைப் பார்த்தாள் . ” ஹும் . காயம் பட்டிருக்காடா ..? சரி . நான் பார்க்கறேன் …’ பின் ,மெல்ல அதைத் தொட்டுப் பார்த்தாள் . அதுவோ பயங்கரமாய் நீண்டது .

பருத்துத் துடித்தது . மெல்ல வருடினாள் . நானோ தவித்தேன் . துடித்தேன் . என் குறியோ பெருத்தபடியே போனது . ” டேய் …மணி என்னடா பண்ற …? இப்படில்லாம் செய்யாத …” அக்கா அதட்டினாள் . அப்போதுதான் , நான் உளறி விட்டேன் . ” நீயும்தான் கை அடிக்கற .நான் அடிச்சா வேணாம்கற …” ” வாட் ..? என்ன ..என்னடா சொன்ன …? ” அக்கா அடிக்கவே ஒங்கி விட்டாள் . பின் , யோசித்து மெல்ல கேட்டாள் . ” நான் என்னடா செஞ்சேன் …? என்ன பார்த்த …? ” ” இல்லக்கா . ராத்திரியானா , நீயும்தானே கை போட்டுக்கற . அதான் நானும் செய்யறேன் .

உன் மாம்பழத்தப் பார்த்தாலே , கை அடிக்க தோணுதுக்கா …” அமைதியாய் சொன்னபடி தலை குனிந்தேன் . அக்கா விதிர்த்து விட்டாள் . ” அப்ப டெய்லி ….ராத்திரில்லாம் …தூங்கலையாடா ..? என்னைப் பார்த்திருக்கியா ..? அய்யய்யோ …” மெல்ல அக்கா கலங்கிப் போனாள் . ஆனாலும் , அக்காவின் கண் , இன்னமும் ஆடியிருந்த என் கம்பைப் பார்த்தபடி இருந்தது .

ஆசை இருப்பது , தெளிவாகவே தெரிந்தது . ” ஆமாக்கா . நாந்தானே .? உன்னப் பார்த்தாதான் , எனக்கு கை அடிக்கவே வரும்க்கா . நி சரின்னா , நான் உனக்கு அடிச்சு விடறேன்க்கா …” ” டேய் … நான் , உன் அக்காடா , உன் கூட பிறந்த அக்காடா . இதெல்லாம் வேணாண்டா …” அக்கா மறுத்தாள் . ஆனாலும் ,அவள் குரல் நடுங்கியது . கைகள் துடித்தன .” சும்மா …கைதானே அடிக்கப் போறேன் . ஒரே ஒரு வாட்டிக்கா …” நான் கெஞ்சியபடி , தைரியம் வந்தவனாய் …அக்காவின் கைகளை எடுத்து என் கம்பை பிடிக்க வைத்தேன் . அக்கா அதிர்ந்து போனாள் . ஆனாலும் , கைகளை எடுக்கவில்லை . நான் மெல்ல அக்காவின் மார்பை தொட்டேன் . எத்தனை நாள் ஆசை அது . ஆசையாய் அந்த மாம்பழ மொசக் குட்டிகளைப் பிசைந்தேன் .

கசக்கினேன் . அக்கா எதுவும் சொல்ல வில்லை . ஆனால் , என்னை தடுக்கவும் இல்லை . ” டேய் ….வேணாண்டா . நான் உன் அக்காடா ….” தழுதழுத்தாள் . எனக்கும் தோணியதுதான் . ஆனால் , கம்பின் ஆங்காரமும் , அந்தப் பொந்தைப் பார்க்கும் ஆசையும் , என்னை தடுக்கவே இல்லை . நான் எதுவும் பேசாமல் ,

அக்காவின் பாவாடையை மெல்ல விலக்கினேன் . தொடையை தொட்ட போது , ஏதோ ஊறலாய் வழிந்தது . உடனே எனக்கும் புரிந்தது . அக்காவும் அவசரமாய் கை அடிக்கத்தான் வந்திருக்கிறாள் . வந்த போதுதான் , என்னை பார்த்திருக்கிறாள் என தெரிந்ததால் , படு தைரியமாய் முகத்தைக் குனிந்தேன் .பல போர்னோ புக்ஸ் படித்துப் பழக்கமானதால் , ஆழமான அந்தப் பொந்தினுள் என் விரலை விட்டேன் . அக்கா மேலும் துடித்தாள் . தள்ளி விட்டாள் . ஆனால் உளறினாள் . ”வேணாண்டா ….வேணாம் …” நான் மேலும் முன்னேறினேன் . மெல்ல எங்கோ விரலை விட்டு ஆட்டினேன் . ” ப்ச் . அங்க இல்லடா . கொஞ்சம் மேல ..மேல …” என சவுண்ட் விட்டாள் .

