தண்ணி ஊத்துடா – பாகம் 06 – சித்தி காமக்கதைகள்

இப்போ வனிதா கதைக்கு வருவோம்.எங்க வீட்டுக்கு பக்கத்தில் தான் வனிதா வீடும் இருக்கிறது. அவர்கள் வீடு ஒரு பெட் ரூம், சமையல் ரூம், ஹால் சிறியதாகவும் அழகாகவும் இருக்கும். வனிதா கொஞ்சம் மாநிறம், அஞ்சரை அடி உயரம். கொஞ்சம் பருமனான உடல் வாகு, ஆனால் குண்டு கிடையாது.

அவள் முலைகள் தான் மிகப் பிரதானமான அம்சம். அவன் புருஷன் என் சித்தப்பாகிட்ட தான் வேலை செய்கிறார். அதே போல் கல்யாணியின் தங்கச்சி புருசனும் என் சித்தப்பாகிட்ட தான் வேலை செய்கிறார். வனிதாவுக்கு குழந்தை பிறந்து எட்டு மாதம் தான் ஆகுது. வனிதாவும் கல்யாணியும் ரொம்பவும் நெருங்கிய தோழி என்று சிறிது நாட்கள் கழித்துதான் எனக்கு தெரியும். இரண்டு பேறும் செக்ஸ் விசியத்தில் லெஸ்பியன் தோழிகளாக இருந்தார்கள்.

நான் கல்யாணிய ஓத்ததில் இருந்தே வனிதா மேலையும் ஒரு கண் இருந்தது.எப்பவும் எங்கள் வீட்டில் தான் அதிகமாக வனிதா இருப்பால். ஒரு நாள் கல்யாணிய ஒக்கும் போது எனக்கு தெரியாம வனிதான்னு உளறிட்டேன். ஓத்து முடிச்ச பிறகு என்னடா வனிதாவ ஒத்தச்சா. இப்ப என்ன ஓலுடா என்று சொன்னார்கள். அப்பா தான் என்னக்கு தெரிந்தது.சாரி கல்யாணி ஏதோ நெனைச்சுக்கிட்டு உளறிட்டேன். சரி சரின்னு சிரிச்சுக்கொண்டே பரவா இல்லை இப்ப வந்து பால குடி என்று வலது பக்க முலைய வாய்ல குடுத்தாங்க. ஒரு நாள் காலேஜ் போய்ட்டு வந்தவுடனே கதவ சாத்திட்டு கல்யாணிய கூப்பிட்டுக்கிட்டே சமையல் ரூம்க்கு போனேன். போய் கல்யாணிய பின் பக்கமா இருந்து கட்டிபுடிச்சு இரண்டு முலையையும் கசக்கினேன்.கல்யாணி ரொம்பவும் கசக்காதடா பால் எல்லாம் வெளிய வருதுன்னு சொன்னங்க.

அப்படின்னா ஜாகிட்ட கழட்டு நான் குடிக்கரேன்னு சொல்லிட்டு கலட்ட போனேன். அப்பா காலிங் பெல் சத்தம் கேட்டுது. முதல்ல யார்ன்னு பாரு அப்பறமா ஜாகிட்ட கழட்டலாம்னு கல்யாணி சொன்ன. நானும் போய் கதவ திறந்து பார்த்தேன். அங்க வனிதா இருந்தா என்ன என்று கேட்டேன். அவங்க எங்க உங்க சித்தின்னு கேட்டாங்க. சித்தி சமையல் ரூம்ல இருக்காங்க என்று சொன்னேன். சித்தி சமையல் ரூம்ல இருந்து மது யாருடா வந்து இருக்காங்க என்று கேட்டாங்க.

