கட்டுடம்புக்காரி – பாகம் 01 – அக்கா காமக்கதைகள்

காமம் வந்தால் மன்மதனே தாங்க மாட்டான் என்னும் போது , மனிதன் என்னச் செய்வான் .? அதுவும் , வில்லாய் நிற்கும்ஆண் குறியோடு இருக்கும் விடலை என்ன செய்வான் ? பருவச் சிட்டாய் , பம்பர உடம்பாய் , விம்மிப் , பம்மிப் பிதுங்கும் மாங்கனிகள் துடித்திருக்க , பருவப் பெண் என்னச் செய்வாள் ..?

ஆக , காமத்தை சுவைக்கையிலும் , காம சுகம் புரிகையிலும் , சில வரைமுறைகள் மீறப்படும்தான் .நியதிகள் உடைக்கப் படும்தான் …? என் அக்கா , என்னை சுவைத்ததும் அந்த வகைதான் …! நான் அக்காவின் பால் குடித்ததும் அப்படித்தான் . வரைமுறை மீறினாலும் , வரம்புக்குள் இருந்த என் அம்பும் , அவள் மாங்கனியும் ஆடிய ஆட்டத்தை சொல்கிறேன் .வாசியுங்கள் … என் அக்காவின் பெயர் ஜமுனா…… . என் பெயர் மணி .எனக்கும் , அவளுக்கும் ஐந்து வருட வித்தியாசம்தான் . எனக்கு அப்போது பதினாறிருக்கும் . அக்காவுக்கு , 21 – தாண்டியிருந்தது . அக்கா , தம்பி என்றாலும் , நான் எப்போதும் உடனிருந்ததில்லை . கிராமத்தில் பத்து வருடங்களாய் படித்து வந்தேன் . அடிக்கடி டிரான்ஸ்பர் ஆவதால் , என் அக்கா மட்டும் அப்பா , அம்மாவோடு ஊர் , ஊராய் பயணிப்பாள் .

ஆக , அக்கா என்றாலும் , பாசமலர் கதை போலவெல்லாம் , எங்களுக்குள் இல்லை . அதே நேரம் பாசம் இல்லாமலும் இல்லை . அக்கா ஜமுனா ,எப்பவுமே செம அழகி . சரியான கட்டுடம்புக்காரி . வயசுக்கு வராமலேயே , அவளை ஊரே பார்க்கும் . வெளியே போகும் போது , ஆம்பளைங்க எல்லாருமே அவளை வெறிப்பதை பார்த்திருக்கேன் .

அதுவும் , அக்காவின் முகத்தை விட முந்தானையே போடாத முன்னப்புறத்தைதான் பார்ப்பார்கள் . அக்கா , 13 வயசு போலவே வயசுக்கு வந்துட்டா . அப்புறம்தான் , திமுதிமுன்னு வளர்ந்தா . ஏற்கனவே நல்ல கட்டையா , புஷ்டியா இருப்பா . பெரியவ ஆனப்புறமோ , திமுசுக் கட்டையா வளர்ந்துட்டா . என்னடா , அக்காவை இப்படிச் சொல்றேன்னு நினைக்காதீங்க ..? பார்க்கிற ….கண் வேற ; பாசம் வேறதானேங்க ….? என்னதான் பாசம் இருந்தாலும் ,நானே வயசுப் பையந்தானே …! பம்முன்னு ,திண்ணுன்னு பெரிசா மாம்பழமாட்டம் , அக்காது வளர்ந்துடுச்சு . அவ எழுந்தாலும் , துள்ளினாலும் , ரெண்டு பக்க பழமும் குதியோ குதின்னு குதிக்குதுங்க . அதப் பார்த்து, பார்த்தே , நானும் பதினாலு வயசுலயே வயசுக்கு வந்துட்டேன் . அதாங்க ….. என்னிக்கு ‘ கை ‘ அடிக்க ஆம்பளை ஆரம்பிச்சானோ , அன்னிக்குத்தான் அவன் வயசுக்கு வந்துட்டான்னு அர்த்தம்ங்க …!

எப்படின்னு கேளுங்க … எனக்கு அப்ப , பதினைஞ்சு வயசு ; அக்காக்கு இருபது வயசு . அக்காவோ , காலேஜ்ல தேர்ட் இயர் படிச்சிட்டிருந்தா . நானோ , ஒன்பதாம் கிளாஸ் . அன்னிக்குத்தான் ஊர்ல இருந்து வந்திருந்தேன் . அக்காவை பார்த்ததுமே , எனக்கு வாய்ல இருந்து பேச்சே வரலை . கண்ணையோ மூடவே முடியலை . அக்கா , செமயா வளர்ந்துட்டா .

