இரவின் மிச்சம் – பாகம் 03 – சித்தி செக்ஸ் கதைகள்

தொடர்ந்து ஒரு சில குலுக்கல்களிலேயே தனது சுண்ணி பீறிட்டு விடும் என்கிற அபாயம் இருப்பதையும் அவன் உணர்ந்து தானிருந்தான். ஆனால், சித்தியோ நொடிக்கு நொடி தனது வேகத்தை அதிகரித்துக்கொண்டிருந்தாள்.

“டேய், நொள்ளைக்கண் போடாதே!” என்று சித்தி முனகியபடியே கிசுகிசுத்தாள்.”இல்..இல்லே சித்தி!””நல்ல பையன்,” என்று சித்தி தொடர்ந்தாள். “சித்தி தன்னைத் தானே சந்தோஷப்படுத்திக்கிறதை நீ பார்க்கக் கூடாது. சரியா?”சித்தியின் இந்த வார்த்தையைக் கேட்டதுமே, ஆனந்துக்கு சுண்ணி வெடித்து விடும்போலிருந்தது.அவளை நேரடியாகப் பார்க்காத போதிலும், அவளது உடல் கட்டிலிலிருந்து எழும்பி எழும்பித் தாழ்வதை அவனால் கவனிக்காமல் இருக்க முடியவில்லை. சற்றே துணிச்சலை வரவழைத்தபடியே ஆனந்த் அவளிடம் பேச்சுக் கொடுத்தான்.”நல்லாயிருக்கா சித்தி?”ஒரு சில கணங்கள் மவுனமாகக் கழிய, பிறகு கிசுகிசுப்பாக சித்தி பதிலளித்தாள். “ம்-ம்ம்-ம்ம்ம்-ம்!””ஓ!””திரும்பவும் சொல்றேன். சித்தியைப் பார்க்காதே! நான் ரொம்ப மோசமான வேலையைப் பண்ணிட்டிருக்கேன்.

“ஆனந்த் தன் சுண்ணியை இறுகப்பிடித்துக்கொண்டே முணுமுணுத்தான். “நானும் தான் சித்தி!””ஓஹ், என்ன…என்ன பண்ணுறே? குலுக்கிட்டு இருக்கியா?””ஆ…மாம் சித்தி!”இதற்குள் கிளர்ச்சியின் அடுத்த கட்டத்தை அடைந்திருந்த ரஞ்சிதா, உடலை முன்னோக்கி வளைத்து முனகினாள். அவளது விரிந்திருந்த தொடைகளுக்கு நடுவே அவளது விரல்கள் சுறுசுறுப்பாக இயங்கிக்கொண்டிருந்ததை ஆனந்த் கவனித்தான். அவளது முனகல்களின் சத்தங்களும் உரத்து விட்டிருந்தன.

“சத்தம் ரொம்பக் கேட்குது சித்தி!” ஆனந்த் கிசுகிசுத்தான்.”ம்! தெரியுது! சித்தி ரொம்பவே ஈரமாயிட்டேன் ஆனந்த்!””கேட்கவே சுகமாயிருக்கு சித்தி!””எனக்கும் உன்னோட சத்தம் கேட்குது! இன்னும் ரொம்ப ஸ்லோவாத் தான் பண்ணிட்டிருக்கியோ?””ஆமாம் சித்தி!””கண்ணை மூடிக்கோயேன்! சித்தி பிளவுஸ், பிரா ரெண்டையும் அவிழ்த்திட்டேன்.”ஆனந்தின் சுண்ணி இப்போது பழுக்கக்காய்ச்சிய இரும்புத்துண்டம் போலக் கொதித்துக்கொண்டிருந்தது.“சித்தி, உங்களோட மாரை நீங்களே அமுக்கிட்டிருக்கீங்களா?””ஆமா…ஆனா நீ பார்க்கக் கூடாது!””ஏன் சித்தி? உங்க காம்பை நீங்களே கிள்ளிட்டிருக்கீங்களா?””ஆ…ஆமாம்…””எனக்கு ஒரு தடவை காமியுங்க சித்தி! உங்க காம்பு எப்படியிருக்குன்னு நான் பார்க்கணும்.””ஊஹும்!” என்றபடியே ரஞ்சிதா ஒரு கையால் ஆனந்தின் கண்களை மூடினாள்.

