சுவாதி என் காதலி – பாகம் 93 – தமிழ் செக்ஸ் கதைகள்

அவள் போன பின் தேங்க்ஸ் பாஸ் நான் பல தடவ அவள கல்யாணம் பண்ண சொல்லி கேட்டேன் அவ முடியாதுன்னு சொன்னா இப்ப உங்களால ஓகே சொல்லிட்டா ரொம்ப தேங்க்ஸ் என்றான் ராக்கி ,இருக்கட்டும் என்றான் விக்கி .

அப்புறம் உங்க கதைய சிமி சொன்னா நானும் கேட்டுகிட்டுத்தான் இருந்தேன் பாஸ் நீங்க வோமனசைர்ன்னு தெரியும் என்றான் .அது எப்படி உங்களுக்கு என்று சொல்லும் முன் ராக்கி சிமி சொன்னா அவ என் கிட்ட எதையுமே மறைக்க மாட்டா நானும் தான் இவேன் அன்னைக்கு உங்களோட பப்ல ஆடுனது உட்பட தெரியும்அதுக்கு அப்புறம் நீங்க மூவ் பண்ணதும் தெரியும் /அன்னைக்கு நீங்களே ஓகே சொல்லி இருந்தாலும் இவ பாதில வேணாம்னு சொல்லி இருப்பா ம்ம் எனா அவ என்னையே லவ் பண்றா ம்ம்ம்

அவ ஒரு குழந்தை மாதிரி அதான் என்னைய மாத்துசு ஆமா நானும் காலஜ்ல இருந்தே உங்கள மாதிரி வோமனசைர் தான் என் பேக்ல புக் இருக்கோ இல்லையோ கண்டிப்பா காண்டம் இருக்கும் ஆனா எல்லாம் சிமிய பாத்து பழகுனதுக்கு அப்புறம் தான் மாறுனேன் .எனக்கு அவளவா பேச தெரியாது இருந்தாலும் சொல்றேன் உங்க லவ்வ பூட்டி வைக்காதிங்க உடனே சொல்லுங்க ரிசல்ட் என்னவா இருந்தாலும் பரவல லவ்வ சொல்லிடுங்க என்றான் ராக்கி .

ஓகே என்று அவனுக்கு கை கொடுத்து விட்டு விக்கி கிளம்பினான் .ஒரு நிமிஷம் என்றான் .விக்கி நின்றான் .கொஞ்சம் பிளவர்ஸ் வாங்கிட்டு போயி ஹாலிவுட் ஸ்டைல ப்ரொபோஸ் பண்ணுங்க என்றான் ராக்கி .ம்ம் சரி என்றான் .மறக்காம கல்யாணத்துக்கு வந்துடங்க என்றான் ராக்கி .

பின் விக்கி பிளவர் ஷாப் போயி நிறைய பிளவர்ஸ் வாங்கி கொண்டான் .பின் ரொம்ப சந்தொசதொடும் எதிர்பார்போடும் வீட்டிற்கு சென்றான் .வீட்டுக்கு போயி காரை நிப்பாட்டி கார் கதவை திறந்து வெளியேறிய போது மணி போன் அடித்தான் .ஹலோ என்னது என்னடா சொல்ற எப்படா நான் உடனே இப்ப வரேன் என்று சொல்லிவிட்டு வீட்டிற்குள் போகமால் காரை திருப்பினான்.

விக்கி சுவாதியிடம் ப்ரொபோஸ் பண்ண போகலாம் என்று நினைத்த போது மணியிடம் இருந்து போன் வந்தது ஹலோ சொல்றா என்றான் விக்கி .யே மச்சான் டேவிட்க்கு ஆக்சிடன்ட் ஆகிடுச்சுடா என்றான் மணி .என்னடா சொல்ற என்று அதிர்ச்சியோடு கேட்டான் .

ஆமாடா இப்ப தாண்டா அவன ஆஸ்பத்திரில சேத்துட்டு நான் இருக்கேன் என்றான் ,சரி எந்த ஆஸ்பத்திரில சேத்து இருக்கீங்க ஓகே நான் உடனே வரேன் என்று சொல்லிவிட்டு விக்கி வீட்டிற்கு போகமால் உடனே காரை எடுத்து கொண்டு மணி சொன்ன ஆஸ்பத்திரிக்கு விரைந்தான் .
பின் வேகமாக அங்கு போனான் .ரிசப்செனில் விசாரித்து விட்டு டேவிட் இருக்கும் ரூமிற்கு போனான் .அது வரை வேகமாக நடந்தவன் அந்த ரூம் அருகே வந்ததும் ஒரு நிமிடம் நின்றான் .

