சுவாதி என் காதலி – பாகம் 83 – தமிழ் காமக்கதைகள்

பூஜா என்னைய பிடிச்சு இருக்கா என்று சொல்லி கொண்டே அவன் தொடையில் கை வைத்து மெல்ல அவன் கிட்டே போனாள் ,விக்கி முன்பு போல இருந்தால் அவளை குப்புற தள்ளிவிட்டு இந்நேரம் அவள் மீது ஏறி படுத்து வேலையை ஆரம்பித்து இருப்பான் .

ஆனால் இப்போது ஒரு குழப்பமான மனநிலையில் இருப்பதால் அவன் ஒன்றும் சொல்லமாலும் ஒன்றும் பன்னாமாலும் வெறும் ம்ம் என்று மட்டும் சொல்லி கொண்டு இருந்தான் .
பூஜா அப்படியே அவன் தொடையை தடவி கொண்டே அவன் அருகே போயி கிஸ் அடித்தாள் .முதலில் விக்கி விலக நினைத்தாலும் அவள் அவன் உதட்டை பிடித்து கவ்வ அதற்கும் மேல் விக்கியும் ஒரு கட்டத்திற்கு மேல் அடக்க முடியாமல் அவளுக்கு உதட்டை கொடுத்தான் .பின் கிஸ் அடிக்கும் போது விக்கி கண்ணை மூடிய போது அன்று சுவாதி ஒரு நாள் கை அடித்த விட்ட போது இருவரும் கிஸ் அடித்தது அவன் நினைவுக்கு வர கிஸ் அடிப்பதை நிறுத்திவிட்டு உடனே பூஜாவை விலக்கி விட்டான் .

ஏன் என்ன ஆச்சு என்று அவன் முகத்தில் விரலை வைத்து தடவி கொண்டே கேட்டாள் .இல்ல ஒன்னும் இல்ல இப்ப வேணாமே என்றான் .ஏன் நான் அன்னைக்கு பாதிலேயே கோபிச்சுகிட்டு உன்னையே தவிக்க விட்டு போனதால இப்ப அதுக்கு ஏன் மேல கோபமா என்றாள் .இல்ல அப்படி எல்லாம் இல்ல அது வந்து என்றான் .

யே நான் தான் இப்ப எல்லாம் தெரிஞ்சு வந்துட்டேன்லே அப்புறம் என்ன இன்னும் ஏன் மேல கோபம் .விக்கி ஒன்றும் சொல்லமால் இருந்தான் .யே எனக்கும் உன்னையே பிடிச்சு இருக்கு என்றாள் .விக்கி அதுக்கு ஒன்றும் சொல்லாமால் இருந்தான் .யே ரொம்ப கோபமா இருந்தா என்னையே வேற விதமா பழி வாங்கிக்கோ என்று சொல்லி சிரித்து கொண்டே கண் அடித்தாள் .

மீண்டும் அவன் பக்கம் வந்து அவன் காதில் கிசுகிசுத்தாள் என்ன ஆரம்பிக்கலாமா என்னையே பழி வாங்குறியா என்று சொல்லி கொண்டே இன்னும் அவனை நெருங்கினாள் . விக்கி உடனே கொஞ்சம் தள்ளி உக்காந்து கொண்டு இல்ல எனக்கு இன்னைக்கு மூடு சரி இல்ல என்றான் .ஏன் என்னாச்சு என்றாள் .அது வந்து என் கால்ல அடிபட்டு இருக்காதால கொஞ்சம் ஒரு மாதிரி இருக்கு என்றான் .ஒ கால்ல அடி பட்டுருச்சா ஏங்க காமி என்று அவள் காலை பார்த்து விட்டு நான் வேணும்னா மருந்து போடவா என்றாள் .இல்ல ஏற்கனவே மருந்து போட்டு இருக்கு என்றான் .

