சுவாதி என் காதலி – பாகம் 84 – தமிழ் காமக்கதைகள்

சுவாதி அந்த பொண்ணு கிட்ட சொன்ன மாதிரி ஒரு வேல அந்த குழந்தை உன்னோடத இல்லாம இருந்தா அத யோசி என்று வந்து சொன்னது .

அவன பாக்காத இப்பயாச்சும் முழுக்க என்னையே பாரு நான் சொல்றத கேளு என்றது அவன் நல்ல மனம் .சரி எல்லாம் போகட்டும் உனக்குத்தான் ஒக்க ஒரு புண்டை வேனும்னதானே நீ ஆச பட்ட வந்தவ கிட்ட தான் அது இருந்துச்சே பிடிச்சு ஒத்து இருக்காலம்ல ஏன் ஒக்கல என்றது அவன் நல்ல மனம் .தெரியல எனக்கு மூடு வரல என்றான் விக்கி ,வராதுடா விக்கி எப்படி வரும் எப்ப நம்ம மனச முழுக்க ஒருத்தி கிட்ட பறி கொடுத்துட்டோமா அப்பவே நம்ம உடம்பும் அவளுக்கு மட்டும் தான் சொந்தமாக தோணும் அந்த நேரத்துல நீ உலக அழகி கிட்ட போனா கூட உனக்கு மூடு வராது அதான் உண்மை .

இன்னும் ஏன் உன்னையே நீயே ஏமாத்திக்கிட்டு இருக்க போதும் போயி அவ கிட்ட அவ மேல உனக்கு இருக்க பீலிஙக வெளிப்படையா சொல்லு என்றது அவன் மனம் .

விக்கி அப்படியே உக்காந்து இருந்தான் .என்னடா யோசிக்கிற அந்த நாய் (கெட்ட மனம் )சொன்ன மாதிரி அவ வயித்துல வளர குழந்தை யாரதுன்னு நினச்சு சந்தேக படுரியா என்றது .

இல்ல அப்படி இல்ல என்றான் விக்கி அது யார் குழந்தையா வேணும்னாலும் இருக்கட்டும் நீ சுவாதிய தானா விரும்புற அவ வயித்துல வளர்றது யார் குழந்தையா இருந்தா என்ன எவன் குழந்தையா இருந்தா

என்ன அவள உனக்கு பிடிச்சு இருக்குல அப்புறம் முதல அவ கிட்ட உன் லவ்வ சொல்லு அப்புறம் அந்த குழந்தைய பத்தி நீயே யோசிச்சுக்கோ அப்புறம் சும்மா சும்மா அது உன் குழந்தையா இல்லையான்னு சந்தேக படாத அது பிறந்ததுக்கு அப்புறம் பாத்துக்கோஇப்ப முதல அவள போயி தேடி அவ கிட்ட உன் லவ்வ சொல்லு இல்ல எனக்கு லவ் மேல நம்பிக்கை வரல செக்ஸ் மட்டும் தான் பிடிக்கும்

அப்பிடினா இப்ப போனவளுக்கு போன் அடி கூப்பிட்டு வச்சு போடு இல்லாட்டி வழக்கம் போல பப்க்கு போ கிளபுக்கு போ எவள வேணும்னாலும் போடு என்ன வேணும்னாலும் பண்ணு அட்லிஸ்ட் அவல திட்டமாயச்சும் இரு என்றது அவன் நல்ல மனம் .பின் சிறிது நேரம் அமைதியாக இருந்தான் .

அவன் சொன்னத எல்லாம் கேட்காத உலக அழகியே வந்தா கூட இப்ப நீ ஒக்க மாட்டேயாக்கும் என்ன ஒரு காமெடி என்று சிரித்து கொண்டே அவன் இடப்பக்கம் வந்து நின்றது அவன் கெட்ட மனம் .டேய் நீ ஒத்து ரொம்ப நாள் ஆச்சுல அதுனால உனக்கு இன்னைக்கு லைட்டா ஸ்டார்டிங் ட்ரபுள் மாதிரி அதுனால

அதலாம் ஒன்னும் இல்ல எவளையாச்ச்சும் பிடிச்சு கிஸ் அடிச்சுகிட்டே முலைய பிசைய ஆரம்பிச்சேனா அப்புறம் நீ வழக்கம் போல விளையாட ஆரம்பிச்சுடுவ அதுனால நல்லவானலாம் மாறாத வழக்கம் போல நிறைய பேர ஒத்து சந்தோசமா இரு அத விட்டு ஒருத்தி கிட்டே அடைஞ்சு கிடைக்காத என்று சொல்லி விட்டு சென்றது அவன் கெட்ட மனம்இப்படி இரண்டு மனசாட்சியும் வழக்கம் போல குழப்ப விக்கி என்ன செய்வது  என்று தெரியமால் தலையில் கை வைத்து குனிந்தவாறே கண்களை மூடினான் .பின் வெளியே இடி இடிக்கும் சத்தம் கேட்டு எழுந்தான் .ஐயோ சுவாதி பாவம் மழைல மாட்டிகிட்டா என்ன பண்ணுவா என்று பதறியாவரே கார் சாவியை எடுத்து கொண்டு அவளை தேடி சென்றான் .

