மஞ்சு – பாகம் 03 இறுதி – குடும்ப செக்ஸ் கதைகள்

அதுவுமில்லாமல் நான் முலைப்பால் குடிச்சதே இல்ல மஞ்சு. என்னோட அம்மா கூட எனக்கு பால் கொடுக்கல. அதான் காஞ்ச மாடு மாதிரி ….. வலிக்குதா மஞ்சு.”” இல்லங்க.. எனக்கு இது மாதிரி …

ரொம்ப நாளாச்சுங்க… என் புருக்ஷனப்பத்தித்தான் உங்களுக்குத் தெரியுமில்லயா. அந்த ஆளுக்கு இதல்லாம் தெரியலை. எத்தனையோ வாட்டி நானே என்னோட முலைய அவனோட வாயில திணிச்சாலும் சப்பமாட்டாங்க. என்னக்கிப்பாத்தாலும் தண்ணிய போட்டுட்டு வருவான்.ஒரே நாத்தமடிக்குங்க. சரித்தான் அவனுக்கு விஸ்கிதான் புடிக்கும்போல என்று என்னோட வெட்கத்தை விட்டு கடையிலிருந்து விஸ்கி வாங்கி என் முலையில தேச்சு விட்டுட்டு அவனோட வாயில வச்சாலும் கொஞ்ச நேரம் சப்பிட்டு தூங்கிடுவாங்க..

நான் என்னத்த பண்ணறது… ஆனால் இன்னக்கி சூப்பருங்க.. ” என்றாள் மஞ்சு.”மஞ்சு.. புரியுது .. ஒண்ணு சொல்லட்டா.. நானும் உன்னப்போலத்தான் … கௌசல்யாவுக்கு எலுமுச்ச சைஸ்தான் முலையிருக்கும். அதுலயும் காம்பு ரொம்ப சின்னது. அதுல நான் என்னத்த சப்புறது. எனக்கு பொம்பளங்களை மெதுவாத்தான் ஓக்கப்புடிக்கும்.ம் … நா கொடுத்து வச்சது அவ்வளவுதான்.

என்று சொல்லும்போது ஏதோ குழந்தை அழுற ச்த்தம் கேட்டது.” அய்யய்யோ…. முகேக்ஷ் எந்திரிச்சிட்டான் போலிருக்கு. ” என்று தன் முந்தானையை வாரிசுருட்டிக்கொண்டு அடுத்து இருந்த ரூமுக்குள் போனாள் மஞ்சு.

இரண்டு நிமிடத்தில் ஒரு குழந்தைய தன் மாரோடு அணைத்துக்கொண்டே வெளியே வந்த மஞ்சு ….” ஏங்க… உங்க வாரிசப்பாத்துக்கங்க…” என்று சொன்னாள்.” என்ன.. மஞ்சு.. ஏதாச்சும் உளறாத.. “” இந்த விக்ஷயத்தல எவளும் உளறமாட்டா.. எனக்குத்தெரியாதாங்க.. உங்க தண்ணிபாஞ்சதலதாங்க இது வெளஞ்சுது.

எம்புருக்ஷனக்குத்தான் சுன்னியே எழும்பாதுன்னூ உங்களுக்கு எத்தன வாட்டி சொல்லிருக்கேன்…பாருங்க .. அப்பனப்போல தப்பாமப்பொற்ந்திருக்கான்.இந்தப்பய… என்னமா உறிஞ்சிறான் பாருங்க ” என்று குழந்தை வலது பக்க முலையைச்சப்பி பால் குடிப்பதை எனக்குக்காட்டினாள். செக்கச்சிவந்த முலையை குழந்தை சப்புவதைப்பார்த்ததும் மீண்டும் நான் மஞ்சுவை ஆசையோடு நெருங்கினேன்.

-நன்றி-

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


Tamil நன்பனின் காதலியை ஒழுத்த கதை Sex storyxosiip"hot sex actress"மாமனார்.மருமகள்.குடும்ப.ஒழ்.கதைகள்நடிகை பாத்து xossip newsexstory"adult stories tamil""actress stories xossip""penegra tablet""tamil incent sex stories"மனைவி பஸ் காம கதைxosiip"tamil teacher sex story""tamill sex"நண்பனின் அம்மா காமக்கதைகள் "ool sugam""hot tamil stories""hot story""tamil pundai story""aunty ool kathaigal"மனைவியின் புண்டையை சப்பினான்செக்ஸ்கதைTamil dirty stories"tamil insect stories"தமிழ் செக்ஸ் காதை அக்கா"tamil sex collection""tamil sex storiea"மாமிகளின் செக்ஸ் காமவெறி"tamil akka kamakathaikal"tamilsexstoriesrape aunty"hot sex stories tamil""tamil kamakataikal""அக்கா கூதி""முலை பால்"xossipregional"tamil rape kamakathaikal""story tamil hot""tamil sex stiries"அக்கா ஓழ்"tamil sex stories."தங்கைஅம்மாவின் முந்தானை – பாகம் 05 – தகாத உறவு கதைகள்"tamil tv actress sex stories""kama kadhai""tamil family sex stories""amma tamil story""tamil amma magan sex kamakathaikal""tamil incest stories""tamil sex stories pdf""shruti hassan sex story"அக்கா sex.முலை"kudumba sex""shruti hassan kamakathaikal"காம சித்தப்பா"free sex stories"tamil amma magal kamam"kama kathi""amma magan sex kathai tamil""அம்மா புணடை கதைகள்""tamil new kamakathaigal"தமிழ்காம.அம்மாகதைகள்பிராமண மாமியின் ஓல் கதைகள்"அண்ணி காமகதைகள்""tamil sex stories in tamil"டேய் akka xossiptamil aunty karpam kama kathiமுலையை"tamil actress hot""nayanthara sex story""stories tamil"அப்பா சுன்னி"xossip english""tamil kama sex kathaigal"tamilkamakathikalகால் பாதம் sex"tamil sex stories.com""hot sex story""தமிழ் செக்ஸ் கதைகள்""xossip telugu sex stories""tamil kamakaghaikal""மாமியார் புண்டை"