தண்ணி ஊத்துடா – பாகம் 04 – சித்தி காமக்கதைகள்

நான் பக்கம் போனதும் ஜாக்கிட என்கிட்ட குடுத்தாங்க .அதை வாங்கி பக்கதுல இருந்த டேபிள்ல வச்சிட்டு சித்தி மேல படுத்து பால் குடிக்க ஆரம்பிச்சேன். பால் குடிச்சுக்கிட்டு இருக்கும் போது வேண்டும் என்றே ஒருபக்கமா சரிஞ்சேன்.

அப்ப சித்தி நல்ல என் மேல ஏறி படுத்து பால் குடிடான்னு சொன்னாங்க.நானும் மேல ஏறி படுக்கும் போது என் சுண்ணிய சித்தியோட புண்டைல வேகமா அழுத்தினேன். சித்தி அப்ப ஸ்ஸ்னு சத்தம் போட்டுகொண்டே என்னைய கட்டி புடிச்சாங்க. நான் அப்ப சித்திக்கு லிப் டு லிப் முத்தம் குடுத்தேன்.



பிறகு சித்தியோட கைய புடிச்சு என் சுன்னி மேல வச்சு குலுக்க சொன்னேன். சித்தி என்னடா இப்பவே சித்தப்பா சைஸ்க்கு குஞ்சை வச்சிருக்கன்னு சொல்லி குலுக்க ஆரம்பிச்சாங்க. அப்பறம் என் கைய எடுத்து புண்டை மேல வச்சி பாவாடையோட தேயிச்சேன்.அப்படியே பாவடைய இடுப்பு வரைக்கும் தூக்கி இரண்டு விரலை மெதுவா புண்டைக்குள் விட்டு ஆட்டினேன்.

சித்தி இன்ப வலியால் துடிச்சாங்க. அப்படியே நான் கீழிறங்கி காலை நால்ல விரிச்சு புண்டைல விளையாட ஆரம்பிச்சேன். என் நாக்கை நீளமாக நீட்டி அதை ஜஸ்கிரிம் நக்குவது போல நக்கத் தொடங்கினேன். சித்தியோட முனகல் சத்தம் அதிகரிக்கத் தொடங்கியது. புண்டையை நக்க நக்க இன்னும் வெறி அதிகமாக ஆரம்பித்தது. புண்டையில் இருந்து மதன நீர் வர ஆரம்பித்தது.

சித்தியோ மது என்னால் முடியலடா, இந்த மாதிரி உன் சித்தப்பா ஒரு நாள் கூட இந்த மாதிரி செஞ்சதில்ல, இது எல்லாம் எங்க கத்துக்கிட்ட என கேட்டுக்கொண்டே சித்தி இடுப்பை நன்றாக தூக்கி கொடுத்தாங்க. சித்தியோட முலைய அமுக்கிக் கொன்டு நீண்ட நேரமாக நக்கினேன் சித்தி கால்கலால் என் தலையை நெறித்தாள் போதும் போதும் ப்ளீஸ் ஆஹ் ஆஹ் வலிக்குது ஆஹ் ஆஹ்ஹ்ஹ்ஹம் ம் ம் என்றல்லாம் முனங்கினாள்.



நான் தெடர்ந்து நக்கினேன் கூதி இன்ப நீரை வெளியிட்டது வந்த தேனை நக்கினேன். 5 நிமிஷம் கழிச்சி நான் என் லுங்கிய கழட்டி என் பெறுத்த சுன்னிய சித்திக்கு காமிச்சேன்.சித்தி வாய் பக்கம் போய் சுன்னிய சப்ப சொன்னேன். அதுக்கு என்னால முடியாதுன்னு சொல்லிட்டு சுன்னிய குளிக்கி விட்டாங்க. சுன்னி முழு வீரியம் வந்தவுடன் சித்தி புண்டைகிட்ட போய் அவங்க கால விரிச்சு என் சுன்னிய லேசாக புண்டை நுனியில் என் பூலை வைத்து தேய்த்தேன்,