விக்கி வீட்டிற்கு வெளியே வந்து எட்டி பார்த்தான் .சரியான மழையா வரும் போலேயே பாவம் அவ ஏங்க இருக்காளோ என்று நினைத்து கொண்டு மொபலை எடுத்து அவளுக்கு போன் அடித்தான் .அவள் உடனே எடுத்தாள் thank god விக்கி நான் உன்னயாதான் நினைச்சு கிட்டு இருந்தேன் .

மழை வர மாதிரி இருக்கா அதான் நான் அஞ்சலி அக்காவுக்கு போன் போட்டேன் அவங்க போன் சிக்னல் கிடைக்கல அதான் உன்னையே கூப்பிடலாம்னு பாத்தேன் ஆனா நீ பூஜா கூட இருப்ப எதுக்கு தொந்தரவு பண்ணனும்னு கூப்பிடல என்றாள் .
ஓகே இருக்கட்டும் நீ இப்ப எங்க இருக்க சொல்லு நான் வரேன் என்றான் .யே இருக்கட்டும் பூஜா அங்க இருந்தா நான் கொஞ்சம் லேட்டவே வரேன் .மறுபடியும் அஞ்சலி அக்காவுக்கு போன் போட்டு பாக்குறேன் என்றாள் ,யே பூஜா அப்பவே போயிட்டா நீ ஏங்க இருக்கன்னு சொல்லு நான் அங்க வந்து உன்னையே கூப்பிட்டுகிரென் என்றான் .

ஒ அப்படியா உனக்கு எதுவும் ப்ராப்ளம் இல்லையே என்றாள் .இல்ல எனக்கு எதுவும் ப்ராப்ளம் இல்ல நீ எங்க இருக்கன்னு மட்டும் சொல்லு நான் வந்து உன்னையே கூப்பிட்டுகிரென் என்றான் .நான் பார்க்ல இருக்கேன் என்றாள் .எது நம்ம வீட்டு கிட்ட இருக்க பார்க்கா என்றான் .இல்ல இது வேற பார்க் என்றாள் .ஏங்க இருக்குன்னு சொல்லு நான் வந்துறேன் .

இது நான் போற ஆஸ்பத்திரிக்கு பக்கத்துல இருக்கு என்றாள் ,ஓகே இரு நான் கார் எடுத்துட்டு வரேன் என்று சொல்லி விட்டு காரை எடுத்து கொண்டு வெளியேறினான் பின் காரை எடுத்து கொண்டு அவள் சொன்ன பார்க்கிற்கு சென்றான் .அவன் போன உடன் மழை பெய்ய ஆரம்பித்து விட்டது .

காரில் இருந்து கொண்டே போன் அடித்தான் . நான் பார்க்குக்கு வந்துட்டேன் நீ ஏங்க இருக்க என்றான் .நான் இதோ உன் கார பாத்துட்டேன் இதோ வரேன் என்றாள் .பின் அவள் மெல்ல ஓடி வருவதை பார்த்து விக்கி காரை விட்டு வெளியேறினான் .கிட்ட வரும் போது வழுக்கி விழ போன அவளை விக்கி பிடித்தான் .பின் இருவரும் காருக்குள் போனார்கள் .காருக்குள் போன உடன் விக்கி சொன்னான் .

யே உன்னையே எத்தன தடவ சொல்லி இருக்கேன் ஈரமா இருக்க இடத்துல பாத்து நடன்னு நீ பாட்டுக்கு வழுக்கி விழுந்து எதாச்சும் ஆச்சுன்ன அப்புறம் உங்க அஞ்சலி அக்கா என்னையே ஜெயில போட்ட்ருவாங்க என்றான் .அவள் சிரித்து கொண்டே ஐ ஆம் சாரி நான் மட்டும்னா முழுக்க நனைஞ்சுடுவேன் ஆனா என் குழந்தை நனையுதா அதான் உன்னையே கூப்பிட்டென் சீக்கிரமா ஓடி வந்தேன் என்றாள் .ஓகே மழை பெருசு ஆகுறதுக்குள்ள வீட்டுக்கு போயிடுவோம் என்றான் .

அதுவும் சரிதான் என்றாள் .பின் விக்கி காரை ஸ்டார்ட் செய்தான் .கார் ஸ்டார்ட் ஆகவில்லை மறுபடியும் முயற்சி செய்து பார்த்தான் கார் சுத்தமாக ஸ்டார்ட் ஆகவில்லை .என்ன ஆச்சு விக்கி என்றாள் .

