பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 240 – தமிழ் காமக்கதைகள்

” ஆமா.. நீ பாத்ததே இல்லை பாரு.. ?”

” ம்ம்.. அப்பல்லாம் உனக்கு இப்படி வயிறு வீங்கலைடி.. !! இப்ப புஸ்ஸுனு வீங்கிருக்கு இல்ல.. ?? அதை நான் பாக்க வேண்டாமா.. ??”

” ம்ம்.. பாத்துக்கோ.. !!”
அவனை முத்தமிட்டு மெல்ல விலகினாள் கவி. அவள் உடம்பை மறைத்துக் கொண்டிருந்த நைட்டியை தலை வழியாக உருவிப் போட்டாள். அவள் உள்ளாடைகளையும் அவளே கழற்றி விட்டு அவன் முன் அம்மணமாக நின்றாள்.. !!கவியின் கழுத்துக்கு கீழே அவளது உடம்பு ஷேப் மொத்தமாக மாறிப் போயிருந்தது. அவள் முலைகள் கணத்து.. பருத்த பப்பாளி பழங்களை போல சரிந்து தொங்கிக் கொண்டிருந்தது !! பப்பாளி முலைகளுக்கு கீழே.. இருந்து வீங்கத் தொடங்கியிருந்த வயிறு.. பெரிதாகி.. பானை போல தோற்றம் காட்டியது. !! அவளது அழகு தொப்புள் ஆழமாக.. குழி விழுந்து.. பூனை ரோமங்கள் கூட பளிச்சென தெரியும் அளவுக்கு விரிந்திருந்தது.. !! அடி வயிறு சரலென இறங்கி.. அவள் வயிற்றுச் சதைகளுக்கு கீழ் ஒளிந்து கொண்டதை போலிருந்தது.. !! தொடைகள் பருத்து.. கணமாக இருக்க.. அந்த தொடைகள் இணையும் இடத்தில்.. அவள் பெண்மைப் புடைப்பு உப்பி.. லேசான.. ட்ரிம் செய்யப் பட்ட கட்டை மயிர்களுடன்.. இருந்தது..!! அதன் கீழ் இருந்த கவியின் பெண் புழை.. சுத்தமாக மறைந்து.. அதன் பிளவு மட்டும் கொஞ்சூண்டு தெரிந்தது.. !!

கவியின் இப்போதைய அம்மண அழகை.. முழுவதுமாக ரசித்துப் பார்த்த சசி.. அவளை நெருங்கி.. நெஞ்சில் பொங்கிய காதலுடன் அவளை மென்மையாக அணைத்தான்.. !!

” ம்.. ம்ம்.. பானை மாதிரி வயிறு வீங்கியிருந்தாலும்.. செம அழகாத்தான்டி இருக்க.. !! உன் ஹஸ்பண்டு லக்கிதான்டி.. !!” மெல்லக் கொஞ்சி.. அவள் மூக்கில் முத்தமிட்டு.. உதட்டைக் கவ்வி உறிஞ்சினான். !!” இப்படி ரசிச்சிட்டே இருக்க போறியாடா மாமு.. ??” அவன் இடுப்பைச் சுற்றி வளைத்து.. மெதுவாக தடவிக் கொண்டு கேட்டாள் கவி.. !!

” ஏன்டி மச்சி.. உனக்கு மூடு ஆகிருச்சா.. ??”

” ஆகாம இருக்குமா.. ?? ஆனா அதுக்கு எனக்கு அவசரமில்ல.. !!” என அவன் இடுப்பில் இருந்த ஒரு கையை இருவரின் தொடைகளுக்கும் நடுவில் கொண்டு வந்து.. விறைப்பு குறையாமல் இருந்த அவன் உறுப்பைப் பிடித்தாள் ”எரெக்சன்லதான் இருக்கு.. !!”

”ஏன்.. தொங்கிப் போயிருக்கும்னு நினைச்சியா.. ??”

