ஆசை இருக்குமோ – பாகம் 05 இறுதி – குடும்ப செக்ஸ் கதைகள்

“நீயே மாட்டிவிடுடி” என்று அவன் கோலை எடுத்து அவள் மாரின் பக்கத்தில் வைத்தான், பாவனா அந்த் காண்டத்தை எடுத்து பிரித்து அவன் கோலில் மாட்டினாள்,

“இப்போ அடிங்க “ என கலைவிரித்தாள், பிரகாஷ் மெல்ல தன் பாரத்தை உள்ளே சொருகினான் , “ஆஅஆஆஆஆஅவ்வ்வ்வ்வ்வ்வ்வ்வ்வ்வ்” என்று கத்தினாள் பாவனா, கண்கள் மூடி தலையை இரண்டு பக்கமும் ஆட்டி பல்லைக் கடித்தாள்,“குஷ்பு வந்து அவ கையை பிடி” என்று பிரகாஷ் கத்தினான் திமிரும் தன் மகளை தன் பலம் கொண்ட மட்டும் அழுத்தி பிடித்துக் கொண்டாள் குஷ்பு, “ஆஅஆஆஆ, ம்மெதுவா பண்ணு” என்று கத்தினாள் பாவனா,

“பொருத்துக்க பாவனா, அப்பா உன் நல்லதுக்குத்தான் அடிக்குறாரு, கொஞ்சம் விரிச்சு உள்ள வாங்கிக்க ,அப்பிறம் சொர்க்கம் மாதிரி இருக்கும், முதல்ல அவரு கிழிச்சாத்தான் உனக்கு சுகம் கிடைக்கும் அம்மாமாதிரிவிரிஞ்சு பால் வரும், நல்லா அனுபவிக்கலாம்,

அம்மாவே உன் புண்டைக்கு நாக்கு போட்டு தண்ணீ வரவைக்கிறேன்” என்றூ குஷ்பு தைரியமூட்டினாள், தாயின் பேச்சால் மகள் கொஞ்சம் தைரியம் வந்து மடியை விரித்து அப்பனின் கோலை இன்னும் வாங்கிக் கொண்டாள், பிரகாஷ் அந்த் இளம் புண்டையை ருசித்து அடித்தான் , ஒவ்வொரு அடிக்கும் பாவனா துள்ளி திமிரினாள், குஷ்பு அவளை பிடித்து அடக்கினாள்,பிரகாஷ் அடியை அதிகப்படுத்தினான் “நல்லாஅ அடி வாங்குடி, இதான் ஆம்புள அடி, எப்படி இருக்கு, உன் புண்டை அரிப்புக்கு இந்த அப்பாவோட பூல் அடிச்ச அடி நல்லா இருக்கா ,இன்னும் வாங்கிக்க “ என அவள் தொடையை பற்றிக் கொண்டு மேலும் வேகமாக அடித்தான்,

கொஞ்ச நேரத்தில் பாவனா அடங்கினாள், அவள் புண்டை விரிந்து பெருத்தது “அப்ப்பாஆ, நல்லா அடிப்பா, உன் பொண்ணு புண்டைய நல்லா அனுபவி, உன் மகளோட கூதி உனக்குத்தான் , அடி, நல்லா ஏறு, வேகமா குத்து “ என்று அவன் குண்டியை ப பற்றீ அவனுக்கு வெறி ஊட்டினாள் ,அவளின் கொழ கொழ புண்டையில் தன் கோலால் அடித்து தன் ஆண்மையை அவளுக்குள் செலுத்தி அவள் புண்டையை கன்னி கழிக்கவைத்தான்,

தன் மகள் ஒரு வெறிபிடித்த மிருகமாவதை கண் குளிர பார்த்தனர் அம்மாவும் அப்பாவும், “வாங்கிக்க்க மகளே, உன் அப்பா அடிய வாங்கிக்க” என்று அவளை இழுத்து திருப்பிப் போட்டு நாய் ஒழ் ஓக்க ஆரம்பித்தான் ,

இந்த முறை அவள் முடியை பிடித்துக் கொண்டு குண்டியை தன் கையால் அடித்து புண்டையில் தன் கோலை சொருகி அடித்தான் , பாவனா ஒரு கை தேர்ந்த தேவடியாள் போல் தன் அப்பாவுக்கு மடி விரித்து விருந்து படைத்தாள்,“மகளே , எனக்கு வர்றா மாதிரி இருக்கு” என்று கத்திக் ்கொண்டே அவளை திருப்பிப் போட்டு தன் சுன்னியின் நிரொத்தை விலக்கி மகளின் வாயில் பீய்ச்சினான், பாவனா அந்த கஞ்சியை நக்கி நக்கி சாப்பிடாள், தன் இரு கரங்க்ளால் தன் முலைக்ளை பிசைந்தபடி கேட்டாள் பாவனா

“அப்பா ,இன்னொரு ரவூண்டு அடி”

அப்பாவுக்கும் ஆசை இருந்திருக்கு….

சுபம்

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"tamil aunty sex store""shreya sex""tamil aunty sex kamakathaikal""kamaveri kathaikal""tamil sex story sister"மதி அக்கா பாகம் 5"தமிழ் sex""tamil sex kathai""exbii regional"Ammaoolsex"அம்மாவின் புண்டை""அம்மா மகன் காதல் கதைகள்""tamil desibees""ஓல் கதைகள்""incest tamil stories""akka thambi sex stories in tamil""tamanna sex story"வேலைக்காரி காம கதைகள்"sex with sister stories""tamil kama kadaikal"தமிழ் சித்தி ஜாக்கெட் கதைகள்"tamil latest sex stories""chithi sex story""tamil kamakathakikal""tamil kamakathai image"நிருதி காமக்கதை"thrisha sex""tamil actress tamil sex stories"malarvizhi kama kathai"குரூப் செக்ஸ்"கவிதாயினி sex stories"indian actress sex stories"பட்டிகாட்டு அந்தப்புரம்"அம்மா மகன் காம கதைகள்""tamil kamakadhaigal"தமிழ் அக்கா அக்குல் செக்ஸ் கதை"kamakathaigal in tamil"மனைவி பாஸ் பார்டி காம கதைகள்pathni kathaikal xossipசெக்ஸ்?கதைஅகிலா கூதி"sexstories in tamil""kama kathaikal in tamil""amma magan tamil stories""மாமனார் மருமகள் காமக்கதை""actress sex story"அங்கிள் காமக்கதைகள்"tamil teacher sex story""tamil actress kamakathaikal""kushboo kamakathaikal""tsmil sex stories""tamil sithi sex stories"tamilkamaveri.com"சித்தி காம கதைகள்""kamakathaikal tamil anni""குரூப் செக்ஸ்""brother sister sex story"tamilkamakadhaigal"அம்மா முலை""tamil teacher sex story""tamil amma sex store""tamil new hot stories"தங்கையும் வருங்கால அண்ணி புண்டையில்tamilscandels"tamil athai otha kathai""shruti hassan sex story""ginseng in tamil"அண்ணி ஓழ்"kamaveri kathaigal""tamil story sex"xosippyகிரிஜா ஓழ்"tamil sex stroy"ஒரு விபச்சாரியின் கதைகள்tamil new poundai katai"nayanthara tamil sex stories""mamiyar sex stories"அம்மாவுடன் ஆஸ்திரேலியா டூர் xossip"tamil kamakadhai""teacher sex stories""tamil amma kamam""sithi kamakathaikal tamil"xosippy"adult sex stories"ஓழ்"kamakathai tamil actress"Tamilsexstore.com/archives/tag/poovum"tanil sex stories"