தண்ணி ஊத்துடா – பாகம் 08 இறுதி – குடும்ப செக்ஸ் கதைகள்

குழந்தை கண்ணத்தை கில்லும் சாக்குல அவங்க முலைமேல கையவச்சி தேய்ச்சிக்கிட்டே கொஞ்சினேன். அவங்களும் அதை பார்த்துக்கொண்டிருந்தர்கள் நான் அப்ப அக்கா குழந்தை கண்ணத்தை போல உங்க முலையும் ரொம்ப சாப்டா இருக்குது என்று சொன்னேன்.

அவங்களும் அப்படியாட என்று சிரிச்சிக்கிட்டே கேட்டாங்க. அப்புறம் குழந்தை கொஞ்ச நேரத்தில் தூங்கிடுச்சு. குழந்தைய தொட்டில போட்டுட்டு மறுபடியும் ஹாலுக்கு வந்தாங்க. அப்ப ரெண்டு ஜாக்கிட் கொக்கிய மட்டும் போட்டுக்கிட்டு வந்தாங்க. அவங்க சாப்பிடறதுக்கு எதாவது வேணுமாடன்னு கேட்டாங்க. நான் எனக்கு எதுவும் வேண்டாம் என்று சொன்னேன்.அவங்களும் சரின்னு சொல்லிட்டு சோபால வந்து என்பக்கத்துல உட்கார்தாங்க. அப்ப நான் அக்கா உங்கக்கிட்ட ஒன்னு கேட்டா தப்பா நெனைக்கமாடிங்கல்ல என்று கேட்டேன்.அவங்க நீ முதல்ல என்னான்னு சொல்லுடா என்று கேட்டாங்க. நான் உடனே உங்களுக்கு இன்னும் எத்தனை நாள் உங்க முலைல பால் வரும் என்று கேட்டேன்.

அவங்க சிரிச்சிக்கிட்டே இன்னும் ஒருவருஷம் வருன்டா என்று சொன்னாங்க. அப்ப உங்க முலைல பால் குரைஞ்சதும் சாப்டா இருக்குமா இருக்காதா என்று கேட்டேன். அதுக்கு பொண்ணுகளோட முல எப்பவும் சாப்டாதாண்டா இருக்கும் என்று சொன்னாங்க. அக்கா எனக்கு ஒரு ஆசை என்று இழுத்தேன்… ஏன்டா இன்னும் கூச்சப்படுர என்னடா வேணும் என்று கேட்டாங்க. நான் உங்க முலைல பால் குடிக்கட்டுமா என்று கேட்டேன்.

அதுக்கு அக்கா இதுக்குதான் இப்படி இழுக்கரியா என்று கேட்டுக்கொண்டே முந்தானைய எடுத்துவிட்டு ஜாக்கிட் கொக்கிய கழட்டி வாடா வந்து பால குடிடா என்று சொன்னாங்க.நாணும் சிரிச்சிக்கிட்டே அவங்க பக்கத்தில் போய் வலது பக்க முலைல பால் குடிக்க ஆரம்பிச்சேன். அப்படியே இடது பக்க முலைய மெதுவா கசக்க ஆரம்பிச்சேன். அக்கா கண்ணை மூடிக்கொண்டே ரசிச்சாங்க.கொஞ்ச நேரத்தில் அக்காவால முடியாம என்னை எழுப்பி முத்தம் குடுத்தாங்க. அப்புறம் அக்கா எந்திரிச்சு வாடா பெட்ரூம் போகலாம் என்று கூட்டிட்டு போனாங்க. உள்ளார போனவுடன் அவங்க துணிஎல்லாம் கழட்ட ஆரபிச்சாங்க நாணும் துணிய கழட்டிட்டு அவங்களை பார்த்தேன். அப்ப அவங்க அம்மணமா கட்டில படுத்து இருந்தாங்க நான் என்ன சுன்னிய தடவிக்கிட்டே அவங்க மேல போய் படுத்தேன்.