” ம்.. ம்ம்.. !! நான் ரொம்ப சப்பி எடுத்துட்டேனோனு நினைச்சிட்டேன்.. !! இல்ல.. லிமிட்தான்.. !!” அவன் உறுப்பை இழுத்து வருடினாள். !!

அப்பறம்.. கொஞ்ச நேரக் கொஞ்சல் முடிந்து.. கவி கட்டிலில் குறுக்காக மல்லாந்து படுத்தாள். அவள் தலைக்கு ஒரு தலையணை வைத்துக் கொண்டு.. ஒன்றை எடுத்து அவளது இடுப்புக்கு அடியிலும் சொருகிக் கொண்டாள்.. !!
” நீ.. இப்ப பயம் இல்லாம பண்ணலான்டா.. ”

” ம்.. ம்ம்.. !! படுத்துட்டு பண்ணவா..? இல்ல.. நின்னுட்டு பண்ணவா கவி..??”

” எப்படி வேணா பண்ணலாம்.. !! உனக்கு எப்படி பண்ண இஷ்டம்.. ??”” லைட்டா.. சாஞ்சுட்டு.. பண்ணட்டுமா.. ??”

” ம்.. ம்ம்.. !! ஹைட் பத்தலேன்னா இன்னொரு பில்லோ கூட வெச்சிக்கலாம்.. !!” என அவளே மீண்டும் இன்னொரு தலையணையை எடுத்து அவள் குண்டிக்கடியில் கொடுத்தாள்.!!

இரண்டு தலையணைகளையும் ஒன்றன் மேல் ஒன்றாக வைத்து… அவளது கொழுத்த குண்டிகளை சரியாக உட்கார வைத்தான் சசி. !!
கவி கால்களை கட்டில் விளிம்பில் ஊன்றி.. தொடைகளை விரித்தாள்.. !! கவியின் வெடித்த புழை உதடுகள் கருத்திருந்தது. அவன் விரித்து பார்க்க வேண்டிய அவசியமே இல்லாமல்.. அதுவே புழை உதடுகள் விரிய..சப்போட்டா போல அகலமாக பிளந்து கொண்டிருந்தது.. !! அந்த புழையின் வெடிப்பில்.. கீழே பெரிதாக விரிந்திருந்த.. அவளது புழை ஓறட்டையில் இருந்து கெட்டியாக.. ஒரு வெள்ளைக் கசிவு வெளியாகிக் கொண்டிருந்தது.. !! அதன் மணம்.. அவன் மூக்கை எட்டியிருந்தது.. !!

சசி அவள் புழைக்கு முத்தம் கொடுக்கப் போக.. அவன் முகத்தை பிடித்து சட்டென தடுத்தாள் கவி..!!
” இப்ப வேணாண்டா மாமு.. !! ஒரு மாதிரி ஸ்மெல் வரும்.. !!”

” சரி.. லைட்டா கிஸ் பண்ணவாவது விடுடி.. ” அவள் தொடையில் ஒரு கை வைத்துக் கொண்டு.. இன்னொரு கையால் அவளது புழை மேட்டையும்.. ஈரமாக இருந்த புழை உதடுகளையும் தடவினான்..!!

” மேலாப்ல… லைட்டா.. கிஸ் பண்ணிக்க ஓகேவா.. ? எனக்கு கஷ்டமா இருக்கு. !!”

” ம்.. ம்ம்.. !!” சசி குனிந்து அவள் தொடை இடுக்கிலும்.. புழை ஓரங்களிலும்.. மென்மையாக முத்தம் கொடுத்தான்.. !!
அவன் உதடுகள் அவளது அந்தரங்க பகுதிகளில் பட்டதும் கவியின் அடி வயிறு சிலிர்த்து.. துடித்து அடங்கியது.. !!” ம்ம்.. ஷ்ஷ்ஷா.. மாமு.. ப்போதும்டா.. !! உள்ள விட்டு பண்ணு.. !!” என மெதுவாக அவன் முகத்தை தடவியபடி.. தொடைகளை இணைத்து.. நெறித்தாள் கவி !!
” எதைடி உள்ள விட.. நாக்கவா.. ??”

