பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 238 – தமிழ் காமக்கதைகள்

எட்டி அவளுக்குப் பின்னால்.. ஸ்லாப் மீது சொம்பை வைத்தான். அப்படியே அவளைத் தழுவி.. அவள் உதட்டைச் சப்பி உறிஞ்சினான். அவன் கைகளை அவளுக்குப் பின்னால் விட்டு.. அவளது முதுகு.. இடுப்பு.. புட்டங்கள் எல்லாம் தடவினான்.. !!

அவளது மேடான வயிற்றின் தடுப்பால் அவன் உறுப்பை அவள் தொடைகளுக்கு இடையில் முட்ட வைக்க முடியவில்லை. வயிற்றுக்கு அழுத்தம் கொடுக்காமல் நின்று அவள் புட்டங்களை பிசைந்தான்.. !! வயிற்றுக்கு கீழே இருந்த இடை வெளியில் தன் கையை விட்டு.. எழுச்சியான அவள் உறுப்பைப் பிடித்து மெதுவாக உருவினாள் கவி.. !! லுங்கியுடன் அவள்.. அவன் உறுப்பை இறுக்கிப் பிடித்து.. மெதுவாக இழுத்து இழுத்து உருவி விட.. அவளது கைச் சுகத்தில் திளைத்தான்.!!” ஹ்ஹா.. ஷ்ஷ்ஷ்.. கவ்வி…” என கிறக்கமாக முனகியபடி.. அவள் கழுத்தில் முகம் புதைத்தான்.. !!

” பெட்டுக்கு போலாமா மாமு.. ??” கவி மெல்லக் கேட்டாள்.
” கவி.. நல்லா கறக்கடி.. ஷ்ஷ்ஷ்.. இன்னும் கொஞ்சம் கறந்து விடுடி.. ”

” நீ என்ன கறவை மாடாடா.. ? உனக்கு கறந்துவிட.. ? காளை மாட்டுக்கு எல்லாம் பால் வராது.. !!”

” பால் வராது.. ஆனா கெட்டி தயிரே வரும்டி.. !! ம்ம்ம்ம்…ஹ்ஹா.. !! உன் ஹஸ்பண்டுக்கு இப்படி உருவி விடுவியா என்ன.. ??”

” ம்.. ம்ம்.. புருஷன் பொண்டாட்டிக்குள்ள அதெல்லாம் சாதாரனம்டா.. ”

” அப்போ.. வாய் வேலை எல்லாம் பண்ணுவிங்களா கவி.. ??”

” என்னடா கேள்வி இது.. ??”

” சொல்லேன் கவி.. ப்ளீஸ்.. ??”

” ம்.. ம்ம்.. ரொம்ப இல்லடா.. எப்பயாவது.. ஓவர் மூடா இருக்கப்ப.. அது நடக்கும்.. !!”

” எனக்கும் பண்ணி விடறயாடி ப்ளீஸ்.. ??”

” அய்யே.. நீ என்னடா… ”

” ப்ளீஸ்… ப்ளீஸ் கவி… ?? இப்ப உன் வாய்ல வெச்சு பாக்கனும்னு ரொம்ப ஆசையா இருக்குடி.. ?? ப்ளீஸ்.. அப்பறம் நான் உனக்கு பண்ணி விடறேன்.. !!”” ம்.. ம்ம்..!! எனக்குலாம் நீ நக்க வேண்டாம்.. !! சரி.. பெட்டுக்கு போய்டலாம் நட.. !!”

” ஹ்ஹா.. ” என்கிற மெல்லிய சிலிர்ப்புடன் விலகினான் சசி. அவனது தொடை நடுவில் இப்போது ஒரு பெரிய கூடாரம் உருவாகியிருந்தது.. !! கவியின் உதடுகளை மீண்டும் முத்தமிட்டு.. அவள் இடுப்பில் கை போட்டு அணைத்தபடி.. கிச்சனில் இருந்து கட்டிலுக்கு கூட்டிப் போனான்.. !!

” கதவ சாத்திடுறா மாமு.. ” எனச் சொன்ன கவி.. அவன் அணைப்பில் இருந்து விலகிப் போய் கட்டிலில் உட்கார்ந்தாள்.. !!