ரெண்டு பால்கோவா பழமும் ,சும்மா கும்முன்னு ஆடுது . குலுங்குது . எனக்கோ , அதையே பார்த்துகிட்டிருக்கத்தான் தோணுச்சு . அவ்ளோ பெரிசு . கின்ணுன்னு வேற இருக்கு . அப்பத்தான் , அக்கா கேட்டா . ” ஏண்டா … பேசாம இருக்க ..? வந்ததுலேர்ந்து பக்கத்துலயே வர மாட்டேங்கற …? ” என்றபடியே , என்னை இழுத்து நெருக்கமாய் வைத்துக் கொண்டாள் .அக்காவிடமிருந்து , சந்திரிகா சோப் வாசனை கும்மென அடித்தது . அப்போதுதான் குளித்திருந்தாள் வேறு . ” ஒண்ணுமில்லக்கா . சும்மாதான் …” வழவழத்தபடியே , அவள் நெருக்கவும் அருகில் சாய்ந்தேன் . அந்த ரெண்டு மாம்பழங்களும் , எதேச்சையாய் என் முதுகில் இடித்தன . அழுந்தின . எனக்கோ , என்னவோ போல் ஆனது . நிக்கருக்குள் என்னவோ கல்லாய் ஆனது போல் இருந்தது .

அக்காவோ , இது ஒன்றுமே தெரியாமல் சாய்ந்தபடி , என்னவோ பேசிக் கொண்டிருந்தாள் . ஒரு பக்கம் , அந்த பழம் படுவதால் சுகம் . மறுபுறமோ , அக்காவின் மார்பகம் படுவதை ரசிக்கிறோமோ என சங்கடம் . ஆனாலும் , நான் விலகவே இல்லை . அவளது பழங்கள் படப் பட நெருங்கிச் சாய்ந்தேன் . ” டேய் …அந்த ரேக் மேல் இருக்கற புக் எடுத்துத் தாடா …” என்றபடி என்னை அக்கா அலமாரி பெஞ்சில் ஏற்றி விட்டாள் .

நானும் அவள் சொன்ன புக்கை எடுத்தேன் . தர கீழே குனிந்த போதோ , மலைத்து விட்டேன் . ஆம் . அக்காவின் , அந்த மலைப் பழங்களை பார்த்ததால்தான் . புக் எடுக்க , நான் நின்றதோ பெஞ்ச் மேல் . அக்காவோ கீழே . ஏற்கனவே விலகிய முந்தானையாய் , லுசாய் ஒதுக்கியபடி நின்றிருந்தாள் . மேலே இருந்து கிழே பார்த்தபோது , அக்கா முன் குனிந்த போது ரவிக்கை விலகி பிளவுஸ் வழியாய் ,அவளது இரண்டு முழுசான முலைகளும் நல்லாத் தெரிந்தன . அக்காவுக்கு தெரியாது , இன்னும் பார்க்கும் ஆசையில் , வேற வேற புக்கைத் தந்தபடி பார்த்து ரசித்தேன் . அக்காவும் இயல்பாகவே விலகியதை முடாமல் இருந்தாள் . முயல் குட்டியாட்டம் இருந்த , இரண்டு மொசக் குட்டிகளை பார்த்ததும் , எனக்கோ பயங்கரமாய் என்னவோ ஆனது .

” சரி ….போறும்டா . அப்புறம் புக்கை எடுத்துக் கொடு … ” அக்கா சொல்லியபடி சட்டென்று போய் விட்டாள் . அவசரத்தில் , நேரே மொட்டை மாடிக்கு ஒடினேன் . டேங்க் உள்ளே தண்ணீர் இல்லை என்பதால் காலியாய் இருக்கும் .நேராய் அங்கே போனவன் , அவசரமாய் என் நிக்கரை அவிழ்த்துப் பார்த்தேன் . என் கீழே , பெரிய அம்பாட்டம் , என் சின்னக் கம்பு நின்றிருந்தது .