ஒரு வேல டேவிட் முழிச்சு இருந்து என்னையே பாத்ததும் கோபப்பட்டு வெளியே போடான்னு கத்திட்டானா என்ன பண்றது ம்ம் பரவல அவன் கோபப்பட்டு கத்துனாலும் பரவல அவன் என் பிரண்டு நான் கண்டிப்பா பாக்க போறேன் என்று நினைத்து கொண்டு மெல்ல கதவை திறந்தான் .

அங்கு டேவிட் கட்டிலில் படுத்து இருந்தான் .காலில் பெரிய கட்டு போட்டு படுத்து இருந்தான் .அவன் அருகில் அவன் பொண்டாட்டியும் எதிரில் உள்ள சேரில் மணியும் உக்காந்து இருந்தான் .

விக்கி நுழைந்ததும் மணி எந்திருச்சு வந்தான் .வாடா முழிச்சு தான் இருக்கான் போயி பாரு என்றான் .விக்கி மெல்ல அவன் அருகே போனான் .ஹ எப்படிடா இருக்க என்றான் விக்கி மெல்ல .

ம்ம் பரவலடா என்றான் டேவிட் .ரெஜினா எழுந்து நீங்க பேசிகிட்டு இருங்க நான் போயி டாக்டர் கிட்ட போயி பேசிட்டு ரிசப்சென் போயி பணம் கட்டிட்டு வரேன் என்றாள் .

கொடும்மா நான் கூட போயி கட்டிட்டு வரேன் என்றான் மணி .இல்லன்னா நீங்க கொஞ்ச நேரம் பிறியா பேசுங்க அது அவருக்கும் கொஞ்சம் ஆறுதலா இருக்கும் என்று சொல்லி விட்டு போனாள் .அவள் போன பின் டேவிட் சொன்னான் தேங்க்ஸ்டா என்னையே பாக்க வந்ததுக்கு நான் கூட நீ வர மாட்டே அவனுக்கு சொல்லாத அப்படின்னு மணி கிட்ட சொன்னேன் .

ஆனா நீ எல்லாத்தையும் மறந்து என்னையே பாக்க வந்தது எவளவு சந்தோசமா இருக்கு தெரியுமா இப்ப எனக்கு என் காலுல வலி கூட இல்ல என்றான் .டேய் இது என்னடா உனக்கு ஒன்னுனா நான் வர மாட்டேனா நம்ம 6 வருஷ நட்ப வெறும் 6 மாச சண்டைல மறந்துடுவேனா அதலாம் நம்ம ரெண்டு பேரும் எப்பயுமே பிரண்டு தான் என்றான் .தேங்க்ஸ் buddy என்று சொல்லி டேவிட் மெல்ல அழுதான் .

சரி என்னடா ஆச்சு என்றான் .பைக்ல போனப்ப ஒரு செகதில டயர் மாட்டி கீழ விழுந்துட்டேன்டா என்றான் .ம்ம் மழை காலத்துல பாத்து போ கூடாது என்றான் .

என்ன பண்ண எல்லாம் என் கெட்ட நேரம் கெட்டதா நடக்குது ஒரு நல்லது கூட நடக்க மாட்டிங்குது என்று சொல்லி பெரு மூச்சு விட்டான் .அவன் அவ்வாறு சொல்வது எதையோ மறைமுகமாக மனதில் வைத்து கொண்டு பேசியது போல் விக்கிக்கு தோணியது .அதன் பின் மணி பேச்சை வேறு விதமாக மாற்றினான் .

மூவரும் வேற வேற விசயங்களை பேசி சிரித்து கொண்டு இருந்தனர் .அதன் பின் ரெஜினா உள்ளே வந்ததும் எல்லாரும் நார்மல் ஆகி அமைதி ஆனார்கள் .பின் டேவிட்டை தூங்க வைத்து விட்டு எல்லாரும் சிறிது நேரம் அமைதியாக இருந்தார்கள் .மணி விக்கியை மட்டும் வெளியே கூப்பிட்டான் .

ஓகே மச்சான் மணி 9 ஆச்சு வள்ளி வீட்ல தனியா இருப்பா மத்த நாள் மாதிரின்னா பரவல இப்ப அவளுக்கு 8 மாசம் ஆச்சு அதுனால நான் கூட இருக்கிறது தான் நல்லது அதனால நான் கிளம்புறேன் நீ இங்க இருந்து கொஞ்சம் பாத்துக்கிரியா என்றான் .ஒ சுயர்டா நீ போ நான் பாத்துக்கிறேன் .ஆமா நீ எதுல போ போற என்றான் .பஸ் இல்லாட்டி ஆட்டோ தான் என்றான் மணி .என் கார எடுத்துட்டு போ நாளைக்கு ஆபிஸ்க்கு ஸ்ட்ரைட்டா கொண்டு வந்துரு என்று சொல்லி கார் சாவியை கொடுத்தான் .