எனக்கு ஜிவ்வென்றானது . அக்கா ரசிக்கிறாள் . என் விரலை ஆட வைக்கிறாள் என தெரிந்ததும் , உற்சாகமாய் அவள் சொன்னபடி மேலே போனேன் . விருட்டென , என் விரலை எடுத்து கால்களை நன்றாய் விலக்கியபடி , பொந்தின் வாசலில் வைத்தாள் . கிளிட்டாரிசை வருடச் சொன்னாள் . நானும் மெல்ல செய்தேன் . மெல்ல வருடினேன் . தடவினேன் .

துடித்த அக்கா , இரவில் செய்வது போல் , ரவிக்கையை அவிழ்த்து விட்டாள் . பிரா இல்லாத அந்த புறாக்களை படபடவென்று துடிக்கக் கசக்கினேன் . அக்கா சொல்லாமலேயே , மெல்ல குனிந்து மார்க் காம்பில் சுவைக்கத் துவங்கினேன் . காம்பை மெல்லக் கடித்தேன் . பொந்திற்குள் ஆட்டி விட்டேன் .துடித்துச் சிவந்த அக்கா உளறினாள் . மெல்ல என் கம்பை பிடித்து ஆட்டினாள் . அசைத்தாள் .உருவி ,உருவியபடியே , என் முகத்தை பொந்தின் அருகே தள்ளினாள் . புரிந்தபடி , நான் யோனியின் முனையில் முகம் புதைத்தேன் . அக்கா துடித்து என்னை அங்கேயே அழுத்திக் கொண்டாள் .

” வேணாம் …வேணாம் …” அக்காவின் வாய் முணுமுணுத்த்து ; கைகளோ , என்னை மேலும் அழுத்தமாய் அழுத்திக் கொண்டன . ஆட்டமாய் ஆடினோம் . உருவினோம் . வெடித்த என் கம்பு , மெல்ல வெள்ளை செமனைக் கொட்டியது . ” என்னடா ….வெடிச்சிட்டுது ….? ” அக்கா ஆச்சரியமாய் என் கம்பையும் , செமனையும் பார்த்தாள் . வெட்கப்பட்டு தலை குனிந்தேன் . ஆனாலும் , அழுத்தமாய் அக்காவின் யோனிக்குள் நக்கத் துவங்கினேன் .

அடுத்த அரை நிமிடத்தில் , அக்காவும் வெடித்துச் சிவந்தாள் . துடித்துச் சுணங்கினாள் . களைத்துப் போய் , அருகருகே படுத்தோம் . மெல்ல என் உதடுகளீல் முத்தமிட்டபடி , அக்கா சொன்னாள் . ” டேய் … கலக்கிட்டடா . கஞ்சியைக் கொட்டிட்ட . ஆனாலும் , இது வேணாம் . இன்னிக்கு ஒரேயோரு தடவை அனுபவமா இருக்கட்டும் .நமக்குன்னு ரெண்டு பேரு வருவாங்க . அவங்ககிட்ட அனுபவிச்சுக்கலாம் . என்ன … ” அக்கா கேட்டபடியே ஆழமாய் ப்ரஞ்ச் கிஸ் செய்தாள் . நானும் ஆவேசமாய் அக்காவின் முலைகளை பிசைந்தபடியே , உதடுகளை கவ்வினேன் . அப்படியே , கொஞ்ச நேரம் சுவைத்திருந்தோம் . பின் , அக்கா மெல்ல விலகினாள் .