நான் வனிதா அக்கா வந்து இருக்காங்க உங்களைய கூப்பிடறாங்க என்று சொன்னேன்.கல்யாணி சித்தியும் சமையல் ரூம்ல இருந்து வரும்போது சேலைய சரி செஞ்சிக்கிட்டே வந்தாங்க. அப்ப ஜாகிட் கசங்கி முலை எல்லாம் நனைந்து இருந்தது. வனிதா கல்யாணி சித்திய பார்த்து சிரிச்சுக்கொண்டே 500 ரூபாய் இருந்தா குடுங்களேன் குழந்தைக்கு மருந்து வாங்கணும் என்று கேட்டாங்க.கல்யாணி சித்தியும் ரூம்ல இருந்து பணத்தை எடுத்துக்கொண்டு வந்து வனிதாவிடம் குடுத்தாங்க. வனிதாவும் பணத்தை வாங்கும் போது சித்தி முலைய பார்த்து சிரிச்சுக்கிட்டே வாங்கிக்கொண்டு போய்ட்டாங்க.அவங்க போனபிறகு கல்யாணி கதவை சாத்திவிட்டு உன்னாலபாரு அவ ஒரு மாதிரி சிரிச்சுக்கிட்டு போற என்று கோபபட்டாங்க. சரி கல்யாணி ஆவங்கதான் போய்ட்டாங்க இல்ல என்று சொல்லிக்கொண்டே முத்தம் குடுத்து சமாதானம் செய்தேன்.

இப்பவாது எனக்கு பால் குடுங்க என்று கேட்டேன். சரி ரூம்ல போய் படு நான் வரேன் என்று சொல்ல நானும் டிரஸ்யை கழட்டிக்கொண்டே ரூம்க்கு போனேன்.நான் ரூம்க்கு போய் கட்டில படுத்தேன். 10 நிமிஷம் கழிச்சு கல்யாணி ரூம்க்கு வரும்போதே சேலைய கழட்டிக்கொண்டே வந்தாங்க. அப்பறம் ஜாக்கிடை கழட்டி கீழ போட்டு கட்டில படுத்தாங்க. நானும் பால் குடிக்க ஆரம்பிச்சேன்.

கொஞ்சநேரத்துல சுன்னி வெரைக்க தொடங்கிச்சு. கல்யாணி கையை எடுத்து சுன்னி மேல வச்சேன். அவங்க மது இப்ப வேண்டாம்டா யாராவது வந்து விடுவாங்க என்று சொல்லி சுன்னில இருந்து கையை எடுத்து கொண்டாங்க. நான் யாரும் வரமாடங்கன்னு சொல்லி அவங்க பாவாடைய இடுப்பு வரைக்கும் தூக்கி விட்டுட்டு என் ஜட்டிய கழட்டிட்டு அவங்க வேண்டாம்னு சொல்லிக்கொண்டிருக்கும் போதே என் சுன்னிய வேகமா புண்டைக்குள்ள சொருகினேன்.சொருகிய அடுத்த நிமிசமே அவங்க ஸ்…. ஆ….ஸ்…. ஆ….ஸ்…. ஆ…. என்று முனக ஆரம்பிச்சாங்க. 5 நிமிஷம் நான் ஓத்து கொண்டிருக்கும்போது கதவை யாரோ சதம் கேட்டது. உடனே இருவரும் பதறிப்போய் எழுந்து உடனே நான் என் ரூம்க்கு போய் கட்டிக்கொண்டு யாரென்று கேட்டுக்கொண்டே கதவை திறக்கப்போனேன். கதவை திறந்து பார்த்தால் அங்க வனிதா நின்று கொண்டிருந்தால். அப்பொழுது சித்தியும் ரூம்ல இருந்து நைட்டிய போட்டுக்கொண்டு வெளிய வர அவர்களை பார்த்து சிரிச்சிக்கொண்டே என்னிடம் உங்க சித்தப்பா நாளைக்கு வரேன்னு சொல்ல சொன்னங்க.

உங்க போனுக்கு ட்ரை பன்னாங்கலாம் சுவிட்ச் ஆப்பினு வந்ததுனு சொன்னங்க என்று சொல்லிட்டு வனிதா அவ வீட்டுக்கு போய்டா. நான் கதவை சாத்திட்டு திரும்பி சித்திய பார்த்தேன் அவங்க கண்ணில் இருந்து தண்ணீர் வந்தது. அவங்க அழுந்துக்கொண்டே நான் அப்பவே சொன்னேன்ல்ல யாராவது வந்திருவாங்கன்னு சொல்லிட்டு அவங்க ரூம்க்கு போய்ட்டாங்க.