துடித்து துடித்து ஆடியது. பட்டென்று , அதைப் பிடித்து உருவினேன் . மெல்ல ஆட்டினேன் . அடடா ….என்ன சுகம் , சுகம் …! ஆட்ட ஆட்ட , என்னவோ மயக்கியது . ஆட்டும் போது அக்காவின் ரவிக்கை வழியே தெரிந்த முலைகளை நினைத்துப் பார்த்தேன் . சுகம் இன்னும் அதிகமானது . கம்பின் நீளம் அதிகரித்தது . ஆவேசமாய் ஆட்ட ஆட்டவும் , பட்டென்று வெடித்தது என் சின்னக் கம்பு . வெள்ளையாய் , என் நிக்கரெல்லாம் ஆனது .வழித்து துடைத்து விட்டு ஒரே ஒட்டமாய் வந்து விட்டேன் . அதுதான் , நான் கை அடித்த முதல் அனுபவம் . வயசுக்கு வந்த சுகானுபவம் அக்காவின் முலையால் வந்த உபயோகம் . என் வெள்ளைப் பாலின் விரயம் . அன்று முதல் அக்காவின் முலைப் பழங்களைப் பார்ப்பேன் ; ரசிப்பேன் . தனிமையில் கை அடிப்பது என இருந்தேன் . இரவானதும் சத்தம் போடாமல் வீட்டுக்குள்ளேயே கை அடிக்கவும் தொடங்கி விட்டேன் .

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


புதுசு புண்டை"tamil amma sex story""sridivya hot""tamil sex incest stories""tamil aunty sex stories""tamil sex stories pdf"குடும்ப ஓழ்"amma magansex""trisha sex stories""tamil sister sex stories""sex store tamil""sex kathaikal"அம்மா காமக்கதைகள்அம்மா மகன் காதல் exbiiபேருந்து செக்ஸ் கதைகள்புண்டையை"tamil actress sneha kamakathaikal in tamil language with photos""tamil actress new sex stories"முஸ்லிம் வேலைக்காரி காம கதை"samantha sex stories in tamil"Uncle new kamakathai in 2020தங்கையுடன் செக்ஸ்"tamil free sex"மருமகள் புண்டை நக்கிய மாமனார் "chithi sex stories tamil""tamilsex stores""teacher sex story""new sex kathai"அக்கா புண்டையைஅப்பாவின் நண்பர் காம கதை"sex story in tamil""tamil sex kadhai""mamiyar kathaigal""akka pundai kathai in tamil"நண்பர்கள் காமக்கதை"sithi tamil kamakathaikal""tamil sex kadaigal""akka pundai""tamil heroine kamakathaikal""trisha sex stories""free sex tamil stories""சாய் பல்லவி"Boss காம கதைகள்"tamil incest sex stories""karpalipu kamakathaikal""anbe mansi xossip""www tamilkamakathaigal"நடிகை பாத்து xossip அண்ணி சுமதி xossip "tamil fuck stories""tamil latest sex story"அம்மாவை கூட்டி கொடுத்த அக்கா"tamil sex stories and videos""tamil actress new sex stories""indian actress sex stories""amma sex tamil story""tamil xossip""tamil sex stoties""exbii story"சகோதரர் கற்பழிப்பு சகோதரி காமா கதை"xossip sex stories"என் தலையை தன் புண்டையோடு வைத்து தேய்த்தாள்."ஓல் கதை""dirty story tamil""hot sex tamil"Nadikai pundaiyil rattham"amma magansex"www அத்தை சசெக்ஸ் வீடியோஷ்.கம்"tamil amma story"தமிழ் குடும்ப செக்ஸ் கதைகள்"akka thambi tamil kamakathaikal"விந்து புண்டைஓத்து பார்த்து ஓகே சொல்லு"akka otha kathai tamil""சித்தி காம கதைகள்""தமிழ்நடிகை படம்"Tamil kamaveri aanju pasanga Oru ammanewtamilmamisex"tamil koothi story"tamilkamakadhaigal"tamil sex storie"அக்கா"tamil sex stories anni"en amma thuki kamicha sex stories in tamilவைஷ்ணவி தங்கை காமக்கதை"nayanathara nude"tamil tham pillai varam kamakathai"tamil sex stories exbii""tamil x story books""sri divya sex""kama kadai"sexstorytamilakka"tamil love sex"நிருதி காமக்கதைகள்முஸ்லீம் நண்பனின் மனைவி"18+ tamil memes"Newsextamilteacher "tamil sex stories with pictures"