நான் அந்த மருந்த சொல்லல வேற மருந்த சொன்னேன் என்று சொல்லி கொண்டே மேலும் அவனை நெருங்க விக்கி கையை வைத்து அவளை தடுத்தான் .

சாரி என்னால இன்னைக்கு முடியாது ஒரே தலை வலியா இருக்கு என்றான் .ம்ம் ஓகே அப்ப நீ ரெஸ்ட் எடு நம்ம இன்னொரு நாள் மீட் பண்ணுவோம் ஓகேவா என்றாள் ,ம்ம் ஓகே என்றான் .ஓகே உன் மொபைல் கொடு என்றாள் .எதுக்கு என்றான் .இல்ல உன் மொபைல இருந்து

என் மொபைலுக்கு ஒரு மிஸ் கால் கொடுத்துக்கிறேன் என்று சொல்லி விட்டு அவள் அவன் மொபைலை வாங்கி அவள் செல்லுக்கு மிஸ் கால் கொடுத்து விட்டு ஓகே என் நம்பர சேவ் பண்ணி வச்சுக்கோ நாம ப்ரியா இருக்கப்ப பேசுவோம் ஓகே பாய் உங்க அத்தை பொண்ண கேட்டதா சொல்லு என்று சொல்லிவிட்டு போனாள் .

பின் அவள் போன பின்பு மொபைலை எடுத்து பார்த்தான் ,அதில் சுவாதியின் மெசஜ் ஒன்று இருந்தது .அதை ஓபன் பண்ணி பார்த்த போது என்ஜாய் என்று இருந்தது .விக்கிக்கு ஒன்றும் புரியவில்லை .எதுக்காக இப்படி பண்ணால் இவள ஏன் இப்படி கோர்த்து விட்டா என்று யோசித்து கொண்டு இருந்தான் .புரியல எல்லாம் உனக்காக தான் பண்ணா என்றது .அவன் இந்த முறை திரும்பி பார்த்த போது அவன் வெள்ளை மனசாட்சி நின்று கொண்டு இருந்தது .ஆமா அவ எல்லாமே உனக்காக தான் பண்ணா .நீதானா செக்ஸ் வேணும் செக்ஸ் வேணும் நீ வந்தததுல இருந்து செக்ஸ் பண்ணவே முடியலன்னு அவள திட்டுன அதான் உனக்காக அவ இத பண்ணி இருக்கா

விக்கி கொஞ்சம் யோசிச்சு பாரு ஒரு பொண்ணு அதுவும் உன் குழந்தைய உன் வயித்துல சுமக்கிற பொண்ணு உனக்காகக கிட்டதட்ட ஆஸ்பத்திரில ரெண்டு மணி நேரம் வெய்ட் பண்ணி அப்புறம் தெருவுல ஒரு அரை மணி நேரம் வெயிட் பண்ணி அப்புறம் அந்த பொண்ணு கிட்ட திட்டு வாங்கி அவள சமாதனப்படுத்தி அப்புறம்

அவ கிட்ட நான் ஒரு அநாதை இந்த குழந்தை உன்னோடது இல்ல எவனோ ஒருத்தனொடது அப்படின்னு சொல்ல முடியாத பொய் எல்லாம் உனக்காக சொல்லி அவள உன் கிட்ட இங்க அனுப்பிட்டு அவ இந்நேரம் தெருவுல எங்கயோ வயித்துல குழந்தையோட நின்னுகிட்டு இருக்கா.

இதலாம் எதுக்கு எல்லாம் உனக்காகக தான் பண்ணா உலகத்துல எந்த பொன்னும் பண்ணாத ஒரு வேலைய அதவாது தன்னோட குழந்தையோட அப்பனுக்கு இன்னொரு பொண்ண அந்த பொண்ண பேசி மாமா வேல பாத்து உன் கிட்ட அனுப்பி வச்சு இருக்கா எதுக்கு நீ செக்ஸ் வேணும்னு சொன்னதுக்காக மட்டும் இப்படி ஒரு வேலைய பண்ணி இருக்கான்னு நினைச்சியாஇல்ல அவளுக்கு உன்னையே பிடிச்சு இருக்கு அதான் நீ ரொம்ப நாளா வேணும்னு சொன்னாலே செக்ஸ் அதுக்கு அவளையும் சமாதானபடுத்திகிட்டு உனக்கு இப்படி ஒரு வேலை பண்ணி இருக்கா .