“சித்தியோட மாரை பார்க்கக் கூடாது. பேசாம உன் வேலையை நீ கவனி! ரெண்டு பேரும் சேர்ந்து பண்ணி முடிக்கணும்.சரியா?””எனக்கு இப்பவே வருது சித்தி!””ஓ! ரெடியாருச்சா? பீச்சியடிக்கப்போவுதா?””ஆமா சித்தி!” என்று கூறியபடி, அவளது முலைகளைப் பார்க்கிற ஆத்திரத்தில் அவளது கைகளிலிருந்து தனது முகத்தை விடுவிக்க ஆனந்த் முயன்றான்; முடியவில்லை.”எனக்கும் தான்…,” சித்தி மூச்சிரைக்க இரைக்கப் பேசினாள்.

“இதோ…இதோ…வந்தி…ருச்சி……….உவ்வ்வ்!”ஆனந்தின் கை இப்போது வெறித்தனமாக அவனது சுண்ணியைக் குலுக்கத்தொடங்கியது. அடுத்த ஒரு சில நொடிகளிலேயே, அவனது சுண்ணி பீறிட்டுப் பீச்சியடித்த அவனது விந்து அவனது வயிறு மற்றும் மார்பின் மீது விழுந்தது. அடுத்த சில நொடிகளுக்கு ரஞ்சிதாவும் ஆனந்தும் பெருமூச்சு விடும் ஓசை தவிர, அந்த அறையில் வேறு எந்த ஓசையும் கேட்கவில்லை.சுய இன்பம் பெறுவதில் இவ்வளவு சுவாரசியத்தை ஆனந்த் அனுபவித்தது அதுவே முதல் தடவை.ஒரு முழு பாட்டில் விஸ்கியை எதுவுமே கலக்காமல் குடித்தது போல அவனுக்குத் தலை கிறுகிறுவென்று சுழல்வது போலிருந்தது. அவனது கண்களைப் பொத்திக்கொண்டிருந்த சித்தியின் கை, மெதுவாக நகர்ந்தவாறு அவனது தலைமயிரைக் கோதி விட்டது. பிறகு, “சீக்கிரமா கல்யாணம் பண்ணிக்கோடா ஆனந்த்!” என்று முணுமுணுத்து விட்டு, தனது பிரா, பிளவுஸ் கொக்கிகளை மாட்டிக்கொண்டு, அவனுக்கு முதுகைக் காட்டிக்கொண்டு திரும்பிப் படுத்துக்கொண்டாள்.

ஆனந்த் குழப்பத்தோடு படுத்திருந்தான். கண்ணிமைக்கும் நேரத்துக்குள் என்னென்னமோ நடந்து முடிந்து விட்டாற்போலிருந்தது. சித்தியின் இந்த திடீர் நடத்தை மாற்றத்துக்கு என்ன காரணம் இருக்க முடியும்? அவளது தீர்க்கப்படாத வேட்கை மட்டும் தானா? அவள் தன்னோடு விளையாடிக்கொண்டிருந்தபோது, இன்னும் அவளை வற்புறுத்திப் பணிய வைத்து அவளது முலைகளைத் தான் பார்த்து ரசித்திருக்கலாமோ?

உறக்கம் முற்றிலும் போய்விட்ட நிலையில், ஆனந்த் அரையிருட்டில் பளபளத்துக்கொண்டிருந்த சித்தியின் முதுகையே வெறித்துக்கொண்டிருந்தான்.சுய இன்பம் கொடுத்த அயர்ச்சியில் உறங்கியிருந்த ரஞ்சிதா அதிகநேரம் உறங்கியிருக்கவில்லை. தூக்கத்தில் புரண்டு படுத்த ஆனந்தின் ஒரு கை அவள் மீது விழுந்து அவளது வழுவழுப்பான வயிற்றின் மீது விழுந்ததும் சட்டென்று கண்விழித்தாள்.அவனுக்கு முதுகைக் காட்டியபடி படுத்திருந்ததால் அவனது இடுப்பு அவளது குண்டியோடு அழுந்தியிருக்கவே அவனது சுருங்கிய பூலின் நுனி தனது தொடைகளுக்கு நடுவே உறுத்தியதால் அவளுக்கு மயிர்க்கூச்செரிந்தது. வலது கையால் அவனை சற்றே அவள் தள்ள முயன்றபோது, அவளது உள்ளங்கை தவறிப்போய் அவன் மீது விழவே, அவனது பூல் மீண்டும் விரைக்கத்தொடங்கியதை அவளால் உணர முடிந்தது.