நானும் சோகத்தோட என் ரூம்க்கு வந்து கொஞ்ச நேரம் படுத்து இருந்து அப்பறம் காலேஜ் வொர்க் பன்ன ஆரம்பிச்சேன். 7 மணிக்கு கல்யாணி என் ரூம்க்கு வந்து பால் வேண்டுமான்னு கேட்டாங்க. நான் அப்ப சாரி கல்யாணின்னு சொன்னேன். அத விடுடா பரவாயில்லை உனக்கு பால் வேணுமா வேண்டாமா என்று கேட்டாங்க.நான் அதுக்கு இப்ப வேண்டாம் நைட் தருவிங்கலா என்று கேட்டேன். உனக்கு இல்லாததா என்று சொல்லி சிரிச்சுக்கிட்டு சமையல் ரூம்க்கு போய்டாங்க. நானும் வொர்க் பன்ன ஆரம்பிச்சேன். 9 மணிக்கு ரூம்ல இருந்து வெளிய வந்தேன் கல்யாணி டிவி பார்துக்கொண்டிருந்தாங்க. நான் அவங்க பக்கம் போய் கல்யாணி பசிக்குது என்று ஒரு கையாள சுன்னிய தேய்த்துக்கொண்டே கேட்டேன்.

அவங்க கிண்டலா வயதுக்கு பசிக்குதா இல்ல கடப்பார சுன்னிக்கு பசிக்குதா என்று கேட்டாங்க. நான் அதுக்கு இப்ப வயதுக்கு அப்புறம் நீங்க சரின்னு சொன்னிங்கன்னா சுன்னி பசிய நானே திர்த்துக்கறேன் என்று சொன்னேன்.

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"tamil actress hot sex"மழை பால் காம கதை"tamil amma maganai otha kathai""அம்மா புண்டை""மகள் புண்டை"en purusan kamakathaiGowri thangachi sex "xossip sex stories"தமிழ் ஓழ்கதைகள்"akka kamam""akka thambi ool kathaigal""nayanthara sex story""dirty tamil stories"அக்கா குண்டிதமிழ் அக்கா அக்குல் செக்ஸ் கதைஅண்ணி"sister sex story"tamilscandle"tamil amma magan sex story""tamil aunty stories""shruti hassan sex stories""tamil sex xossip""tamil insect stories""xxx tamil story"Ammapundaisexstory"desibees tamil""tamil homosex stories""stories hot in tamil""tamil sex storirs""tamil new actress sex stories""akka sex stores""www tamil new kamakathaigal com""tanil sex stories""www.tamil sex story.com""tamil actress sex stories in tamil"மனைவியை கூட்டி கொடுத்த கதை"xossip tamil sex stories""amma ool kathaigal"கூதிக்குள்"www.tamil sex story""mamiyar sex stories""inba kathaigal""tamil kamakathaikal tamil kamakathaikal""tamil kamakathaikal.com"அம்மா மகன் காதல் exbii"nayanthara husband name""tamil kamakadai""tamil kamakathikal""telugu sex storyes""akka thambi sex""tamil actress hot sex stories""tamil kudumba kamakathai""தகாத குடும்ப உறவுக்கதைகள்"தமிழ்செக்ஸ்"nayanthara nude"மாமியார்"tamil 18+ memes""tamil amma maganai otha kathai"அக்கா காமகதைகள்நயன்தாரா ஓழ்கதைகள் ..."அம்மா மகன் உடலுறவுக் கதைகள்""akkavai otha kathai""tamil sexstori""amma magan sex story""kudumba sex""நண்பனின் அக்கா""tamil new amma magan sex stories"xosiip"tamil sex kadaigal"சமந்தாஅப்பா சுன்னிAnnan thangai olsugam kamakathai"latest kamakathaikal in tamil"ஆச்சாரமான குடும்பம் – பாகம்14அன்று நல்ல மழை. மின்னல் பளிச் பளிச் என்று மின்னியது. எங்கள் வீடு மிகவும் சிறியது. ஒரு ஹால். ஹாலின் இடதுபுறம், சமையலறை. அதை ஒட்டியே பாத்ரூம், மலையாளி ஆண்ட்டி KUNDY SEX STORIES சரிங்க மேடம் காமக்கதை"tamil sex story blog"tamilactresssex"tamil incest sex story"kamamsexcom"nayanthara biodata""tamil bus kamakathaikal"