கொஞ்ச நேரம் அவங்களை கட்டிபுடிச்சி முத்தம் குடுத்துட்டு இருக்கும் போது அவளின் கூதி பளபளப்புடன் விம்மிப் புடைத்து கும்மென்று காட்சியளித்தது.
நான் குனிந்து அக்காவின் புண்டை பிசுபிசுப்புடன் என்னை வரவேற்க எனக்கு நாக்கில் எச்சில் ஊறியது. உடனே என் நாக்கை வனிதாவின் புண்டை மீது என் நாக்கை வைத்து நக்கிக்கொண்டே என் விரல்களால் உள்ளேவிட்டேன்.உஸ் ச்ஸ் ..ஆஅ…அ.ஆ…ஊஊ…ஊஊ.ஆஅ.. என்று வனிதா அனத்தினாள்..

ஆ.மது அப்படித்தான் அப்படித்தான் இன்னும் நல்லா இன்னும் ஆழமா நாக்கை சுத்தி சுத்தி புண்டைச் சுவரை நக்குடா என்று அவள் இன்பவெறியில் கதறினாள். சளப் சளப் பென்று நாவால் நக்கி நக்கி அவள் புண்டையிலிருந்து ஊறி வழிந்த புண்டைரசத்தை ஆசை ஆசையால் சுவைத்துக் கொண்டிருந்தேன். அடுத்த ஐந்தாவது நிமிடம் மது மது எனக்கு வருதுடா …ஆஅ..ஆஆச்ச்ஸ் ….ச்ச்ஸ்… ஸ்ஸ்ஸ்ஸ்ஸ்..ஆஆஅ..ஆ என்று முனகிய படியே வனிதா தன் மதன நீரை தன் புண்டையிலிருந்து என் மீது பீச்சியடித்தாள்..முடிந்தவரை அதை வாயில் வாங்கிக் குடித்தேன்..அப்படியும் என் முகம், கழுத்து, தோளெல்லாம் மதன நீர் கொட்டி நனைத்திருந்தது.
ரெண்டு நிமிட இடைவேளைக்குப் பிறகு வனிதாவை மல்லாக்கப் போட்டு அவள் கூதியில் என் சுன்னியை அடித்து நுழைத்து ஓக்க ஆரம்பித்தேன்.

அவள் எனக்கு குண்டியை தூக்கி தூக்கிக் காட்டியபடி என் அசுரக்குத்துக்களையும் வாங்கிக் கொண்டாள்.என்ன மது எப்படி இருக்கு? இந்த வனிதாவை ஓக்கறது நல்லாயிருக்கா இந்த புண்டை நல்லா இருக்கா? என்று அவள் கண்களைச் சிமிட்டியபடி என்னைக் கேட்க, நாணும் சூப்பரா இருக்கு அக்கா என்று சொல்லிக் கொண்டே வனிதாவின் குலுங்கும் முலைகளைக் கைக்கொன்றாகப் பற்றிக் கொண்டே குண்டியை எக்கி எக்கி ஓத்தேன்.

அதற்குமேல் அவள்..ஆ.ஆ.ஆ..ஸ்ஸ்ஸ்ஸ்ஸ்..ஆஆஆ..ஆஆஆ…ஸ்ஸ்ஸ் என்று அனத்திக் கொண்டேயிருந்தாள் எனக்கு மேல் மூச்சு கீழ்மூச்சு வாங்கியது. இருந்தாலும் வனிதாவின் அழகு முகத்தைப் பார்க்கப் பார்க்க எனக்கு காமவெறி ஏறிக் கோண்டேயிருந்தது. பல்லைக் கடித்துக் கொண்டு அவள் கூதியைக் குத்திக் கிழித்தேன்.நான் குனிந்து அவள் முலைகளை சப்பி சப்பிப் பால் குடித்துக் கொண்டே வனிதாவை ஓத்தேன். அவள் இன்ப வேதனையில் புழுவாய் நெளிந்தாள் என் தலைமுடியைக் கொத்தாகப் பிடித்துக்கசக்கினாள் தன் கால்களால் என் இடுப்பைப் பின்னிப் பிணைந்து கொண்டாள். நானோ அவள் துடிக்கத் துடிக்க புண்டையைத் ஓத்துக்கொண்டிருந்தேன். அப்புறம் ஒருவழியாக என் சுன்னி கஞ்சி பீச்சியடிக்கத் தயாரானதும், வனிதா அக்கா விந்து வரமாதிரி இருக்கு புண்டைலே விடட்டுமா இல்ல வெளியே விடட்டுமான்னு கேட்டேன்.