உறங்கிக்கொண்டிருப்பது போல நடித்துக்கொண்டிருந்த ஆனந்த், சித்தியின் உள்ளங்கை தனது பூலைத் தொட்டுக்கொண்டிருப்பதை உணர்ந்ததும், சற்றே தைரியம் வந்தவனாக, அவளது வயிற்றை வருடியபடியே விரல்களை கீழே இறக்கி, அவளது உள்பாவாடைக்குள்ளே சொருகினான். அவனது விரல்கள் அத்துமீறுவதை உணர்ந்த ரஞ்சிதா அவனது கையைப் பிடித்து அப்புறப்படுத்த முயன்றபோது .அவனது வெப்பமான மூச்சு அவளது பின்னங்கழுத்தில் அனலாக விழத்தொடங்கியது. கீழே அவனது கை தைரியமாக அவளது உள்பாவாடைக்குள்ளே நுழைந்தபடி, அவளது கூதியை இறுக்கப்பற்றியது.

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


tholi kamakathaikal in tamil"tamil kamakathaikal net""tamil sex actress""tamil kamakathaikal net""tamil amma magan sex stories""18+ tamil memes"sexstoriestamil"tamil sex stories incest""tamilsex new""amma appa kamakathaikal""anni sex kathai""தமிழ் காமக்கதைகள்"akkatamilsexkadhaiகாம தீபாவளி"அம்மா காமக்கதைகள்""amma appa kamakathaikal"thrumathi kerija tamil kamakathitamilxossipஅம்மா அக்கா அண்ணி பெரியம்மா சித்தி மாமியார் xosipp"actress namitha sex stories""tanil sex""sex stories in tamil""anni kolunthan tamil kamakathaikal""tamil kamaveri latest"Trisha kuthee ollu kadai மஞ்சு சசி வியர்வை இன்று aunty sex videosdrunk drinking mameyar vs wife tamil sex story"tamil actress hot stories"ஸ்ரீதிவ்யா புண்டை xossip"thrisha sex""tamil okkum kathai""hot sex stories in tamil""tamil acters sex""tamil cuckold stories"சுவாதி எப்போதும் என் காதலி – 1ஓழ் ஓழ் தகாத ஓழ் கதைகள்"tamil sithi sex stories""tamil amma pundai kathaigal""tamil chithi kathaigal""tamil hot videos"ஷாலினி ஓழ்சுகம்சுவாதி எப்போதும் என் காதலிஅக்க தம்பி பிஞ்சு பருத்த செக்ஸ் காதைசுவாதி எப்போதும் என் காதலி"மாமியார் புண்டை"குடும்ப தகாத உறவு கர்ப்பம் காமக்கதைகள்"latest sex stories"சுவாதியின் வாழ்க்கை காமகதைகள்தங்கச்சி அண்ணன் செக்ஸ்www tamil pundaigal sex photos with sex story com"tamil sex stories amma""tamil sex storyes""அம்மா மகன் தகாதஉறவு""tamil kamakathaikal velaikari"தமிழ திருட்டு செக்ஸ் விடியொAmmasextamilsexstorysxosippyமீனா.புண்டை"tamil amma sex stories com"ஒழ்கதைகள்"tamil actress hot sex"ஜோதிகாபோலிஸ் காம கதைகள்"tamil akka thambi kamakathaikal""fucking stories""akka thambi sex""மனைவி xossip"குடும்ப செக்ஸ் உண்மை கதை"adult tamil sex stories""tamil cuckold stories""regina cassandra sex""www.tamilsexstories. com"அம்மா குளியல் sex story tamilAkkapurusansexstory"tamil ool kathai""tamil nadigai kathaigal"mamiyarsexstory"அண்ணியின் பாவாடை""sex storu""tamil amma magan sex kamakathaikal""hot tamil stories"/members/poorni/"sister sex stories""tamil stories new"sexannitamilstory"tamilsexstory new"xossip.com/ஏன் ஏக்கம்தம்பி பிஞ்சு செக்ஸ் கதைதமிழ் முஸ்லிம் காமக்கதைமீனா.புண்டை"tamil actress hot sex stories"அங்கிள் காம கதை"amma magan story"kuliyal kamakadhaikal"akka thambi sex kathai tamil"