” போடா.. !! நாக்க இல்ல.. உன் தம்பிய உள்ள விட்டு பண்ணு.. !!” எனச் சிரித்து.. அவன் முகத்தை அங்கிருந்து அப்பறப் படுத்தினாள் கவி !!

நிமிர்ந்து நின்று.. இடுப்பை வளைத்து.. முனையில் நீர் கசிய விறைத்து துடித்துக் கொண்டிருந்த தன் உறுப்பை.. கவியின் புழை வாசலில் வைத்து மெதுவாக அழுத்தினான் சசி ….. !!!!

6 thoughts on “பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 240 – தமிழ் காமக்கதைகள்”

  1. எப்ப பாஸ் நசீமா மேட்டர் பண்றது போடுவிங்க

    Reply
  2. பாஸ் நசீமாவ யாரு மேட்டர் பண்ணினது சொல்லுங்க அந்த பார்ட் மெயில் பண்ணுங்க

    Reply

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"tamil hot story com""tamil fuck stories""அம்மாவின் xossip"சித்தி மகள் முலை"புண்டை கதைகள்"/archives/tag/%E0%AE%AA%E0%AF%81%E0%AE%A3%E0%AF%8D%E0%AE%9F%E0%AF%88"tamil actress kathaigal"பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 55"www.tamil sex stories"கான்ஸ்டபிள் காமக்கதைகள்"லெஸ்பியன்ஸ் கதைகள்"tamildirtystoryகார் ஓட்டலாமா காமக்கதை"முலை பால்""tamil sex story sister""brother sister sex story"புண்டையில்"sex stories in english""tamil hot kathai"குடும்ப கற்பழிப்பு காம கதைகள்"sexy story in tamil""tamil latest kamaveri kathaigal""tamil sex stories in pdf"ஜோதிகாவின் கூதிவெறி"xossip regional stories""stories hot"Tamil kudu back incest kamaKathaikalசின்ன பையனும் Sex நடிகையும் ஓழ்சுகம்தங்கையும் வருங்கால அண்ணி புண்டையில்"tamil incent sex stories""tamil amma sex stories com""tamil actress tamil kamakathaikal""tamil sex amma magan story"Literotica போடு"meena kamakathai""tamil audio sex stories"தமிழ்காமகதைகள்"hot serial""shreya sex com""tamil kaama kathaigal"ஹேமா மாமிமுஸ்லீம் அம்மாவின் வேர்வை நாத்தம்"tsmil sex stories"அண்ணி செக்ஸ் சுகம்முஸ்லிம் ஓழ் கதை"muslim sex stories""www sex stories in tamil""hot story in tamil""tamil cuckold""english erotic stories"அண்ணிtamil.sex"free sex stories in tamil"Oolsugamsex"tamil new incest stories""tamil sex novels""sex story in english"புண்டை"new amma magan tamil kamakathaikal""xossip security error""tamil kaamakathaikal"Nadikai pundaiyil rattham"tamilsex stories""kamakathaikal tamil anni""samantha sex stories in tamil"snipbotஎன் மனைவியின் புண்டை அத்தை தங்கச்சியை நக்கினேன்"desibees tamil"மருமகள் புண்டை நக்கிய மாமனார் பாவ மன்னிப்பு – பாகம் 06 – தமிழ் காமக்கதைகள்மனசுக்குள் மான்சி 1"xossip tamil sex stories"mansi sex stories in tamilTamil sex stories 2018"tamil oll story""nayanthara boobs"எனது தங்கையின் புண்டைக்குள்ளே"sex story english""tamil sex story in tamil""tamil amma sex stories"கோமணம் கட்டி sex stories"nayanthara tamil sex stories""tamil amma sex kathikal""tamil sex stoies""tamil wife sex story""tamil sex kadhaigal""tamil sex stories sites"meen vilihal tamil sex story part 5"amma magal kamakathai""tamil amma magan sex story"