தெரியல மழைக்கு கொஞ்சம் அப்படிதான் இருக்கும் ஆனா நீ பயப்படாத ஸ்டார்ட் ஆகிடும் என்று சொல்லி விட்டு மீண்டும் முயற்சி செய்தான் ஆனால் ஸ்டார்ட் ஆகவில்லை .பின் நனைந்து கொண்டே காரின் முன்னே போயி பார்த்தான் .பின் உள்ளே வந்து

சுவாதி கார்ல என்ன பிரபால்ம்னு தெரியல மெக்கானிக் வச்சு தான் சரி பண்ண முடியும் போல அதுனால நீ கார்லயே இரு நான் போயி ஏதாவது ஆட்டோ இருந்தா பிடிச்சுட்டு வரேன் நீ அதுல வீட்டுக்கு போயிடு நான் அப்புறம் மேல் வரேன் என்றான் .யே வெயிட் உன் கிட்ட குடை இருக்கா என்றாள் .இல்ல என்றான் .

அப்புறம் எப்படி போவ என்றாள் .நனைஞ்சுகிட்டே தான் என்றான் .ஒன்னும் வேணாம் ஏற்கனவே உனக்கு கால்ல காயம் இருக்கு இப்ப மழைல நடந்தேன்னா அது செப்டிக் ஆகி அப்புறம் ரொம்ப சிரியஸா ஆகிடும் .அதுனால ஒரு அரை மணி நேரம் பாப்போம் மழை விட்டதுக்கு அப்புறம் நீ போயி ஆட்டோ கூப்பிட்டு வா நம்ம ரெண்டு பேருமே கார லாக் பண்ணிட்டு வீட்டுக்கு போவோம் என்றாள் .இல்ல அது என்று விக்கி சொல்ல யே பரவல உள்ள வந்து உக்காரு எப்படினாலும் மழை விட்ரும் அப்புறம் பாத்துக்கலாம் எல்லாம் என்றாள் .ஓகே என்று உள்ளே வந்தான் .

விக்கி முழுதுமாக நனைந்ததால் அவன் சட்டை எல்லாம் முழுக்க ஈரமாகி இருந்தது இருந்தாலும் சுவாதி முன் சட்டையை கழட்ட கூச்சபட்டு அப்படியே இருந்தான் .யே விக்கி என்ன என்ஜாய் பண்ணியா என்றாள் .

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


அம்மா மகன் காமக்கதைகள்அஞ்சு பசங்க ஒரு அம்மா - 6"akka thambi kama kathai""kamakathaigal tamil""tamil erotic sex stories"மச்சினி ஓழ்dirtytamil.comsnipbot"அம்மா கூதி""actress tamil kamakathaikal"கவா்சி டீச்சா் காம கதைகள்"tamil lesbian sex story""kudumba sex""tamilsex new""tamil dirty story""அம்மா முலை"Uma athai kama kathai"tamil sex stoty"kamamsexcomAriviyal teacher sex padam kamakathai tamilசித்தி அவள் மகள் தங்கச்சி புண்டை ஜட்டி ப்ரா"www tamil hot story com"Tamilsexstore.com/archives/tag/kuduba-sex"nayanthara sex stories xossip""sai pallavi sexy""tamil amma magan uravu kathaigal""tamil kama kadhaigal"நிருதி தமிழ் காமக்கதைகள்"anni story in tamil"storyintamilsexகாதலியின் தங்கை காமக்கதைபுன்டை"hot store tamil""tamil actress kamakathaikal"செக்ஸ்கதை"incest sexstories""stories tamil"அம்மா கருப்பு முலை"akka thambi otha kathai"அம்மா மகள் லெஸ்பியன் காமாக்கதை"tamil xossip"அண்ணண் அண்ணி காமகதைகள்"amma magan kathaigal tamil""akka pundai""tamil sexy stories""www tamilkamakathaigal""tamil aunty sex store"விதவை செக்ஸ் கதைகள்"tami sex story"joteka marbu hd photoes"anni kamakathai"tamil searil actres cockold memes fb.comநிருதி காதல் காமக்கதை"kamakathaikal tamil amma""amma kamakathai""latest sex stories in tamil""tamil akka thambi sex story""அக்கா தம்பி கதைகள்"tamil amma magal kamam"sex estore"anty kannithirai story tamil"amma kamakathai""sai pallavi hot""tamil amma magan uravu"ஒ ஓழ்"tamil actress sex stories in english""அண்ணி காமகதைகள்"அத்தை,சித்தி , காம Ammaoolsexxossp"magan amma kamakathaikal""tamil actress kamakathai new"