என்று அந்த வெள்ளை மனது சொல்லி கொண்டு இருக்கும் போதே அவன் இடப்பக்கம் அவனுடைய கருப்பு கேட்ட மனசாட்சி வந்து அவன் பேச்சை கேட்காத

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


புண்டைபடம்"முலை பால்""hot sex stories""tamil kaamaveri""tamil akka thambi otha kathai""tamil kamakathaikal in amma magan""அம்மா கூதி"tamilkamakathikal"anni story tamil""tamil sex kamakathaikal""akka thampi kamakathaikal tamil""அம்மா magan கதை""tamil actress sneha kamakathaikal in tamil language with photos""amma magan kathaigal in tamil""tamil amma magan kathaigal""tamil latest stories""தமிழ் செக்ஸ் கதை"தமிழ்காம.அம்மாகதைகள்/archives/tag/%E0%AE%95%E0%AE%B0%E0%AF%8D%E0%AE%AA%E0%AF%8D%E0%AE%AA%E0%AE%AE%E0%AF%8Dகிரிஜா ஸ்ரீ செக்ஸ்.comKaatukul group kamakathaikalகுடும்ப ஓழ்பிராவோடு பிரியாtamilStorysextamil"தமிழ் ஆபச படங்கள்""aunty sex story tamil""tamil kamveri"கார் ஓட்டலாமா காமக்கதைசத்யன் மான்சி காம கதைகள் kamakathakalஉறவுகள்"tamil akka thambi kamakathaikal""akka pundai kathai in tamil"காவேரி ஆச்சி காம கதை"nadigaigalin ool kathaigal"குண்டிகளை கையால்சித்தி. காமக் கதை கள்"குடும்ப காமக்கதைகள்""www. tamilkamaveri. com"vanga padukalam tamil stroyஸ்ரீதிவ்யா புண்டை xossip"tamil amma magan kathaigal""காமக் கதைகள்""tamil actress new sex stories""www tamil pundai com""tamilsexstory new""desibees amma tamil"கள்ள ஓழ்கதைகள்அங்கிள் காமக்கதைகள்"tamil stories new""teacher sex story tamil"தமிழ்காம.அம்மாகதைகள்"kerala sex story""amma magan tamil sex stories"Uma athai kama kathai"aunty ool kathaigal""kama kadhaigal""indian sex stories in tamil""teacher tamil sex stories"malarvizhi kama kathai"akka thambi kamakathaikal tamil""tamil sex stories mobi""amma pundai stories""அம்மா குண்டி""அம்மா முலை""hot sex story"குடும்ப தகாத உறவு காமக்கதைகள்"tamil xxx story""அம்மா ஓல்"அம்மா ஜாக்கெட் பிரா"tamil wife sex stories""tamil love sex stories""சாய் பல்லவி""akka thambi kamakathaikal tamil""free sex story""tamil sex kathikal""நண்பனின் அம்மா""free sex story in tamil""tamil nadigai kathaigal""tamil sex story village"மீன்"mamiyar sex"/members/poorni/கனகாவுடன் கசமுசா –"அம்மா மகன் காம கதை""sithi sex story"நடிகை நயன்தாரா புண்டையில் பூல்"www tamil pundai com""sex kathaikal tamil""xossip reginal"என் கை விரலால் அவளது புண்டை மேட்டில் தேய்த்து."அம்மாவின் xossip""sex tamil kathai""tamil kama kadai"