அவளை விட்டுப் போய் கதவைச் சாத்தித் தாளிட்ட சசி.. கவியின் மீண்டும் கவியின் முன்னால் போய் நின்று.. சட்டையின் பட்டன்களை ஒவ்வொன்றாகக் கழற்றினான்.. !! அவனுடன் உடலுறவுக்கு தன்னை தயார் செய்து கொண்ட கவி.. உதட்டில் லேசான புன்னகை தவள.. அவனைக் கிறக்கமாகப் பார்த்துக் கொண்டிருந்தாள்.. !! அவளது பருத்த வயிற்றின் மேல் சசியின் பார்வை நிலைத்தது.. !!

” உனக்கு ஒண்ணும் பிரச்சினை இல்லையே மச்சி.. ??”

” என்ன பிரச்சினைடா மாமு.. ??”

” இப்ப நீ பிரெக்னெண்டா இருக்கீல்ல.. ? இப்ப செக்ஸ் வெச்சுகிட்டா.. ?”

” லாஸ்ட் நைட் வரை செக்ஸ் வெச்சிக்கலான்டா. !! நோ ப்ராப்ளம்.. !! என்ன.. கொஞ்சம் சாஃப்டா செக்ஸ் வெச்சிக்கனும். அவ்ளோதான்.. !!”

” டெய்லி செக்ஸ் வெச்சுகிட்டுதான் இருக்கியா.. ??”” அப்படி டெய்லி எல்லாம் செக்ஸ் வெச்சிக்க முடியாதுடா.. !! அதுக்குனு ஒரு டைமிங்.. மூடு எல்லாம் வரனும்.. !! ஆன் வாரத்துல ரெண்டு இல்ல மூணு தடவ.. செக்ஸ் வெச்சிக்குவோம்.. !!”

கவியுடன் பேசிக் கொண்டே சட்டையைக் கழற்றியவன்.. இடுப்பில் இருந்த லுங்கியையும் அவிழ்த்தான். புடைத்த அவனுது ஆண்மையின் எழுச்சி தூக்கலாக இருந்தது. புடைப்பின் முனையில் ஈர ஜட்டியுடன் நின்றவனை குறுகுறுவெனப் பார்த்தாள்.. !!

” மாமு.. புவிய மேட்டர் பண்ணிட்டியாடா.. ??” எனக் கை நீட்டி ஜட்டியுடன் அவன் உறுப்பைப் பிடித்துக் கொண்டு கேட்டாள்.

பதில் சொல்லாமா வேண்டாமா என்கிற குழப்பமான முகத்துடன் அவளைப் பார்த்தான் சசி. அவன் உதட்டில் சிறு புன்னகை ஒட்டிக் கொண்டிருந்தது.. !!

” நான் ஒண்ணும் நினைச்சிக்க மாட்டேன் சொல்லுடா.. ” மெல்ல நிமிர்ந்து அவன் கண்களைப் பார்த்தாள்.

” நீ என்ன நினைக்கறே.. ?” என அவள் பார்வையை ஆழமாக உள் வாங்கியபடி.. அவளிடமே கேட்டான். சைடில் கைகளை வைத்து.. தன் ஜட்டியின் எலாஸ்டிக்கை இழுத்து விட்டு.. இறுக்கத்தைக் கொஞ்சம் தளர்த்திக் கொண்டான்.. !!

” ம்.. ம்ம்.. நீ அவளை மேட்டர் பண்ணிருப்பேனு நினைக்கறேன்.. !!”” நான் மறுக்கலை.. !!” அவள் முன்னால் நெருக்கமாக நின்று.. அவளது கணத்த மார்பில் கை வைத்தான்.. !!

” அது தெரியும். !! எப்படி அடிக்கடியா.. ??”

” ச்ச.. அடிக்கடி இல்லை கவி.. !! எப்பயாவது.. ரொம்ப மூடாச்சுனா… ” அவள் மார்பை மெதுவாக அழுத்தினான். குழைந்த அவள் மார்பு அவன் கைக்குள் அடங்க மறுத்தது. !!

” ம்.. ம்ம்.. !! அவ எப்படி.. ?? நல்லா கம்பெனி குடுப்பாளா.. ??”

” ம்.. ம்ம்.. அதெல்லாம் கிட்டதட்ட… உன்ன மாதிரிதான்.. ”
” என்னை மாதிரின்னா.. இதெல்லாம் பண்ணி விடுவாளா.. ??”