சித்தியோ கமவெறியில் ” ஸ்ஸ்ஸ்… ” என முனங்கினாள். சித்தியே என் பூலை பிடித்து புண்டைக்குள் திணிச்சாங்க . அப்படியே மெதுவாக சித்தியின் இடுப்பை பிடித்து கொண்டு மெதுவாக ஒக்க ஆரம்பித்தேன். முதல் முறை என்பதால் எதோ சொர்க்கத்தில் பறப்பதுபோல் இருந்தது. கொஞ்சம் கொஞ்சமாக வேகத்தை கூட்டி ஓத்தேன்.

என் சுண்ணி சித்தியோட புண்டையின் உட்புறத்தை நன்றாக குத்து குத்தெனெ குத்தியது. நான் வேகமாக ஒவ்வொரு முறை குத்தும் போதும் சித்தியோட முலைகள் ஆடுவதை பார்த்த போது எனக்கு இன்னும் வெறி கூடியது. இன்னும் வேகமாக குத்தினேன். இப்போது அவளுடைய ரெண்டு முலைகளையும் நன்றாக பிடித்து கசக்கி கொண்டே ஓத்தேன்.



சித்தி இன்ப வேதனையில் துடித்தாள். முதல் முறை என்பதால் ஒவ்வொரு குத்து குத்தும்போதும் என் உச்சக்கட்டம் நெருங்கி வந்தது. சித்தி எனக்கு கஞ்சி வருதுன்னு சொன்னேன். சித்தி அப்படியே கஞ்சிய உள்ளே விடுடான்னு சொன்னாங்க. நானும் குத்தி கொண்டே என்னுடைய கஞ்சிய சித்தியோட புண்டையில் பாய்ச்சினேன். சித்தி அப்படியே என்னை கட்டிப் புடிச்சு முத்தம் குடுத்தாங்க.நான் ஏக்கத்தோடு சித்திய பார்த்தேன்.

சித்தியும் புரிஞ்சிக்கிட்டு முதல் தடவை அப்படித்தான்டா இருக்கும் என்று சொன்னாங்க. ஆனால் என் சுன்னி கஞ்சி வந்த பிறகும் முழு வீரியத்தோட இருந்தது. சித்தி சுன்னிய கைல பிடிச்சுகிட்டே கஞ்சி வந்த பிறகும் அப்படியே இருக்குதுன்னு சொன்னாங்க. அப்படியே சித்தி மேல 20 நிமிஷம் படுத்தேன். படுத்துகிட்டே சித்திய பார்த்து இன்னொரு தடவை செய்யலாமான்னு கேட்டேன். அவங்களும் மறுப்பு ஏதும் சொல்லலை.

அப்படியே புண்டை பக்கம் போய் கால விரிச்சு பார்த்தேன். புண்டை பலபலன்னு கஞ்சில மின்னிச்சு. பக்கத்தில் இருந்த பாவாடைய எடுத்து புண்டைய துடைச்சேன்.துடைச்ச பிறகு நான் சுண்ணிய அவுங்க புண்டை ஓட்டைல நேரே வெச்சி தேய்க்க, சுகத்தில் மெல்ல முனகினாங்க. மெல்ல உள்ள வெச்சி “ஐ லவ்யூ கல்யாணி” என சடார்னு சொருகினேன். சித்தி ஆஆஆ என சத்தமா கத்த, நான் அப்பவும் விடாம வேகமா கண்ணத்தில் முத்தமிட்டிட்டு மெல்ல வெளியிழுத்து ஓத்தேன் .



