Skip to toolbar

சுவாதி என் காதலி – பாகம் 81 – தமிழ் காமக்கதைகள்

போன மாசம் உன் ஹெல்த் கொஞ்சம் வீக்கா இருந்துச்சு நான் கூட பயந்தேன் அப்புறம் உன் ஹாஸ்பண்ட் கிட்ட உன்னையே நல்லா பாத்துக்க சொன்னேன் அதுனாளவோ என்னவோ இந்த மாசம் உன் ஹெல்த் நல்லா இம்புருவ் ஆகி இருக்கு .

அதான் உங்க அக்கா கிட்ட சொல்லி உன் புருஷன முடிஞ்சா இன்னும் உன் கூடவெ இருந்து உன்னையே அக்கறையா பாத்துக்க சொல்றதுக்கு தான் இருக்க சொன்னேன் அதுக்குள்ள நீ என்னமோன்னு நினச்சு கிட்டு கத்த ஆரம்பிச்சுட்ட என்றார் .ஐ அம் சாரி டாக்டர் என்றார் .பரவல பாத்து இரு மாண்டே உன் ஹாஸ்பண்ட் வந்து மறக்காம ஸ்கேன் ரிப்போர்ட் வாங்கிட்டு போ சொல்லு என்றார் .ஓகே டாக்டர் என்று சொல்லி விட்டு இருவரும் வெளியேறினார்கள் .என்னடி உன் ஆள்கிட்ட எதுவும் வித்தியாசமா தெரியுதா என்றாள் .அப்படி எல்லாம் ஒன்னும் இல்ல ஏன்னா போன மாசத்துக்கு இந்த மாசம் கொஞ்சம் கம்மியா திட்டுனான் அவளவுதான் என்றாள் .

அப்ப உன் மேல அவனுக்கு ஆச வந்துருச்சுன்னு தானே அர்த்தம் என்றார் .ம்ம் அப்படி எல்லாம் இல்ல போன வட்டி அவன் கூட வந்தப்ப டாக்டர் எதாச்சும் சொல்லி இருக்கணும்
எதுவும் எனக்கு ஆச்சுனா அப்புறம் போலிஸ் கிட்ட போயிடுவோம்னு பயந்து திட்டாம இருக்கணும் அப்புறம் அவனாவது மாறுறது ஆச்சு என்று சொல்லி கொண்டே சுவாதி வேறு எங்கோ பார்த்தாள் .அதலாம் இல்லடி அவனுக்கு உன் மேல ஆச வந்து இருக்கணும் என்றாள் .ஒரு நிமிஷம் இருங்க அக்கா அந்த பொண்ண எங்கயோ பாத்த மாதிரி இருக்கு என்றாள் .எந்த பொண்ணுடி என்றாள் அஞ்சலி .அதோ அந்த ரிசப்சன்ல உக்காந்து இருக்கே அந்த பொண்ணு என்றாள் .

நம்ம ஹாஸ்டல் பொண்ணு இல்லன்னு மட்டும் எனக்கு தெரியும் என்றாள் அஞ்சலி .இங்கயே இருங்க நான் போயி அவள கிட்ட பாத்துட்டு வந்துறேன் என்று அவள் அந்த பெண்ணிடிம் வந்தாள் .வந்து அவளை கூப்பிட்டாள் .excuse மீ என்றாள் எஸ் என்றாள் .உங்களோ எங்கயோ பாத்த மாதிரி இருக்கே என்றாள் .அந்த பெண்தான் பூஜா.உங்கள எங்கயோ பாத்த மாதிரி இருக்கே என்று சுவாதி கேட்க இல்லங்க எனக்கு நீங்க யாருன்னே தெரியல என்றாள் பூஜா ,இல்லையே எனக்கு உங்கள எங்கயோ பாத்த மாதிரி இருக்கு என்றாள் சுவாதி மறுபடியும் .ப்ளிஸ் நீங்க வேற யாரோன்னு நினச்சு பேசுறிங்க நான் எங்க அக்காவ டாக்டர் கிட்ட காட்டனும் சோ கொஞ்சம் விலகிகிரெங்கலா நான் போகணும் என்று சொல்லிவிட்டு அவள் சுவாதியை கடந்து வேகமாக டாக்டரை பார்க்க போனாள் .