ஓகே தேங்க்ஸ் மச்சி என்று மணி கிளம்பினான் .டேய் வள்ளிய கேட்டாத சொல்லு என்றான் விக்கி .சரிடா என்று சொல்லி விட்டு மணி ஆஸ்பத்திரியை விட்டு கிளம்பினான் .

பின் விக்கி ரூமிற்குள் வந்தான் .டேவிட் தூங்கி கொண்டு இருந்தான் .அருகில் ரெஜினா உக்காந்து இருந்தாள் .டாக்டர் வந்தாரா என்றான் .ம்ம் வந்தாரு என்றாள் ரெஜினா .

என்ன சொன்னாரு என்றான் .நாளைக்கு சாய்ங்காலம் டிஸ்சார்ஜ் பண்ணிடலாம்னு சொன்னாரு என்றாள் .ஓகே நல்லது நான் வெளியே ரிசப்சன்ல தூங்குரென் .எதாச்சும்னா என்னையே வந்து எழுப்புங்க என்றான் .

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"tamil kamaver"xissoplatest tamil sex story"akka kamam tamil""teacher kamakathaikal tamil""tamil periyamma kamakathaikal"ஓழ்சுகம்"tamil amma mahan kamakathaikal""tamil sexy stories"கிரிஜா ஓழ்அங்கிள் காமக்கதைகள்"akka sex stores"செம டீல் டாடிoolkathai"tamil sex actress"காம கதைகள் மிரட்டிகாம செக்ஸ் கதைகள்செக்ஸ்tamilkamakadaigal"new amma magan kamakathai"அம்மா அக்கா அண்ணி பெரியம்மா சித்தி மாமியார் xosippகூதிக்குள்Tamil new hot sexy stories in tamil"tamil pundai story""tamil muslim sex stories""sex kathaikal tamil"vithavai mamiyar kamakathai"tamil sister sex"செம டீல் டாடி – பாகம் 01 – தமிழ் குடும்ப காமக்கதைகள்"tamil latest sex story""tamil adult story""amma sex stories in tamil""xossip alternative""லெஸ்பியன்ஸ் கதைகள்"Annisexமுஸ்லீம் அம்மாவின் வேர்வை நாத்தம்"tamil incent sex stories""incest kathai""nayanatara nude""www amma magan tamil kamakathai com"காம செக்ஸ் கதைகள்anty kannithirai story tamil"latest tamil sex""xossip english stories"மகளை ஓத்த கதை"rape kamakathaikal""tamil amma new sex stories""amma magan ool kathaigal"அம்மாவின் ஓட்டையில்குடும்ப ஓழ்"jothika sex"நண்பன்mamiyarsexstoryவயசு தங்கச்சிtamil kamakadhaihalஅக்க தம்பி பிஞ்சு பருத்த செக்ஸ் காதைtamilactresssexstoriesTamil sex stoties சித்தியை குண்டியில்"tamil matter kathaigal""tamil kamakathigal"sexstorytamil"incest stories tamil"koothi veri amma"nayanthara husband name"நிருதி காமக்கதைகள்என் அக்கா என் சுன்னியை மேலே ஆசை"www tamil new sex com""அம்மா மகன் உடலுறவுக் கதைகள்"/page/168தமிழ் அம்மா மகன் காமக்கதைகள்"tamil nadigai kathaigal""akka thambi kamam"tamilauntysex.comwww.tamil+amma+group+kama+kadhaikal.comஆச்சாரமான குடும்பம்நானும் நண்பனின் அம்மாவுடன் செக்ஸ்doctor tamilsex story"அக்கா புண்டை""tamil xxx story""shruti hassan sex stories"Oolsugamsex"சாய் பல்லவி"வாட்ச்மேன் அம்மா கதைகள்"new tamil sex story""kaama kathaigal"வாத்தியார் காம கதைகள்"sex story tamil"நாட்டு பசுவும் கன்றும் – பாகம் 09 – தகாத உறவு கதைகள்"அம்மா மகன் காமக்கதைகள்""அண்ணி புண்டை""tamil xossip stories"சித்தப்பா செக்ஸ்இளம் பென் செக்ஸ்காம செக்ஸ் கதைகள்