” ஏய்.. அவ இன்னும் சின்ன பொண்ணுடி.. !! உன்னை மாதிரின்னா.. நீ மேரேஜ்க்கு முன்ன எப்படி இருந்த.. இந்த விஷயத்துல.. அந்த மாதிரி.. !! கொஞ்சம் ப்ரீயா.. ”

” ஓ.. ம்.. ம்ம்.. புரியுது.. !!” எனச் சிரித்த கவி.. அவன் ஜட்டியைக் கீழே இழுத்து.. உள்ளே மடங்கியிருந்த அவன் உறுப்பை வெளியே எடுத்தாள். !!ஈட்டி போல அவளை நோக்கி நீட்டிக் கொண்டிருந்த அவன் உறுப்பு.. நரம்புகள் புடைக்க முறுககிக் கொண்டிருந்தது. அதன் முனை மொட்டு மத்து போக புடைத்திருக்க.. சின்ன ஓட்டை வழியாக வழிந்த.. ஆண்மை நீர் துளி ஒட்டிக் கொண்டிருந்தது.. !! முனை நீரைக் கட்டை விரலால் துடைத்த கவி.. அவளது ஐந்து விரல்களையும் அவன் உறுப்பின் நீளத்துக்கு படர விட்டு.. இறுக்கிப் பிடித்துக் கொண்டு மேல் தோலை இழுத்து இழுத்து.. உருவி விட்டாள்.. !!

” ஹா.. ஹா.. ஹ்ஹா.. ஷ்ஷ்ஷ்.. கவ்வி.. ” என சொக்கிப் போய் அவள் முலையை அழுத்திக் கசக்கியபடி.. கண்களை மூடி முகத்தை அன்னாந்து நின்றான் சசி …… !!!!

2 thoughts on “பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 238 – தமிழ் காமக்கதைகள்”

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


மான்சி கதைகள்Incest Tamil story"nayanthara real name"அண்ணன் கோபி காமக்கதை"xossip english"காம சித்தப்பா"sex ki story""sithi tamil kamakathaikal""tamil akka thambi uravu kathaigal""அம்மா மகன் காமம்""tamil kamakkathaikal""adult tamil sex stories""tamil sex rape stories""tamil actress hot stories""tamilsex stories""kama kadhaigal"மாமி சூத்தையும் நக்கும் கதை"tamil sex new story""tamil dirty story"என் கை விரலால் அவளது புண்டை மேட்டில் தேய்த்து.முலைப்பால் செக்ஸ் கதைகள்mamiyarsexstory"tamil sex stories in tamil font"அம்மாவின் முந்தானை – பாகம் 05 – தகாத உறவு கதைகள்"xossip tamil story""tamil sex stories and videos""actress xossip""tamil insest stories""ginseng in tamil""tamil literotica"மாமனார்.மருமகள்.குடும்ப.ஒழ்.கதைகள்tamilStorysextamil"amma magan kathaigal in tamil"சித்தி மகள் முலை"rape sex story tamil""tamil amma story"நண்பனின் காதலி sex கதை"magan amma kamakathaikal""tamilsex stories""tamil storys""kama kathi""tamil acters sex""erotic stories tamil""dirty stories in tamil"xossip.com/ஏன் ஏக்கம்"xossip tamil stories"அக்கா காமகதைகள்"tamil ool kathaikal""tamil latest kamaveri kathaigal"என் கை விரலால் அவளது புண்டை மேட்டில் தேய்த்து."tamil aunty kamakathai"காம செக்ஸ் கதைகள்பேய் காமக்கதைகள்www.tamilsexstories.comநிருதி காமகதை"thrisha sex"எந்த தேவிடியா xossip பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 7 – தமிழ் காமக்கதைகள்குண்டி குட்டி"chithi sex stories""amma sex tamil story""தமிழ் நடிகைகளின் ஓல்கதைகள்""செக்க்ஷ் படம்""nayanthara sex stories xossip""tamil akka kathai""incest tamil stories"அம்மாவின் ஆப்பம் காமகதைகள்"sex com story"மனைவி மசாஜ் கதைகள்"tamil kama kadaigal"heronie sex kathaikal in tamil"tamil kamakathaikal family""mami ki sex story"மனைவி மசாஜ் கதைகள்"sex storys in tamil""mami ki sex story""mamanar sex stories""tamil anni ool kathaigal""karpalipu kamakathaikal"ஷாலினி ஓழ்சுகம்