என்னடி போகலாமா என்று அஞ்சலி கேட்க இருங்க அக்கா அந்த பொண்ணு எனக்கு தெரிஞ்ச பொண்ணு நான் கொஞ்ச நேரம் இருந்து பேசிட்டு டேக்சி பிடிச்சு போயிக்கிறேன் என்றாள் .
ஒழுங்கா பாத்து போயிடுவியா இல்ல நானும் வேணும்னா நீங்க ரெண்டு பேரும் பேசுற வரைக்கும் இருந்து வெயிட் பண்ணவா என்றாள் .இல்லக்கா நீங்க போயிட்டு வாங்க அந்த பொண்ணு கிட்ட வொர்க் சம்பந்தமா பேசணும் நான் வேலைய வேற விட்டு நின்னுட்டேலே அத பத்தி கொஞ்சம் பேசணும் அதுனால ரொம்ப நேரம் ஆகும் என்றாள் .

ஓகேடா தங்கம் பாத்து இரு ஒரு வேல டேக்சி எதுவும் கிடைக்காட்டி அக்காவுக்கு போன் அடி நான் நீ ஏங்க இருக்கியோ அங்க வந்து உன்னையே பிக் ஆப் பண்ணிக்கிறேன் ஓகேவா என்றாள் ,ஓகே சுயர் அக்கா என்றாள் .

பின் சுவாதி அங்குள்ள சேரில் உக்காந்து யோசித்தாள் .யாரு இந்த பொண்ணு எங்கயோ பாத்த மாதிரி இருக்கே என்று நன்கு யோசித்தாள் ,ம்ம் ஞாபகம் வந்துருச்சு ஒரு நாள் நடு ராத்திரி நம்ம வாந்தி எடுக்குறத பாத்து விக்கி கூட கத்தி சண்ட போட்டு போன பொண்ணு தான் இவ இவ பேர் கூட என்னமோ சொன்னாலே ம்ம் பூஜாவரட்டும் பேசுவோம் என்று நினைத்து கொண்டு உக்காந்து கொண்டு இருந்தாள் .பின் ஒரு அரை மணி நேரம் கழித்து பூஜா மட்டும் அங்கு உள்ள மருந்து வாங்கும் இடத்திற்கு வந்தாள் .

உடனே சுவாதி மெல்ல அவள் அருகே போயி ஹாய் பூஜா என்றாள் .அவள் ஒன்னும் சொல்ல வில்லை .ஹலோ மேடம் பூஜா தானா உங்க பேரு என்றாள் சிரித்து கொண்டே .அவள் மிகவும் சலிப்போடு உங்களுக்கு இப்ப என்னங்க வேணும் ஏன் இப்படி தொந்தரவு பண்றீங்க என்னையே என்றாள் .

ஒ ஒ கோப படாதிங்க முதல நீங்க பூஜா தானே என்றாள் .ஆமா பூஜா தான் உங்களுக்கு என்ன வேணும் என்றாள் .ம்ம் என் பேரு சுவாதி ஒரு பத்து நிமிஷம் உங்களோட பேசணும் என்றாள் .அதலாம் முடியாதுங்க நீங்க யாருன்னே தெரியாது எனக்கு அப்புறம் எதுக்கு உங்களோட நான் பேசணும் என்றாள் .

இல்லங்க நம்ம ரெண்டு பேரும் ஒரு தடவ ஒரு வித்தியாசமான சூல்னிலைல சந்திச்சு இருக்கோம் அதுனால அத பத்தி ஒரு பத்து நிமிஷம் மட்டும் உங்களோட பேசிக்கிறேன் ப்ளிஸ் என்றாள் .அதலாம் முடியாதுங்க எனக்கு நிறைய வேலை இருக்கு என்னைய விடுங்க என்று சொல்லிவிட்டு மீண்டும் அவள் ஆஸ்பத்திரிக்குள் போனாள் .

சுவாதி மீண்டும் அவள் வெளியே வரும் வரை ஒரு அரை மணி நேரம் உக்காந்து இருந்தாள் .ஒரு அரை மணி நேரம் கழித்து பூஜா வெளியே வந்தாள் .சுவாதி போகமால் இன்னும் அங்கேயே இருப்பதை பார்த்து .சுவாதியை பார்த்து ஓகே என் வீடு கிட்டதான் இருக்கு நான் போயி எங்க அக்காவ நான் வீட்ல விட்டுட்டு வரேன் .