மெல்ல மெல்ல இடுப்பை ஆட்டி, ஆட்டி சுண்ணிய சித்தி புண்டையினுள் சொருக காம வேதனையில் அவுங்க முனக ஆரம்பிச்சாங்க. நான் அவுங்க புண்டையில மெல்ல இடிச்சிட்டே சித்தி நான் உங்கள கல்யாணி கூப்பிடட்டுமா என கேட்க, அவுங்க சிரிச்சிட்டே ஏண்டா,

என்னையே ஓத்துட்டே, இனிமேல் கல்யாணினு கூப்பிட்டா என்ன? கூப்பிடலின்னா என்ன? எப்படி வேண்டுமானாலும் கூப்பிடுடா என்று சொன்னாக. நான் இடுப்பை கொஞ்சம் மேலே தூக்கி ஓங்கி ஓங்கி இடிக்க, கல்யாணி சுகத்தில் முனகினாள்.

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"romantic love story in tamil""sex stories english""அக்கா புண்டை""tamil amma magan uravu kathaigal""சித்தி காம கதைகள்"newsexstories"tamil sex stories pdf""tamil actress hot stories"pathni kathaikal xossip"tsmil sex story""tamil amma magan kamakathaikal"Annan thangai olsugam kamakathai"adult sex stories""tamilsex storys""anni sex stories in tamil"ஓழ்கதை"tamil.sex stories"தமிழ் முஸ்லிம் காமக்கதைtamilakkasexstoryஅப்பாமகள்"அம்மா mulai""அம்மா காமகதை"அக்க தம்பி பிஞ்சு பருத்த செக்ஸ் காதைtamilsexstoriesrape aunty"tamil sex sites"tamilkamakadigal"tamil teacher sex stories""akka thampi kamakathaikal tamil""tamil sex stories blog""telugu sex storyes""actress xossip""mamiyar kathaigal"கூதிஅரிப்பு"tamil muslim kamakathaikal""fucking stories"valaithoppu kamakathai"tamil kaama kathaikal""akka kamam tamil""sithi kamakathaikal"xossipy kama kathai"tamil kamakathaikal tamil kamakathaikal""tamil latest sex stories"தங்கையின் தொடை"tamil kama kathaigal"/archives/tag/%E0%AE%AE%E0%AE%A9%E0%AF%88%E0%AE%B5%E0%AE%BF-%E0%AE%85%E0%AE%AE%E0%AF%8D%E0%AE%AE%E0%AE%BE– பாகம் 32 – மான்சி தொடர் கதைகள் ... திருமதி கிரிஜா : பாகம் 23 : தமிழ் காமக்கதைகள் ..."tamil actress sex""brahmin sex"அக்கா புண்டையை/archives/tag/%E0%AE%95%E0%AE%B5%E0%AE%BF%E0%AE%A4%E0%AE%BE-%E0%AE%AA%E0%AF%81%E0%AE%A3%E0%AF%8D%E0%AE%9F%E0%AF%88"tamil teacher sex story""taml sex stories""tamil actress hot sex stories""tamil stories anni""kama kathaikal""tamil amma sex"tamil+sex"latest tamil sex""tamil rape kamakathaigal""fuck stories""kamakathaikal tamil com"/archives/tag/%E0%AE%95%E0%AE%B5%E0%AE%BF%E0%AE%A4%E0%AE%BE-%E0%AE%AA%E0%AF%81%E0%AE%A3%E0%AF%8D%E0%AE%9F%E0%AF%88"tamil actress kamakathai new"மனைவியை கதைகள்"tamil sex stories new"sexstorytamilakka"tamil kama kathaikal""tamil sexstories""incest tamil stories""tamil kamakathaikal rape""anni kamakathikal""trisha xossip""kama kathaikal""tamil kamakathaikal in amma magan""தமிழ் காம""tamil mama kamakathaikal"tamilkamakathaigalமீனா காம படம்"akka pundai tamil stories""free sex stories in tamil""tamil actress sex stories xossip""sexstory tamil""amma ool kathai tamil"tamil anne pundai aripu story"erotic tamil stories"