நெற்றியில் முத்தமிட்டுச் சொன்னாள் . ” போறும்டா . ஆனாலும் , உன் கையும் , கம்பும் பிரமாதமா இருக்கு . வாயும் நல்லா வேலை செய்யுதுடா . உனக்கு வர்றவ கொடுத்து வைச்சிருக்கா …” என்றபடியே விலகிப் படுத்தாள் . அன்று அக்கா தந்த அன்பவமும் , கடைசியில் சொன்ன உற்சாக வார்த்தையும்தான் ,

என் எல்லா அனுபவத்திற்கும் ஆரம்பம் .

-சுபம்-

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


மருமகள் புண்டை நக்கிய மாமனார் "tamil stories""sithi kamakathai in tamil""tamil sex story.com"newsexstory"மாமனார் மருமகள் கதைகள்""tamil storys""xossip cuckold actress"நண்பர்கள் காமக்கதை"tamil amma maganai otha kathai""nayanthara bra"புண்டை In fb"akkavai otha kathai""tamil sex storirs"நிருதி காமக்கதைகள்கால் பாய் காமக்கதைநீண்டநாள் ஆசை – பாகம் 06,07,08,09,10 – தமிழ் காமக்கதைகள்/archives/tag/%E0%AE%85%E0%AE%A3%E0%AF%8D%E0%AE%A3%E0%AE%A9%E0%AF%8D-%E0%AE%A4%E0%AE%99%E0%AF%8D%E0%AE%95%E0%AF%88kavitha kamakkathaikalஜோதிகா"www tamil amma magan kamakathai com"ஓழ் ஓழ் தகாத ஓழ் கதைகள்வாத்தியார் காம கதைகள்"actress stories xossip""actress sex stories tamil""anni sex story""tamil kamakkathaikal""amma pundai stories"நாய் காதல் காம கதைகள்"trisha bathroom videos""free sex stories""akka thambi kathaigal in tamil""akka pundai story"புண்டையைxossipy kama kathai"hot stories in tamil"/archives/category/%E0%AE%85%E0%AE%A3%E0%AF%8D%E0%AE%A3%E0%AE%BF-%E0%AE%95%E0%AE%BE%E0%AE%AE%E0%AE%95%E0%AF%8D%E0%AE%95%E0%AE%A4%E0%AF%88%E0%AE%95%E0%AE%B3%E0%AF%8Dஅம்மா காமக்கதைகள்xossip அண்ணி"அம்மா மகன் உடலுறவுக் கதைகள்""tamil amma pundai story""tamilsex new"manci sathyan love stories"tamil pundai"thirisha sex kathaikal in tamil"adult stories""tamil aunty story""tamil new hot sex stories"/archives/tag/kuduba-sex"xxx tamil stories"ஆச்சாரமான குடும்பம்"amma magan kamakathai in tamil language"tamilammamagansexstorynew"dirty tamil.com""hot actress memes"குடும்ப செக்ஸ் கதைகள்"tamil anni ool kathaigal"tamil kiramathu kathaikal"tamil kamakadai""tamil amma magan uravu kathaigal"அக்கா அண்ணி சித்தி அத்தை புண்டையில்"tamil kamakathikal new""tamil sex stoies""tamil actress hot sex"Literotica போடு"aunty sex stories""cuckold story""free sex story tamil"முஸ்லிம் வேலைக்காரி காம கதைAmmaoolsexபொங்கல் லீவு பஸ் காம கதை"tamil kama kadhaigal""manaivi kamakathaikal"செக்ஸ்கதை"அம்மா மகன் தகாதஉறவு"tamil aunty karpam kama kathi"tamil serial actress sex stories""tamil police kamakathaikal""mamiyar sex stories""amma tamil story""tamil kaamaveri""tamil.sex stories"மச்சினி காமக்கதைகள் latestசெக்ஸ் கதைகள் மனைவி சுத்தை கிழித்த கதைகள்"tamil love stories""tamil akka thambi otha kathai"மான்சி ஓழ் கதை"annan thangai sex story"ஓழ்கதைபுண்டை"chithi kamakathaikal"kamakadhai"tamil kamakathaikal rape""dirty tamil.com"அம்மாவை கூப்பிட்டு ஓக்க சொல்லுவேன்"tamil amma magan kathaigal""samantha sex stories""amma makan sex story""tamil stories"