உங்க சுன்னித் தண்ணி பூராத்தையும் எம் புண்டைக்குழியிலேயே பீச்சிவிடுடா என்று வனிதா சொன்னதுதான் தாமதம் என் சுன்னி வெடித்து கஞ்சி மழை பொழிந்தது. அக்காவும் நானும் ஒருசேர ஆ..அ.ஆஅ..ஸ்ஸ்ஸ்ஸ் ஆஅ அப்பப்பா..என்று அனத்தினோம்.ஓத்தக் களைப்பில் இருவரும் அப்படியே ஒருவரையொருவர் அணைத்தபடி உறங்கிப் போனோம். சரியா 6 மணிக்கு சித்தி என்னைய தேடிக்கிட்டு வனிதா அக்கா வீட்டுக்கு வந்தாங்க.

அப்பதான் ரெண்டு பெரும் என்திரிச்சோம். அக்கா அவசர அவசரமா நைட்டிய எடுத்து போட்டாங்க. நான் சிரிச்சிக்கிட்டே லுங்கிய மட்டும் கட்டிக்கிட்டு போய் கதவ திறந்தேன். நான் கல்யாணி உள்ள வந்ததும் கதவ சாத்திட்டு அவளை கட்டிப்புடிச்சேன். அப்ப தான் சித்தி வனிதாக்கிட்ட எல்லா விசியத்தையும் சொன்னாங்க.அப்ப வனிதா என்னை கோபமா பார்த்தவுடன் நான் வனிதாவையும் கட்டிப்புடிச்சு முத்தம் குடுத்தேன். அன்று இரவே இருவரையும் ஒரே கட்டிலில் வைத்து ஓத்தேன்.சித்தப்பாவும், அக்காவின் புருசனும் இருக்கும் போது என்னால் அவர்கள ஓக்க முடியாது. அவங்க ரெண்டு பேரும் இல்லாதபோது இரண்டு புண்டையும் என் சுன்னிக்கு அடிமை.

-சுபம்-

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"kamakathaikal group""tamil long sex stories"நாய் காதல் காம கதைகள்"தமிழ் காம கதைகள்""anni kolunthan tamil kamakathaikal""tamil sex tamil sex"விதவை செக்ஸ் கதைகள்"tamil amma magan kamakathaikal""tamil actress nayanthara sex stories"மழை பால் காம கதை"kamakathaigal in tamil"Hottamilteachersexstory"tamil kamakathaikal.com""tamil amma kamam""tamil ool kathaigal""tamil sex stories exbii"புண்டைபடம்"tamil amma magan kamakathaigal""adult sex story"சித்தி மகள் காம கதை"kamalogam tamil kathaigal""tamil sex storys""tamil actress kamakathaikal in tamil language with photos""www tamil hot stories""tamil kaamakathai"நடிகைபுண்டைஅண்ணி ஓழ்"தகாத உடலுறவுக் கதைகள்""sexstory tamil""hottest sex stories"முஸ்லீம் நண்பனின் மனைவி"tamil police sex stories""gangbang stories"kamaverikathaikaltamil sex anni kamakathaikalIncest Tamil story"tamil kamakathigal""tamil kamakaghaikalnew"Tamil sex story"jyothika sex stories""அம்மா magan கதை"நண்பர்கள் காமக்கதை"meeyadha maan""தமிழ் செக்ஸ் கதை"அம்மாவின்கிரிஜா ஓழ்குண்டி"mami ki sex story""kaama kathaigal""akka thambi sex kathai""tamil ool kathaikal""hot kamakathaikal""amma magan kamakathaikal""tamil group sex stories""katrina pussy""rape kamakathai""tamil police kamakathaikal""latest tamil sex story""tamil muslim sex story""கற்பழிக்கும் கதைகள்""kamakathaikal tamil""tamil athai otha kathai""tamil muslim sex stories""samantha sex stories"anni kamakadhaihal"tamil new amma magan sex stories"sexannitamilstory"அம்மா காமக்கதைகள்""tamil latest stories""kama kathaikal""tamil sex story sister""tamil sex stroy""tamil kama kadhaigal"ஓழ்சுகம்கவிதாயினி sex stories"tamil kama stories""tamil sex stoies"அத்தை காம கதைகள்"sex storys telugu""tamil kamaveri.com"tamil amma magal kamam"sithi sex story"tamil long sex stores 2020 காமவெறி