நீங்க பக்கத்துல இருக்க காபிடே ஷாப்ல ஒரு பத்து நிமிஷம் வெயிட் பண்ணுங்க நான் வந்துறேன் அப்புறம் பேசுவோம் என்றாள் பூஜா .ஓகே நான் வெயிட் பண்றேன் என்றாள் சுவாதி .பின் சுவாதி ஆஸ்பத்திரியை விட்டு கிளம்பி அந்த காபிடே ஷாப்பிற்கு போயி வெயிட் பண்ணாள் .பூஜா ஒரு அரை மணி நேரம் கழித்து வந்தாள் .ஓகே சொல்லுங்க என்ன விஷயம் என்றாள் பூஜா .உங்களுக்கு விக்கிய தெரியுமா ஐ மீன் விக்னேஷ் என்றாள் .

எனக்கு அப்படி யாரையும் தெரியாது என்றாள் .இங்க பாருங்க கோப படாதிங்க உங்க இடத்துல யார் இருந்தாலும் அன்னைக்கு நடந்ததுக்கு கோப படாதான் செய்வாங்க ஆனா நீங்க நினைக்கிற மாதிரி நான் ஒன்னும் அவன் வோயிப் இல்லங்க என்றாள் சுவாதி .

பின்ன எப்படியாம் நினைக்கிறது பக்கத்துல ஒரு பொண்ண வாந்தி எடுக்க வச்சுகிட்டே என்னையே தொட வரவன என்றாள் .ஹலோ நீங்க நான் வாந்தி எடுக்கறதுக்கு அவன் காரணம் இல்ல என்றாள் .அப்புறம் என்ன உங்களுக்கு அன்னைக்கு பூட் பாய்சனா உங்க வயித்த பாத்தா அப்படி தெரியலையே எப்படியும் ஒரு அஞ்சு மாசம் ஆச்சும் இருக்கும் போல என்றாள் .

Leave a Comment

error: Content is protected !!


"அம்மாவின் xossip""tamil sex stories videos""tamil sex story pdf"குடும்ப செக்ஸ்முதலிரவு செக்ஸ்"telugu sex stroies""tamil amma sex kathikal"tamilkamakadaigal"akka thambi tamil story""tamil amma magan sex story"www.tamilsexstories.comtamil regionalsex storiesஅம்மாவின்"anni sex kathai""akka sex stories in tamil""amma ool kathaigal"tamilkamakadigalஉறவுகள்"anni story in tamil"Tamilkamaverinewsexstory"manaivi kamakathaikal"நிருதி காதல் காமக்கதை"amma kamakathaikal in tamil font""tamil actress hot stories""tamil bus kamakathaikal""tamil sex stories videos"Tamil sex stories family members அப்பா அம்மா சித்தி"amma magan kamakathai in tamil language""tamil new incest stories"தமிழ் முஸ்லிம் காம கதை"tamil sex stori"செக்ஸ்கதை"indian actress sex stories""tamil ool kathai"டிடி குண்டி xossip "anni kamakathaikal"மாமனார் அண்ணி கதை வீடியோ"jyothika sex stories""tamilsex stores"tamil searil actres cockold memes fb.com"kamakathaikal amma magan tamil""anni tamil kathai""அம்மா magan கதை""tamil stories hot""tamil akka sex story""tamil gangbang""tamil sex stories mobi""tamil sex comic""tamil kamakathaigal""tamil sexstori""tamil dirty stories"joteka marbu hd photoesTheatre tamil sex kathaiபட்டிகாட்டு அந்தப்புரம்"tamil matter kathaigal""memes images in tamil""ஓழ் கதைகள்""tamil sex stories in tamil font"அப்பாவின் நண்பர் காம கதை"tamil sex stories mamiyar"tamilactresssexstoryபுண்டை மாமியார்"tamil anni sex story"பூவும் புண்டையையும்snipbot"kamaveri tamil""anni kamakathai"ஆச்சாரமான குடும்பம்"akka thambi ool kathaigal"Tamilsex blogsTamilsex"tamil xossip""amma pundai""sister sex story tamil""akka sex stories""amma magan tamil stories"நடிகை நயன்தாரா புண்டையில் பூல்சித்தி மகள் காம கதை"lesbian sex stories in tamil"தமிழ் அன்ட்டி"தமிழ் காமகதை""sai pallavi xossip""ஓல் கதை""mamanar marumagal sex stories""akka kamakathai"